ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • จัดไปimage
    แถมimage
    อีกรูimage
    และอีกรูimage
    5555555555555555
    ไฟล์แนบ
    i-pad.jpg 119K
    buffalo jack.jpg 135K
    like.jpg 141K
    wwww.jpg 100K
  • หรือจะเอาหน้าตาแบบหาเรื่องimage :-D
    ไฟล์แนบ
    หาเรื่อง.jpg 195K
  • ฮาควาญช้างอะ 5555
  • หายหน้าหายตาเลยนะ โมท เอายัง
  • ฮาใด้อีก+555555555555555555555
  • ตึ๊งหนึ่ง อัพเดท มาลี่ หน่อยครับ อยากเห็นอะ
  • เงียบอีกแล้ว
  • ยังไม่ได้ถ่าย รูปไว้เลยพ่ปอ เด๋ว จะรีบ จัดการนะ
  • หวัดดีคับพี่ๆทุกคน
  • หวัดดีครับ สะละมาโต้ง ... เอาเจเจ กับ โนเนม มา อัพเดทกันหน่อยครับ
  • หวัดดึโต้ง 55image
    ไฟล์แนบ
    314178_252508501507455_100002449211362_526983_119495700_n[1].jpg 51K
  • พี่ เป้า รูป สายโชว์ ผมเจ๋งอะเด้ ๕๕๕๕๕๕
  • หวัดดีครับประธาน สบายดีไหมครับ เอาหมามาแบ่งกันดูบ้างสิครับ อยากเหนอ่ะ ซารามาโต้งเอายังอ่ะ
  • หนึ่ง เมื่อคืนเมาปะ เบื่อพวกขี้เมาจริงๆเลย นมก็มีให้กินไม่กินกัน กินแต่เหล้า ไหนลองเลี้ยงพี่ซักกลมสิจะลองกินดูว่าทำไมชอบกินกันจังเหล้าอ่ะ
  • แหมๆ กล้าตูดสวยจัง หมาอ่ะน่ะ
  • เซงว่ะ มีข่าวพิตบูลอีกแล้ว กำ
  • อย่าอ่านอย่างเดียวครับ มาเมมทักทายกันบ้างนะเหนบอล์ดจันเงียบมาหลายวันแล้ว อยากให้มันคึกคักเหมือนแต่ก่อนจัง คิดถึงวันวานจังเม้มกันไปเม้มกันมาหนุกดี แลกเปลี่ยนหมากันเลี้ยงก็ได้ครับ 5555
  • และแล้วความเงียบงันก็เข้ามาปกครุมบอร์ดจันอีกครานึง
  • สงสัยทำงานกันอยู่ คงไม่มีใครว่างเหมื่อนเราแน่ๆ หุหุ แต่อยากบอกว่าคิดถึงทุกคนเลยครับ
  • รอก่อนนะคับ
    เดี๋ยวจะลงให้ดู
  • ตกลงที่จันมีสติ้งกันเมื่อไรอ่ะครับ พอดีมีคนมาถามผมก็ตอบเค้าไม่ได้
  • ตอนนี้เลยปะล่ะ?
  • พร้อมเสมอ(มะขามเปรี้ยว)
  • วันอาทิตย์ช่วงเย็น ผมเอาหมามาเดิน ๆ อยู่อ่ะ เผื่อมีคนผ่านไปผ่านมา จะได้บอกเค้าว่าจะมีตติ้ง เร็ว ๆ นี้

ช่วยกันปลุกกระแส คนเอาพิทบูลออกมาเดินเล่นด้วยอ่ะครับ ถ้ารวบรวมคนได้ซักระยะนึง และก็รอดูเวลาว่าง ของหลาย ๆ คนว่างพร้อม ๆ กัน ก็จะจัดมีตติ้งแน่นอนครับ
  • หมาผม ท้อง งงงงง!! ฮือๆ
  • ท้องกะใคร งง
  • มาลี่ท้อง ... !!! มาจูง มั่งมีแทนมั้ย ตุ๊งหนิ่ง
  • พี่ปอแล้วประธานเรารู้ไหมครับ เหนแกเงียบไปเลย ไม่มาบอกไรเลย ผมเลยไม่แน่ใจ งง จะได้รวมตัวกันซะที มันไม่มีตัวกระตุ้นอ่ะ น่าจะซักเดือนระครั้งเอาหมามาดูกัน ผมเลี้ยงหมาผมรัก ก็อยากจะได้ความรู้จากพวกพี่ๆน้องๆนี้แหละ เซงวะ พูดมากเดี๋ยวจะหาว่าบ่น ผมไม่พูดมากดีกว่าเดี๋ยวเค้าจะเกลียดขี้หน้าผมเอา
  • โต้งจัดชุดเล็กหนึ่งชุดครับ เซง อยากเมา 5555 อากาศมันร้อนจะเปนบ้าแล้ว
  • หวัดดีครับทุกคนฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • เปงไงบ้างคับพี่อาร์ต กว่าจะมา ไหวป่าวเนี่ย
  • พอได้ อักเสบ6+พารา6image
    ไฟล์แนบ
    271955.jpg 107K
  • อ้าว ผิดรูปสักวันจะโดนimage
    ไฟล์แนบ
    272280.jpg 76K
  • สุดยอด
    ขอยาบ้างม่ไหวแว้ว
  • พี่อาร์ทป่วยหรอ หายไวๆนะครับ
  • หายไว ๆ นะครับพี่อาร์ต
  • สวดยอดเลยลวดพี่
  • www.bravotube.net
  • ดูกันซะแล้วไปเตะบอล
  • เงียบฉี่........กา.........กา.........กา........กา............กา..........กา
  • น้องบอลกะทิงซาหวัดดีคร๊าบ
    ใครมีนมขอขวดนึง
  • พี่อาทเอารูปบูลลี่ตัวนี้มาใช้ได้คับ
    สีขาว หน้าสวย ขนดำมัน อกสวย
  • อะไร คุณบอล อะ ผม จัด นมช็อคโกแลตให้ คุณ ก่อน เลย อะ image
    ไฟล์แนบ
    นมช็อคโกแลต.jpg 22K
  • รับลองเจอร็อคดิ้นไม่หลุดแน่ๆบอลกระทิง เอาซักคนไหม
  • ขอบคุณครับ ตี๋,ปอ เป็นหวัดนิดหน่อยครับ
    คุณบอล ตัวนี้เลือดดีนะ
    น้องหนึ่ง ชาวเผ่าเดียวกันเหรอ
  • เอาไปพี่น้อง นี่เห็นว่าทางจันชอบหมาแดงไม่รู้...แดงๆ ชอบป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    278972.jpg 106K
  • ถ้าแดงแบบนี้ขอสองเลยพี่ :-D
  • โหกำลังหาแม่พันมาทับที่บ้านอยู่เลย