ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • ฮ่าฮ่า :-D :-D งานนี้ต้องมีค่าปิดปากครับท่านผู้ชม
  • ขอบคุณกลุ่มเชียงราย + พะเยานะครับที่เป็นแนวประสานงา เอ้ย งานให้ คุณมิ้งค์ อ.บอย เบี้ยว รวมตัวกันมาเยอะ ๆ นะครับ ของรางวัลมีเยอะช่วยขนเอากลับไปด้วย 555
  • :-D :-D ผมไม่มีอะไรจะให้หรอกคับ นอกจามความจิงใจที่มีต่อหลานคุณ (พี่เด่น) :-D :-D

ไว้เจอกันในงานที่เชียงใหม่นะคับ พี่คับ ยินดีที่ได้รู้จักละกันนะคับ

ปล.อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามีปาบีก้า 555+++
  • ฝากให้ อ.บอย นะคับ เด๋วกลัวเขาจะลบ คิคิ

boy_aten กุมภาพันธ์ 20 Permalink
    ---------------------------------------------------
    ผมสัญญาว่าหากอาจารย์บอกรับปากจะดูแลให้ไม่ให้ใครทำเรื่องเสื่อมเสียถึงผู้เลี้ยงพิทบูลจะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวกับกลุ่มของท่าน ปล่อยให้ท่านดูแลกันเองหละ เพราะเวลาเค้าด่าเค้าไม่ได้ด่ากลุ่มพิทบูลเชียงรายแต่ด่าคนที่เลี้ยงพิทบูลในเชียงราย
    ------------------------------------------------------
    ตามระเบียบเลยนะรับ ประเด็นนี้คุณก็เป็นพระเอกครับ จริง ๆ แล้วท่านก็ไม่ได้มายุ่งอะไรกับกลุ่มพิตเชียงรายตั้งแต่แรก แทบจะไม่มีบทบาท หรือไม่อยู่ในสายตาเลยก็ว่าได้ ฉะนั้นจึงไม่ได้ส่งผลดี หรือผลเสียอะไรกับเราเลยแม้แต่น้อย เรามิตติ้งกัน ดื่มเบียร์กัน ก็ตังค์เราทั้งนั้น หมาแต่ละตัวที่เราเลี้ยงก็น้ำพักน้ำแรงของเราทั้งนั้น หรือแม้กระทั่งอาหารที่เลี้ยงก็เงินเราเองทั้งนั้น ผมจึงไม่เห็นประโยชน์อันใดกับกรณีที่คุณจะอยู่หรือไป เพราะคุณไม่มีตัวตนแต่แรกจนถึง ณ วินาทีนี้ ยุ่งหรือไม่ยุ่งไม่แตกต่าง ถ้าถ้าจะให้ดี ประเด็นแรกมองดูส่วยครับ ถือว่าทั้งหมดนี้เราไม่เคยคุยกัน คุณไม่ได้เข้ามายุ่ง ไม่เคยพิมพ์อะไรไป ไม่ได้ทะเลาะอะไรกับไอ้เบี้ยวมัน ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เราไม่เคยรู้จักกัน วันหน้าถ้าเจอกัน ก็ให้ถือซะว่าเพิ่งเคยพบกันเป็นครั้งแรก น่าจะดี คุณว่าจริงมั๊ย หรือคุณเลือกที่จะไป บอกไว้เลยว่า ผมไม่เคยอยู่กลุ่มกับคุณ ขอบคุณอีกครั้ง ถ้าเป็นกระทู้สุดท้ายได้คงดี....

ผมข้องใจที่ท่านกล่าวว่า ว่าถ้าไม่สร้างสรรค์ก็อย่ามาทำลายครับ กลุ่มคุณไม่ได้ดูแย่ครับและผมยอมรับว่าใช้อารมณ์ในการพิมครับ คุณบอยลองคิดครับ ถ้าอยู่มีคนมาบอกว่า บอยถ้าไม่สร้างสรรค์ก็อย่าทำรายเชียงรายนะบอยจะรู้สึกไง คุณจะหลุดบ้างไหม ถ้าผมควบคุมอารมณ์ได้ดี คงไม่ต้องทะเลาะกับเบี้ยวแล้ว ช่วยชี้แจงครับผมไปทำร้ายตรงไหน ช่วยตอบทางเมล์หละกันครับ jaxgapan@้hotmail.com ผมข้องใจและโกรธมากกับประโยคนี้ครับ ผมยอมรับข้อเสนอของเพราะหลังจากนี้ผมจะไม่เข้ามาอ่านหรือตอบกระทู้ใดๆ ถือซะว่าเรื่องในนี้ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน ถ้าจะให้ดีลบๆไปก้ได้ครับ
  • แล้วยังมีต่อ นะคับ 555+++

อะนะ คุณบอยช่วยกลับไปอ่านกระทู้ในเชียงรายดีๆครับ ถ้ามีคนมาขอซื้อเองอันนี้ก็เรื่องของเค้า อันนี้รู้ทั้งรู้ว่าวัตถุประสงค์เค้าเอาไปทำไร ความเหมาะสมที่จะเลี้ยงพิทบูลหรือไม่ก็รู้แก่ใจ ยังดึงดันที่จะเสนอพิทบูลอีก อันนี้อาจารย์บอยช่วยชี้แจงหน่อยครับว่าเหมาะสมไหม ผมแค่อย่าให้ปรามเรื่องแบบนี้ครับแต่ถ้าอารย์บอยบอกว่าอันนี้ดีหละก็ชั่งเถอะปลงแล้วอะไรจะเกิดก็เกิด
    อันนี้ฝากอีกเรื่องไม่แน่ใจว่าเป็นใครแต่เป็นหนึ่งในพวกเรานี่หละ เอาหมาไปให้ชาวบ้านที่ไม่รู้ว่ามันเป็นพันธ์อะไร มารู้อีกทีตอนลูกแกมาเล่นที่บ้านผมแล้วถามว่าหมานี่แพงปะที่บ้านแกมีอยู่เยอะเลยแจกคนไปก้เยอะแยะ ถ้ามาเร็วกว่านี้จะให้ไปเลี้ยงไม่ต้องซื้อ จริงอะพันธ์เดียวกันป่าว ไปดูที่บ้างเองหละกันมีเหลืออยู่ตัว พอไปดูที่บ้านมองจากลัษณะภายนอกแล้วน่าจะเป็นสายกัดที่เก่งพอสมควรรูปร่างได้สัดส่วนจุดที่บกพร่องคือมีขนสองชั้นมีขนยาวน่าจะผสมบางแก้ว ผมถามว่าได้มาพันธ์ผสมหรือครับ ป่าวหรอได้มาแรกแม่มันก็เหมือนกับหมาครูวีหละ ผสมกับหมาแถวนี้หละ อ้าวแล้วแม่มันไปไหนหละครับ อ้อมันไปกินไก่เข้าเลยโดนจับทำคั่วแฮมไปแล้ว อ้าว ได้แม่มันมาฟรีหรอ อืม มีคนให้แฟนพี่มาอีกทีนึง มาแรกแผลเต็มตัวเลยสงสารเลยเอามาเลี้ยง พอมันกินไก่คนอื่นเยอะเข้าเค้าก็เลยมาของไปคั่วแฮม พี่แล้วมันอร่อยไหมพี่ ก้ใช้ได้เหนี่ยวกับหมาทั่วไปหน่อย แป่ว

เบี้ยวคุณบอกว่าคุณมือใหม่ แต่ดันแนะนำไร ไปเรื่อยเปื่อย คุณอย่าลืมว่าคุณมันมีชื่อเป็นหัวหอกในกลุ่มเชียงราย ไม่รู้ตอบว่าไม่รู้เถอะแล้วไปหาความรู้ แล้วไปหาความรู้ความรู้มาตอบที่หลังก็ได้
    "พี่มิ้งเคยบอกผมว่าสายกัดส่วนใหญ่สตาร์ปีกว่าขึ้นไปถึงจะเอามากัดกันได้" คุณว่าหกเดือนคุณหรือพี่มิ้งขี้โม้หละ
    คุณรู้ไหมว่าพี่มาร์คออกหน้าช่วยคุณเยอะมากๆ ลองหาดูในเว็บนี้น่าจะมีพูดไว้เยอะว่าหมาจะสตาร์ก้ปีกว่ากันซะส่วนใหญ่บางอันถ้าจำไม่ผิดคิดว่ามีคำพูดของพี่มาร์คเองด้วยซ้ำไป

เรื่องพี่มิ้งผมชวนแล้วแต่พี่เค้าไม่ว่าง ไม่เหมือนเบี้ยวที่มีเวลามากจนมีเวลาไปหาเรื่องชาวบ้าน ผมเลยหากิจกรรมที่มันสร้างสรรค์กว่าการหาเรื่อง
    ถ้าพี่มิ้งแกมีเวลาคงออกมาด่าเราสองคนไปนานหละ คิดซะบ้างครับ

พี่มาร์คตอนนี้ผมอาจจะเอาหมาลงแข่งไม่ได้ครับ เพราะตอนนี้โรงเรียนผมผ่านรอบ8ทีม รายการวิทยสัปปะยุทธปีสอง ผมของอนุญาติไปเตรียมเด็กก่อนนะครับคงไม่มีเวลาพามันไปแข่งครับ ถึงผมจะคิดว่าพี่มาร์คเข้าข้างเบี่ยวแต่ก็ว่างตัวได้เยี่ยมครับ เกือบๆจะกลางแล้วครับ อิอิ

เบี้ยวคุณจะเก็บกระทุ้ไว้ประจานคุณเองก้ตามใจครับ ผมเชื่อว่าคนระดับปัญญาชนอ่านแล้วคงเข้าใจว่าใครเป็นยัง

เรารวมตัวกันเพราะเราชอบในสิ่งเดียว สโลแกนนี้มันสื่ออะไร ในเมื่อในกลุ่มมีคนชอบเป็นอันฑะพาล คนอื่นจะคิดว่าพวกเราเป้นพวกอัณฑะพาลด้วยหรือป่าว ระวังเมียจับอัณฑะบีบหละกัน
  • เห็นเวปจาก เชียงรายโฟกัส เห็นว่ามีคนแจกหมาฟรี

ยังไงช่วยโฟกัสคนเลี้ยงด้วยนะครับ เป็นห่วงมั๊กๆ ใจแต้อย่างเอามาเลี้ยงสักกำ
  • image

ร๊อกกี้ ค๊าบบบ อยู่ มอแม่ฟ้าหลวง ฝากตัวด้วยค๊าบบ ไปเชียงใหม่ด้วยนะค๊าบบ 555+
    ไฟล์แนบ
    DSCF5078.JPG 208K
  • อ่อ คับ มีคับ เหตุผลเขาบอกว่า จะไปต่างประเทศอ่ะคับ

ให้โอกาสคุณวีคับ พี่เขาอยากเป็นพระเอก ให้ทำทำผลงานไปคับ 555+++
  • ถ้าพวกคุณจะทะเลาะกัน กรุณาอย่าเอาบุคคลที่ 3 และกลุ่มอื่น เข้ามาเกี่ยวครับ...เพราะนี่มันแค่การทะเลาะของคน สองคน... เรื่องนี้มันไม่มีใครถูก หรือผิดหรอกครับ แต่ละคนก็มีเหตุผลส่วนตัวกันทั้งนั้น ถ้าลดทิฐิทุกอย่างมันก็จบครับ...
  • นี้แหละพี่เอกตัวจริง แระแร้วก็ออกมาแสดงตัวจนได้คับ คิคิ
    ตอนแรกมันก็จะจบแล้วนะคับ แต่คุณวีมันมาพูดต่ออีกนิดหนึ่งที่มันเป็นผลเสียต่อกลุ่มเรา
    และ อ.บอย ก็ออกมา แสดงความคิดเห็น มันเลยเร็วคับ

ปล.ผมจบๆแล้นะคับ พี่ เชื่อคำผู้ใหญ่ดีกว่า คับ เด๋็วมันจะเสียหายกันหมด คับ
    ด้วยความเคารพคับ
  • และแล้วท่านประธานก็ปรากฎตัวจนได้ฝากรูปสาวจะไปเกี่ยวดองกับzeboหน่อยนะครับimageลูกเจ้าแบดครับได้กกระดูกมาเต็ม \m/ :)>- :)>- :)>-
    ไฟล์แนบ
    21022012576.jpg 77K
  • imageถ้าผสมเทียมจะส่งน้ำเชื้อมาได้หรือต้องเอาหมาไปครับ
    ไฟล์แนบ
    23022012606.jpg 250K
  • สวยคับ พี่ ดูจากหุ่นแล้วอายุ พอๆกับ ลูกสาวผมที่บ้านเลย คับ

ตอนนั้นพาไปตัดหู น้ำหนัก 16 โลกว่า อ่ะคับ ดูจากรูปแล้วของพี่น่าจะใหญ่กว่านะคับ

ปล.หมาผมไม่ค่อยสวยนะคับ แต่สายเลือดดีเยี่ยม คับ มาเกี่ยวดองกับผมก็ได้นะคับ คิคิ
  • จะเกี่ยวดองทั้งคนทั้งหมาเลยนะ......เบี้ยว :-)) :-)) :-))
  • พี่เบียร์มาแล้วพี่เมื่อเช้าขับรถไปใหนมาเห็นว่าจะทักไม่แน่ใจสรุปเราไปกี่คนครับพี่ :-D :-D :-D :-D :)>-
  • ส่วนเฮียเบี้ยวถึงหมาเรายังไม่ได้เกี่ยวดองกันไม่แน่เราสองตัว...เฮ้ยเราสองคนอาจได้เป็นญาติกัน
    ปล.ถ้ามึงไม่ทำให้น้องเค้าเสียใจเพราะเห็นโทรไปร้องไห้กับแม่เค้าบ่อยๆแล้วเค้าจะบอกแม่ว่าอย่าบอกพ่อนะไม่รู้เรื่องอะไร :017: :017: :017: :017: :017:
  • :-D :-D :-D ไหนๆก็ไหนๆแล้วคับ ก็เอาแบบนี้ไปเลยคับ คิคิ

ตอนมิตติ้งผมกะว่าจะถามพี่เบียร์อยู่เหมือนกันว่ารู้จักพี่เด่นหรือป่าว ยุ้ยบอกว่า อ.ไชยปราการ เหมือนกัน

ผมก็บอกยุ้ยไปว่า อำเภอมันไม่ใช่เล็กๆนะคับ จะรู้จักกันหมดได้ไง
    ผมก็บอกยุ้ยไปแบบนี้ ที่ไหนได้ รู้จักเต็มๆ 55+++
  • มีด้วยหรอคับ ผมไม่เคยในใจงั้นก็แสดงว่าแม่ยุ้ยก็รู้ดิคับว่า ผมกับเขาคบกันอยู่

ที่ร้องไห้เพราะอะไรอันนี้ผมก็ไม่เข้าใจคับ บ้างครั้งคนเราก็คิดไปเอง คับ ซึ่งตัวผมไม่ได้ทำเหมือนที่เขาคิด
    ยุ้ยเขาเป็นคนคิดมากคิดไปไกล ไกลเกินความจิง แล้วก็เก็บมาใส่ใจ คิดเอาเอง ผมยอมรับว่า ทำให้เขาเสียใจบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยนอกใจเขาเลย ที่ทำให้เสียใจก็เพราะว่าผมชอบไปดื่มกับเพื่อนๆ ซึ่งเขา็็ก็ไม่ค่อยชอบชักเท่าไหร่(นิสัยผู้หญิง) มันเลยกายเป็นเหตุที่ทำให้เขาต้องร้องไห้

ปล.ผมให้สัญญากับเขาไว้แล้วว่าจะรอเขา4ปี ถ้าเขามีคนใหม่ก็ขอให้บอกกันตรงๆ เพื่ออนาตคของเขาเอง
    แต่ถ้ายังคบผมต่อไปผมก็ยินดีที่จะอยู่ข้างๆเขาตลอดไป (ผมเป็นผู้ชายที่รักษาสัญญามากละก็มากๆด้วยคับ)

ลองถามเขาดูคับ ว่าผมเป็นคนยังไง ถามพี่ๆในกลุ่มดูก็รู้คับว่า ผมเป็นคน รักษาคำพูดของผมและรับผิดชอบในสิ่งที่ผมได้พูดออกไป หรือว่า กำลังทำมันอยู่คับ

• มาต่อกันเรื่องหมาดีกว่านะคับ เด๋วเรื่องนี้เอาไว้คุยกัน ในงานเชียงใหม่(ยุ้ยก็ไปด้วยคับ) เขาบอกผมว่าจะไปนะคับแต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือป่าว คับ
    ..............................................
    ลูกสาวที่บ้านคับ ตัวเล็กสุด ชื้อมาจาก อุดร คับ ตอนนี้ได้4เดือนแล้วคับimage
    อย่าเข้ามานะ เอาจิงๆนะ เว้ย 555+++image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0878.JPG 120K
    SAM_0855.JPG 139K
  • ลูกชายหัวแก้วหัวแหวน ของผมกับยุ้ยคับ

เราสองคนเลี้ยงมันมาคับ (ตอนที่ยุ้ยโทรไปขอให้พี่หาพิตให้อ่ะคับ) หลังจากนั้นก็โทรไปบอกว่าได้แล้วนะค่ะ

พี่คงจำได้นะคับ ตอนนั้นไม่มีพิตบูล ยุ้ยก็เลย ขอ บูลด็อก จากพี่ไง คับ คิคิ เขาบอกว่าเอามาเลี้ยงๆไปก่อนแล้วเด๋วมีขายค่อยชื้อพิตบูลมาเลย คิคิ ผมก็บอกว่ามันไม่เหมือนกัน เขาก็บอกว่าไม่เหมือนกันตรงไป มันก็หมาเหมือนกัน 555+++ (เพราะเขารัก) สุดท้ายก็ได้เจ้านี้มา ไอ้ปาเกียว ไงคับ

รูปตอนเด็กๆนะคับ ตอนนั้นยังอยู่หอพัก อยู่เลยคับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0117.jpg 196K
    Photo-0138.jpg 258K
  • แล้วตอนนี้มันโตแล้วคับ 17 เดือนคับ อยากมีภรรยามากๆคับ คิคิimageimage
    ความจิงมีหลายรูปคับ แต่กลัวเปลืองพื้นที่คับ คิคิ
    ไฟล์แนบ
    IMG-20111203-00102.jpg 256K
    297541_261627547223281_100001281129937_794031_1910990527_n.jpg 113K
  • สายทางพ่อละกันนะคับ มีแต่ทางพ่อนะคับ ทางแม่ รู้ว่าแม่ก็ลูก โมฮีแกรน เหมือนกันแต่ไม่มีรูปอ่ะคับ

พ่อ ชื่อ ไทเกอร์
    image
    ไฟล์แนบ
    tiger1_resize-1.jpg 151K
  • นี้ก็ โมฮีแกรน ปู่ ของปาเกียว คับ image
    แต่ปาเกียว ไม่ค่อยหล่อ เหมือน พ่อ กับ ปู่มันหรอก คับ ตัวเล็กกว่าเยอะ คับ
    น้ำหนักสูงสุดเคยชั่งได้ 35 โล อ่ะคับ หรือว่า ตาชั่งเสียก็ไม่รู้นะ คับ คิคิ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1043.JPG 162K
  • รูปปู่ถ่ายจากหนังสือ นะคับ 555+++ ตัวจิงยังไม่เคยเห็นคับ 55++
  • ขอบคุณมากครับปาเกียวหล่อมากเคยผสมหรือยังงานมิตติ้งคราวก่อนเสียดายมากพอดีน้องชายแต่งงานกับสาวพะเยาเลยส่งเฮียเบียรและมือปืนเจ้าบ้วยไปด้วยรู้ว่าจบกันตอนเที่ยงคืนรู้งี้เข้าไปแจมด้วยเพราะเคยคุยกับท่านประธานมิ้งเรื่องสายหมาแดงและบูลลี่เค้าแน่นมากจริงๆแต่เสียดายเค้าไม่ค่อยว่างพี่ก็ยุ่งเพราะเริ่มขยายงานเพิ่มสาขาช่วงนี้ไปทางหมามากเมียเริ่มมีมองๆแต่อากาศมันร้อนน้องๆต้องระวังเรื่องลำไส้เพราะตอนนี้ที่นี้เป็นกันมากพี่เบียร์โทรมาบอกตลอดว่าเด่นช่วงนี้อย่าไปเที้ยวครอกหมาของเพื่อนๆคนอื่นเดี้ยวอันตรายอย่างงัยก้ฝากทุกคนไว้ด้วย
    ปล.เป็นหว่งทุกคนนะฝากไว้ด้วยไม่อยากได้ยินเรื่องว่ามีหมาใครตายimage :002: :002: :002:
    ไฟล์แนบ
    23022012587.jpg 219K
  • เอาตรงๆละกันนะคับ เคยคับ แต่ไม่รู้ว่าลูกมันหรือป่าวคับ
    เพราะว่ามันยังเด็ก อยู่ คับ 7เดือน เองคับ 555+++(ใครจะด่าก็ได้นะคับ) ผมไ่ม่ว่า คิคิ

ผสมไป2รอบ แล้วลูกเกิดมาไม่มีโครงเป็นพิตบูลหรือว่า เหมือนพิตบูลเลยคับ
    ผมก็เลยเอาให้ อ.บอย ไปเลี้ยง แต่ตอนนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันคับว่าเป็นยังไง คับ

ตัวผู้1ตัวเมีย 1 คับ ลองถาม อ.บอย ดูคับ

แล้วตอนนี้มันก็มีอาการอยากผสมมากๆคับ ผมเลยหาชื้อแม่พันธุ์มาคับ ชื้อมาจากพี่มิ้งเหมือนกัน ในราคา........ละกันนะคับ

แต่ว่าพี่มิ้งได้ผสมไปแล้ว แล้วตอนนี้ก็ไม่รู้ว่ามันท้องหรือป่าว ผสมกับ zebo นั้นแหละคับ
    แล้วตอนนี้ถ้าัมันไม่ติดหรือว่า ยังไงก็ต้องรอฮิดต่อไป ปาเกียวจึงจะได้ผสม และมีผลงานคับ

• เอารูปลงให้ดูก็แล้วกันนะคับ เซตซีเกอร์ คับ
    imageimageimageimage
    ตอนแรกผมกะว่าจะไม่บอกใครเรื่องนี้แล้วนะคับ
    แต่นี้เห็นว่าเป็นน้าแฟน คิคิ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0966.JPG 95K
    SAM_0969.JPG 98K
    SAM_0970.JPG 100K
    SAM_0971.JPG 107K
  • ไม่รู้ว่าท้องหรือป่าวนะคับ imageimage
    ตอนนี้อยู่บ้านผมคับ แต่ผมดูไม่ออกอ่ะคับว่าท้องหรือป่าว(ไม่เคยมีความรู้)คับ คิคิ 55++
    เจ้าสาวเก่า ไอ้ เบิก ของเฮีย เต็ก อ่ะคับ ที่มันมีทารยาทให้ 10หรือ11ตัวแล้วตายหมดเหลือ 1 อ่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0973.JPG 104K
    SAM_0974.JPG 101K
  • ไอ้ตัวที่ให้มาเลี้ยง
    ขอฟันธงเลยว่าไม่ใช่ลูกปาเกียวแน่
    ตอนนี้กลายเป็นหมาเฝ้าไก่ชนที่บ้านไปแล้ว
    คอนเฟิร์มไม่ใช่ลูกปาเกียวแน่นอน ยังกะมิเนเจอร์
    แต่มันน่ารักมากขอบอก
  • เย็นนี้ก็ยังไม่ว่างว่ะเบี้ยว
    จะพาแตงโมวิ่งก่อน
    แตงโมงอน กัดต้นมะม่วงจะขาดอยู่แล้ว อยากวิ่งว่ะ
    ก็เลยว่าจะพาวิ่งซะหน่อย เลิกงานไปก็แมร่งโคตรร้อนอีก
    รอให้หายร้อนเสือกมืดอีก เอาไงดีฟะ
  • 5555+++++55555++
    ผมก็พาปาเกียววิ่งเหมือนกันคับ
    ประมาณ17.30-18.00 น.อ่ะคับ แดดลงแล้วคับ
    ว่างเมื่อไหร่ก็บอกนะคับ แต่ขอเอาเร็วๆหน่อยนะคับ

จะได้คุยกันให้มันรู้เรื่องชักหน่อย คับ
  • เด๋วเย็นนี้จะถ่ายรูปมาลงให้ดูคับ ว่าพามันวิ่งแล้วเป็นไง ห่อบแฮกๆๆ เลยคับ

• งั้นผมสรุปเลยละกันนะคับ

ว่าปาเกียวเคยผสม แต่ไม่ติด (ไม่มีทารยาท)คับ
  • เอาภาพความเหนื่อยมาฝากคับ 555+++

imageimageimageimageimage
    ก่อนที่จะเหนื่อยแบบนี้ มาดูกันว่าไปทำอะไรมา คับ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    SAM_1121.JPG 124K
    SAM_1120.JPG 117K
    SAM_1119.JPG 99K
    SAM_1118.JPG 118K
    SAM_1116.JPG 111K
  • เตรียมตัวเหนื่อยคับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1077.JPG 110K
    SAM_1080.JPG 121K
    SAM_1079.JPG 124K
    SAM_1078.JPG 130K
  • จะออกไปแล้วนะคับ 55++imageไปแล้วคับ วิ่งนำไปเลย ปาเกียว 555++imageมีหันมามอง(พ่อผมมาหรือยัง)555+++imageยืนรอชักพักก็ได้คับ ซ่าจิงๆพ่อเราimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1081.JPG 125K
    SAM_1082.JPG 117K
    SAM_1083.JPG 118K
    SAM_1085.JPG 120K
  • ไม่มาผมไปก่อนนะพ่อ นะ (ตามมาให้ทันละ)555+++image
    กระโดด อึบ image
    เร็วๆพ่อเร็วๆหน่อย imageรออีกรอบก็ได้ไม่มาจะไปก่อนแร้วนะimageมาทันชักที ซ้าจิงๆ เด๋วก็ไปก่อนเลยนิ55++image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1086.JPG 96K
    SAM_1087.JPG 105K
    SAM_1088.JPG 87K
    SAM_1089.JPG 135K
    SAM_1090.JPG 134K
  • ขอชี่แปปนะพ่อนะ image
    ที่ประจำเลย ผ่านนี้ที่ไรจำเป็นต้องชี่ 555+++imageพ่อปะๆๆไปต่อ imageไปได้ยังพ่อ imageไม่ไปผมไปก่อนนะimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1091.JPG 119K
    SAM_1092.JPG 121K
    SAM_1093.JPG 115K
    SAM_1094.JPG 122K
    SAM_1096.JPG 120K
  • งั้นไปก่อนละกัน ตามมานะคับ imageปาเกียวไปก่อนเลยลูก เด๋วพ่อถ่ายรูปแปป imageพระอาทิตย์ยามเย็นคับ สวยๆๆคับimageimage3รูปก่อนนะคับ ปาเกียวมันรออยู่55+++
    ไฟล์แนบ
    SAM_1097.JPG 115K
    SAM_1098.JPG 120K
    SAM_1099.JPG 123K
    SAM_1100.JPG 133K
  • ไปได้หรือยังคับ พ่อ รอนานแล้วนะ รีบๆหน่อยคร๊าฟฟฟimageปะไปกัน รอนิดรอหน่อยไม่ได้ วัยรุ่นใจร้อนหรือไง imageพ่อวิ่งตามให้ทันนะคับ 555+++imageปาเกียวรอพ่อด้วย ปาเกียวๆๆๆๆๆimageผมจะวิ่งแข่งมอเตอร์ไซก่อนคร๊าฟฟ พ่อตามมานะ คร๊าฟฟฟimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1101.JPG 116K
    SAM_1104.JPG 121K
    SAM_1105.JPG 105K
    SAM_1106.JPG 123K
    SAM_1107.JPG 124K
  • วิ่งไม่ทันอ่ะพ่อ ชี่ก่อนดีกว่า 555+++image
    ป่ะต่อๆๆๆimageดูไอ้นั้นมองดิ 555+++ ทำได้ป่าว ทำแบบนี้ได้ป่าวว่ะ 555++มาๆๆๆ แข่งกันไหม 55++image20เมตรสุดท้าย อึบๆๆๆ จะถึงบ้านแล้ว เย้ๆๆๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1108.JPG 142K
    SAM_1110.JPG 123K
    SAM_1111.JPG 113K
    SAM_1113.JPG 115K
    SAM_1114.JPG 100K
  • จบข่าวคับ พาลูกชายไปวิ่งมา 555+++
    ทุกวันก็วิ่งนะคับ ไม่ใช่แค่วิ่งวันนี้วันเดียว แต่วันนี้แค่ถ่ายรูปมาให้ชมกันเฉยๆคับ คิคิ

• ถึงบ้านแล้วเหนื่อยมากๆคับ image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1116.JPG 111K
  • สวัสดีคับพี่น้องชาวกลุ่ม เห็นว่ามีข่าวมิตติ้งล้านนานที่เชียงใหม่ อยากไปด้วยจังเเต่เสียดายติดเเข่งกีฬาเเห่งชาติซะงั้น

ฝากพี่ๆๆที่ไปเก็บภาพบรรยากาศมาอวดกันด้วยน่ะคับ วันผมได้มีรูปทายาทของเจ้าลูกสาวมาให้ติชมกันคับ

พึ่งคลอดไปเมื่อคืน อดหลับอดนอนกันเลยทีเลย ระหว่างเจ้า GUN กะ เจ้า Harley(เชียงคำ)
    image
    image
    image
    image
    เเต่สงสัยที่จมูก พ่อเเม่ดำเเต่ไมลูกออกมาเเดง งง
    ไฟล์แนบ
    Harlar-gun.jpg 97K
    man1.jpg 141K
    man2.jpg 139K
    femen.jpg 143K
  • มันยังเล็กอยู่คับ พึ่งเกิดจมูกก็แบบนี้แหละคับ

เ็ด๋วได้อีกชัก10กว่าวันก็ดำคับ

• นอนหลับฝันดีราตรีสวัสนะคับ พี่น้อง
  • เบี้ยว วันหลังเพิ่มยางซักสามเส้นดิ รับรองม่วน
    ของผมละเซ็ง ให้ลากอะไรไม่ลาก มันจะกินไปซะให้หมด
    ให้ลากยางกันยาง ลากขอนไม้ กินขอนไม้
    เฮ้อ อยากจะบ้าตาย
  • ส่วนลูกหมาท่านอ๊อฟ แจ่มมากครับ
  • 5555+++5555
    งั้นเอาแบบนี้ชิคับ ให้ลากเหล็กดิคับ 555+++

มันจะได้ไม่กัด 555+++ งานนี้มีฟันหักแน่ คับ555+++

• เอา3เส้นก็ตายกันพอดีิชิคับ แต่นี้ก็ไม่ไหวแล้วนิ วิ่งวันละ4รอบอ่ะคับ

จากหน้าบ้านมาหน้าหมู่บ้านแล้วกลับไปที่หน้าบ้านอีก1รอบแล้วก็วิ่งแบบนี้ไปอีก3 รอบ อ่ะคับ
    มันเหนื่อยจะตายหอบแฮกๆๆๆ เลยคับ

ถ้าไม่ใช่บูลลี่นี้จัดหนักเลยคับ 555++++