ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Robinhood x Red J.R. 69 Day
  • อัปล่าสุดสำหรับพี่ที่ขอมาและท่านที่สนใจติดต่อที่ 0872251761 สีสวยกระดูกดีสายเลือดชัดเจนมีที่มาที่ไป ถ้าน้ำเลี้ยงดีโตเต็มที่ไม้ขี้เหล่แน่นอนครับผม สำหรับท่านที่อยากได้หมาไปทำกิจกรรมสายเลือดดีๆราคาจับต้องได้แน่นอน ชอบจริงๆโทรคุยกันหลังไมล์เลยครับผมตอนนี้จี๊ดมากบ้างทีเล่นกันไปกันมาก็กัดกัน :-))
    ชุดนี้มี 6 ตัวไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้ว 4 ตัว ตอนนี้เหลือตัวผู้ 2 ตัว M2 M2 ยำนะครับแต่ละตัวไม่เล็กแน่นอนโตเต็มที่ ไม่น่าจะต่ำ 35 โลอย่างน้อย M2 เอาแบบตรงๆเลยครับ ถ้าไม่ซีเลือดเรื่องฟันกับหางที่คตนิดหน่อยตามรูปเลยครับผม น้ำเลี้ยงดีใหญ่และสวยแน่ๆครับตัวนี้ถ้าท่านชอบแนวนี้ พ่อหมาตอนเด็กๆ 85 วันก็ 8 โลเอง ลูกๆ 69 วัน M2 ชั่งตอนยังไม่กินอาหารเมื่อเช้านี้ 9 โล M5 7.3 โล ถ้าเทียบพัฒนาการก็โตเร็วกว่าพ่ออีกครับนี้ขนาดเลี้ยงรวมกันหลายตัวนะครับ ถ้าแยกเล้ยงอาหารเสริมดีๆผมว่าโตเร็วกว่านี้แน่นอนครับ
    วัคซีน2เข็ม + ถ่ายพยาธิ์แล้วครับผมถ้าตกลงราคากันได้พร้อมส่งได้เลยครับหมาอยู่ที่ชัยภูมิส่งทางเครื่องบินได้ครับผม ราคาผมเปิดตัวละ 15000 ครับ ส่วนจะจบกันที่เท่าไรก็แล้วแต่ตกลงครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10730.JPG 257K
  • น้องเล็กตัวนี้กำลังมาดีเลยครับฟันหางไม่มีปัญหาสานเลือดดีครับตัวนี้รานี้เล่นได้แน่นอนครับราคาต่อลองกันได้ถ้าไม่น่าเกลียดมากให้ได้ผมให้ครับถ้านำไปเล่นกิจกรรมผมจะดีใจมากๆครับคุยกันกรณ้พิเศษเลยครับผม :-D ทั้งพ่อและแม่หมาเล่นกิจกรรมได้แน่นอนครับผม ถ้าท่านไดมีโอกาสก็มาเที่ยวชมตัวเป็นๆได้เลยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10715.JPG 261K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10711.JPG 225K
  • ถ้าชอบกระดูกใหญ่ๆลิปปากใหญ่ก็จัดตัวนี้เลยครับผมจี๊ดด้วยที่อยู่ด้วยกันมันคือจ่าฝูงนะตอนนี้เลยครับกัดเพื่อนประจำ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10697.JPG 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10703.JPG 236K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10717.JPG 256K
  • หางก็ไม่ได้คตหน้าเกลียดอะไรก็ประมาณนี้เลยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10713.JPG 209K
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/929/xanxus ดูเพดสายเลือดได้ที่นี่เลยครับผม
  • พ่อกับแม่เด็กๆimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19227.JPG 242K
  • กอล์ฟจัดหนักจัดเต็มจริงๆช่วงนี้...... :-D
  • พ่อกับแม่หมาตอนซ้อมลากครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19674.JPG 246K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19697.JPG 250K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19712.JPG 224K
  • แม่หมาตอนนี้ล่าชุดกำลังทำลากอยู่ครับ ลากดีใช้ได้เลย แต่กำลังฝึกเข้าสังคมอยู่เพราะกับหมาแปลกหน้าดุเอาเรื่องเลยกลัวที่บ้านลากพอออกบ้านไม้ลากต้องรอดูอาการอีกทีครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10625.JPG 263K
  • ส่วนนี้อีกชุดลูก 502 X Lady เหลื่อตัวเมีย 2ตัวครับ ชุดนี้ราคาไม่แรงแน่นอนครับชอบจริงโทรมาคุยกันครับ ชอบใหญ่หน่อยก็ F2 64 วัน 7.2 โล F1 หน้าสวยกว่าแต้เล็กกว่า 5.9 โล ตัวเมียทั้งคู่ เปิดที่ตัวละ 9000 ราคาคุยกันได้ครับสะดวกแบบไหนลองว่ามาimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19272.JPG 267K
  • ทั้งพ่อและแม่หมารับฟังคำสังได้ดีประมาณว่ากระตือรือล้นและจี๊ดแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10687.JPG 257K
  • ตัวผู้ตัวเดียวในคอกเราเก็บไว้ทำหมาลากในกลุ่มครับ ตัวสีช็อตimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10635.JPG 260K
  • แม่หมาล่าสุดจี๊ดๆเลย :-))
  • 502 พ่อimage
    ไฟล์แนบ
    225117.jpg 156K
  • อยากไปเที่ยว ชมคลังแสง คุณกลอฟ์ เหมือนกัน อยู่ใกล้ๆ แค่นี้เอง

แต่ก็กลัวห้ามใจไม่อยู่ ขากลับ กลัวทำใจไม่ได้ ของเค้าแรง แรงส์ส์ส์ ทั้งนั้น :o027: :o027: :o027:

M5 นี่! ช่วงหลังๆ มาดีจริงๆเลยนะคร๊าบบบบ .... :033:
  • ได้เลยครับพี่พวกเรายินดีตอนรับเสมอถ้ายังงัยคงเจอกันที่ข่อนแก่นแน่นอนครับพี่มีนักกีฬาตัวใหม่ไปแนะนำด้วยครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19138.JPG 190K
  • ท่าน powe_pit ไม่ต้องห่วงถ้ามาชัยภูมิ กอล์ฟต้อนรับเป็นอย่างดีครับ มีทั้งจัดหนักจัดเบาแต่สวนมากกอล์ฟจะสุดซอยตลอดลากไม่หยุดฉุดไม่อยู่
  • เมื่อคืนนี้วันปล่อยผีจริงๆเลยพี่เก่ง อาการยังไม่ค่อยดีเลยยังไม่ได้นอนเลยวันน้ต้องแต่หัวค่ำแล้วพี่ :-))
  • พักผ่อนเยอะๆครับ ผีออกหมดจะได้มีเวลาซ้อมหมานะน้อง555
  • ไม่ต้องห่วงพี่เก่งเรื่องนั้นเหนื่อ่ยแค่ไหนก็ไม่ทิ้งอยู่แล้ววันนี้ก็จัดไอบินและบลูม่ามาแล้ว :-D
  • สนใจลูก502 กับ lady ที่เป็นตัวเมียทั้ง2 ตัว มีรูปมุมอื่นไหมครับ อย่างมุมด้านข้าง
    ช่วยโพสให้หน่อย สนใจถูกใจ เดียวจะไปดูในอาทิตหน้านี้
    ขอดูรูปหลายมุมหน่อยนะครับ
  • ชอบแม่มันจี๊ดจิงๆๆ
  • สวยทุกตัวเลยคับ
  • Ladyสายอีฟเข้มๆ..ใครชอบจัดได้เลยตัวนี้คอกเดียวกับเลดี้ครับ เอามาโชว์บ้างimageรอบหน้าเจอตัวจริงที่อีสานแน่นอนimage
    ไฟล์แนบ
    Zumo...Pulling at north.JPG 99K
    SAM_0008.JPG 111K
  • ตัวที่สีแดงถ่ายคู่กับตัวผู้สีช็อคที่เก็บไว้ลากอะตัวผู้ตัวเมียคับขายไปยังคับสนใจอยู่คับ
  • ทั้ง2ตัวอยู่กับผม รับมาดูแลได้เดือนแล้วครับ จี๊ดทั้งคู่เล่นกันทั้งวันกระดูกมาดีวันดีคืนครับ แนะนำเลยครับ M2 ใช้ได้นะครับ ท่าน Greenpt ไม่เลวขอบอกกระดูกมาดีกว่าของผมอีกถ้าแฟนผมอนุญาติผมยังอยากจัดเพิ่มเลยครับ
  • หว้าไม่ทันแล้วเรา5555 แล้วm2ฟันมันเป็นอะไรอะคับ
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่ให้ความสนใจ ขอบคุณพี่เบียร์สำหรับภาพสวยๆไว้ยังงัยเจอกันที่ขอนแก่นนะรับพี่
    ลูก 502 ตัวเมียทั้งคูครับ ลูกหมาลาเริงดีครับ ภาพเพิ่มเตมครับ ตอนนี้ถ่ายรูปยากมากๆครับ เห็นหน้าผมมันวิ่งเข้ามาหาจัเล่นอย่างเดียวเลย ภาพนี้เป็นภาพเก่านะครับแต่ก็หุ่นประมาณนี้แน้นอนครับแข้งขาดีแน่นอนครับถ้าชอบสูงยาวหุ่นนักกีฬาหน่อยก็เล่น F2 ถ้าชอบหน้าสวยออกแนวไปทางพ่อ 502 มากกว่าก็เล่น F1 ครับ สนใจจริงๆโทรมาคุยกันได้ครับราคาสบายๆแน่นอนครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10559.JPG 207K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10549.JPG 201K
  • image ตัวนี้ออกแนวสูงยาวกว่าตัวอื่นๆในคอกเลยครับแม้แต้ตัวผู้ใหญ่กว่าเพื่อนตั้งแต่เด็กๆแล้ว
    ไฟล์แนบ
    SDC10568.JPG 234K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10570.JPG 188K
  • สายเลือดเจ้า Red Lady แม่หมาครับจี๊ดๆแน่นอนครับตัวนี้นิสัยดีกับคนมากๆออกแนวราเริ่ง :-)) สายเลือดในใบเพดไล่สายจะมี 2 อีฟ อีฟเป็นสายแจมๆimage
    ไฟล์แนบ
    211473.JPG 180K
  • ถ้าไล่ดูสายก็จะมี โจโจ้ เจลลี่บีน 2 อีฟ ไล่ต่อไปก็จะเป็น 3 ไทเกอร์ประมาณนี้ครับเพราะเพลย์บอยกับไดมอนด์เป็นลูกไทเกอร์ครับผม :-))
  • สายเลือดพ่อ 502image
    ไฟล์แนบ
    263358.jpg 153K
  • มาชมความสามารถของพ่อหมา 502 ในแบบต่างบ้างครับผม
  • กับคำสั่งพื้นฐาน นั่ง คอย หมอบ ลอด :-))
  • ตอนลาก 1200 ที่งานเมืองทอง ก่อนไปไม่ได้ฟิตเท่าไรเพราะกล้ามเนื้อขาหลังซ้ายอักเสพและฉีกจากการฝึกซ้อมก่อนหน้านี้มาเรื่อยๆเลยทำให้วันแข่งทำผลงานได้ไม่ดีเหมือนตอนไม่เจ็บในงานสูงสุดที่502ทำ 1200
  • ก่อนไปตอนยังไม่เจ็บช่วงฟิดๆลากมีแดดด้วย ดันกว่าๆ ลาก3-4 รอบต่อกันสบายๆดหนักไปหน่อยปัจจุบันอยู่ในช่วงพักรับษาอาการ ปล่อยหน้าที่ให้ Robin ลุยศึกที่ขอนแก่นต่อ555 :-))
  • สำหรับพี่ที่ติดต่อผมเข้ามาเดียวพรุ่งนี้ถ้ามีอะไรผิดผลาดพรุ่งนี้เย็นๆผมติดต่อไปครับ พอดีพี่เขาบอกสะดวกจะโอนเงินมัดจำพรุ่งนี้ 2 ตัวเลย ส่วนท่านที่ชอบตัวผู้สายเลือดดีๆลูกโรบินตอนนี้มีให้จับจองกัน 2 ตัวราคาชอบจริงโทรมาคุยกันครับ กล้าต่อกล้าให้ครับถ้ามันไม่น่าเกลียดมาก555 :-)) image
    ไฟล์แนบ
    301235.jpg 84K
  • 502 นี่มันเท่ห์จริงๆ
  • อย่างงามเลยพี่
  • พี่วุทนี่แฟนคลับ หมาบินจริงๆ

พี่กลอฟท์นี่กิจกรรมล้วนๆ :063:
  • บ้านนี้คือมันส์ แท้ เหลา
  • เอาภาพแม่หมาล่าสุดวันนี้เลยมาฝากครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10743.JPG 275K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10747.JPG 247K