ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ซักวันจะปั้นเด็ก ไปประกบกรามล็อค ตอนนี้ดูไปก่อน :)
  • ตัวเมียตัวนั้นไงพี่ ปั้นเลย ปั้นเลย
  • ยินดี ให้ทุกค่ายมาประกบอยู่แล้วครับ ดีใจจังกรามล๊อคเนื้อหอมขนาดนี้

• กรามล๊อค ออน ทีวี ตอนที่สาม
  • เเจ่มจริง ดาวดวงใหม่ คับพี่มาร์ค อนาคตไกลแน่ อย่างนี้สนุกทุกสนาม กด like ให้เลย เสียวเเทน joker เเล้วซิ ฮ่าๆๆ =D>

• ครบสี่ตอนแล้ว โดยเฉพาะช่วงที่สี่ช่วงสุดท้ายไม่อยากให้พลาด ก็หวังว่ามันจะเป็นประโยชน์แก่ท่านที่สนใจนะครับ :-D

ขอบคุณครับท่านโฟก จะพยายามปั้นกรามล๊อคให้เป็นสีสันของวงการพิตบูลบ้านเราให้ได้ครับ
  • หมาแดงสร้างภาพของพี่มาร์ค ช่วยโปรโมทดีครับ 555

ในสนามแข่งระวังอย่าไปมัวแต่ห่วงเรื่องโปรโมทอยู่แหล่ะครับท่านพี่ เดี๋ยวจะตกรอบเป็นตัวแรกๆเอานะครับ ฮิ้ว

แต่ของเค้าทำมาดีอย่างไงก็คงเข้ารอบลึกๆได้อยู่แล้ว.................จริงมั้ยครับพี่มาร์ค :-? \:D/
  • เต็มที่อยู่แล้วครับท่านประธาน หมาคนอื่นแพ้คงโดนไม่เท่าไร แต่ถ้าหมาพี่แพ้คงโดนยำเละ เพราะ โจทย์เยอะ ฮ่าๆๆๆๆ

สำหรับคลิปที่ลงให้ไป ขอบอกว่าตั้งใจมากๆ อุตส่าห์อดทนใช้เวลาเกือบสองวันโหลดให้ เพราะอยากให้คนได้ดู มั่นใจว่าสาระล้วนๆครับ
  • เจ้ากลามล๊อกนิมันร้ายจริงๆ :049: รู้จักนอนใกล้สาวๆ ด้วยอ๊ะ อันนี้เป็นการฝึกด้วยป่ะครับพี่มาร์ค อิอิ :-D
    วีดิโอนี้ได้สาระมากๆครับ :063:
  • เรื่องเห็นสาวๆแล้วอยากอยู่ใกล้นี่มันเป็นโดยสัญชาตยานครับ สงสัยมันเลียนแบบเจ้าของ สังเกตดู มันจะไปนอนแต่ตรงนั้นตลอด เจ้าชู้จริงๆ 555

แต่คลิปที่ลงไป อยากให้มือใหม่และมือเก่าๆได้ดูจริงๆครับ หลายเรื่องที่เรามองข้าม บางคนเลี้ยงพิตบูล ยังไม่รู้เลยว่ามันแตกต่างจากหมาอื่นอย่างไร มันมีประวัติความเป็นมาอย่างไร และคนที่จะครอบครองพิตบูลควรต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง ผมอาจจะพูดตรงแรง แต่ทุกอย่างมันคือความจริงครับ :-D
  • ป๋า...ระวังตาอยู่เอาไปกินนะ :005: :005: :005: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1182.jpg 54K
  • อาจารย์ อย่าลงแต่ภาพนิ่งและภาพเดิมๆ เอาคลิปการฟิตซ้อมมาลงให้ชมบ้างครับ ตามันเหมือนพ่อมันจริงๆ
  • ผมลงคริปไม่เป็นครับ5555
    กรามล๊อคมันลูกAuchan
    Red GuardมันลูกBJ คริ คริimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0608.jpg 60K
  • อนาคตรุ่ง ไอ้หนุ่มตัวนี้ เอาทำลายสถิติ อย่างเดียวนะพี่ :-D
  • หมวดอย่ากดดันดิ มันเป็นเทคนิคการตัดต่อภาพยนต์ครับ 555

เอาไว้ข่มขวัญชาวบ้าน แต่ของจริงอาจจะไม่เท่าไร ฮา ... :005:
  • 55555555555555555 กดดัน กดดัน กดดัน ดี ครับ ชอบ ชอบ ชอบ ฮิ้ว :m93:
  • -อนาคตรุ่ง ไอ้หนุ่มตัวนี้ เอาทำลายสถิติ อย่างเดียวนะพี่ :D
    -หมวดอย่ากดดันดิ มันเป็นเทคนิคการตัดต่อภาพยนต์ครับ 555
    -55555555555555555 กดดัน กดดัน กดดัน ดี ครับ ชอบ ชอบ ชอบ ฮิ้ว

ถึงจะเป็นภาพจริง หรือตัดต่อ ของกราม....ล๊อค ตราบใดที่เจ็ทโด้ยังไม่ลาสนาม สถิติกรามล๊อก ก็ยังไม่ได้บันทึกแน่นอน ฮิ ฮิ ฮิ
    -ยกเว้นเรื่องอาที่นอน ยอมกรามล๊อคครับ ดูอย่างออกรายการซิ แหมๆๆๆ พี่ท่านหาที่นอนได้เหมาะจริงๆๆๆไม่ยอมนอนใกล้เจ้าของเลย นอนใต้เก้าอี้พิธีกร ญ ต่างหาก เก็บเกี่ยวประสบการณ์จากเจ้าของได้ดีมากๆๆ
  • ท่านประธานฯ ขอประท้วงครับ คู่ต่อสู้อิจฉาในความโชคดีของกรามล๊อค แต่พูดจาพาดพิงมาที่เจ้าของ

ผมขอให้ประธานสั่ง ให้ พี่อาทูรศรี ถอนคำพูด ไม่อย่างนั้นผมจะถือว่าประธาน ลำเอียง ฮิ้วๆๆๆๆ
  • งานนี้ เจอกันจริงๆมันสุดๆแน่ ทับกันไว้เยอะด้วย เจ้าของยอมตายแน่ๆงานนี้555
  • แฟนเราเก่งจังเลย :033:
  • กรามล๊อค มันมีแฟนตั้งแต่วัยละอ่อนเลยว๊อยยยยย น่าอิจฉาจริงๆ
  • 8-X เก็บเกี่ยวประสบการณ์ 8-X อาทูลศรีครับ เอาเป็นว่าถอนนะครับเปลี่ยนเป็น :033: มีความสุขร่วมกับ... :033:

ดีมั้ยครับ ด้วยความเคารพ เห็นแก่เพื่อนๆ ในสภาพิทบูลโซน ครับ ;-)
  • เผื่อใจไว้ด้วยนะกรามล๊อคหรือไม่ก็ปลูกต้นใบบัวบกรอไว้เลย(แก้ช้ำใน... ฮ่าๆ)
    image

จัดหนัก จัดเบาเกือบทุกวันที่ฝนไม่ตก กรามล๊อคคงต้องออกแรงเยอะหน่อยนะครับ
    image

บาซ่าส์ฝากบอกมา ให้ข้ามศพฉันไปก่อน :020:
    image

แล้วเจอกาาาาาานนนน
    image
    ...... ;-)
    ไฟล์แนบ
    q.jpg 166K
    q2.jpg 178K
    q3.jpg 178K
    q4.jpg 166K
  • โตเร็วดีจังครับนักกีฬาของท่าน one_pit น่าจะเป็นอีกหนึ่งดาวเด่นในรุ่นใหญ่ก็ว่าได้ครับ จะคอยติดตามชมผลงานนะครับ สู้ สู้ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ :062: :062:
  • กรามล๊อค มี่มันอาภัพจริงๆ มีคนรอเช็คบิลมันเยอะเลย ขนาดพี่น้องร่วมสายเลือดยังไม่เว้น แต่โชคดีอยู่นิดที่สาวๆเชียร์เยอะ 555

• หมาเทพ แถมยังมีเจ้าของเป็นคนดังอีก ก็อย่างงี้แระคร๊าบบบบบบบ!!!!!!!!!! พี่มาร์ค \:D/
  • กดดันกันเข้าไป ตายแน่เจ้ากรามเทพ ถ้าออกงานแล้วยืนนิ่ง ตูจะเอาหน้าไปซุกที่ไหน 555

รบกวนท่านประธานฯหนุ่ม หาซอกคอสาวๆเตรียมไว้ให้หน่อย อายยยย อิอิ
  • ได้เลยครับ ซอกคอสาวๆ คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ imageimage

ภาพตัวอย่าง ( งานเลี้ยงครับ ) ขอบคุณพีเซนเตอร์ทุกๆท่านด้วยครับ ปลัดตู่ฝากบอกพี่มาร์คมาทั้งทีต้องจัดเต็มครับ

ปล.ขออภัยภาพบางภาพอาจไม่เหมาะกับเยาวชน ต้อง 18+ นะครับ จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม O:)
    ไฟล์แนบ
    2012-03-18 00.41.29.jpg 41K
    2012-03-18 00.37.24.jpg 46K
  • ขอบคุณครับพี่หนุ่ม(เรียกผมน้องดีกว่าครับ ผมจะดีใจกว่า :) ฮ่าๆผมชื่อแมนครับ
    นักกีฬาตัวนี้ยอมรับว่าใส่ใจทุกรายละเอียดครับ
    คำสั่งพื้นฐาน นั่ง หมอบ คอย
    เรื่องอาหาร
    การออกกำลังกาย
    และอื่นๆเท่าที่ผมจะให้ได้ ทั้งนี้ก็เพื่อจะเป็นนักรบที่มีความพร้อมครับ...
    และขอบคุณพี่หนุ่มที่แนะนำเรื่องการฝึกให้ได้อ่านครับ เห็นการลากทางอีสานแล้วผมกับนักกีฬาของผมคงต้องทำการบ้านให้นักเลยครับ:012:
    image

ลงคลิปไม่เป็นเฉยๆกรามล็อคเดี๋ยวมาลงข่ม หากดูแล้วกรามล็อคมีหวังเรียกพี่ฮ่าๆ :-))
    ไฟล์แนบ
    q5.jpg 163K
  • ครับผมน้องแมน ยินดีครับ จัดมาให้กรามเทพได้เรียกพี่หน่อยครับ =D>
  • เจอภาพนี้ พี่อาทูรศรีของผม งานงอกแน่ๆ ฮา ....
  • แค่ดูสีหน้าคนถูกถ่ายสามารถถ่ายทอดอารมณ์...และบรรยากาศได้ชัดเจนใช่ไหมครับอาทุล
  • ถ้าผมมีภาพแบบนี้ นั่นหมายความว่า งานนั้นคงเป็นงานสุดท้ายแล้ว ฮา .... :045:
  • ฮ่า.............ปา ปา รัช ซี่ ทุกท่านโปรดทราบ กรุณางดการถ่ายภาพพี่มาร์คในงานเลี้ยงหลังงานลากที่ขอนแก่น

ด้วยนะครับ เพราะมีเหตุจำเป็นบางประการครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า................ฮิ้ว..!!!!!

อาทูลศรีครับ แสดงว่า อาทูลศรีของผมยังแจ่มแจ๋วเหมือนเดิมครับ ^:)^ 8-> \m/
  • ผมยอมพี่อาทูรศรีแล้วจริงๆ ยกให้เป็น ไอดอลเลย ยอมรับว่าใจถึงมากกกกกกกกกกกก

image

ถ้าผมมีภาพแบบนี้ออกมา พิตบูลโซน โดนสั่งปิด และก็คงเป็นวาระสุดท้ายแห่งชีวิตด้วย ฮา .......
    ไฟล์แนบ
    308638A.jpg 34K
  • ไม่ได้ว่าอะไรนะครับแฮ่ๆ ผมก็เสียวกลัวว่ามาเปิดเจอแล้วห้ามผมเข้าเล่นบอร์ดแล้วแย่เลย

ปล. อิจฉาท่านจริงๆที่ทำได้อิอิ :-D
  • คนไทยเรามีนิสัยที่อารีต่อเพื่อนมนุยษ์ด้วยกันครับ

ไม่ผิดอะไร? เลยที่เพื่อนผมเค้าจะเป็นคนอารีต่อ " หญิงเก่งนักเต้นสาว " หรืออาจเรียกได้ว่าเป็น " WORKING WOMEN "

อุดหนุนไปนิดๆหน่อยๆ ถือว่าได้ช่วยกันจะได้มีรายได้ครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า .............. ฮิ้ว..!!!!!

ปล.ผู้ปกครองควรใช้การพิจารณานะครับหากจะให้เด็กๆมาเล่นพิทบูล ( ลากฯ ) เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก ( ผู้ปกครองเล่นเองอ่ะ )
  • แมน พี่ว่า กระดูกมันใหญ่ไปล่ะ เท่าแขน คุณลุงแล้วใหญ่จริงๆ อนาคตMAX WEIGHT สะเทือน

เอางี้ พี่ขอล่ะกัน เอามาให้พี่ดีกว่า อย่าเลี้ยงเลย เดี๋ยวจะดูแลไม่ไหว :-D
  • ท่านยุทธ..............คิดเหมือนกันกับผมเลยอ่ะ...........อยากได้ อยากได้ อยากได้ ใหญ่ ใหญ่ ใหญ่ [-O<
  • โอ้โฮ้....พี่อาทูลศรี "อาทูลศรีค๊าาาา"

ชื่อนี้ไม่ได้มาเพราะฟลุ๊ค ของแท้แน่นอนจริงๆๆ

ส่วนความคิดเห็นพี่มาร์ค ขำซู็ด สุด เลย..... ฮากระจาย ท้องแข็งไปหมดแระ :m86: :m86: :m86:
  • ว่าอย่างนั้น แหละพี่ หนุ่ม กลัวน้องดูแลไม่ไหว เห็นว่ามันใหญ่ไป :-)) :-)) :-))
  • สวัสดีครับท่านเพาเวอร์พิท เป็นอย่างไง? บ้างครับ เด็กๆ ฟิตไปขั้นไหน? แล้วครับ อยากชมแล้วครับ

ส่วนทาง MK TEAM ก็เกณฑ์ บูลลี่สายลากมาเข้าแถวรอการเทรนโปรแล้วอย่างน้อย 5 ตัวครับ

กำลังติวเข้มกันอยู่ครับ เอาใว้จะอัฟรูปให้ชมในภายหลังครับ :)>-
  • เอาพี่ชาย มาข่มไว้ก่อน หล่อเกินไปแล้ว Gramlock

image
    ไฟล์แนบ
    300790.jpg 182K
  • ท่านยุทธ ครับ จูเนียร์เริ่มเข้าโปรแกรมซ้อมยังครับ อย่าต่อให้คนอื่นนานเกินไปนะครับ เดี๋ยวจะตามไม่ทันเอานะครับ

รูปข้างบนจูเนียร์เดินอย่างกะหมานอกเลยครับ ดูขาหน้าจิกพื้นได้มั่นคงดีครับ สนามนี้ผมต้องเตรียมโหลดใว้ให้เท่าไหร่ดีครับ?

8-> ;-) :063:
  • แง่ว ขอบคุณครับพี่หนุ่ม ได้ครึ่งเดือนแล้วครับ

สิงห์ สนามซ้อมครับพี่ ถ้าถึงวันแข่งจริง งอแงอีก ส่งเวียดนามแล้วรอบนี้
  • หมาใหญ่ ข้อเสีย กินเยอะ ขี้เยอะ แต่ถ้าแรงน้อย ก็มีส่วนดีคือ เนื้อเยอะ ส่งขายได้ราคา 555
  • สวัสดีครับพี่ ปธหนุ่ม ช่วงนี้เอามารวมไว้ที่มวกเหล็ก พาเดินตอนเช้า ลากยางขึ้นเขาเกือบทุกวันครับ

ดูน้องๆ ตัวเล็กจะมีใจเกินร้อย ลากด้วยใจไม่มีสายจูงออกตัวเอง ตามคำสั่งได้เลยครับ

ต่างกับเจ้าตัวพี่ "เจ้าผม" ที่พาไปเมืองทองครับ ต้องมีสายจูง คล้องตลอดไม่งั้นไม่ออกตัว

ถ้าไม่มีสายจูงนั่งมองตาแป๋ว พอไปคล้องสายให้ ยังไม่ทันเสร็จออกตัวแระ ทุกวันนี้ทำเอางงเลยครับ

กำลังค่อยปรับ ค่อยแก้อยู่ครับ ช่วงนี้ซ้อมคนเดียว หมาสามตัว เรือ่งสร้างภาพ ลำบากหน่อย

อยากอัพรูปโชว์อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวกำลังหาโอกาศเหมาะๆครับ....

แล้วที่พี่ ปธหนุ่ม ว่าจะอัพรูปนี่รูปอะไรครับ

ถ้ารูปแบบ พี่อาทูลศรีกับท่าน อ.เข็ม นี่ จัดเพิ่มด่วนเลยนะคร๊าบบบบบบ 5555

• \m/ :002: :-(( :-t เออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจุกๆๆไงไม่รู้ครับ ความเป็นไป เป็นมาไงครับนี่ ท่าน ปธ.หนุ่มาเชคแล้วยังครับ มี่การกลั่นแกล้งสกัดดาวรุ่งแน่นอน นี่แหละหนาโลกมายา อย่างพี่มาร์คว่าจริง
    -ขอแก้ข้าวนะครับ เป็นการหยอกล้อกันเล่น พวกเพื่อนที่เก่งๆคอม เขาสกัดดาวรุ่งครับ
    -ใครจะไปกล้าขนาดนั้น นอกจาก อ.เข็ม :006: :016: