ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • สวัสดีครับพี่โต สบายดีนะครับพี่ ของผมอย่างสบายเลยครับตอนนี้ เหอๆๆๆ สบายมาก ^_^
  • หวัดดีครับท่านตั้ม...ผมสบายดีครับ ผมรู้ครับว่าท่านตั้มสบายมาได้เกือบเดือนละ เหอ ๆ ผมดีใจด้วยนะครับท่าน...
  • 2 อาทิตย์แล้วครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    สลบ.JPG 82K
    15 วัน.JPG 69K
    F1.JPG 69K
  • ชมต่อimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    อีหลอด.JPG 43K
    F3.JPG 34K
    M1.JPG 60K
    M2.JPG 31K
  • ชอบตัวสีบลูเข้ม(ภาพ 3 จากท้าย) จังเลยท่าน ราคาเท่าไหร่ว่ามาเลยครับ
  • ตัวเมียนะครับท่านพิทดอน
  • 555+ น่าน ๆ เห็นไหมละ ตาอุ๋ยเอามาโชว์ดีนักเป็นไงละ จะโดนสอยซะแล้ว...

ครูดอนครับ ถ้าอยากได้อกมันส์ ชุดนี้รับรองได้ครับ ครูอุ๋ยจัดเต็ม...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีพี่ๆชาวศรีสะเกษ ทุกๆท่านครับ อยากรู้ว่าฟงหวินใช่ลูกของ hummer กับ boling หมาของพี่หมีหรือป่าวครับ
  • สวัสดีครับคุณ kaint_s ใช่แล้วครับ ...ฟงหวินเป็นลูกของ hummer กับ boling ตาหมีบรีดคับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หล่อมากเลยครับพี่ผมอย่สระบุรีครับ ชื่อเจ๊กครับ ไอ้ลายเสือตัวสุดท้ายอยู่กับผมครับ ว่างๆจะลงให้ดูครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ทักทายครบงานที่สุรินทร์เหมือนเช่นเดิมครับ55555ตายกันหมดเงียบมากๆไม่มีใครมา
  • ยินดีมากเลยครับคุณเจ๊ก..อัพให้ดูหน่อยนะครับ ผมอยากเห็น..ว่าง ๆ แวะมาเล่นที่นี่บ่อย ๆ หน่อยนะครับ

ท่านคิม ใจเย็นครับ...เดียวก็มีคนมา ผมเชื่อว่าถ้าเราพยายามแล้ว มันต้องสำเร็จสักวันหนึ่ง ...

• รอของพี่จัดเมื่อไรจะไปด้วย55555
  • สวัสดีครับพี่โต สบายดีนะครับพี่ ผมขอฝากเว็บนี้หน่อยนะครับพี่โต ขอบคุณครับพี่

http://pitbullzone.com/community/discussion/30878/-open-stud-mikelands-solass-cycloane-son-#Item_12
  • image
    ไฟล์แนบ
    0c12dbb914ac2f70a2c4a3130297c3.jpg 67K
  • วันนี้มีผลงานคุณภาพออกมาให้ชาวสังคมพิทบลูจับจองนำไปเลี้ยง
    เป็น Pitbull ออกสไตล์ Standard Bully ซึ่งเกิดจากพ่อพันธุ์ คือ Grizzly Jr. [Grizzly - Oxchil] กับ Comflex [Cambel – Q] โดยทาง Grizzly Jr เป็นลูกชายของ Grizzly ที่เหมือนพ่อมากที่สุดและ Grizzly เองก็เป็นลูก [Dozer – Daisy] คู่ Produce ซึ่งจ่ายเรื่องหน้าอกได้ดีและต้องมีไว้ในตัวดังๆ สาย Re.แทบทุกตัว
    ส่วนสายทางแม่ของลูกหมาชุดนี้คือ Comflex [Cambel - Q] เคยได้เคยได้เเชมป์ ABKC งานบลูลี่ครั้งเเรกที่พัทยา โดยพ่อของ Comflex ก็คือ Cambel ซึ่งเป็นลูกของ [Sheek – Vicky ] ซึ่งเคยดังเมื่อหลายปีก่อนส่วนแม่ของ Comflax คือ Q ซึ่งเป็นลูกของ [Scarface - Belle ] ซึ่ง Scarface เป็นลูกของ Kato และ Kato ก็เป็นลูก Manu โดย Manu นั้นเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ที่ถือว่าจ่ายหัวที่เป็น Blocky Head ที่หล่อเหลาและหาตัวจับได้ยาก สำหรับ Belle นั้นเป็นลูกสาวของ Biggfoot สำหรับ Biggfoot ไม่ต้องพูดถึงเจ้าตัวนี้ครับ บรรยายไม่ถูก กระดูก บอดี้ ใหญ่ ๆ Biggfoot เป็นสุนัขที่ Cruz แห่ง Bowwow pits บรีดออกมา
    ลูกสุนัขชุดนี้ราคา ตัวละ 20,000 ถึง 25,000 บาท เพด UKC และ ABKC สนใจติดต่อ 089-9601602
    ครับ
  • พี่โตเช็คให้หน่อยครับถูกต้องและใช้ได้เปล่า แบบว่าลอกพี่โตมาอีกที
    เอาลูกหมามาให้ชม 28 วันครับ
    M1 ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    28 วัน m1.JPG 28K
    28 วัน m11.JPG 25K
    28 วัน m12.JPG 22K
  • M 2imageimage
    ไฟล์แนบ
    28 วัน m2.JPG 19K
    28 วัน m21.JPG 17K
  • F1imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    28 วัน f1.JPG 31K
    28 วัน f11.JPG 37K
    28 วัน f12.JPG 52K
    28 วัน f13.JPG 80K
    28 วัน f14.JPG 40K
    28 วัน f15.JPG 35K
  • F2imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    28 วัน f2.JPG 39K
    28 วัน f21.JPG 34K
    28 วัน f22.JPG 17K
  • F3imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    28 วัน f3.JPG 34K
    28 วัน f31.JPG 39K
    28 วัน f32.JPG 30K
    28 วัน f33.JPG 57K
  • ยาวโล้ดอุ๋ย....
  • สวยเลยครับพี่อุ๋ย :063:
  • ตาอาร์ท ช่วงนี้ตาอุ๋ยมาแรง มากเลยเลย...แซงทุกค่าย...

• แบ่งๆมาที่สุรินทร์บ้างก้ได้นะถ้ามันเยอะเกิน5555
  • ติดต่อตาอุ๋ยเลยท่านคิม...

• ลูกสุนัขสวยจังครับ ลูกใครเอ่ย
  • สวัสดีครับ
    อาหารมีเปล่าครับพี่โต
    ขอบคุณครับคุณอาร์ต
    พ่อแม่ตามรูปเลยครับพี่เหimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1409-9.jpg 93K
    ผสม1.JPG 38K
  • มีครับน้าอุ๋ย....
  • ว้าววว...เจ๋งจังคร๊าบท่าน...
  • ไอ้ยะ สวดยอดเลยครับท่านๆทั้งหลาย
  • รีบ ๆ มาจิ้มเอากันเด้อ...ขอดีเด้อ...
  • ฝากลูกสุนัข Bully stye ไ้ว้ประกอบพิจารณาหน่อยนะครับทุกท่าน..

http://pitbullzone.com/community/discussion/31252/มาจับจองลูกสุนัขกันครับ#Item_18

• สวยทั้งคนและเจ้าลาเต้ครับ จากฝีมือเฮียโต ศรีสะเกษที่มาถ่ายให้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0290.jpg 171K
    DSC_0349.jpg 141K
  • ขอบคุณครับพี่เห ยินดีครับ...

ตัวนี้พี่น้องคอกเดียวกันกับ iPad หนา เตี้ยแป๊ก..

• Wow.....so nice.... It's the real compact bully.
  • สวัสดีครับพี่โตและเจ้าของบ้านทุกท่าน
    ลูกหมาท่านอุ๋ยแจ่มจิงสั้นจุ๊ดเลย :063:
    อยากรบกวนทำใบabkcให้เด็กที่บ้านหน่อยคับพี่โต
    มีรายละเอียดยังไงบ้างขอบคุณมากนะคับ
  • ซันครับ ขอรายละเอียด พ่อแม่หมาที่จะทำใบ ABKC ได้ไหมครับ....
  • ขอบคุณคับเดี๋ยวโทรไปหาคับพี่
  • หวัดดีครับยามเช้า...ทุก ๆ ท่าน
    ...ครับ....

• image

7 เดือนแล้ว เร็วจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_8238.JPG 205K
  • ตาอุ๋ยไรเงียบ...

เ่ฮียตี๋...งามครับ ลงประกวดโล้ด...

• สวัสดีครับพี่โตและทีมงานทุกๆท่านครับ.. ^:)^
  • อยากได้หมาแดงอะพี่โตมีไมครับ
  • หวัดดีครับท่านเอ....ขอบคุณครับที่แวะมาเยี่ยมเยียน...

ท่านคิม มีครับตอนนี้ของน้องในกลุ่ม ท่านคิมตั้งงบไว้เท่าไหร่...ครับ

• ต้องถามคนในกลุ่มก่อนครับพี่ว่าเค้าตั้งงบไว้เท่าไร
  • พี่โตครับทายาท454ในกลุ่มเปิดเท่าไรครับ
  • สวัสดีครับพี่โตและสมาชิกทุกๆท่านครับเอาลูกชายCYCLONEที่บ้านมาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00100.JPG 75K
  • ราคาต้องขอดูก่อนอะคับพี่โตเรื่องงบไม่มีปัญหาหรกครับพี่ช่วงนี่มีนายทุนแล้ว