ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • PITatHEART 4:47AM Permalink
    Hello again,
    I am free today, if it okay for me to go check out your brand new toy, would you mind :D
    Please, let me know if you okay
    Sorry for such a short notice and my language

ไปด้วยคนติดต่อได้ที่ใครครับ
  • ได้คับพี่ก้อง รับทราบ
  • ขอบคุณ guru พี่ก้อง พี่สู้ และ อาจาร์ยคิม ด้วยคับ 555
  • ติดต่อ...คุณก้องครับ 0856494433

kong26 สิงหาคม 22 Permalink
    0886353518 ผู้จัดการโอ๋ 0859693023พี่ส้ม

ข่าวดีมากๆที่คุณยุทธให้เกียรติมาร่วมฝึกซ้อม
    เป็นโอกาศของนักกีฬาหน้าใหม่ที่จะขอคำแนะนำและได้เทรนเนอร์ ซู้ดยอด :063:

ยิินดีต้อนรับ เพื่อนสมาชิก ที่รักในหมาพิตบูลทุกท่าน

ระหว่างนี้อยู่ในการดำเนินการ....
    เตรียมพร้อมยึดบ้านคุณก้องที่อยู่ใน กรมชลประทาน ใกล้แยกปากเกร็ด 555 :-))

เป็นศูนย์รวม กิจกรรมสำหรับผู้ที่รักในหมากิจกรรม กำลังจัดเตรียม เครื่องวิ่ง 2 ตัว
    เสาสปริงโพล และจุดเทคตัวกระโดดน้ำ ให้พร้อม สำหรับคนคอเดียวกัน....มามันส์ด้วยกัน

ต้องขอขอบคุณ เจ้าของบ้าน(เจ้าภาพตัวจริง)และเพื่อนๆน้องทุกท่าน
    ในความเสียสละ และ ร่วมแรง ร่วมใจ ร่วมสร้างความฝันให้เป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาครับ

ระหว่างนี้ยินดีต้อนรับทุกท่าน โดยไม่มีสังกัด ไม่แบ่งสี ไม่มีพวก มีแต่ "เรา" ครับ

• วันนี้ว่างนะเมื่อวานก็ว่าง
    I'm free today so if you want to come pls call me 0856494433 (kong)
  • PITatHEART เขาเคยพิมพ์ภาษาไทยมาแล้วนี่ คีย์บอด์ทภาษาไทยอาจเสียก็ได้
  • ดีใจครับมีคนสนใจร่วมกิจกรรมกับเราเพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน โทรหาคุณก้องก่อนเข้าไปได้เลยครับ
  • ให้ดูขาหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    538644_4254578719426_503557805_n.jpg 80K
  • เจ้าภาพยินดี เราก็ยินยอม พร้อมใจไปไปสนุกกัน :m56:

ดูเล็บโมโม่ดิแทบไม่มีเหลือเลย :o017:
  • เรียว ขาว สวย หมวยอึ๋ม จ๊าก!!!! ไม่ใช่

พี่ไม่ใช่กรูรู ความรู้ไม่แน่พอ แต่อย่างที่เคยคุยกัน
    ว่ายน้ำ เป็นวิธีการบำบัดอาการเจ็บและเป็นการออกกำลังที่มีความเสี่ยงน้อยที่สุด แต่ได้ประโยชน์มากที่สุด

เต้ย เอยพี่น้องโมโม่ คอกเดียวกันกำลัง จะโดนเจ้าของผลักไสไล่ส่งซะแว้วววว

image
    ไฟล์แนบ
    538683_459816600725970_2145568395_n.jpg 31K
  • รูป ฝ่าเท้า และ เล็บ "เจ้าผม"
    ตอนทีพี่ด้อยปัญญาบ้าพลังพาวิ่งลากยางตามปิกอัพ ความเร็ว 40กม/ชม ะยะทาง 4กม ฮ่า ฮ่า :-))

จัดหนักเกินเหตุ ยังกับฝึกทหารใหม่ คริ คริ
    image

เดินแทบไม่ได้ เท้าลงพื้นไม่ได้ สะดุดทุกครั้งเล็บหลุดไปหลายนิ้ว

แต่ขอให้เชื่อ พิตบูลมันใจสู้ไม่ออเสาะ พี่พาไปว่ายน้ำทุกวัน เช้า-เย็น ฉีดยาแก้อักเสบไปแค่เข็มเดียว
    หยอดเบตาดีน เช้า-เย็น ด้วยความสัตย์จริง ลองเองทำเอง

ไม่เกิน 2 อาทิตย์ วิ่งปร๋อเลยยย ถ้าให้แผลแห้งไวใช้ร่วมกับยาม่วง จะยิ่งแห้งเป็นสะเก็ดไว

สำหรับขาหลังโมโม่ที่เคยเจ็บ ก็น่าจะดีขึ้นตาม เห็นผลแน่นอน
    แต่ถ้าปล่อยไว้อาจเป็นพังผืออย่างคุณก้องว่าได้เลยยยยยยยย นะ -จะ-บอก -หั๊ย :o027:
    ไฟล์แนบ
    289011.jpg 103K
  • พี่สู้จะจัดเข้าสังกัดหรอ เอาเลยน้องหนับหนุน แม็กเวท จะไปไหนได้ นนท์เท่านัน 555555
  • โอ๊ย ! พูดไป เจมส์ ที่มีอยู่ยังเลี้ยงได้ไม่ดีเลย

เอามาทำลาก หรือ ให้มานั่งมองหน้าแบบ ปํ๊ปปี๊ อีกซักตัวดีน่าาาา 5555 :m86: :m86: :m86:
  • ขอบคุณคับพี่สู้ผมจะพยามยามเอามันลงนัำให้ได้
    พี่น้องโมโม่ใหญ่กว่าโมโม่อีก โดนทิ้งอีกแล้ว
  • ถ้าเอาลงน้ำไม่ได้จริงๆ เดินบนเครื่องวิ่งก็ได้นะครับ เอาแบบเดินช้าๆ ไม่ต้องปรับหนืด (เครื่องวิ่งเต้ยปรับได้ป่าวไม่รู้) :062:
  • ถูกอย่างที่คิมว่าใช้เดินครับ
  • ให้นิวเครียร์โดดก่อน แล้วปล่อยโมโม่โดด รับรองมันโดดแน่นอนเต้ย 555แต่ผูกเชือกคอยลากใว้อย่าให้มันเข้าใกล้กัน
  • ท่าให้นิวเครียร์โดดก่อนแล้วโมโม่ตาม อาจจะไม่ใช่นิวเครียร์ร้อยแผลก็ได้นะคับอาจจะเป็น นิวเครียร์ หมื่นแผล 55 (ขำๆๆนะคับ)
  • ทิ้งพี่น้องโมโม่ได้ไง เวณกรรมมีจริง
  • วันเสาร์นี้ใครเข้ามาซ้อมลากบ้างครับ
  • พี่ ตีตั๋ว โปรแกรมหน้า 7-8-9-10 ยาวเลยยยยยย
  • ใครอยากเจอ buffdog ตัวเป็นๆ วันเสาร์นี้ห้ามพลาด เจ้าของเขาบอกว่าจะเขามาเที่ยวกับพวกเรา image

มาดูกันครับ ว่ามันจะลากหรือไม่ลาก 555555555
    ไฟล์แนบ
    313711.jpg 198K
  • ใหญ่ดีเจมหมาตัวนี้ อยากเห็นๆ
  • เดี่ยวไปช่วยยกบล๊อกให้คับ
  • ลากไม่ลาก ไม่สำคัญ แค่เห็นตัวเป็นๆก็สุดยอดละ ชอบจริงๆเจ้าตัวนี้
  • สงสัยจะนักเลงมากๆๆๆๆๆๆ

ยังไม่ได้พูดอะไรเลย " ชี้หน้าเฉย " 555 :-))
  • ผมก็ว่างังแหละพี่สู้อยู่ดีๆๆ ชี้หน้าเฉย งงเลยตู5555 :-D
  • คุณ power_pit ระวังจะโดนข้อ ทรมาน สัตว์ นะคราบบบบบ.... :026: :024:

ถ้าพอมีเวลาว่าง ผมจะส่ง 3ตัวที่บ้านไปเข้าค่าย ด้วยนะครับ.. :032:
  • westman อิอิ "เลิกแล้วครับ เลิกทำอย่างนั้นแล้วครับ"

หลังจากได้รับคำแนะนำจาก อาจารย์หลายๆท่าน
    กำลังโมดิฟาย เจ้าผม ขึ้นมาใหม่ ขอเวลาซัก 1ปีคร๊าฟฟฟ เจอกันใหม่แน่นอน :m01: :m01: :m01:

ว่างๆแวะมาเยี่ยมเยียนกันนะครับ อยากเห็นหมาชีวะ ตัวเป็นๆๆ แต่......
    มา 3ตัว ขากลับ อาจไม่ครบ ถูกยึดไว้เป็นตัวประกัน กันบ้างนะครับ ขุมกำลังคุณภาพซะขนาด :063:
  • ว้าววว buffdog มาเยือนตัวเป็นๆ :021: วันเสาร์นี้เฮ้อออ :m70: (ไม่บอกก็คงรู้)

แถมคุณ westman จะพาขุมกำลังทั้ง3มาเยี่ยมอีก ฮ่าาาา :m56: วันไหนแจ้งให้ทราบด่วนผมเป็นอีแอบชอบเจ้า Charito อยุ่มากมานานแล้ว :006: เห็นว่าจะมีผลงานเร็วๆนี้ด้วยทำอะไรช่วงนี้กังวลใจจริงๆไม่รู้ว่าจะหาทางไหนพาทายาทขวัญใจตัวเองเข้าบ้านสักตัว คิดหนักจริงๆ :m50:
  • สวัสดีครับคุณ power_pit นี่เป็นแค่ การซ้อมเบาๆ ครับ

สักวันได้เจอกันที่สนาม แน่ครับ.. :-D

และ ขอบคุณครับ คุณ superkim ต้องรอทาง แม่หมาแจ้งมาก่อนครับ

ว่าติดหรือเปล่า ( แม่หมาสูงยาว สายเลือด จูล่ง ) ถ้าหลุดมาทาง เผือกๆ

กะว่าจะเก็บไว้เองครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    a001.jpg 127K
  • ไอ้ตัวนี้หน้าตามันน่ารักจังคับ
  • image

image

ย้ายกลับมาอยู่เพชรบุรีเลี้ยงลูกทุกวันไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าเวปเท่าไหร่ วันนี้พาเอพริ่วกลับมาเยี่ยมบ้านเก่าหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    ท่ายืน.JPG 241K
    SAM_0525.JPG 244K
  • ตัวนี้ขวัญใจผมเลยเต้ย ณ ตอนนี้ ตัวนี้ที่สุดแล้ว :033:

หายไปนานเลยนะครับ ถ้ากลับบ้านปากเกล็ดคุณตั้วอย่าลืมมาแวะเยี่ยมเยียนกันบ้างนะครับ (ชลประทานจังหวัดนนท์) :-D

APRIL โตเป็นหนุ่มใหญ่แล้ว สูงยาวสมส่วนแนว SPORT หนังบางกล้ามชัดเจนเลยครับ :063:
  • Bully max ของส่งมาถึงแล้วครับ พิเศษ 3 ขวด สำหรับ 3 เดือน ราคาปกติ 4,050 บาท ลดเหลือ 3,500 บาท ประหยัด 550 บาท ใครใช้อยู่ สั่งเลยครับ ประหยัดไปเยอะเลย
  • april เป็นตัวเมียครับพี่คิม อีกไม่นานฮีทจะมาแล้ว ตอนนี้กำัลังมองหาพ่อหมาอยู่ มีแนะนำบ้างมั้ยครับพี่ หรือพี่น้องชาวนนทบุรีท่านใดเปิดรับผสมบอกด้วยนะครับเผื่อเป็นอีกตัวเลือกหนึ่งถ้าผมถูกใจจะรีบติดต่อไปครับ ^^
  • พรุ่งนี้ใครไปบ้านพี่ก้องมั้งครับ ที่แน่ๆใครไปเจอ อาทแน่นอนครับ คน1 หมา2ตัวจ้า

บ้านพี่ก้องรับแขกทุกเสาร์เลย ดังใหญ่โตแล้วน่ะเรา เจ้าบ้านไม่เคยอยู่เลย555+

เราจะไปยึดบ้านพี่ก้องกัน

พี่สู้พาลูกรักที่บ้านมาลากได้แล้ว อย่าให้ต้องจิกบ่อยๆน่ะ รู้ไหมว่า น้องๆกลุ่มนนท์เค้าคิดถึง

:o019: :o019: :o019:
  • กลุ่มนนท์มีพ่อพันพร้อมๆก็สองตัวครับ ของพี่คิม เรดติวเตอร์ กับ บลูลี่ของพี่ก้องครับ วินเซนต์ หารูปดูก็ลองย้อนๆดูในกระทู้นี้แหละครับ เบอร์โทรทั้งสองท่านก็เช่นกัน
  • ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ :-D อาทิตย์หน้าผมคงว่างแล้ว
  • ต้องขออณุญาติพี่ๆๆทั้ง2ด้วยนะคับ ตัวนี้ติวเตอร์คับimageอีกรูปพี่วินเชนต์image
    ไฟล์แนบ
    297332.JPG 215K
    297489.JPG 159K
  • แหกๆๆๆ 555+ (หน้าแหกครับ) ขอโทษคุณตั้วด้วยนะครับ สงสัยดึกแล้วเลยมึนไปหน่อย 555+ (แถแสบหลังกันเลย) ส่วนพ่อพันธ์ที่คุณตั้วน่าจะสนใจ ของเราชาวนนท์คงมีเพียงตัวเดียวครับ แต่ยังละอ่อนเหลือเกินครับผม โมโม่ วัย10เดือนเศษเองครับ คงจะยังไม่เหมาะสมสักเท่าไรครับผม :033:

image

image
    ไฟล์แนบ
    314557.jpg 80K
    281308.jpg 155K
  • ไม่ไปไม่ว่าง มีนัด แอบซุ่มทำบางอย่างลับๆ ไม่บอกครับเดี๋ยวไม่เซอร์ไพรส์ 5555+ ลับลอง ถ้าเป็นไปตามที่คิดมันส์แน่ครับผม :o028:
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับตอนนี้ผมพยายามไล่ดูๆอยู่หลายตัวเหมือนกัน อย่างโมโม่ก็โดนใจครับแต่เสียดายอายุน้อยไปหน่อย ไว้อายุพร้อมเมื่อไหร่จะขอทาบทามให้สาวๆที่บ้านสักหน่อย จัดหล่อๆให้เค้าจะได้มีความสุข 555+ คิดเองเออเองจริงๆเลยผมเนี่ย ^^
  • image

คุณตั๊ว อย่าลืมของค่าย fighter2012 คุณเป้ล่ะ ผมว่าคุณตั๊วน่าจะรู้จัก เพื่อนทางคุณ noy_22

อยู่แถวบางใหญ่ เหมือนกันเลย อาทิตย์หน้าผมก็กะไว้ว่าจะเข้าไปเยี่ยมชมหมาบ้านนี้ซะหน่อย

สายเลือดแน่นๆอย่างใหญ่ทั้ง เจ้าซีเกมส์ และ เรดบิ๊ก ที่เอารูปลงไว้นี่ก็ 50กว่าโล ใหญ่ยาวสวย :063:
    ไฟล์แนบ
    314651.JPG 58K
  • ซ้อมกี่โมงครับ เดี๋ยวจะชแวบเข้าไปเที่ยวสักหน่อย พอดีผ่านไปแถวนั้นครับ เจอกัน บ่ายๆน่ะครับ
  • เวลาใกล้เคียงกันครับ เห็นน้องๆนัดกันไว้ ก่อนเที่ยงครับ...

อาทฝากเก็บเกียววิทยายุทธ จากคุณยุทธเผื่อพี่ และ ลอง วาซาบิ บูลลี่ลาก ซะด้วยนะคร๊าฟ

อาท เจมส์ จัดเต็ม :033: :062: :063:
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับเดี๋ยวต้องลองคุยกับพี่น้อยดูซะหน่อยแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • คุณ Hazal2d0uS ตัวนี้สายกัด 100% จมูกแดงด้วยใช่แนวเปล่าครับ มีใบเพด ADBAimage
    ไฟล์แนบ
    317927.jpg 84K
  • วันนี้ใครไปรับเครื่องวิ่งบ้านพี่นิรันทร์อ่ะคร๊าบบบ ช่วยโทรไปบอกพี่เขาหน่อยครับว่าจะไปกี่โมง
  • ของค่าย fighter2012 (ของเขาดีจริงครับ) :063: :033: