ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • image
    ผมแบ่งเบาภาระน้องแยมมาแล้ว 555+ กำลังซนเลยพี่ ไม่ต้องห่วงเรื่องนมครับ ผมอัดนมแพะ 555+
    ไฟล์แนบ
    298845_189178407881239_1705237410_n.jpg 79K
  • ได้เลยครับ น้องมากันเมื่อไรแจ้งมาจะได้นัด ๆ พวกมานั่งคุยกันครับ

แม็กหมาแดงมันดุหนา 555
  • ตัวนี้ไล่กัดเพื่อนๆเก่งมาก ชอบขู่ด้วยโตไปน่าจะเอเรื่อง... พี่กรได้เลยครับพี่!!!~ L-)
  • มันดุไม่เท่าแฟนผมหรอกพี่ :-)) :-)) :-))
  • แม็กหมาแดงระวังหมาวัดด้วยนะครับ
    :-)) :-)) :-))
  • แม็ก อย่าหาว่าพี่สอดเลยนะครับ...

ปัญหาคราวที่แล้ว เรายังไม่สามารถจัดการแก้ไขได้ด้วยตัวเราเอง

คราวนี้ขอให้ตั้งใจใส่ใจให้มากๆ ครับ "หมาสวยไม่สวยอยู่ที่หัวใจเรา"
    รักเค้าให้มากๆ ยังไงก็เป็นหมาที่เราตั้งใจรับเค้าเข้ามาเอง ...อย่าให้ปัญหามันเกิดซ้ำแล้วซ้ำเล่าครับน้อง

:033: :062: :033: :062: :033: :062: :033: :062: :o027: :o027: :o027: ^:)^
  • จัดไปหมาแดงพี่สนใจอยู่คอกนึงกำลังดูอยู่ชุดนี้ห้าสายเลือดถ้าสถานที่พร้อม เวลาพร้อม คนพร้อม จะจัดตามมาถ้าไม่หมดก่อนนะ :)
  • สู้ๆครับพี่ๆ เราเจ็บมาเยอะปวดมาเยอะ!!! เป้าหมายมีไว้พุ่งชน \m/
  • พุ่งชนไม่ไหว ประกันหมด 555

กับมาคุยกันเยอะ ๆ ครับ จะได้ไม่เหงา
  • ครับพี่chichi ผมจะไม่พาหมาย่างกรายเข้าไปในวัดอีกแล้วครับ เพื่อตัดปัญหา 55+
    ครับพี่power_pit ผมจะไม่ให้เกิดปัญหาอีกแน่นอนพี่ หรือถ้าเกิดผมจะไม่ทำให้ใครเดือดร้อนแน่นอนครับ
  • สู้เพื่อสิ่งที่เรารัก สู้ต่อไป "ไอ้มดแดง" 55 =D>
  • ใช่ ๆ สู้ ครับ พรุ่งนี้เต็มที่ เมืองทอง สู้ ๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับทุกๆท่านครับ..image
    ไฟล์แนบ
    314689.jpg 84K
  • สวัสดีครับ พี่เอ สงสัยมีพี่กับผม นั้นแหละ 5555

เรียน น้อง ๆ สระบุรี พี่ ๆ ไม่เกี่ยว เพราะคงไม่ต้องบอกกัน ใครเปิดอ่านเจอพี่ ๆ เขาสวัสดี ก็ควรจะสวัสดีตอบน่ะครับ พี่ ๆ เขาก็เข้ามาทักกันทุกวัน น่ะ ๆๆๆ บอร์ดจะได้ไม่เหงา ถือเป็นมารยาทแล้วกัน อิอิ ^:)^
  • สวัสดีครับพี่เอ เมื่อวานไปเที่ยวบ้านพี่หรั่งมาบรรยากาศสุดยอดเลยพี่เจ้าของบ้านเตรียมเครื่องดื่มไว้ให้แต่เสียดายที่เข้าพรรษา
  • สวัสดีทุกคนเช่นกันครับ คุณเอ คุณกรและทุกๆคน
  • คราฟสวัสดีคับพี่ๆทุกคนผมก็ยังอยู่ยังไม่หายไปไหน :013:
  • ปวดเก๋าจัง กินเหล้าเยอะจัดเฮ้อออ ขาลงช่วงนี้image
    ไฟล์แนบ
    O.jpg 49K
  • pit_pk เอาพ่อไอ้บู้มาลงทำไม ฮือ ๆๆๆๆ คิดถึงบู้
  • เงียบอีกแล้ว

pit_pk ไม่รับแดง ๆ ของน้องเอ๋ มาดูแลหน่อยหรือ
  • ทราบข่าวเรื่องน้องเอ๋แล้วพวกเราก็จะพยายามช่วยหาคนมาดูแลหมาแดงของน้องกันหน่อยนะครับ
  • มันโตแล้วดิพี่ พอดีน้องมันต้องใช้เงินด้วยครับ เอาใจช่วย เอ่โรงทออออออออออออimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 288K
  • สวัสดีครับพี่ๆ ผมขอเอาใจช่วยพี่เอ๋ด้วยคน!!!
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
  • สู้ๆครับพี่เอ๋ :)>-
  • หวัดดีทุกคับ....คุณเจ็กคับออกพรรษา..เจอกันคับ.... :o065:
  • ไปทำอะไรกันครับ จุ ๆๆๆๆ
  • ไปทำอะไรกันครับ จุ ๆๆๆๆ
  • มิตรภาพไม่มีพรมแดนครับ...สหายพิทสระบุรีทุกๆท่านครับ....หรั่งพี่ก็เข้าพรรษานะ..เหล้างด...เด็กของพี่กรไม่งด..5555
  • อ้าว ลืม ครับ พี่ ๆ นึกว่างดหมด 555
    image
    ไฟล์แนบ
    496581.jpg 77K
  • สวัสดีครับพี่ๆ!!!บ้านนี่เงียบจริงครับ เหงา!!! :-((
  • ทั้งเงียบ และ ทั้งเหงา จริง ๆๆ 555image
    ไฟล์แนบ
    196013_270291279747535_482895374_n.jpg 24K
  • ว่างัยจ๊ะ สระบุรี ทุกคน อุ้ย พี่หรั่งตาลุกเชียวimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 6K
  • สวัสดีคราฟพี่ๆ มารายงานตัวครับ ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลยครับผมพอดีได้งานทำแว้ว!!!!! :013:
  • ที่ไหนน้อง ดีใจด้วยครับ
    =D>
  • ดีใจด้วยครับแม็ค ว่าแต่ได้ที่ไหนครับไกลบ้านมั้ยครับ
  • ไม่ไกลคับพี่ที่สระบุรีเป็นบริษัทติดตั้งเครื่องกรองน้ำ เงินไม่เยอะเท่าไร่แต่ต้องไคว่คว้าไว้ก่อน555+
  • บุกเข้าไปยิงประตู บุกเข้าไปคว้าชัย เราไม่เคยกลัวใครสู้ ต่อไปสระบุรีเอฟซี อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    308502 (1).JPG 94K
  • ร่ม..นะ..กล้าๆ..ซื้อหน่อยนะ..คร้าบบบบบ...55555....เสี่ย..เต๋า... :-D
  • สวัสดีครับพี่เต๋า ขอต่อว่าหน่อยนะทำไมเอารูปนี้ลงเห็นมั้ยพี่หรั่งพาดพิงเรื่องขาร่มเลย 555 ออกพรรษาเจอกันครับพี่หรั่ง
  • สวัสดีค๊าบพี่ๆทุกท่าน "น้องให่มขอฝากตัวด้วยนะค๊าบ" (...พี่กร ผม"วิท"เองพี่)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1977.JPG 110K
    IMG_1976.JPG 158K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1977.JPG 110K
    IMG_1976.JPG 158K
  • สวัสดีครับท่านวิด
  • ดีคับ pit_pk พี่เต๋าไช่ปะค๊าบ
  • ใช่แล้ว pit_pk พี่เต๋า เอาของตัวเองมาลงบางซิ วิค
  • สวัสดีครับพี่ๆ สบายดีกันเปล่าครับนานๆมาทีตอนนี้ยุ่งๆเรื่องสัมภาษณ์ฝึกงานยุครับเลยไม่ค่อยได้เล่น...พี่กรเอาลูกหมามาโชว์หน่อยครับ!!!
  • ครับผม ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย น้องวิค จัดให้หน่อยครับ เด็ก
  • พี่กร เดียวอัปเดชมาไห้ดูนะค๊าบ ป.ล ตอนนี่่ดู น.ส. vintage ไปก่อนนะพี่...อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2047.JPG 96K