ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันแม่แห่งชาติ
  • image

ขอให้คุณแม่ทุกคนในโลกนี้มีความสุข สุขภาพดี เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร แก่ลูกหลานตลอดกาลด้วยเทอญฯ
    ไฟล์แนบ
    ควีน.jpg 289K
  • ขอสำนึกคุณแด่แม่ผู้ให้และไม่มีวันหยุดครับ :o020:
  • พระคุณแม่ ไม่มีอะไรในโลกที่มาเทียบได้ แด่ผู้ป็นแม่ทุกๆคนอย่าได้มีโรคภัยไข้เจ็บ อยู่คู่ลูกหลานไปนานๆ
    :o040:
  • ดีใจและภูใจที่เกิดเป็นคนไทยคับขอให้แม่และพ่อมีสุขภาพแข็งแรงอยู่คู่ปวงชนชาวไทยนานๆคับ
    (*ส่วนตัวคับ*เกือบ3ปีแล้วที่ไม่ได้ไปหาแม่เลยไม่ใช่ไม่อยากไปนะแต่ผมไม่อยากให้แม่คิดมากและเป็นห่วงกับงานต่างๆที่ผมทำแต่ผมคิดว่าป๋าคงโทรหาและก็คุยกับแม่บ้างล่ะอีกทุกสิ่งทุกอย่างผมทำเพื่อเงินอย่างเดียว.ยกเว้นค้ายาเสพติดกับขโมยของ.สุดท้ายถึงยังงัยผมก็รักแม่สักวันผมต้องไปหาแม่แน่นอนคับขอเวลานิดเดียว)
  • ถ้าไม่เหมาะสมลบได้เลยคับป๋า
  • ตามสบายครับ เนื่องในโอกาสวันแม่ปีนี้ อยากให้ลูกๆทุกคน ได้แสดงถึงความรู้สึก แสดงถึงความรัก เกี่ยวกับแม่ได้เต็มที่ครับ ผมเชือว่ามีหลายคนที่ัรักแม่ บูชาแม่ แต่ไม่กล้าพูด ไม่กล้าแสดงออก ขอให้กระทู้นี้เป็นสื่อกลางแทนก็แล้วกันครับ
  • ขอให้แม่ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขทุกๆวัน :X
  • imageimage
    ขอพระองจงทรงพระเจริญ
    ไฟล์แนบ
    104.gif 74K
    K5845318-9.jpg 52K
  • ผมคนหนึ่งที่เห็นคุณมาร์ทไม่เคยลืม วันสำคัญตลอด ไม่ว่าวันพ่อ วันแม่ หรือวันอะไรก็แล้วแต่ที่เป็นวันสำคัญของไทยเราถือเป็นคนที่ยังคงความเป็นคนไทยที่ไม่ลืมบุญคุณของแผ่นดิน ผมว่าคุณมาร์ทคงจะเจริญต่อไปในภายภาคหน้าอีกเยอะเป็นแน่ เพราะคนเราไม่ลืมบุญคูณ ถือว่าดีมากครับ ตามความรู้สึกผม เราไม่ควรลืมความสำคัญเหล่านี้ ทำให้เราเกิดมามีแผ่นดินอาศัย มีที่อยู่ มีข้าวกิน ผมคนหนึ่งที่ปฎิบัติแบบนี้มาตลอดเช่นกันครับ ขอชมเชยจากใจจริงครับ
  • ถึงเมื่อก่อนจะแย่ให้แม่เห็น ่มาวันนี้ไม่แย่อย่างที่เคยเป็น และจะพยายามในสิ่งที่แม่เที่ยวกรวดเข็ญ เเละเป็นคนดีให้แม่ตลอดไป ตัวผมเองก็ผลัดพรากจากอ้อมกอดแม่มานานเเละครับพี่โจ้
    แต่ยังไงๆผมก็อยากพูดเสมอครับว่า..ผมรักแม่คร๊าบ ^___^

• ถึงแม้ตอนนี้แม่จะจากไปแล้ว แต่ยังระลึกถึงอยู่เสมอครับ
  • ต้องขอบคุณ คุณพิตบูล ทไวไลค์ ที่ช่วยทำแบนเนอร์ส่งมาให้ครับ :-D
  • รักอะไรก็ไม่เท่าเเม่รักเรา อยากบอกว่าผมรักเเม่ครับ
  • ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
  • ^:)^ ทรงพระเจริญ...คับ..
  • เชื่วว่าถ้าหลายๆคนได้ดูนิทานเรื่องนี้คงทำให้ทุกคนอยากจะรีบกลับบ้านไปกินข้าวกับแม่แล้วกอดแม่บอกรักแม่กันนะครับ
    :)
  • ทรงพระเจริญ

สมาชิกพิตบูลโซน

• ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
  • พระคุณแม่ยิ่งใหญ่หาใดเทียบมิอาจเปรียบแม้ภูผาชลาสินธุ์
    น้ำนมที่กลั่นให้ลูกได้ดื่มกินลูกถวิลถึงคุณค่าว่าอนันต์imageimage
    ไฟล์แนบ
    Moter400.jpg 36K
  • ขอให้คุณแม่ทุกๆท่านสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะครับ :036:
  • image
    ไฟล์แนบ
    310988.jpg 36K
  • ขอให้คุณแม่ทั้วประเทศไทยมีความสุขมากๆๆนะครับโดยเฉพาะแม่ผม
  • image
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

image
    และขอให้คุณแม่พี่น้องทุกท่านมีความสุขตลอดไป จาก 101 pitbull club
    ไฟล์แนบ
    images (5).jpg 10K
    ดาวน์โหลด.jpg 3K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    images (5) (1).jpg 10K
    ดาวน์โหลด.jpg 3K
  • รักเธอมันแย่ รักแม่ดีกว่า 555

• ผมก็เป็นอีกหนึ่งคนครับจนวันนี้อายุจะ 31 ปีธันวาคม ที่จะถึงนี้แล้วยังไม่เคยกราบเท้าแม่เลยครับแม้กระทั่งเข้าไปกอดแม่ก็ยังไม่กล้ารู้สึกว่าเหมือนมัน เก้ กังๆ เวลาที่จะทำ...วันนี้ได้โอกาสจากเวปพิตบูลโซนแห่งนี้ผมอยากจะบอกแม่ว่ารักแม่ครับถึงแม่วันนี้แม่กับผมอาจจะต้องอยุ่บ้านกันคนละหลังด้วยภาระและปัญหาในครอบครัวหลายๆอย่าง...ดีใจครับที่ได้เกิดมาเป็นลูกแม่..แม่คือทุกๆอย่าง...อยากขอโทษแม่ครับที่ผ่านมาผมอาจจะพูดจาไม่ดีกับแม่ซึ่งบางครั้งผมก็รู้สึกผิดทุกๆครั้งกับสิ่งที่ผมได้พูดและกระทำออกไปแต่ผมไม่กล้าจะไปขอโทษแม่กับสิ่งที่ผมได้ทำลงไป.....วันแม่ปีนี้ขอให้แม่มีสุขภาพแข็งแรงอยู่กับลูกๆไปนานๆแสนนาน....รักแม่ครับ
    ป,ล.รักแม่เสมอแต่ไม่ได้แสดงออก
    :o038:
  • ผมขอเป็นลูกของแม่ทุก ทุกชาตไป