ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • @honiie003 จาคอปอยู่แถวใหนครับ
    @pit_pk ชื่ออะไร ลูกใคร สายใหนครับ
  • chichi สวัสดีครับ เงียบเลยน่ะไม่เห็นเข้าใน scgkm เลย
  • @chichi แถวแก่งคอย คร๊า ^____^ ชื่อเจคอป คะ มะชั่ยจาคอป 555

คุน ChiChi แถวไหนคะ
  • สวัสดีครับเข้ามากันบ่อยบ่อยนะครับ ตอบท่านchichi ลูกคู่นี้ครับปัจจุบันจ็ดเดือนครับimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 134K
  • สุดยอดตำนานหมาแดงเขากลับมาแล้ว.................................pit pk :063:
  • ท่านติท่านปิดถนนที่จตุจักรทำไม
  • หม้ายยยยยยยยยยยยยยด้ายยยยยยยยยดังใจ........เลยสั่งปิดอะท่าน....
    pit pk ท่านซุ่มทำกิจกรรมอะไรกันกะพี่กร ไม่บอกเลยนะ แล้วบอกจะมาหาผมรออยู่อะท่าน ..... :-))
  • ผมจับหมาผสมกัน จะโทรหาท่านอยู่แต่ท่านไปจตุจักรท่านเต๋าบอกเลยอดเลย
  • อยากได้หมาแดงอ่ะ
    พี่เต๋า -_-
  • มาเลยครับ ท่านออฟยินดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    0374.jpg 37K
  • มาเลยครับแดง ๆ งาม ๆ ยังอยู่อีก 4 ครับ ทุกท่าน

ติ ขาดมือโปร เล่นเอามืออาชีพไปจับ เป็นลมครับ คนน่ะ 5555
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04247.JPG 126K
    DSC04250.JPG 111K
  • จับผสมเองนะมันยากอะท่าน ต้องผสมเองง่ายกว่า.....................................555จริงมะพี่กร :-))
  • หื่นตลอดเลยนะ ท่านนนนนนนนน
  • จริงว่ะ pit_pk ท่านติ สงสัยจะหื่นจริง 555 ถ้าท่านติว่างเชิญน่ะครับ จะให้แม่บ้านผัดขี้เมา ให้กิน แก้หื่นimage
    ไฟล์แนบ
    14_.JPG 54K
  • pit_pk ไปขโมยถ่ายมาเมื่อไรครับท่าน ไม่น่าผ่านยามผมไปได้น่ะเนี้ยimage
    ไฟล์แนบ
    289057.jpg 161K
  • จัดไวๆนะคับ ผมยุสระบุรีแก่งคอยคับเห็นที่อื่นจัดกันล่ะอยากไปคับ แต่ไลๆทั้งนั้น...
  • คนยุแก่งคอยบอกที่อยู่และเบอร์โทรหน่อยคับเดี๋ยวจะไปเที่ยวชมคับ....
  • พิทบูลสระบุรียินดีต้อนรับครับท่าน Barakad สงกรานต์นี้พบกันครับพบปะสังสรรค์ เข้ามาโพสบ่อยบ่อยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 126K
  • คิดถึงครับ.... :m56:
  • ว่าแต่จัดที่ไหนกันคับ....จะได้แวะไปคับ
  • @tichakop เล่นในโทรศัพท์เลยไม่ได้เข้าไปupdate
    @honiie003 สงสัยเป็นแฟนคลับแวมไพร์ทไวไลท์ อยู่หนองแคครับ
    @pit_pk สุดยอดยังเหลืออยู่เปล่าชอบมากหมาแดงแต่ตอนนี้ยังไม่พร้อมครับ
  • pit_pk โลโก้และแบบเสื้อได้ยังอ่ะ >:-)
  • พี่กรครับ ผมอยากผัดแม่บ้านได้อะเป่า....55555 :-))
    เต๋า เรียบร้อยยัง เร็วๆหน่อย....
    pit pk มีแบบเสื้อด้วย เงียบเลยนะท่าน หม้ายยยยยยยยยยยยยยบอกเลยนะ :-c
  • บ้านนี้แม่ครัวกะนักแม่นปืน..................................... รักอะ อิอิอิอิอิอิอิ
  • มีหลายคนไม่ต้องแย่งกันครับ จัดไปimage
    ไฟล์แนบ
    289064.jpg 153K
  • โพสไปนานละเรื่องโลโก้ ท่านติรองานอยู่ครับกำลังออกแบบ ใครมีอยากเสนอแบบเชิญได้เลยครับของผมรออีกแปปท่านเต๋า
  • เต่าถ่ายรูปลูกหมาที่เหลือมาหรือเปล่าจะอัพของพี่หน่อย
  • เมื่อวานขายไปสามตัว ไม่ได้ถ่ายเลยพี่
  • ตัดหูมาแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07818.JPG 126K
  • อยู่ที่บ้านยังท่านเต๋าตัวนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    images (4).jpg 6K
  • ยังคับpit pk น้องเขาส่งให้อาทิตย์หน้า อยากเห็นตัวเป็นๆจังimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07819.JPG 105K
  • งามครับ..... :m56:
  • ขอบคุณมากครับ............................................พี่เอ ^:)^
    สวยวะเต๋า มาแล้ว บอกกันมั่งนะ ผมกะpit pk จะไปเยือน...................................555 :-))
  • ใส่จานด้วยดูบอลพรีเมียร์ได้เปล่า เต๋า

เสี่ยติน้องเขาเกาะไม่ถึงครับimage
    ไฟล์แนบ
    81f43cd4e847ced2fb2c8bf82be8ea07.jpg 99K
  • ได้เลยคับ ติึึึ&pit pk แล้วเจอกัน(จัดเต็ม+จัดหนัก) :065:
  • บลูไลน์สักตัวดีกว่ามั้งเรา เฮ้ออออออออออออimage
    ไฟล์แนบ
    125.jpg 24K
  • หายไปนานมากเลยพี่ียุ่งงานต่าง จว อยู่ แถมลืมรหัสอีก
    ไปหาพี่เต๋าก็ไม่อยู่บ้าน บอกหมาพี่บ้างนะ เห่ามาก
    เดี่ยวโดนขโมย 555555
    พี่แดงๆๆ นะมันเท่อยู่แล้ว เปลี่ยนล่ะ ไม่เท่เลยนะ ผมอุส่าเข้าเส้นimage
    ท่าเปลี่ยนบอกบ้างนะ จะไปซื้อหมูกะเป๋ามาเลี้ยง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0201.jpg 229K
  • จะถูกจะแพงขอแดงเข้าไว้image ตัวนี้ยังอยู่น่ะครับ ตัวเมีย แต่ไม่รู้ว่าวันนี้จะรอดไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC04370.JPG 141K
  • อีกตัว ตัวผู้ ที่เหลือครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC04387.JPG 147K
  • สวัสดีเอ๋โรงทอ หายไปไหนมาท่าน ผมยังรักหมาแดงเหมือนเดิมท่าน ช่วงนี้บูลลี่เขาแรงจริงครับต้องยอม
    มาหาผมเมื่อไหร่โทรมานะ 0388310290 ช่วยอับเดท ลูกจูล่งให้ชมหน่อยนะครับอยากเห็นimage
    ไฟล์แนบ
    333333.jpg 109K
  • ได้เลยพี่ช่วงนี้อยู่บ้าน
    พาวิ่งคลองชลทุกเย็นเลยพี่
    ว่าจะหาเวลาไปเที่ยวดูแดงอยู่
    บูลลี่แรงให้วิ่งแข็งกันป่าวล่ะ.....จะเอาให้น๊อกค่าเชือกเลย :m80:

รักหระรีจัง :m44:
  • หลังจากการห่างหายไปนานแสนนาน พญาหมาแดงคนต่อไปเขาได้กลับมาแล้ว....................................เอ๋ โรงทอ555 :-))
  • เสี่ยติ ฟังแล้วเหมือนยาฆ่าหญ้าตราหมาแดง ยังไงไม่รู้ 55555

เอ๋ พี่ฝากน้องไปวิ่งคนหนึ่ง พี่พาวิ่งไม่ไหวแล้ว เดินยังไม่ทันน้องเขาเลย ฝากได้เปล่าimage
    ไฟล์แนบ
    img_0f0c026fa71fc43a16017bb6ba752735.jpg 87K
  • ท่านติพญาหมาแดง ภาคต่อนางพญางูขาวป่าวท่าน มาเป้นหนังจีนเลยimage
    ไฟล์แนบ
    bigbull-Julong-s-son-IMG_5544.jpg 29K
  • เห็นเสื้อขาวก็นอนทั้งวันแล้วพี่แรงหมดแน่ ไม่หมดก็จะนอนต่อ

พี่ติถ้าไปเยี่ยมแล้วไม่อยู่ ผมจะเอาสีแดงไปทาหมาแกดีกว่า
    เพื่อจะเปลี่ยนใจบ้าง แดงสวยๆ :o040:
  • นี่ลูกจูล่งนะเอ๋เห็นแล้วชอบเลย ทาไอรอนแมนเลยเอ๋5555555555555555555555555
  • เชื้อไม่ทิ้งแถวก็คงดีพี่
    กินไรพี่จะได้โตเร็ว สมบูรอ่ะ
    ตอนนี้ให้กินรอเยออยู่ดิ มีอาหารเสริมดีๆบอกบ้างเด้ออ้าย

f1 ม่วงดีไมพี่ :o066:
  • f1แจ่มครับสายเลือดดีมันมาเองนะออกกำลังกายไม่ต้องเยอะ ปีหนึ่งค่อยออกหนักหนัก
    image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 175K
  • ok พี่แดงกำลังมาแรง ลูก BJ พี่มาร์คมาอีก
    แดงแดง ได้เทอนโปรแน่ๆพี่เอ้ย

แต่ผมชอบ เชลซีอ่ะดิ เขียนติดตูดได้ป่ะ สีฟ้า 55555++++ :o065: