ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยู่ลำลูกกาคลองห้า บ้านวราบดินทร์ครับ คุณviosvta18
  • หวัดดีพี่ๆน้องชาวปทุมฯทุกท่าน
    พี่อ๊อด เล่นกันเมื่อยเลยอะเด่ ขอบคุณมากเลยพี่ที่มาช่วย
    วันนี้โทรตามเซียนจับมาจัดให้มันสักดอก เค้าเอาดอกละ1000 เย็นนี้เอาไหม่ถ้าว่างแวะมาเด้อพี่
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6617[1].JPG 167K
    IMG_6628[1].JPG 199K
  • หวัดดีคับทุกท่าน....สุดยอดเลยครับก๊อป...เล่นซะเมื่อยเลย...อิอิ...อยากเห็นเหมือนกันว่าจะทำยังไง...อิอิ
    ...ส่วนไอ้เรสเเคระนี้สุดตีนจริงๆอะ...
    ....คุณtautao ว่างๆเข้ามาทักทายกันนะครับ...กะว่าจะจัดมิตติ๊งเล็กๆซะหน่อยรอให้ทุกคนพร้อมอีกนิด...
  • หวัดดีครับพี่น้อง เจ้าตัวเล็กมีคนรับไปดูแลหมดรึยังอ๊อด
  • เเฟนเก็บไว้เล่นก่อน 1 ตัวครับเเสบสุดๆตัวเล็กที่สุดในครอก..image
    ไฟล์แนบ
    DSCI0577.JPG 193K
  • เหมือนกันพี่เก็บตัวผู้ไว้1สวยสุดในครอกถ้าใครกล้าซื้อหมื่นนึงถึงจะขายให้ สบายดีน่ะเมื่อไหร่นัดเจอกันซะทีละimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4163.JPG 140K
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...ใจหายไหมพี่เด็กๆไม่อยู่เเล้วบ้านเงียบไหม!...
    .ก๊อปเป็นไงบ้าง..จัดหนักไปยังถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยเดะ..imageเอาภาพวันวานมาให้ดู...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC06049.JPG 30K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
  • พี่อ๊อดผมอยู่มาเลกลับวันเสาร์ตอนเย็น
  • หวัดดีเบญ....ตกใจนึกว่าเป็นอะไร...เฮ้อ!..สบายดีนะ..ถ่ายรูปมาดูด้วย....อิอิ
  • หวัดดีคับ..มีใครไป cdc บ้างคับ...ถ้าไปเจอกันคับช่วงบ่าย...อิอิ
  • หวัดดีครับอ๊อด รูปวันวานมันบาดใจจริงๆ ปีนี้จะโดนอีกรึเปล่าก็ไม่รู้บ้านพี่ยังไม่ได้ซ่อมเลยกลัวมาอีกรอบ ตกลงน้องเค้าไม่เอาเพราะอยากได้จมูกแดงตกลงตัวเล็กของพี่ก็เหลือ4เท่าเดิมคึกคักทุกวันครับอาหารหมาอาทิตย์ละกระสอบยังไม่พอเลยตอนกินกันเก่งมากๆimage
    วันวานยังหวานอยู่เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCN3414.jpg 299K
  • 555ลงไปแช่แบบนั้นไม่กลัวปลิงรึหน้าบ้านเป็นทุ่งนาด้วย ในรูปยืนหรือนั่งถ้ายืนสุดยอดของพี่แค่ก้นเอง
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...ในภาพตัดใจลงไปยืนคับ..ที่ลงไปเพราะเอารูปไปเบิกเงินที่ทำงานอะ...ขึ้นมาเอาปิงมาด้วย 2 ตัว...อิอิ......รู้สึกว่าตอนถ่ายน้ำจะลงมา 20 ซม.เเล้วimage
    ไฟล์แนบ
    399e9ae2bb6af5ee526dbe6a6f50ad.jpg 93K
  • หวัดดีครับพี่ยุ่นพี่อ๊อด และชาวปทุมฯทุกท่าน
    พี่อ๊อด ตุ๊กกี้จัดไป2ดอก โดนไป2000เลยพี่ วันที่10 และซ้ำไป วันที่12 พฤษภาคม
    แต่ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลยพี่ ช่วยเค้าจับเหนื่อยเลย หวังว่าคงจะติดอยู่ครับ
  • หวัดดีคับก๊อป...ติดในเลยเปล่า...ขอให้ติดเถิดพ่อคูณ.... [-O<
  • หวัดดีครับอีอดและน้องก๊อป 555เหมือนกันพี่ก็เบิกได้เหมือนกันแต่ได้นิดเดียว5000เองมั้งถ้าจำไม่ผิดเพราะท่วมไม่เยอะแต่ช่วงนั้นลำบากมากๆเวลาต้องออกไปทำงานเหนื่อยมากๆ
  • เอาซะทีดินัดมาเลยวัดมูลประเดิมเอาแค่ที่สะดวกมาก็ได้มานั้งคุยกันมั่งไม่ได้เจอกันนานแล้วใครไม่ว่างไม่เป็นไรเอาแค่ชิวๆใครอยากมาก็มาพี่ว่าวันจิงก็มากันเยอะน่ะ เปิดกะทู้ไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00762-20101114-1452[1].jpg 31K
  • ก็อป ตัวผู้ของใครดูไม่ค่อยชัดเลย แต่น่าจะมีอะไรมันส์ๆแน่ๆ........พี่ยุ่น ตอนนี้ผมพอกับแค่นี้ก่อนครับ เดียวเจ้าตัวเล็กผมออกมาตอนนี้ได้มันส์อีกแบบและตอนนี้ผมกำลังทำคอกหลังบ้านอยู่ จำต้องย้ายสมุนมาอยู่นอกบ้าน แต่สงสัยจะเห่ากับหมาข้างบ้านทั้งวันแน่่ๆ...เดียวจะถ่ายรูปมาลงให้ดูว่าเป็นยังไงทำเองคนเดียว แตรองานเชื่อกะว่าจะให้อ๊อดมาช่วยหน่อย ไปจ้างเขาทำไม่ไหว เหล็กก็มีแล้ว ลูกหมู(เจียร์) ก็มีรอแต่คนเชื่อม 5555 เพื่อสวย จะได้ไปทำของบ้านอื่นต่อ 555555 ยังไงวานอ๊อดด้วยนะ จะโทรไปแจ้งอีกที ใช้อะไรบ้างก็บอกนะรบกวนด้วย......
  • ดี่ใจด้วยครับคุณเอก ผมก็อยากมีเจ้าตัวเล็กสายเลือดผมมั้งแต่บุญน้อยยิ่งอยากได้ก็ยิ่งไม่มา ทำคอกเสร็จเอารูปมาลงให้ดูมั่งครับอยากทำครอกใหญ่ขังรวมอยู่เหมือนกัน4ตัวที่บ้านมันอยู่รวมกันได้ไม่เคยทะเลาะกัน
  • สวัสดีครับพี่น้อง ช่วงนี้บ้านเราเงียบๆจังเลยหายไปไหนกันหมดครับแวะมาทักทายกันหน่อย
  • พี่ยุ่นที่ต้องระวังคือตัวผู้ด้วยกันระหว่างตัวพ่อกับตัวลูกพอมันโตได้ที่ต้องระวังเหมือนเจ้าแทรกเตอร์กับออสก้าเด็กๆเล่นกันดีพอโตไล่เท่ากันได้กัดกันครั้งเดียวเป็นเรื่องยาวที่ไม่ยอมกันเลย เรื่ิงคอกตอนนี้กำลังเร่งทำอยู่ต้องเสร็จก่อนคลอด คอกผมเป็นงานปูนทั้งหมด 3 ห้องนอน รอก่อเสร็จก็ต่องานฉาบและกระเบื้องติดไฟไล่ยุงติดพัดลม ไม่รู้จะทันหรือเปล่า ต้องดูกันไปส่วนงานเหล็ก อ๊อดพี่ไม่รบกวนแล้วเวลาพี่ไม่แน่นอนจะเป็นการรบกวนซะเปล่าและอีกอย่างเครื่องเชื่มก็ไม่ใช่ของอ๊อด เอาเป็นว่าเดียวพี่ตัดเหล็กเองแล้วเอาไปให้ช่างแถวบ้านเชื่อมให้ดีกว่า เดียวเมียพี่ด่าพี่เอา555 พี่ยุ่นถ้าพี่จะทำบอกนะพี่พอร่างแบบได้ว่าน่าจะเป็นยังไงวางท่อแบบไหนแล้วก็จ้างช่างเอา5555ป๋ายุ่นซะอย่าง 5555
  • หวัดดีคับพี่....เพื่อนๆ...
    ..ทำไม!อะพี่เอก...กะว่าจะโชว์ฝีมือซะหน่อยนะเนี้ย!...พี่เอกรีบหรือเปล่ากะว่าสิ้นเดือนจะซื้อเองซักเครื่อง(พอดีเครื่องเก่าพัง)..มีอะไรจะให้ช่วยก็บอกคับ..ไม่ต้องเกรงใจครับถ้าช่วยได้ช่วยครับ... :)>-
  • หวัดีคับทุกท่าน...วันนี้อากาศดีนะครับ... :042:
  • ฝนตกเซ็งกลังไปเจ้าออสก้ามันฟ้องใหญ่เลยว่า ...ตูเปียก หลังคารั่ว... *** อ๊อดงั้นเดียวพี่ไปถามแฟนพี่ว่าเอายังไง..เดียวเดือนหน้าแฟนพี่ก็จะคลอดแล้ว..หาเงินหัวหมุนเลย เพราะตอนนี้ต้องทำคอกหมา ทำบ้านไปด้วย หมุนไม่ทันเลย 5555 ฮิ้ววววววววววว เอาแบบที่ร่างไว้ให้ดูเพื่อใครอยากไปทำ ไปดัดแปลงบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 3.png 42K
  • เเบบใช้ได้เลยนะพี่
  • เขียนออกมาดูดีแต่ตอนทำต้องดัดแปงมีเพิ่มมีลดขนาดช่องว่างช่องเจ้าออสก้าจะกว้างหน่อยประมาณหน้ากว้าง 1.20 m x ด้านข้าง 90 cm x สูง 1 m ส่วนอีก2ช่อง 1 m x 90 cm x 1 m ใช้อิฐบล็อค 150 ก้อน อิฐมอญสั่งเผื่อไว้ 300 ก้อน ปูนตราเสือเขียว 3 ลูก ทรายหยาบ 1 คิว ฯ ประมาณ 3,000.- ค่าแรงไม่คิดทำเอง พี่ยุ่นน่าทำข้างบ้านนะครับ ก็อปไม่ทำเพื่อไว้ให้เจ้าตัวน้อยไว้ละ..อยากเห็นจังเลย
  • ขอบคุณครับคุณเอกกำลังจะทำอยู่เหมือนกันกรงที่บ้านเอาไม่อยู่แล้ว
  • คุณเอกของผมตัวเมีย3ผู้1ให้อยู่ครอกใหญ่ๆรวมกันครอกเดียวน่าจะไม่มีปัญหาน่ะ เจ้าซูโม่ก็ทำหมันแล้วด้วยหมดห่วงเรื่องผสมกันเอง
  • พี่ยุ่น... ยังไงก็ต้องระวังโดยเฉพาะตอนกินข้าวและหวงของ ยิ่งเจ้าซูโม่ทำหมันแล้วอาจจะมีอารมณ์เครียดบ้างผมว่าคอกใหญ่แต่มีกั้นระหว่างกลางบ้างก็ดีเพื่อเป็นระเบียบและกันไว้เพื่อมีตัวใดป่วยและมีรอบเดือน... ของผมเมื่อนตอนที่เจ้ายาย่าอยู่กับเจ้าขิงมันอยู่ได้เพราะมันยอมกันและผมให้มันกินข้าวกะมังเดียวกันตลอดไม่เคย
    แยก.. พี่ยุ่นตอนก็รอแต่เขยอย่างเดีวซิมี 2 สาว กับ1ป้า กะทิ 55555
  • ไม่แล้วเลี้ยง4ตัวพอแล้วครับเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ ดูแลเด็กๆมา2ครอกแล้วเหนื่อยมากจริงๆเลี้ยงในบ้านด้วยปวดหัวรายวันเลยครับแต่ก็มีความสุขดีเข้าบ้านเมื่อไหร่ไม่เหงาเลยยิ่งตอนเค้ามาเอามันไปใจหายเลยครับทั้งรักทั้งห่วงว่าคนเอาไปจะเลี้ยงดีเท่าเรารึเปล่าแต่จะเอาไว้เองก็เป็นไปไม่ได้4ตัวเลี้ยงปล่อยในบ้านก็สุดๆแล้ว
  • เดี๋ยวนี้ไม่มีใครอยากมาบ้านผมเลยเจ้า4ตัวมันยึดบ้านแล้วเรื่องครอกเห็นด้วยกับคุณเอกควรจะกั้นเป็นซองๆไปแต่พี่เก๋เค้าอยากได้ครอกใหญ่ๆให้มันวิ่งเล่นกันไม่อึดอัดเค้ามั่นใจว่ามันอยู่รวมกันได้เราก็ไม่รู้จะว่ายังงัยขัดใจเมียก็ไม่ได้เค้าเป็นคนจ่ายเงิน
  • หวัดดียามดึกคับ
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้องตื่นนอนกันรึยัง
  • ตื่นเเล้วครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องเริ่มงานวันแรกของอาทิตย์ขอให้มีความสุขทุกๆท่านครับ เอกอ๊อดได้20000น้ำท่วมกันรึยังแถวบ้านพี่วันนี้เค้าไปรับตังค์กันแล้วน่ะ
  • อ๊อด/พี่ยุ่น 20,000 ได้ยัง ของผมหมู่2 คลอง3 เขานัด14-15 มิ.ย. ที่วัดกลาง คลอง3ต้องลาอีกแล้ว เห็นเขาบอกว่าไม่ได้เต็ม20,000 เอาแบบเฉลี่ยเท่ากันทุกบ้าน เซ็งเป็ดเลย โดยที่จริงเขาตั้งไว้มี่ 20,000-30,000 ไม่ใช่หรือ
  • หมู.1 แถวบ้านผมเค้าได้กันวันนี้ครับจะได้เท่าไหร่ไม่รู้เหมือนติดงานอยู่เดี๋ยวกลับไปจะแจ้งให้ทราบ
  • จรึงครับ บ้านผมอยู่อำเภอเมืองได้ 2-3 หมื่นนะครับ ได้วันนี้
  • สวัสดี พี่ๆๆปทุมทุกท่านน แวะเอาสายกัดมา ฝาก ยังจำกันได้มั๊ย ใครเอ่ยยยย อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ทิกเกอร์.jpg 269K
  • สู้ๆๆคร้าบ สายกิจกรรมimage
    ไฟล์แนบ
    ทิกเกอร์2.jpg 255K
  • จะแวะมาใหม่นะครับบบ คิดถึงพี่ๆทุกท่านครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    ทิกเกอร์3.jpg 221K
  • จัดมิตติ้งยัง โทรมาหาหน่อยนะครับ 0838830106
  • หวัดดีพี่น้องทุกท่านimageimage
    ไฟล์แนบ
    a3.jpg 74K
    IMG_0731.JPG 181K
  • มุก อ้น หายกันไปนานเลยน่ะคิดถึง
  • คร้าบ พี่ยุ่น สัวสดียามเช้าๆๆครับบ
  • หวัดดีอ้น มุก หายไปนานเลย อ้นทิกเกอร์มันเปลี่ยนไปเยอะเนอะดูเป็นหนุ่มขึ้นเนื้อตัวตึงกล้ามชัดเจนเลยดู
    สมบรูณ์มากๆสวยครับผม
    มุกไอ้ตัวบนเป็นตัวเก็บชุดวุดดี้เหรอกระดูกใหญ่ดีแท้หน้าดุอีกตั้งหาก แล้วไอ้ตอฟเป็นไงบ้างอัฟรูปให้ดูหน่อยเด่
    ขอเบอร์ด้วยเบอร์มุกมันหายครับผม
  • พร้อมแล้วเราเจอกันครับผม พี่อ๊อดๆหายไปไหนเนี่ย
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0636.JPG 169K