ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เซนเซอของคุณneouniversez ก็คงสามารถจับอ่อราที่แปร่งแสงออกมาจากรูปนั้นได้ใช่ไม๊คับ
    :o043:
    ผมยินดีรับคุณเข้าร่วมกลุ่มเป็นคนแรกเลยคับ
    เราจะเดินไปในทิศทางเดียวกันชิมิ๊
    :o010: :o010:

ไม่ต้องใช้ปืน ไม่ต้องใช้เสื้อกันกระสุน ไม่ต้องกลัวตำรวจ
    ผมจะแจกตะปูกับตุ๊กตาให้สมาชิกทุกคน
    :m71: :m71:
  • แบบนี้จะไม่ร่วมด้วยได้ไงครับ คุณ xinal เกือบทำให้น้องเค้าเตลิดหนีไปแล้วไหมนี่ ถ้าน้องเค้าเตลิดออกจากเวปนี่ มีเคืองนะครับ xinal ไปง้อเค้าเรย :o043:
  • 5555555+ ลายออกกันแล้ว^^ :030:
  • 555+++ เจ้าใจกันดีแล้ว ยินด้วยอย่างแรงค้าบบบบ :m33: แต่ไม่น่าเชื่อ กลุ่มดาวมหาลัยจะเปลี่ยนอารมณ์ไวขนาดนี้น่ะคับ แบบว่า :m44: :m44:
  • กลุ่ม "เลิฟดาวมหาลัย" ไปเตะบอลดีกว่าไป๊ 555

:o055:
  • เจอหญิงงาม อุดมการณ์เปลี่ยนเลยสมาชิกตู :p
  • 555

คืนนี้อย่าลืมดูคนหื่นระดับแนวหน้าของประเทศสเปนและอิตาลี่นะ :o056:

• ผมยินดีที่ได้รู้จัก จขกท นะครับ หลายๆอย่างย่อมเกิดการผิดพลาดทางเทคนิคได้ครับ ผมมองออกตั้งแต่แรกเลยครับว่าหมาสวย ผมยังช่วยเชียร์เลยอ่ะครับ :o027:
  • :o053: :o053: ในฐานะหัวกลุ่มLoveUstar ผมขอโหวตให้แบนคณsasjai ห้ามเข้ากะทู้นี้ จนหมดฤดูกาล
    โทดฐานเอาดีเกินหน้าเกินตา กับมิสพิทบูล ของพวกเราชาวพิทบูลโซน :o054: :o054: :o054: :o054: :o054: :o054: :o054: :o054:
  • ใครเห็นด้วยกับผมโชวใบแดงด่วนคับพี่น้อง :o051:
  • แง่ๆๆๆๆๆๆๆแกล้งเค้าอ่ะ เห็นมั้ยครับคุณ จขกท ผมถูกกลั่นแกล้งอ่ะคับ :m07:
  • :o054: ทั้งคู่เลยครับ 555 :o054:
  • ยินดีกับทุกๆท่านครับ

"มีพิต มีเพื่อน" จริงๆเลย :o057:
  • คุณthe_Door นี่ใจร้ายจังเลยนะคับ :m73:

ไม่เป็นไรคับคุณsasjai :m01: เราทั้งคู่ต่างมีอุดมการเดียวกัน

:o010: :o010: :o010:
    คุณneouniversez และคุณ sasjai มาร่วมกัน อวยพรให้คุณหนึ่งสุขภาพแข๊งแรงกันเถอะคับ

:m71: neouniversez :m71: ผมเอง :m71: sasjai
  • :o054: ผมขอแจกใบแดง pow_pit ครับ จากประสปการณ์ มองว่าคุณ power_pit ต้องมีคนแอบปลื้มเยอะครับ อิจฉาครับ เหอๆๆๆ

ขอให้คุณหนึ่งแข็งแรงไวๆนะง๊าบ

หุ หุในที่สุดผมก็ได้สังกัด กลุ่ม เลิฟดาวมหาลัยนำทีมโดยคุณ xinal จนได้
  • เหมือนพวกเราจะชอบในสิ่งๆเดียวกันอ่ะเหอะๆๆๆ :m32:
  • แค่ลงรุปยิ้มยัง น่าร๊ากอ๊ะ :m55:
  • น้องหมาราคาเท่าไหร่ครับ พอดีสนใจ รบกวนช่วยลงรูปเจ้าของชัดๆด้วยครับ :o046:
  • ฮึๆ ไอเดียดดีมั่กๆ :o058: ผมขอแต่งตั้งให้คุณsasjai เป็นมือขวา ของผมคับ :o010: ในฐานะที่มีสกิลเตะบอลขั้นสูง :o056:
  • ขายไม่แพงหรอกค่า......
  • หยอกล้อกันเล่นไปเรื่อยเปื่อย ในสังคมเราจะได้มีรอยยิ้มกันมากๆครับ แต่เรื่องขอรูปเจ้าของชัดๆอันนี้ขอจิงครับ อิอิ :o036:
    ปล. ห้ามนำรูปคุณหนึ่งลงเด็ดขาดครับ ไม่งั้นระบบจะทำการระงับการเข้าหน้าเวปเป็นเวลา 7 วันครับ :o043:
  • สวยทั้งหมาและคนเลย =P~
  • ว่าแต่เจ้าตัวนี้มีคนรับไปหรือยังครับ เปิดราคาเท่าไรครับ เหมือนเจ้า bobo ผมเลยครับตัวนี้
  • คุณหนึ่งนี่คือใครครับ ตามไม่ทันจริงๆ
  • เป็นเจ้าของสนามครับพี่มาร์ค...อิอิอิ
  • ตามวัยรุ่นไม่ทันจิงๆ
  • ถ้างั้น :o054:
  • เจ้าของกระทู้น่ารักถูกใจผม แต่ผมไม่รู้จะถูกตรีนนนใครรึป่าว 5555 ล้อกันเล่นเนอะคุณหนึ่งเนอะ :m04:
  • เห็นตัวจริงแล้วเพ่ๆ
  • ล้อเล่น [-X
  • newhand เห็นตัวจริงหมาหรือตัวจริคนคะ....... ;-)
  • สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ระวังนะครับ จขกท อาจมีใครคอยแอบดูอยู่..... B-)
  • สวัสดีครับทุกๆคนผมน้องใหม่ครับ..อ่านกระทู้นี้ทีแรกดูแล้วเดือดแน่ๆ555สุดท้ายจบลงด้วยแจ่มจริงๆ
    เจ้าของกระทู้..รูปเขาน่ารักจริงๆด้วยมาถึงตอนนี้คุณxinal คงอยากรับหมาไปเลี้ยงซะแล้วจริงๆหุๆๆๆ
  • ขอเข้าไปดูลูกหมาที่บ้านได้ไม๊คับ ต้องใส่เสื้อกันกระสุนไปด้วยป่าว..
  • คุณnewhand ถ่ายรุปไว้รึป่าวคับ instagramด่วนคับ ไม่ใช่รูปหมานะ
  • ยังไงก่อนเข้าไปดูลูกหมา อย่าลืมย้ำกับน้องติ๊กกี้ด้วยว่าชื่อ xinal
    :o071:
  • hot มากครับ กระทู้นี้ ติดตามหากๆครับ ^ ^
  • ยังจำติดตาครับ ถ้ามาซื้อบอกว่าชื่อ xinal 7แสน ก็ไม่ขายหมาให้ กร๊ากกกกกก :m04:

ไหนใครบอกว่าไม่ พิศมัยหมาแดง ตอนนี้กลืนเลือดตัวเองแล้วนะนี่
  • :m73: จุ๊ๆ แก้มแดงๆยังงี้ 7แสนผมก็ยอมคับ แต่ขอจ่ายผ่านบัตรอีอ้อนนะ :o008:
  • ถึงมีรูปก็ไม่เผื่อใครหรอกครับอุ๊บเงียบดีกว่า ถ้าเห็นกันทุกคนเดี๋ยวเจ้าของ กท จะนอนไม่หลับ 555555
  • สมาชิกใหม่มาก2วันนี้เองอยากเลี้ยงพิทบลูผมเลยมาสมัครเป็นสมาชิกที่นี้หาความรู้และคนที่มีความรับผิดชอบเหมือนคุณMafiaและทุกๆท่านที่รักพิทบลูนั้นแหละครับ
  • มาเฟียกลืนน้ำลายตัวเองแล้ว ตอนพูดถึงเจ้าไจแอนท์ ที่โดนทิ้งมา ฮ่าๆ จะหมาราคาเท่าไหร่ คุณค่าของมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับราคาหรอกว่ะ มันอยู่ที่ความรัก ความเอาใจใส่จากคนที่เลี้ยงดูมันตะหากล่ะ นี่มันประเทศไทย ใครจะทำอะไรก็ได้ เค้ามีสิทธิ์ของเค้า จะเตือนอะไรก็ควรถนอมน้ำใจเค้าหน่อยดิ เป็นสุภาพบุรุษรึเปล่า
  • สงสารน้องหมาจัง สู้ๆ หาเจ้าของดีๆได้เร็วๆนะค่ะ เจอที่เจ้าของใจดีๆน่ารักๆสู้จุ๊พๆ 1000ครั้ง
  • หาบ้านไหม่ได้เร็วนะสู้ๆ จุ๊พๆ1000ครั้ง เจอเจ้าของดีๆน่ารักๆ
  • อย่าไปถือสาเลยคับ คุณซีน้อลเค้าเป็นอย่างนี้มานานแล้วเมื่อก่อนเค้าก็ไปโจมตีพี่ต้นฟาวค่อนพิทถ้าผมมีเงินผมจะเอาไว้เองคับหมาตัวนี้ ถ้าเปิดไม่แรงโทรมาคับ0886360736 ผมเอาไว้เองคับชอบตรงไหนผมดูที่หมาคับไม่ได้ดูที่ใบ เพ็ดสวยๆลูกหลานขี้เหล่เยอะแยะไป ก็อยากจะบอกนะคับว่าเพ็ดเป็นเรื่องของบรรพบุรุษเพ็ดสวยตัวหมาขี้เหล่ก็ไม่เอากันอยู่ดี นี่ก็เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคลอย่างที่คุณซีน้อลบอกอ่ะคับ