ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดสอบกล้อง Canon G1X

• ภาพถ่ายและคลิป จาก Canon G1X ความยาว 3 นาที ใช้เวลาโหลดขึ้นยูทูป ตั้งแต่บ่ายสาม เพิ่งเสร็จเมื่อสักครู่นี่เอง
  • โหว โหดมาก 1920*1080
    Zoom นิ่มมาก

• เอ่อ คือพี่ไม่ต้องบอกก็ได้ ว่าเหยีบ Y^Y อาทิตหน้า ขอเทส อีกรอบ เอิ๊กๆๆ
  • สวย งาม มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ =D> =D> =D>
  • ตากล้องโชว์ลีลามืออาชีพ ระดับเทพ

กำลังโชว์สเตปเทพ เดินวนไปรอบๆ แต่เหยียบขี้หมาเข้าไปเต็มๆ ร้องลั่นเลย การถ่ายทำต้องล้มเลิกกลางคัน ฮา ....
  • เพื่อกรามล็อค จบหล่อมั๊ย 555+
  • Am NO.1image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0014.jpg 264K
  • แค่เนี่ย..... :p
  • โห แสดงว่าท่านแมนต้องมีทีเด็ดแน่ๆเลย เอามาแบ่งให้ชมบ้างซิครับ
  • ฮ่าๆ เดี๋ยวไก่ตื่น....ครับพี่

เนื้อตัวสะอาดดีจริงๆ เลยครับเผยคลับลับหน่อย
  • ก็เลี้ยงตามปกตินะครับ. กินสองมื้อเช้าเย็น เอฟวันม่วง ใช้อาหารเสริมบูลลี่แมก 2 เม็ด ฟิวเจอร์สตาร์ 1 เม็ดให้ตอนเช้า นอนในมุ้งลวด พยายามให้เล่นเยอะๆ เพื่อการออกกำลังกาย ตอนเย็นถ้าว่างก็พาจูงเดินเล่นบ้างแต่ ช่วงนี้หัดเดินเครื่องวิ่งทุกเช้า ประมาณ สิบนาทีครับ
  • ขอบคุณครับ

เดี๋ยวจัดให้เค้าไปถึงใหนกันแล้ว...? :020:
  • นี่ละตากล้องเทพ
  • น้องกราม ค่อนข้างสมบูรณ์มากๆ จนอาจจะต้องระวังช่วงของเข่า ที่ยังค่อนข้างบอบบางในลูกสุนัข ระวังอย่าให้เค้ากระโดดแล้วพลาดเอาด้านข้างของขาหลังกระแทกบ่อยๆนะครับ ตอนฝึกสปริงโพลน่ะครับ จะมีผลตลอดชีวิตของเขา
  • ใช่ครับ ตอนนี้ห่วงที่สุดก็คือขานี่ละครับ ตอนนี้ 15.1 โลแล้ว ยังไม่สี่เดือนเลย
  • ถ้าอย่างนั้นรอ7เดือน ช่วงเค้ายืดแล้วค่อยฝึกสปริงโพลหรือฝึกแนวระนาบไปก่อนดีมั้ยครับ
  • รับทราบครับ จะพยายามระวังมากขึ้นครับ
  • 55ให้โชว์ไปก่อน เดี๋ยวค่อยเจอเรดการ์ด ของทีมเหนือก่อนอิอิอิฝึกๆๆๆๆๆโครงสร้างเป๊ะๆแบบเดอะเหลือกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04750.jpg 133K
  • image
    ตัวนี้สวยกว่าพ่อ ชัวร์
    ไฟล์แนบ
    IMG_0093rs.jpg 150K
  • งั้นตัวนี้ขอสวยเหมือนพ่อแล้วกันนะครับ :015: image
    ไฟล์แนบ
    Jean 28 พฤษภาคม 55.jpg 299K
  • อกใหญ่ใช้ได้เลย
  • เภาพเยี่ยมครับป๋า