ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอโทษนะครับสิ่งที่ผมเล่นสิ่งที่ผมโพส ผมอยากให้ชมรมเราเกิดความสนุกและเกิดความเป็นเอง และสิ่งที่ผมโพสลงไป ผมคิดว่า ผมรักและนับถือและเค้าก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร คนที่ซีเรียสผมไม่รู้ว่าคิดอะไรอยู่ ผมอยากให้กลุ่มลพบุรีรักกันและเข้าใจกัน ผมไม่อยากเห็นความแตกแยกในกลุ่มของเรา ผมรักและเคารพเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ผมอยากมีเพื่อน...ผมอยากมีเพื่อน...ผมอยากมีเพื่อน...ผมอยากมีเพื่อน...ผมอยากมีเพื่อน ถ้าคุณซีเรียสคุณคงเข้าใจผมผิดแล้วล่ะ สุดท้าย ผมก็เป็นคนๆหนึงที่รักหมาพิทบลูด้วยใจบริสุทธิ์และไม่ได้เคลือบแคลงใดๆ และไม่ได้แอบแฝงสิ่งใดๆในใจทั้งสิ้น ผมปอร์เช่ลพบุรี
  • ผมเข้ามาอยู่ในชมรมลพบุรีเพราะผมอยากมีเพื่อนต่างกลุ่มต่างอาชีพ ผมไม่ได้มาโชว์ความเวอร์ ผมไม่ได้มาโชว์ความรวย ผมมีหมาสองตัว และสาเหตุที่ผมซื้อหมาเพราะผมรักมัน โดยที่ไม่ได้คิดถึงผลประโยชน์จากหมา ผมไม่มีคอก ผมไม่มีฟาร์ม แต่ผมมีใจที่จะเลี้ยงมันจนสุดความสามารถของผม สุดท้าย ผมยืนยันว่าสิ่งที่โพสในวันนี้ มันออกจากความรู้สึกของผม ผมอยากเห็นกลุ่มพิทบลูลพบุรีมีหมาสายเลือดดีๆอยู่ในกลุ่มของเรา ผมขอให้ประธานกลุ่ม เฮียชวลิต เจ้น้อง จารโอ๋ จารเอ และเพื่อนๆกลุ่มสมาชิกพิทบลูลพบุรีช่วยกันสร้างฝันที่พวกเราอยากเห็นกันเถอะครับ รักและเคารพเพื่อนสมาชิกทุกคน...ปอร์เช่ลพบุรี
  • พี่เอเล่นลงรูปซะบอร์ดกระจายเลยน้า..
    :063: นพ
    พี่เอ๋ =D>
  • ฝากให้พี่กอล์ฟคับ "Red Calypso" อินบรีดชัวร์คับพี่.. \:D/
    image
    image
    image

ตรงกกหูผมอยากให้มันเข้าไปอีกแต่พอออกมา..มันก็ยังไปดุได้คับพี่... =D>
    ไฟล์แนบ
    403715_376818809002117_100000220021671_1769943_835807164_n[1].jpg 49K
    555555.jpg 68K
    IMG_6443.JPG 53K
  • พี่หรั่งสน "แดง" ๆๆๆๆ บ้างมิคับ อิอิ เอาไหวลากเวลาเราเมากลับบ้านไม่ไหว.... :o065:
  • คุณพี่ต่อครับอย่า ซีเรียส... ~X(
  • ชักเริ่มเอนๆ..ไปทางแดงบ้างแล้วนพ... :-@
  • 55555...เห็นพี่เอโพสรูป "พี่โป่ง" หิน เหล็ก ไฟ ด้วยไม่น่ารีบกลับก่อนเลยไม่งั้นได้ลายเซ็นแล้ว...อิอิ :-bd คราวหลังนะคับคงได้แน่ๆๆๆ
  • หรั่งครับ คุณนี่มัน หน่วงจริงๆ 5555 ร้องเพาะมาก... =D>
    พี่เอ๋ นพ และเพื่อนอีกคนไม่หน้ารีบกลับเลยครับ ไม่นั้นได้สนุกกันแน่ๆ 555 :-))
  • ดูดีมากเลยครับผม ดีใจคับที่เห็นพัฒนาการของเด็กๆ ตัวนี้ดูแล้วทรงการยืน นั่ง อย่างที่เคยพูด กันไว้ละครับ ผมว่าได้ทางพอมามากกว่าแม่แน่นอน แต่ ไม่น่าจะใหญ่มาก แต่ผมว่าโตเต็มที่สวยกว่าแม่แน่นอนครับตัวนี้ แต่จะจี๊ดเหมือนแม่ไหมต้องอยู่ที่คนเลี้ยงด้วยละครับ :-D ถ้าชอบแบบใหญ่ๆทั้งพ่อและแม่อนาคตมีให้ชมแน่นอนครับ
  • ถึงเอ๋...เราต่อ...นายเป็นไรมากไหม...ก่อนผมทำอะไรผมคิดและผมก้บอกเจ้าตัวเขาแล้ว....คุณอย่ามาทำตัวเจ้ากี้เจ้าการชาวบ้านให้มันเกินขอบเขตนะครับ...ผมไม่เคยไปยุ่งอะไรกับคุณ....แล้วคุณจะมายุ่งอะไรกับผม....พวกรุ่นใหญ่เขาคิดทันการกระทำของคุณหมดละครับ....แต่ไม่มีใครเขาอยากจะพูดและไม่มีใครอยากจะยุ่งกับคุณหรอกครับ......เส้นทางเดินบนถนนสายนี้มันไม่ราบรื่นอย่างที่คุณคิดหรอกครับ....ผมขอเตือนคุณด้วยความหวังดี.....ถ้าคุณเว่อมากคุณก็จะเจ็บมากผมขอเตือนคุณ.....ผมขอย้ำนะครับ....ถ้าคุณคิดอะไรแล้วคุณมองข้ามประสบการของพวกพี่ ๆ ที่เขาดูอยู่ห่าง ๆ แล้ววันนึงคุณจะเจอคำตอบครับ....น้ำร้อนไม่ได้มีไว้ถอนขนไก่นะครับคุณเอ๋...ผมบอกคุณในฐานะที่ผมอยากเห็นคุณได้ดีครับ
  • ผมว่าประสบการณ์จากพวกพี่ ๆ เขาไม่ได้มีไว้ถมที่ดินให้มันสูงขึ้นนะครับ....คุณเอ๋
  • ไม่เอาน่าอย่าคิดมากกันเลยคับพวกเรามา ขำๆๆๆกันนุกหนานกันนะคับ เพื่อนพ้องน้องพี่ผมรักทุกคนคับ \m/
  • ครับจารโอ๋.....ผมไม่เคยอิจฉาใคร...ผมเข้ามาเล่นเพื่ออยากให้เกิดความสามัคคีในกลุ่มของเราครับ....ผมไม่ได้มาเล่นเพื่อให้เกิดความแตกแยก....และชิงดีชิงเด่นกัน.....และอิจฉาตาร้อนกัน.......ผมมีหมากระจง....และหมาหน้ายุงอยู่ 2 ตัว กับกรงผุ ๆ สองสามกรงผมยังเลี้ยงเลยครับจารโอ๋ผมรักเคารพทุกคนตามวัยวุฒิและคุณวุฒิครับ....แม้กระทั่งรุ่นพี่ ๆ ที่เล่นมาก่อนผมประสบการณ์ที่พี่ ๆ มีมาก่อนน่าจะเป็นตัวบ่งบอกอะไรบางสิ่งบางอย่างได้ครับ.ผมรับฟังทุกความคิดครับ.ผมอยู่ในสังคมที่มีทั้งคนชอบกัน-เกลียดกัน-อิจฉาริษยากัน..ผมก็ตองอยู่ในสังคมให้ได้ครับ....ถ้าจะให้ผมต้องเลือกว่าคนไหนดี...คนไหนไม่ดี....ผมคงไปตอบแทนใครไม่ได้หรอกครับ...เพราะทุคนที่ผมพูดและคุยไม่ได้สร้างสิ่งที่ไม่ดีให้กับผม.....และผมยืนยันผมยังเป็นมิตรกับทุคนครับ
  • ขอบคุณหรั่งซีทรูครับ....
  • image

ขอขอบคุณการต้อนรับที่อบอุ่น และเป็นกันเองมากๆ จากพี่เดช พี่เอ๋ พี่เอ พี่ชวลิต และทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย สนุกมาก โดยเฉพาะรอบดึกศิลปินดังๆมาเพียบ งานนี้สุดยอดมากจริงๆ :063: คราวหน้าต้องฟิตร่างกายให้พร้อมถ้าจะไปลุยลพบุรี :-D
    ไฟล์แนบ
    265421.jpg 213K
  • สวัสดีครับพี่ๆ ลพบุรีทุกๆ คน ว่าแต่ใครได้รางวัล เสียงทองละครับเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • จะเป็นใครไปดร้ายยยยย..นอกจาก พี่โป่ง หิน เหล็ก ไฟ 555 :-)) image
    ไฟล์แนบ
    265627.jpg 117K
  • ถ้าจะจริงครับพี่อร ดูจากทรงผมแล้ว อิอิอิอิอิอิอิอิอิื ขาร็อคนี้เอง 55555555 :-D
  • เสียดายกลับก่อนครับมีงานเช้าครับ
    ไม่งั้นจะขอ นางแมว สักเพลง
    เหมือนจริง จริง
  • @ครั้งหน้าคับพี่ติ... :065:
    @คับพี่กอล์ฟ..ตอนนี้เจ้าคาลิปโซ่มันคุมบ้านแล้วคับมันไม่ยอมใครเลยไม่กลัวอะไรเลยคับเทอเรดหน้าบ้านตัวอื่นขึ้นบันไดลงบันไดกัน..แต่พอเรยกมันนะคับไม่ลงแล้วบันได้โดนเลยทันที :062: อยากเห็นมันโตไวๆแล้วสิคับ พี่เล่นบอร์ดไหนอะคับเด๋วผมไปคุยด้วยคับ
  • พี่ต่ออย่าเครียดนะเด๋วแก่ไว
    อ๊อฟ_แอล pitbull lover รักทุกคนค่ะ
  • ตอนเป็นพี่โปร่งน่ะเมา---ตอนนี้สิอายทำไปด้ายยยย.. :m64:
  • เสี่ยติครับ ตกลง หน่วง หรือ ถ่วง..?
  • พี่โอ๋ครับ สายกัดของท่านเล่นซะ เจ๊อร รุ้นใหญ่งงเลยครับ 55555 :-))
    rangc2 หน่วงเอาไป ถ่วงผมขอ ok นะ 55555 :-))
  • ไม่เครียดกันนะครับมีอะไรต้องคุยกันครับ.. :-c เรารักในสิ่งเดียวกัน...เราก็พร้อมที่จะลุยด้วยกันครับ... :)>-
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC09700.JPG 207K
  • พี่น้องลพบุรี เดินสายไปเที่ยวไหนกันอีกน้อ พี่เอ พี่วิทยา 5555555 สวัสดีพี่ๆ ทุกคนด้วยนะครับ :-D
  • สวัสดีครับชาญช่วงนี้งดเดินสายก่อนครับ....ยังเพรียไม่หายครับ [-O<
  • เสี่ยติช่วงนี้ ปจด. ไม่มามั้งเลยเครียด
    นพ...เป็นงัยบางนกเปิดเพลงหรือยังด่างขื้นไหม
  • พี่เอ พี่โอ๋ เฮียเชาวลิต ไปลพบุรีงวดหน้าผมจะรีบไปแต่เช้าเลย
  • อะไรกันหว่า หนุกหนาน ๆ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC03641.JPG 54K
  • ขายกรงเก่า 1,000 มี 3 กรง บอย085-5934744image
  • ถึงคุณต่อ...
    กรุณารักษาคำพูดด้วยนะ ไหนบอกว่าจะเอา BOX มาให้ไม่เกินวันจันทร์แน่นอน แล้วนี้มันวันอะไรแล้ว...เอาไปตั้งแต่ ตอนน้ำท่วมและ...ถ้าพูดแล้วทำไม่ได้อย่าพูด..ก็เห็นเงียบ ไม่เคยโทรมา...ทำแบบนี้หมายความว่าไง..ทำตัวแบบนี้แล้วบอกอยากมีเพื่อน....5555++
    image
    ไฟล์แนบ
    406413_10150454655050947_534715946_8847324_1285760329_n.jpg 25K
  • @ พี่โอ๋เปิดเพลงครูให้ฟังบ่อยคับพี่...ร้องไม่หยุดเลยเนี้ยสงสัยพุ่งนี้ถ้าว่างผมต้องไปเอาอีกสักตัวแล้ว..ของพี่โอ๋ดีจิงๆๆ ^:)^ =D> ตอนนี้กำลังจะไปซื้อฮอลล์ให้กินกลัวเจ็บคอคับพี่ อิอิอิ :bz
  • โอ๋พรุ่งนี้ไปซ้อมนกหรือเปล่ว...จะเอาตัวใหม่ไปโชว์ซะหน่อย....นพถ้าว่างพรุ่งนี้ไปเที่ยวเปล่ว....สนามซ้อมหมู่บ้านธาราทิพย์ตรงเข้าไปเลยกลางหมู่บ้านเลย
  • ถ้าว่างนะคับพี่เอ...ไปแน่เลยคับ [-O< ขอให้พุ่งนี้งานน้อยๆหน่อยนะขอรับ... X_X
  • ถ้าว่างจะแอบไป..สอยนกที่บ้านพี่สักตัว... >:-)
  • กรงเก่าพี่เอก็มีเอามาขายมั่งดิ (ที่ใส่พลาสติกไปประกวดอ่ะ)(กรงแชมป์)...555555 :m24:
  • imageพี่เอครับเเบบนี้4500บาทไทย
    ไฟล์แนบ
    7591287670201 (1).jpg 19K
  • คิ้วเเดง2500บาทไทยครับ
  • 555 ไม่จริงหลอกครับ ปจด ไม่มาแล้วเครียด 555 ที่เครียดเพราะพักนี้ไม่จัดให้ซักดอกมากกว่า คืนนี้ลองจัดซักสองดอกรับลองครับ...พี่โอ๋...โลกนี้จะมีแต่เรา2คน555.............................กุหลาบแดงนะครับ 555 :-)) :-))
  • nun_on1 อัพลูกc2ให้ดูหน่อยครับ.. [-O<
    ปจด แปลว่าไรครับติ?
  • รับทราบครับ...............คอกเฮฟเว่นลพบุรี.................ขอบคุณวิทยาอีกครั้งนะครัฟที่ให้ผมยืมบ๊อกครับ......พอดีช่วงนี้ผมยุ่งอะครับเด๋วผมจะรีบบบบบบบบบบเอาไปคืนให้นะครับ.........ขอบคุณอีกครั้งครับขอบคุณครับ
  • 555 rangc2 อย่าถามออกสื่อ เดี๋ยวผมจะโดนแบน........55555 อยากรู้ถาม อ.โอ๋ :-))
    สบายดีกันทุกคนนะครับ พี่น้องลพบุรีสหายข้า ว่างๆเอาอีกนะครับ พี่เอ มันสนุกมาก :063:
  • จารโอ๋...จารเอ...งวดนี้จารเอ๋วัฒนีมีเลขเด็ดงวดนี้รวยแน่ ๆ....เค้าฝากให้ผมมาบอกครับรีบโทรก่อนบ่าย 2 นะเด๋วมะมีที่ซื้อ.........555555555555555++++++++...880.
  • จารโอ๋ฝากผมมาถามครับว่าบ้านใครมีเต่าบ้างครับ....จารโอ๋อยากได้สักสองตัวจะเอาไปยำกินกับรวงข้าวอะครัฟ....จารโอ๋บอกว่าเผื่อ ปจด จะได้มาปกติซะที.55555555++
  • หรั่ง c2 ว่าไงสนใจเมนูเด็ดของจารโอ๋ป่าวครัฟฟ
  • หรั่ง c2 จารโอ๋ฝากมาบอกว่า ปจด แปลว่า แปด เจ็ด เด้ออออ....อย่าลืมซื้อ 55555555++++
  • ว่างจากน้องหมาเราก็มาน้องนกต่อเลยครับ.....imageประกวดหมาในห้องแอร์ประกวดนกโครตร้อนเลย...แต่ก็สู้ครับใจมันรักครับimageนันบ้านพี่มีหาวขาวหลังด่างด้วยสนใจมาดูimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08889.JPG 250K
    DSC08886.JPG 235K
    DSC08888.JPG 191K