ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Puppies update Mr.Perfect Zj หมาแดงอยุธยา
  • M1

ไฟล์แนบ
    MM104.JPG 51K
    MM103.JPG 58K
    MM102.JPG 49K
    MM101.JPG 61K
  • M1 ขุนศึกจากกรุงศรีส่งไปประจำที่เมืองประจวบคีรีขันธ์
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    MM104.JPG 51K
    MM103.JPG 58K
  • ขุนศึกกระดูกใหญ่อะชอบบบ
  • วันนี้คอมเป็นไรไม่รู้ สงสัยใกล้พัง

มาดูกันต่อที่ M2 โคลนนิ่งไอ้เฟคimageimage

ใครที่เคยคุยไว้ถ้าไม่รีบตัดสินใจจะเก็บแล้วน้าาา
    ไฟล์แนบ
    MM201.JPG 65K
    MM202.JPG 64K
  • M3 มาดีเรื่อยๆ ถ้าใครชอบก็ลองโทรมาคุยกันครับสบายๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    mm302.JPG 54K
    mm301.JPG 53K
  • M4 สูงโปร่งแนวสปอร์ตครับชอบกิจกรรมต้องเจ้านี่เลย
    กระดูกดี มาดีเรื่อยๆ ราคาพิเศษลองโทรมาคุยกันครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    MM402.JPG 56K
    MM401.JPG 59K
  • ปิดท้ายด้วยสาวน้อยหนึ่งเดียว ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงน่าจะได้ไปอยู่นครปฐม
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    FF101.JPG 72K
    FF1022.JPG 65K
  • สนใจตัวที่เหลืออยู่โทรมาคุยได้ครับ M2 M3 M4 โต 082 3333 545 บุ้ง 082 887 5522
    ส่วนสาวน้อยนัดดูตัวเสาร์นี้ ใครสนใจให้โทรมาคุยเลยนะครับ สบายๆ
    แค่ชอบแนวทางของเรา เราก็ดีใจแล้ว

imageimage
    ไฟล์แนบ
    MM101.JPG 61K
    MM102.JPG 49K
  • กระดูกใหญ่จริงๆครับ.. =D>
  • ราคาเปลี่ยนแปลงหน่อยนะครับ
    ตามฟอร์มของลูกหมาและตามใจคนเลี้ยง : -D
    M2 28000
    M3 20000
    M4 โทรคุยครับพิเศษ
    สนใจให้โทรคุยนะครับ ราคาผมเป็นคนตั้ง แต่จะจบที่เท่าไหร่อยู่ที่ ''เรา''ครับ
    มิตรภาพสำคัญที่สุดครับ

ขอบคุณท่านA_Robocop01 และ Aoe ครับ
  • M3เยี่ยมครับ พี่โต :008:
  • โอ๊ยยยย!! M2 ก็งาม M3 ก็โดนครับ :033:
  • สวยครับพี่โต
  • M2 มันยังติดตาผมอยู่เลยพี่โต ตัวจริงสุดยอดครับ
  • ชอบm4 ครับ
  • M2ตัวจริงสวยสมส่วนมากๆ
  • เด็กๆสวยมากครับ
  • ชุดนี้กระดูกโดนเต็มๆครับ
  • ขอบคุณครับใหม่28k บรีดเดอร์อัจฉริยะ
    ท่านคิม อาร์ท เต๋า Hades chichi คุณตั้น
    น้องนัทรูปหล่อ

คำเตือนสำหรับมือใหม่

พิทบูล โดยเฉพาะเรดโนส เป็นรถก็เปรียบดังเฟอรารี่
    ไม่เหมาะสำหรับเด็กหรือผู้ใหญ่ที่ยังขาดความรับผิดชอบ
    ไม่เหมาะกับอาม่าอากง ที่ขาดทักษะและพละกำลังในการควบคุม
    ความแรงและพละกำลังของมันอาจสร้างปัญหาให้ได้ทุกเมื่อ :039:
  • m2 หล่อครับพี่โต
  • พี่พูดถูกหมดทุกอย่างครับ ยกเว้นอย่างเดียวว่า 28k เป็นอัจฉริยะเนี่ยพี่555
  • สวยทุกตัวเลยครับ..อยากได้แต่เกินเอื้อมครับ...ชอบมาก
  • ครับหมวด ตามที่เห็นใหม่28kบรีดหมาแต่ละชุดมันส์มากโดนๆทั้งนั้น
    จับคู่พ่อแม่พันธ์ได้ลงตัว ออกมาเป็นการพัฒนาไปเรื่อยๆในทรัพยากรที่จำกัด
    ผมก็ยอมรับในฝีมือน้องเขาละครับ
    ท่านหนุ่มสบายดีนะครับขอบคุณที่มาเยี่ยมชมกระทู้ทักทายกันครับ
    คุณ paworapat-ครับขอบคุณที่ชอบผลงานพวกเราครับ
    สรุปตอนนี้ สาวน้อยหนึ่งเดียวของเราได้เจ้านายใหม่แล้วครับ
    ยังเหลือm2. M3 m4 ใครที่คุยกะผมไว้ยังเหมือนเดิมที่เคยตกลงกันนะครับ :-D
  • รวมถึงผมป่าวคุนพี่ครับอิอิ m2
  • พี่โตก็พูดเกินไปนะครับ ผมว่าอัจฉริยะกับเพี้ยนมีแค่เส้นบางๆกั้นไว้ครับ555 อย่างที่พี่โตบอกเลยครับเราเอาทรัพยากรที่มีอยู่อย่างจำกัดมาทำให้เกิดประโยชน์ตามเป้าหมายที่เราตั้งไว้ไม่ช้าก็เร็วเราอาจจะทำได้ครับ ขอบคุณนะครับพี่โต
  • พี่หมวดนี่ตามตื้อจริงๆ เมื่อไหร่พาน้องไปเที่ยวเนี่ยรอนานแล้ว
  • เต๋าอีกไม่นานก็มีให้เลือกจนตาลายแล้ว จะเอาอีกเหรอ : )

ใหม่ครับผมเห็นอย่างไรก็ว่าไ่ปอย่างนั้นครับ ชื่นชมจากใจครับ :039:
  • งามทุกตัวคับ พี่โต

• พี่โตสวยทุกตัวเลยคับ
  • M2 ไปรึยังครับพี่โต

จากอำนาจเจริญครับ
  • พี่ครับตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับ ขอดูรูปปัจจุบันหน่อยครับ
  • ขออภัยมาตอบช้าครับ m2 ได้เจ้าของใหม่แล้วครับ
    ตอนนี้ยังอยู่ m3 ตัวเดียวครับ รูปขอเวลาอีกวันครับ
  • M3 ครับพี่ขอดูหน่อยครับ
  • สุนัขได้เจ้าของใหม่ครบแล้วครับ ขอบคุณครับ :039:
  • ชอบเอ็ม ๒ ครับ