ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • อุ๊ย เสียตังค์ ไม่ว่าอะดิ แต่เสียหน้านี่ดิ มันรับไม่ได้ หมาไม่เดิน555 :-D ถาก ถางกันเข้าไป555
  • เห็นการซ้อมแล้ว งานนี้คงลากไม่ต่ำกว่า 10 รอบ นะทั่นปอม :-D
  • แข่งลากมาราธอนกันเลยดีมั๊ยพี่ท่าน555 ของชอบอยู่แล้ว :-D
  • เอาบรรยากาศการซ้อมมาราธอนมาฝาก :-D image
    ไฟล์แนบ
    315541[1].jpg 111K
  • ทีมล้านนามี ซูโม่ 29 กก อีกตัวนะครับใครยังไม่มีเบียร์กิน จับจองได้นะคร้าบบบ
  • ดาวรุ่งดวงใหม่...สนามนี้เกิดแน่..เจ้าซูโม่
  • พี่มาร์คครับ ตอนนี้เจ้ายักษ์ ปากบ่ได้ ไอบ่ดัง แล้วครับ ตั้งแต่งานที่เมืองทอง แต่งานนี้แล้วแต่ลูกพี่เค้าจะว่า แต่เจ็บบ่อยมากครับ หมามันจี๊ด วิ่งไล่หมาบ้านแถวนี้ตลอด แผลเก่ายังไม่หาย แผลใหม่มาอีกแล้ว ไอ้หมาบ้านก้อโง่ๆไม่รู้ว่าในร้านมีพิทบลู มาตลอดเลย ไอ้หมาเราก้อไล่ไม่ทันสักที ตอนไล่ไม่เท่าไร ตอนเบรคนี้ซิ ได้ทุกแผล ยาเหลืองต้องซื้อมาไว้รอ แต่จะทำเต็มที่เพื่อค่าน้ำมัน มันจะแพงเหมือนกันไหม ผมไม่คิดมากหรอกพี่ เพราะมันคือกีฬา แต่ซ้อมบาง ทายาบาง เจอกันวันงานนะครับ เคารพเหมือนเดิม คนเล็กหมาตัวใหญ่image
    ไฟล์แนบ
    220820121329.jpg 170K
  • ฮั่นแน่ท่านเอกซ์ มีปล่อยข่าวให้คู่ต่อสู้ประมาทด้วย แต่งานนี้รับรองไม่มีทิ้งถ้วยไว้อีสานแน่ๆ
  • จัดเต็มทุกครั้งงานนี้ภาวนาขอให้เดิน....จิงๆimage
    ไฟล์แนบ
    zumo pull3.jpg 10K
  • ของแท้ครับท่านพี่มาร์ค เมื่อคืนได้มาหนึ่งแผล image
    ไฟล์แนบ
    170620121151.jpg 177K
  • โห โซ่พวงขนาดนี้เลยหรือ น่ากลัวจริงๆ
  • ชุดเล็ก ชุดใหญ่ 70 kg.
  • ป๊าด!!!! 70 โล
  • โอเคครับพี่ปอม รับทราบครับ
    -ไม่เป็นไรครับพี่มาร์ค ทางสนามเราจัดให้คับ สำหรับกราม......อยากให้ลากหลายๆๆรอบได้ครับ ปธ.หนุ่มรับทราบนะกครับ เริ่มตั้งแต่ 100 กก. เป็นต้นไปเลยครับ ให้กราม.....ล๊อก ได้สัก7 เที่ยว ถือว่าโอเคแล้วครับ (55555555เพิ่ม นน.รอบละ 100 กก. 7รอบ ก็ 700 กก. ฮิ้วๆๆ)
  • พี่หนุ่ม พี่มาร์ค มาเฟีย พี่ lamphum

ไหนๆ ผมก็ตั้งใจจะไปช่วยงานแล้ว ผมจะเตรียมเบียร์ลาวไป 3-4 ลัง แล้วแต่รถจะขนได้นะพี่ ค่าเบียร์ผมทั้งหมด ผมขอมอบให้กับทีมงานผู้จัดนะครับ (ลังละ 400 บาทเอง)

พี่มาร์ค มาเฟีย ครับ ไหนๆ ผมก็ถือหาง jetdo แล้ว ขอถือหาง น้องพลอย ของพี่หนุ่ม เบียร์ลาว อีก 1 ลังนะครับ

เชียร์จะครบทีมอีสานแล้ว ขาดแต่ขอนแก่น ร้อยเอ็ด โชว์ตัวมาเลยครับ ผมถือหางหมด แต่ต้องจับกับ พี่มาร์ค มาเฟีย นะครับ เบียร์ลาว จังหวัดละ 1 ลัง (เป็นสปอร์ตเซอร์ให้เค้าหมด เพราะพิตบูลของตัวเองอีกนานกว่าจะได้ลาก 555)

ไม่ได้จัดมากไปใช่มั้ยครับพี่หนุ่ม ผมมีความคิดเห็นเหมือนพี่มาร์คครับ ต้องการความสนุกสนาน และลดค่าใช้จ่ายเรื่องเครื่องดื่มของผู้จัด นะครับ

นัท
  • พี่มาร์ค มาเฟีย พี่หนุ่ม พี่ไพฑูรย์ และสมาชิกทุกท่าน

เรื่องทริปเวียงจันทน์ วันที่ 30/09/2012 ผมได้แจ้งให้ทราบเบื้องต้น ของเอกสารรถยนต์ และบุคคล ไปแล้วนะครับ วันนี้จะเป็นเอกสารของ พิตบูล ที่ต้องการเดินทางติดตามไปด้วย เอกสารมีดังนี้ (เฉพาะฝั่งไทย ฝั่งลาวจะแจ้งอีกทีนะครับ)

1.ประวัติการฉีดวัคซีน ของสุนัข (วันเดินทางต้องนำเอกสารจริงมาด้วยนะครับ)
    2.บัตรประจำตัวเจ้าของสุนัข
    3.สำเนาทะเบียนบ้านของเจ้าของสุนัข
    4.ค่าธรรมเนียม ตัวละ 50 บาท

แต่วันเดินทางเป็นวันอาทิตย์ที่ 30/09/2012 สถานที่ทำเอกสารปิดครับ เลยจะรบกวน ท่านสมาชิกที่ต้องการเดินทางในทริปนี้ ช่วยแจ้งและส่งเอกสารมาที่ e-mail: npsc02@hotmail.com ครับ เพราะผมต้องการทราบจำนวนที่แน่นอนครับ จะได้ไปขอใบอนุญาติกับ สปป.ลาว ต่อไปครับ

นัท
  • image

สวัสดีแฟนๆพิทบูลทุกท่านครับ

ท่านประธานเราออกตัวแรง น้องพลอยปะทะเดอะบลูตัส สุดยอดครับ

น้องพลอยสู้ๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0535.jpg 62K
  • ดูความตั้งใจของนัทแล้ว พี่ขอบคุณมากครับ เอาไงครับพี่มาร์ค ใจจริงก็อยากไปแต่ดูด้านเอกสารถ้าเอาหมาไปด้วยนี่ ผมยังไม่ค่อยพร้อมเท่าไหร่ แต่ถ้าคนเป็นๆๆไปแบบไม่มีหมานี่ มันสะดวกโยธินอยู่แล้ว เอายังไงครับ เอาหมามารวมกันไว้ที่บ้านผม แล้วเราไปเฉพาะคนเป็นๆๆก่อนดีกว่าไหมครับ ถ้าค้างโน้นคืนหนึ่ง ก็ให้หมาอดอาหารหนึ่งมื้อ แต่ถ้าเย็นๆๆกลับ มาโซ่ยต่อที่อุดร ราตรีที่อุดรเป็นไงครับ ขอความเห็นนะครับ
  • ท่าน ปธ.หนุ่ม ออกตัวแรงส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงละ หรือว่าเชื่อในพลอย ระวังนะพลอยน้ำตาร่วงอยู่แม๊บๆๆนะ 555555บูลตัส เอย ยักษ์เอย ของเขาดีของเขาแรงจริงนะครับ หรือว่าอุปสรรคมีไว้พุ่งชนครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ก็อยากไปเที่ยวเวียงจันทน์ดูสักคืนจริงๆนะ แต่มันติดตรงหมานี่ละครับ เอกสารคน เอกสารรถ เอกสารหมา แถมเจอวันอาทิตย์อีก ไม่รู้ใครจะไปบ้างด้วย ต้องขอรวบรวมคนที่ไปแน่ๆก่อนดีกว่าครับ
  • นั่นดิครับ เอาไง เอากัน (5555เรื่องไปลาวนะครับ)
  • พีมาร์ค มาเฟีย พี่ไพฑูรย์

เอาไงเอากันครับพี่ ผมสะดวกโยธิน อยู่แล้วครับ จะมาเฉพาะคน หรือจะเอารถมาด้วย เอาพิต มาด้วยไม่มีปัญหาครับ (จากการได้สอบถามพี่ๆ ที่ด่านแล้วครับ ประสบการณ์ข้ามด่าน หนองคาย-เวียงจันทน์ 5 ปี อาทิตย์ละ 3 วันอย่างต่ำ ไม่ได้โม้นะครับ) พร้อมประสานงานให้เต็มที่ครับ (ไปอเมริกายังยากกว่าเยอะเลยครับพี่มาร์ค)

นัท
  • ไหนๆทางพี่ใหญ่ทางนอร์ทเปิดมาแล้วท่านเฉินหลงMK........คีย์ล่า..... สนใจจับกับ ZUMO น้องใหม่ของทางพิทบลูนอร์ทสักลังไหมครับอยากหาประสบการ์ณบ้าง :-D
  • โอ้โห..............ขอบคุณเบียร์ลาว แซ่บๆ นะครับคุณนัท เป็นความหมายที่ดีมากๆครับ เยี่ยมมากพันธมิตรอีสานทีม

อีสานกับลาวนั้นก็คืออ้ายน้องกันอยู่แล้วครับ ซ่ำ-บาย-ใจ๋ ขอบคุณอีกครั้งครับด้วยความนับถือ :039:

ปล.ของร้อยเอ็ดทีมยังไม่พร้อมเอาใว้สนามหน้าดีกว่า ขอเป็นยโสธรทีม ดีกว่าครับ หรือ เลยทีม ก็ได้ครับ อิ อิ

เจอร์เก้น = ยโสธรทีม , ยักษ์ และ คัตเตอร์ = เลยทีมครับ คุณนัท หาคู่จับได้เลยครับ
  • สรุป พี่ไปครับ น่าจะสองคนกับ พี่อู๊ด ดีวัน ส่วนหมาขอคิดดูก่อน อยากพาเดอะกรามไปเที่ยวต่างประเทศเหมือนกัน ไปถ่ายรูปมาโชว์ 555 แต่ถ้าไม่สะดวกอาจจะฝากน้องๆนำกลับมาก่อน
  • โอเคเลยครับท่านเบียร์ คีย์ล่า VS ZUMO เป็น " สิงห์ " 1 ลัง นะครับ ผมขอเป็นสปอนเซอร์เองครับ

แต่ว่า ซูโม้หนัก 29 กก. แต่ คีย์ล่าหนัก 33 กก. จะเล่นแบบไหนดีครับท่านเบียร์ แบบแม๊กเวท หรือ เบสอินโชว์ ดีครับ
  • พี่หนุ่ม

ถ้าร้อยเอ็ดไม่พร้อม ไม่เป็นไรครับพี่ ยโสฯ ก็ได้พี่ แล้วขอนแก่นหล่ะครับ (พ่อยกมาเองเลยเนี้ยเรา ยกลังเบียร์พร้อมเสริฟ) แจ้งทราบด้วย

นัท
  • เรื่องไปลาวผมว่าน่าสนุกดีครับ แต่งวดนี้กระผมคงยังไม่พร้อมครับ ขอเว้นวรรคก่อนครับ

ขอให้เดินไปเที่ยวให้สนุกและปลอดภัยกันทุกๆท่านนะครับ :039:
  • พี่มาร์ค มาเฟีย และสมาชิกทุกท่น

พี่มาร์ค มาเฟีย ขอบคุณครับที่ยืนยันว่ามาเที่ยวเวียงจันทน์แน่นอน แล้วสมาชิกท่านอื่นๆ หล่ะครับ สนใจทริปนี้แจ้งทราบด้วยนะครับ เพราะจะได้จัดที่พัก แจ่มๆ ไว้ให้ครับ

นัท
  • ขอนแก่นทีม ก็เล่นได้ครับ มี " ทาโล่ " ของน้องพอลล่า ครับ จัดได้เลย
  • พี่หนุ่ม

จัดไปเลยครับผม พร้อมสนับสนุนครับ ส่วนเรื่องทริป ไม่มาไม่เป็นไรครับพี่ โอกาสหน้ายังมีครับ

นัท
  • โอเคเลยครับท่านเบียร์ คีย์ล่า VS ZUMO เป็น " สิงห์ " 1 ลัง นะครับ ผมขอเป็นสปอนเซอร์เองครับ

แต่ว่า ซูโม้หนัก 29 กก. แต่ คีย์ล่าหนัก 33 กก. จะเล่นแบบไหนดีครับท่านเบียร์ แบบแม๊กเวท หรือ เบสอินโชว์ ดีครับ

ขอเป็นเบสอินโชว์....ครับท่าน ปธ.หนุ่ม :-D
  • มันส์กันใหญ่เลย สงสัยลุยเดี่ยวงานนี้

พ่วงบาเล่ย์สักตัวไหม ท่านทั้ง 2
  • บาเลย์ต่อให้ผมสักร้อยได้ไหมครับ....ในฐานะหมาประสปการ์ณเจนสนามเสมอเป็นบาเลย์แพ้ผม
    นอกรอบนะห้าร้อยบาทครับท่าน..จะว่ายังไง
  • หมาเล็กกว่าต่อให้ เมีย ด่าหูฉี่แน่ :-))
  • อยากไปดูจังเลย ดูที่เมื่องทองยังคิดว่าอยากให้จัดอีก ชอบของคุณอาไพทูลย์มากเลยค่ะ
  • อยากไปดูจังเลย ดูที่เมื่องทองยังคิดว่าอยากให้จัดอีก ชอบของคุณอาไพทูลย์มากเลยค่ะ

-ขอบคุณมากครับผม ยังไงมีเวลาว่างๆๆก็มาเที่ยว มาชม มาเชียร์อีกครั้งนะครับ ที่ขอนแก่น งานนี้ทุ่กอย่างเลี้ยงรับรองเพียบครับ
  • อาครับสนามนื้โกโก้ไม่ติด 1 ใน 3 เลยเหรอครับ อย่าพึ่งฟันธง วันแข่งอาจลากน้ำหนักได้เท่าเจ็ทโด้ก็ได้นะครับ

เพื่อฟลุกกร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ แค่มันเดินผมก็ดีใจแล้ว

ใครแพ้โกโก้ต้องพิจารณาตัวเองด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    315633.bmp 245K
  • พี่ยุทธครับ

ของเรามี 3 คน 4 ตัวนะครับ สวัสดี,บิ๊กกลัฟ,บาเลย์,คีย์ล่า แบบเบส

ใครแพ้เสริฟผู้ชนะตลอดงาน (เราเล่นแบบกะชับมิตร อย่าลืมเตรียมทักซิโด้มาด้วยนะครับ5555) รักนะจุ๊บๆ
  • ว้าวๆๆๆโกโก้ เพิ่งเข้าสนามแรก อาว่าอย่างเพิ่งเลย เด๋วแตกตื่นกันหมด แต่สนามหน้าไม่แน่อาจจัดที่ว่างให้จากสอง ถึง สาม พอมีลุ้น ส่วนหนึ่งเดี่ยวเจ๊ทโด้ยังอยู่อีกอย่างน้องหนึ่งปีครับ555555555555
  • เยี่ยมมาก เฉิน นี่แหละ สิงห์นักลาก
  • โกโก้ โกโก้ โกโก้ :039:
  • เบียร์...เอาเจ้าซูโม่ ไปร่วมสนุกกับเขาหน่อยดิ :-D
  • ซูโม่เด็กตัวน้อยๆ หาคู่ประกบอยู่นะครับ
  • ครับพี่สรร

เอาเป็นว่ารอเล่นในรุ่นเดียวกันเลยดีกว่าครับท่าน ปธ.หนุ่ม....รออยู่ครับเล่นกันหนุกๆพอ
    เล่นแบบแม็กเลยล่ะกันขอให้อยู่ในรุ่นเดียวกัน...ขอเป็นสีสันบ้าง :-D
  • สวัสดีครับทุกท่าน

เน็ตเสียมาอาทิตย์กว่า เพิ่งจะเล่นได้นี่แหละครับ

ถึงท่าน PITatHEART

ตามที่ท่านเสนอมา เจ็ทโด้ บารอน และ ออฟติมัต 3เส้า ตัวละหมื่น นั้น......

เจ็ดโด้มีให้ตามคำขอครับ 1 หมื่นบาท

บารอน ไม่พร้อม แต่ผมมีข้อเสนอให้ใหม่

"ทาโล่" ของน้องพอลล่าอยู่รุ่นเดียวกันด้วย

ผมและน้องๆ "อิสานทีม" พร้อมจะลงขันสู้ครับ

ไม่ทราบว่าท่านจะสนใจหรือไม่ แต่......ตัวนี้ต้องมากกว่าหมื่นครับ....

ส่วนจะว่ากันที่เท่าไหร่ ขอเป็นหลังไมด์ครับ ....ออกอากาศไม่เหมาะเท่าไหร่ครับ

เบอร์โทร.ผม 081-2621846 ครับ
  • เดี๋ยวโทไปคับ
  • พูม่ามี1หมืนครับ ร่วมรบ2-3-4 เส้า..
  • พูม่า..ขอถอนตัวนะครับ ไม่ไหว ๆ ไปสนุกช่วยค่าเบียร์เจ้าภาพก็พอนะครับ :)
  • เฮ๊ย!! พี่ฝ่อนี่หว่า.. สยองก๋อย อิอิ