ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชื่อไทยก็ต้องชื่อ ดำได้ใจ ใช่ม้าย
  • พี่เล็ก อดดูเลยนะแต๋น เรื้อน เมานอนที่ร้านเค้าเลย 5555 งานหน้าห้ามพราดนะพี่
  • เหอๆๆ ท่ารถไฟอะนอนบ่อยแล้ว 555555555 ใครดำอะพี่เล็ก น้องขาวเน้อ ขาวปึ๊ดเลย ^^
  • ท่ารถไฟนอนบ่อยละ แล้วที่นอนใหม่ที่ไหนดีอ่ะลวกเพี่ยยยยย

แตนไม่ได้ดำนะพี่ แตนมันออกจะขาว แต่ที่เห็นดำไปนิด เพราะแฟลชไม่แรงพอ กร๊ากกกกกกก
  • วันนี้เงียบจัง หายไปไหนหมดเนี่ย
  • มองหารถวิบากอยู่ แถวลำปางมีคัยแนะนำร้านไหนมั่งครับ
  • พี่อุ๋ยเดี๋ยวไปหาเตรียมเข็มไว้เลยนะพี่
  • จัดมาเลยนัท
  • เอาวิบากยังไงอ่ะ มอเตอร์ครอสลุยป่า รึแบบไหนครับ จะได้ช่วยหาให้ มีงบเท่าไหร่ เอากี่ซีซี
  • กลับมาเชียงใหม่ >> เพิ่งได้นอนก่อนเที่ยงคืนก็สองวันนี้เอง เหอ เหอ
  • แบบในรูปนี้ครับจาเอาเข้าป่าครับ เอามือ1นะร้านไหนเด่วผมเข้าไปดูimageimage
    ไฟล์แนบ
    spd_20100709222519_b[1].jpg 39K
    Dirt-Bike-BSE-pH02B-[1].jpg 79K
  • ขอQR Code แอดไลน์หน่อยนะค่ะ ^^brownietan
  • มันอัพรูปไม่ได้อ่ะ!!! เด๋วฝากพี่ๆ อัพให้นะคะ ว่าแต่ชื่ออะไรนะ ยังไม่ได้บอกชื่อเลย ^^
  • ส่งมาให้พี่ก็ได้แตนเดี๋ยวเอาลงให้
    ถ้าไม่รังเกียจเอาของผมไปก่อนก็ได้ครับ :015: image
    ไฟล์แนบ
    QRLine.png 30K
  • ขอโทษเน้อนัท ที่รบกวน ขอบคุณหลาย หว่างนี้อิด เห้ย ว่างๆสบายดีก่อย ฮี้ก๊อบๆๆๆๆๆ
  • ค่ะ ชื่อจุ๋ม นะคะ ยินดีที่ได้รูจักค่ะ ^^
  • เสาร์หน้ามีตติ้งกันมั้ยครับทุกท่าน
    อ้ายสมจะได้มาฮี้ก๊อปๆ นี่แหม 555
    สวัสดีครับจุ๋ม มาคุยบ่อยนะครับที่นี่เค้าเบื่อแตนละ 5555
    แซวเล่นเด้อแตน เดี๋ยวน้อยใจอีก 5555
    ระวังโดนพูดแทะโลมอย่างเดียวพอละ 5555

• ลองไปดูร้านมอไซค์ ก่อนถึงร้านริเวอร์ไซค์ ดูนะครับ ไม่น่าแพง
  • เอ้า ฝากให้คุณจุ๋ม จากตั๊กแตนเด้อ
  • นัทเสาร์นี้จัดเลย เจ้นำชัยก็ถามว่ามีไหม ใครสนใจโพสท์บอกด้วย บอกแล้วมานะน้อง 555
  • อยากได้ที่มันขี่แบบนี้อ่ะครับ

มีตที่ไหนกันอ่ะว่างจาไปครับน่าจะว่างหุหุถ้าไกล้ๆ
  • วันเสาร์เลิกเรียนสองทุ่ม
  • อ่านะเรียนยุหรอคับ
  • สมทบ เสาร์-อาทิตย์คะ ^^ ที่จริง 30 ละนะ 555555555
  • อ้าว ... งั้นแตนก็แก่กว่าผมอีกนะสิ อิอิ¿¿¿
  • มี Meeting วันไหนคับเดือนนี้คับ
  • :019: ล้อเล่น!!! ยังไม่ 30 นะคะ 55555 พี่เปรม...เกือบๆๆ อย่าเผลอเรียกแตนพี่ นะ 55555
  • โห ตาเปรม พิมพ์มาได้ไง "แก่กว่าผม" ไม่กระดากนิ้วเหรอพี่ 5555555
  • วิบากมันขึ้นได้หมดอะครับ อยู่ที่คนขี่อ่ะครับ ว่ามันจะได้ไม่ได้ ^^
    แต่เรื่องของเรื่อง วิบาก ผมไม่คุ้น คุ้นแต่มอไซค์ธรรมดาๆ ทั่วไปอ่ะครับ ^^
  • เอิ๊ก วิบากนี่ผมคุ๊นคุ้นเลย ชีวิตก็วิบาก หุหุ(ลำบาก)ด้วย
  • นัท มีทติ้งวันไหนโพสท์บอกในกระทู้เลยนะมีคนถามเยอะ คนอื่นๆว่าไงครับ เสาร์-อาทิตย์ครับ
  • ว่าจะปลี่ยนที่ใหม่นะตรงโรงเรียนอนุบาลลำปาง สวนเค้าทำใหม่มีที่หลบฝน ถ่ายรูปสวย จะชวนหมดอาจมาด้วยถ้าแกว่าง ส่วนงาวนั้นค่อยคุยกันนะ
  • เสาร์หน้าเป็นดีมั้ยครับทุกท่าน :015:
    พรุ่งนี้ผมจะไปเก็บภาพสถานที่มาให้
    โดยคร่าวๆ เป็นโรงฆ่าสัตว์เก่าครับตอนนี้ทำเป็นสวนสาธารณะครับ
    มีที่หลบฝนและบรรกาศดีมากมายเลย :019:
    และเราจะมีที่ต่างจากทุกครั้งคือ ที่ปรึกษาจากสัตวแพทย์โดยตรงครับ
    นั่นก็คือสัตว์แพทย์องอาจ คร้ามไพบูลย์ เอ้ย.... นามสกุลไม่ใช่นะ 5555

...........................................
    เสร็จจากการมีตติ้งที่สวนสาธารณะแล้วเรายังมี
    ร้านไว้คอยรองรับเรา หน้าสวนเลย (ร้าน Cool up )
    เพราะดื่มในที่สาธารณะเดี๋ยวได้มันส์อีกใช่มั้ยครับพี่น้อง
    image
    ไฟล์แนบ
    ที่มี้ตติ้ง.jpg 280K
  • นึกว่าเสาร์วันพรุ่งนี้ซะอีก
  • พี่อุ๋ยขอบคุณสำหรับเบอร์ติดต่อนะคับ
    เจ้านายบอกว่างานดี >> มีโอกาสจะกลับมาซ้ำคับ
    :013:
  • ถ้าเป็นพรุ่งนี้ ฟังจากหลายๆคนแล้วจัดคิวกันไม่ทันครับ

จีนเกร 4 เดือน กระดูกใหญ่มว๊ากกก 5555
    ขาหน้าเท่ากับขวดเซ็นทรัม 100 เม็ด :o040:
    image
    ไฟล์แนบ
    JG.jpg 151K
  • อ่อผมก็งงนึกว่าขายยาซะอีก หุหุ เสาร์หน้าหรอครับ
  • หุหุชอบจังเลย
  • จัดไปเสาร์หน้านะครับท่าน แล้มันตรงกับวันที่เท่าไหร่เนี่ยอาจจะไม่อยู่
  • เสาร์หน้าโอเคเลยครับ
  • พักคอก่อนเลยเกมส์ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าแต๋นจาจัดหนักอีกใครสนใจมาเลย Pitbull North มาช่วยกันดูแต๋นไหล ฮิ้วววววว.
  • เสาร์หน้าวันที่ 16 จ้า ยาวไปๆ

"แตน ทอยเลต" จะกลับมาทวงบัลลังค์ความรุงรังอีกครั้ง ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • เอาไรไปมั่ง หุหุ
  • กรี๊ดดดดดดดดดดดด......อยากเอาถังมาอ่ะ!!!!
  • ก็เอามาตวยแล่ลวกเพี่ย เป็นหยังเอามาบ่าได้หอ
  • กรูจาเอาตัวนี้ไป image