ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ่ายน้ำมันเครื่อง >> คำศัพท์นี้คุ้นๆนะเนี้ย เหอ เหอ
    :032: :032: :032:
  • 55555 ไปด้วยกันมั๊ยหล่ะตาเปรมมมม ^^
  • วันไหนดีนะเนี้ย >> จะได้หาทางหลบหลีกออกไปก่อน เหอ เหอ
    :018: :018: :018:
  • วันจบงานเลย 555555
  • อั้ยยะ อิอิอิ
  • ไอ่ย๊ะ อะหยังนะอ้ายสม ^^
  • นัดน้องๆ จองร้านเอาไว้ก่อนเลยแม่นก้ออ้ายสมพงษ์ เหอ เหอ
    :033: :033: :033:
  • เหอๆ ถ้าน้องๆ ที่ลำปาง โทรบอกแปปเดียว มาเพียบเลยยย ละลานตา ^^
  • น้องๆเค้าสวยประมาณนี้ได้ไหมครับโน๊ต เหอ เหอ

• แหมมม พี่เปรมก็เกิ้นนน เด็กมหาลัยจะไปเหมือนดารา AV ได้ไงหล่ะพี่
  • วันที่ 10 มีใครเดินทางไปเชียงใหม่ กันบ้างจ๊ะ
    ไปกันกี่โมง พักที่ไหนกัน ^^ เผื่อจะฝากเสื้อโปโล กะ หมวกไปด้วยครับผม
  • จริงสิ >> ผมต้องเตรียมเงินไปจ่ายค่าเสื้อกะหมวกด้วย
    ส่วนค่าน้องๆ เดียวไปตบทรัพย์เอาข้างหน้า เหอ เหอ
    :032: :032: :032:
  • พี่โน็ต เกมส์ไปวันที่ 10 ฝากเกมส์ไปก็ได้
    แล้วเสื้อของเกมส์เดี๋ยวเอาเงินไปจ่ายเน้อ
  • แจ้งทราบๆ เสื้อได้แล้วนะครับทุกท่านนน
    พรุ่งนี้จะไปเอาเสื้อ ^^ แล้วเค้าจะใส่ถ่ายรูปโชว์นะ
  • อิ๊ดก่อ ขอบคุณนักๆๆเน้อ เดียวว่างๆนัดกั๋นกิ๋นข้าว ซักมื้อน้อ
  • บ่อิดสักน้อย พวกอ้ายทำรางลากน่าจะอิดกว่าหนา ^^
    จะอิดก็ตรงที่ต้องดูแลบ่าดุ๊กขี้แตกเนี่ย เหม็นหมด

ยินดีรับใช้ครับอ้ายสม
  • เดอะดุ๊คขี้แตกก็เพราะโน๊ตนั้นแหละ
  • เย้ยยย ไม่ใช่ผมนะพี่จอห์นนนนน แค่พาล้างตัวอย่างเดียว ไม่น่านะ ^^
  • ดุแล้วจะจูง ดิงดอง ได๋ก่อนิ555image
    ไฟล์แนบ
    DSC04954.jpg 198K
  • หวัดดีครับ พี่ๆ ผมชื่อมิน ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พื้นเพเป็นคนลำปาง แต่ระเหเร่ร่อนมา เรียน ตาก เรียนไปเรียนมา ไม่ยักจะจบซักกะที
  • ได้ก่าอ้าย ^^

มิน เสื้อบ่ถึงตัวเน้อ เหอๆ ขายหมดแล้ว แต่จะสั่งรอบสองอยู่หนา ยังไงจะแจ้งข่าวอีกทีเน้อ
  • เสื้อถามเสี่ยอุ่ยเลยกะ ขจั่ย เดียวกาดวายimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0016.jpg 152K
    DSC_0027.jpg 146K
  • อ้ายสมพง หมากี่เดือนนิ หยังมาใหญ่แต้ว่าคับ
  • อยู่ตากแถวไหนอะ แตนกะลังจะย้ายไปสถิตย์ที่ตากอะเนี่ย ^^
  • มาทำไรที่ตากอ่าครับ พอดีตอนนี้ มินกะลังจะย้ายบ้านใหม่ ยังไม่สามารถบอกได้ว่า สถิตอยู่ตรงไหน ฮิ้ววววว
  • มีบ้านอยู่ที่แม่สอดกับแม่ระมาดนะคะ ไปหาแม่บ่อยๆ ไปช่วยงาน แต่แตนอยู่ลำปาง ^^
  • ออกมาแล้วคร้าบบบ Castrol + J-Pang ครับโผมมมมมมมมมม ^^ / M 1 / F 3 คร้าบบบ
  • F เปิดราคาเท่าไหร่คับ
  • โอ้ว ต้องขอโทษทีนะครับผม ยังไม่ได้ตั้งราคาไว้ครับ ^^ รอดูสัก 20 วันก่อนน่อท่าน
  • ยังไม่ได้ตั้งราคาเหรอโน๊ต >> เห็นบอกว่า 300 ก็ปล่อยแล้ว จริงหรือป่าวเนี้ย อิอิ
    ปล. เอามาเลี้ยงก่อนได้ไหม เดียวลูกนังลูซี่จะคืนให้ เหอ เหอ
  • ครับ 300 us นะจ๊ะ ตาเปรม
    รบกวน น้องๆเครีย หนี้สินกำเน้อเจ้า ลงมาผ่อตีนี้เลยกะได๋ครับ
    จะได่เซาะตังค์เจ้า
  • อ้ายสม แตนจ่ายค่าเสื้อล๊อกแรกไปละเน้ออ้าย 12,200 บาท เงินค้างที่แตนตอนนี้ 3500 คะอ้าย เอาวันไหนบอกเน้อ พักนี้เดินทางบ่อย จะได้โอนทัน ^^
  • เสื้อเหลือป่าวเนี้ย :001:
    อ้ายสมเนี้ยถ้าบ่ได้เป็นเสี่ยโรงกลึง บ่เดี่ยวใส่เสื้อดำขี่รถปู้ทวงตังค์ละ :030: :013:
    แหมสองติ้ดเทรนโปร ขอลาสักติ้ดโล๊ะ ก่ายขนาด :027:
  • นานๆ มาทียังอยู่เมืองไทยรึป่าวเนี่ยนัท
  • ตอนนี้อยู่ไทยครับพี่ แต่ไม่มีกระจิตกระใจทำอะไรเลย
    ว่างเป็นหลับ เดี๋ยวได้พักยาวไล่แอ่วหากู่คนเลย :013:
  • ตอนนี้ยังมีเสื้อเหลืออยู่มั้ยอ่ะคับ
  • เสื้อ....ใครจะเอาไซส์อะไรโพสท์บอกเลยก็ได้นะคะ เห็นพี่โน๊ตบอกจะไปสั่งเพิ่มนะคะ ว่าแต่หมวกก็ยังมีนะคะ สนใจกันมั้ย? สีดำคะ
  • เสื้อ ถ้าสั่งเพิ่มอีก 20 ตัว ได้ราคาเดิมนะครับผม แต่ถ้าไม่ถึง 20 ตัว ราคาแพงกว่าเดิมจ้าาาา
  • สั่ง xl 20 ตั๋วเลยครับโน๊ต
  • เสื้อสั่งละนะครับ M 5 / L 5 / XL 10 นะครับผม
  • สวัสดีห้องลำปาง
    ผมเป็นคนพิษณุโลกแต่มาทำงานที่ลำปางจึงอยากถามว่ามีลูกหมาแดงพร้อมที่จะขายบ้างใหม่ครับเนื่องจากว่าหมาพิตบูลผมที่บ้านมันไปสู้กับงูจูงอางยาว6ศอกซึ่งมันไม่คุ้มค่าเลยที่ต้องแรกหมาผมถึง2ตัวกับงูจูงอางตัวเดียวตอนนี้ที่บ้านเหงาและคิดถึงมันมากแม่ผมถึงกับป่วยเลยเพราะส่งสารมันครอบครัวผมรักมันมากอยากหาลูกหมาที่ลำปาง-เชียงใหม่ เพราะตัวของผมที่ตายไปก็มาจากเชียงใหม่ไม่ต้องสวยก็ได้ครับขอให้เป็นพิตบูลผมรักหมด
  • ของผมเพิ่งคลอด วันที่ 19 มี.ค. นี้เองครับผม M 1 / F 3 ตัวครับผม ^^
    อยู่ลำปาง อยู่แถวไหน แวะมาดูที่บ้านผมก็ได้นะครับพี่ ^^

ยินดีที่ได้รู้จัก ผม โน้ต ครับผม
  • อัพเดตรูปหน่อยสิโน๊ต เหอ เหอ
  • ^^ ใจเย็นตาเปรม ใจเย็นก่อนพี่ อิอิ ขอสัก 20 วัน เค้าจะอัพให้ดูนะ
  • ผมอยู่แถวในเมืองครับ อยู่แถวไหนครับ...เปิดราคาเท่าไหรครับ อย่าแพงมากนะครับ(งบน้อย)
  • ^^ ไม่แพงครับไม่แพง เข้ามาดูตัวเป็นๆ ก่อนได้ครับผม
    ผมอยู่หมู่บ้านธนวรรณครับผม ก่อนถึง ม.โยนก (เนชั่น) อ่ะครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ bio53 ลองเข้ามาเที่ยวที่บ้านได้ครับ อยู่แถวร้านส้มตำยกครก หลัง ร.ร ลำปางกัลยาณี เบอร์ 083-8663381 อุ๋ยครับ
  • คุณโน๊ตครับรบกวนขอเบอร์โทรด้วยครับ
  • 0828925682 ครับพี่ ^^
  • โน๊ตไปบ้านอ้ายสมรึยังครับน้อง เดี๋ยวของดีหายไปนะ 555