ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบนี้ต้องทำไงคับ
  • อย่างที่เห็นละคับ ตบเกรียน!!!! ทีเดียวปล่อยเลย
  • ตัวที่โดนกัดร้องใหญ่เลย
  • ก็ต้องใช้ความเข้าใจของผู้เลี้ยงไงครับ ต้องใช้อาวุธคู่กายไม้งัดปาก งัดแยกจะได้ไม่ยืดยาวเหมือนในคลิป ในคลิปนี้ยังน้อยนะครับ ที่เคยเห็นๆไม่ค่อยจะปล่อยแบบว่าปางตายนั่นแหละ 555+
  • ทำง่ายๆครับ ใส่ปลอกคอสายจูงก่อนออกจากบ้าน ที่สำคัญห้ามประมาท

แต่ถ้ากัดไปแล้ว ก็ต้องไม้งักปากล่ะครับ ขาดไม่ได้
  • กรณีไม่มีไม้งัด..
    ทุบจมูก...
    ดึงขาหน้าให้ลอยอย่าให้คู่กรณีโดนดึงตามด้วยน่ะ อย่าไปดึงเหมือนวีดีโอแผลฉีกไปกันใหญ่
    บางคนดึงขาหลังแล้วได้ผลบางคนไม่ได้ผล..
    บีบคอหอยให้สำลัก...

สำคัญสุดก็สายจูงนี้ล่ะ ใส่ซ่ะทุกครั้ง อย่าประมาท

:o045:
  • นู๋ดึงขาหลังแล้งวิ่งถอยหลังคะแรงมันเยอะมากเลยพอหมาตัวนั้นไปไกลมากแล้วค่อยปล่อยมันก๊หยุด
  • :o001: รับทราบขอบคุณคร๊าบ