ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • นี่มันงานรวมเหล่าทวยเทพทั้งหลาย ขั้นเทพทั้งนั้น 5555 ต้องไปให้ได้ :-))
  • แจกจริงครับ งานนี้ pit_pk แจกยิ่งใหญ่กว่าไทยรัฐ ครับ 5555 (เสื้อไม่รู้ว่าทันหรือเปล่า เอาแล้วสิ)
  • แล้วพี่กรมีเด็กในสังกัดมาแจกป่าว..... :X
  • น่าไปร่วมจริงๆงานนี้
  • ไม่มีจ้า รักครอบครัวจ้า ยืมหน่อยนะ pit_pk
  • 555+ ใช่ๆๆพี่กรพี่เต๋าเค้าเปนคนรักครอบครัว และเปนคนใจบุญชอบไถ่ชีวิตโค....โยตี้ :013:
  • แล้วฝนจะตกมั้ยหละครับ
  • ไม่น่าจะตกครับพี่!!! พี่เต๋าเขาว่าจะปักตะไค้รอะคับ... :-t
  • งานดีๆมาอีกแล้ว red hummer อยากปาย..

image
  • สวยครับชอบๆ =D>
  • ไม่น่าตกนะพี่ เห็นแยมบอกว่าจะแก้ผ้านั่งกินเหล้า ถ้าฝนไม่ตก 555+ :013:
  • ตกการคนโสดปักตะไคร้ ก็ pit_pk เลย เขาโสดจริง ๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03511.JPG 113K
  • ฝนจะตกผมก็ไป...น้ำท่วมผมก็ไปครับ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC00171.JPG 76K
  • @พี่แม็ก...อย่าเลยพี่ปล่อยให้มันตกเหอะถ้างั้น55 [-X
  • ยินดีต้อนรับมหามิตรทุกท่านด้วยความยินดียิ่ง อยากได้ไรบอกจัดให้ได้จะจัดให้ครับ อยากให้ชาวสระบุรีสัมผัสทวยเทพก็แค่นั้นจริงจริง บอกตามตรงแม่งเข้าเส้นเลือดไปแล้วครับทุกท่าน ขอบคุณที่พิทบูลนำเรามาพบกัน เจอพี่น้องและเพื่อนที่ดีบนเส้นทางเดียวกันครับ (ซึ้งป่ะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    574452_380074035366050_1273766679_n.jpg 84K
  • หือ ๆๆๆๆๆๆ เสื้อยังไม่มาเลย แม่งผิดนัด เวรเลยกรู
  • พรุ่งนี้เจอกันแน่พี่น้องหระรี
  • แล้วพบกัน แล้วพบกัน เสื้อมะเปนไรพี่มาก้พอพี่กรที่เคารพimage
    ไฟล์แนบ
    301747.jpg 103K
  • มาแล้วจ้า ทันเวลา พึ่งไปรับเสื้อมาครับ
  • ผิดแบบนิดหนึ่ง แต่ก็เอาไว้ใส่เล่น สีขาวimage
    ไฟล์แนบ
    สีขาว.jpg 56K
  • สีดำ นางแบบ งามโคตร ลูกสาวสุด LOVEimage
    ไฟล์แนบ
    สีดำ.jpg 52K
  • ได้เท่านี้ ครับ ขออภัยล่วงหน้า จนปัญญาจริง ๆ คุยไม่ได้ดังใจ โมโห ใครเลี้ยง ร้านสตางค์ที
  • กล้าป่าวววววววววววววววววววววววววววคุนพี่
  • ลพบุรีฟูลทีมครับ....พี่กร..ร้านสตางค์เข้าไม่ไปกันแล้วพี่...ร้านสายฝนดีกว่าครับ..ผมฟังเขาบอกมานะ5555image
    ไฟล์แนบ
    283810.jpg 136K
  • ผมเชื่อครับ พี่ เพราะพี่เอเป็นคนรักครอบครัว อิอิ
  • ร้านสายฝนผมคอมเฟิมคับ ^_^ 555+ :021:
  • เจ้าชู้กันจัง ผมรับไม่ได้ครับ :o004:
  • "งานเข้า" วัวที่ฟาร์ม คลอดลูกพร้อมกัน 2 แม่ เพิ่งเสร็จ

แถม มีแฝดด้วย อาการแม่ไม่ค่อยดี ยังไงคงได้พบกันโอกาสหน้าครับ เสียด๊าย เสียดาย.....

ขอให้ฝนอย่าตก นะครับ สนุก มันส์กันเต็มพิกัด :062: :033: :X :o027:
  • ตื่นกันรึยังจ๊ะ
    ลงรูปให้ดูหน่อยสิคร๊ อยากดูแย้ว ^^
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทีมงานสระบุรีทุกๆท่านที่เป็นผู้จัดงานนี้เป็นอย่างยิ่งครับ.. :063:
    เป็นกันเอง...สนุกสนาน...มีฮาตลอด..บริการเป็นเลิศ...แต่..คุณฝน..ไม่น่าทำกันเลย..
    เดี๋ยวรูปตอนเย็นนะครับ...
  • พี่เอ ฝังใจอะไรกับ คุณฝน รีบเคลียร์ ครับ 555 ผมก็นังฝนเล่นซะทำงานไม่ไหว
  • สายฝน ไม่เป็นใจ แต่ผมเป็นปลื้มสุดๆเลยคับ โอกาสน่ามาใช้บริการกันใหม่นะครับพี่ๆ :m15:
  • เต๋าบอกปักตะไคร้แล้ว ไม่ตกพี่...สงสัยปักกลับหัวผิดแน่ๆเลยตกไม่หยุดเลย
    แต่ก็สนุกดีครับบริการ :063: ไม่มีพรรคไหนใหญ่กว่าพรรค "พวก"
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน มีความสุขมากครับ ได้เห็นมิตรภาพที่ดีดีเกิดจากความรักในพิทบูลที่ทำให้เรามาพบกันครับ คงไม่ใช่เหตุบังเอิญแน่นอนครับ ขอให้ชาวพิทบูลสระบุรีมีความสุขและเราจะเดินหน้าไปด้วยกันครับขอบคุณครับ(ปล.โชคดีนะครับที่ฝนไม่ตกไม่งั้นเปียกแย่เลย)
  • จริงซิ ไม่ตก แล้วใครสาดน้ำหลังพี่เปียกหมดเลย

เพื่อนใครครับ ยังไม่กลับบ้านเลยimage
  • จริงซิ ไม่ตก แล้วใครสาดน้ำหลังพี่เปียกหมดเลย

เพื่อนใครครับ ยังไม่กลับบ้านเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04831.JPG 68K
  • เขาล่ะแจ่มจริง ตกใจลงซ้ำเลย
  • พี่เค้ากำลังจะบิน :-))
  • @พี่กร สาดใส่หลังพี่กะเด็นโดนผมด้วย 55
  • 5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC04826.JPG 141K
  • ขอบคุณมากสำหรับทุกสิ่งอย่าง....ที่พี่ๆ..เพื่อนๆ..หระรีทำให้งานออกมาดีมากคับ..เสียดาย..อีฝน..นะ..อีฝน
    และที่ต้องขอบคุณมากเป็นพิเศษคือ..แม็ก..เจ้าของสถานที่คับ..บริการดีมาก... :-bd
    ถ้ามีโอกาสลพบุรีจะตอบแทนให้อย่างสาสมคับ...55555 ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0181.JPG 179K
  • มีภาพเดียวเลยน่ะพี่หรั่ง
  • ด้วยความยินดีคับพี่ :015:
  • แม็คบ่ายๆพี่จะเข้าไปเก็บไฟนะครับ แล้วจะโทรหา
  • ขอขอบคุณพี่น้องสระบุรีที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ

• พี่ kaint_s วันหลังเอาปลามาฝากอีกน่ะครับ บริการไฟแล้วยังมีปลาอร่อย ๆ ให้กินอีก ผมยังไม่ได้กินเลย ลูก ๆ ผมเล่นไป 2 ตัว ไม่รู้ว่าปลาอร่อยหรือฝีมือคนย่าง จากภัตคารแถวเสาไห้ กุ๊กมือสังหาร เอ๋ โรงทอ

ครับ พี่ yamatosan จำไม่ได้ใครเป็นใครครับ บกพร่อง pit_pk รับไว้คนเดียวครับ

น้อง ๆ ผมแอบไปร่วมงานมายังนอนไม่ลุกเลย บอกแล้วว่าอย่าแอบไป
    image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 84K
  • แยม คลอดหรือยัง น้อง
  • ขอบคุณพี่โฟร์คมากครับ พี่เจ๊กขอบคุณมากพี่สุดยอดครับนับถือเลยไฟ+ปลาสดสดขอบคุณครับkaint_s 9
  • มิตรภาพที่มีให้กันเสมอ...ขอบคุณครับพี่น้อง :063: imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00032.JPG 99K
    DSC00091.JPG 99K
    DSC00035.JPG 94K
    DSC00065.JPG 139K
    DSC00053.JPG 94K
    DSC00036.JPG 76K
    DSC00120.JPG 111K
    DSC00010.JPG 136K