ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • พี่เล็ก่ครับ เด่อะดุ๊กมีดีอีกอย่าง คือสับขาหลอกเป็นแค่นั้นเองฮึ๊งๆๆ
  • งานนี้ นน.28.1-32 อาจจะมีแชมป์ตัวใหม่ฮ่าๆๆคาดว่าๆๆ
  • image

ชั่งเมื่อเช้า 29.5 ไม่รู้ว่าวันงานจะลดลงเหลือเท่าไร
  • วันงานขึ้นมาหน่อยน่า สัก36.1 ก็พอได้อยู่ด้วยกันละ หรือไม่ เหลืออีหนึ่งวัน งดน้ำ อาหาร ไอ้โด้ ให้ลงไปที่ 29.5 ได้ป่ะหนอโด้
  • โห พี่นี่ก็อัดกันสุดๆแล้ว แต่บารอนน่าจะอยู่พิกัดเดียวกับเจ็ทโด้นะ ล่าสุดชั่งได้ 36 นิดๆแล้ว หวังว่าวันงานจะไม่หล่นลงมาอีก
  • งับๆๆงับๆๆๆๆแซบๆๆๆๆบารอน ขนมกรอบๆๆๆอีกชิ้น บันใดขั้นที่หนึ่งของเจ็ทโด้ก้าวขึ้นไปยืนแท่น นัมเบอร์วัน ฮิฮิฮิ มาๆๆๆๆๆพี่บา.......
  • อย่าประมาทม้าหนุ่มนะพี่ น้ำตาตกเอาง่ายๆ เพราะก่อนไปทดสอบครั้งสุดท้าย 1,900 ยังสบายๆ ปล่อยมือเป็นออกไม่มีหอน 555
    ดังนั้นที่เหลือไปลุ้นเอาหน้างานแล้ว 555
  • พี่มาร์ค พี่ๆน้องๆกลุ่มยังเติร์ก พี่น้องทีมเหนือ และพี่ๆน้องๆ สิงห์นักลากจากแดนไกลที่รักและเคารพทุกท่านครับ ทราบว่าคณะของพวกท่าน ออกเดินทางและเข้าขอนแก่นกันในวันพรุ่งนี้ (28 ก.ย.) กันบ้างก็มี และขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั่วแค้วนแดนไทย และทั่วแคว้นดินแดนอิสาน จงคุ้มครองปกปักรักษา ขอให้ทุ่นท่าน ทุกคณะ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ ด้วยรักและห่วงใย ครับ
    อาทูลศรี (เจ๊ทโด้อุดรครับ)image
    ไฟล์แนบ
    doแจมยังเตอร์ก.jpg 186K
  • ผู้นำทางเหนือimage
    ไฟล์แนบ
    Soom-do-san.jpg 172K
  • ถนอมตัวหน่อยนะครับ เด๋วไข่ก่อน งานโชว์ตัว 500 กก.อาจจะหวืดโชว์ก่อนนะพี่กราม.........(กามล๊อก)ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    1mak-toon-haiy.jpg 177K
  • คอนหวันมาด้วยมะนี่image
    ไฟล์แนบ
    chitchenkonvun.jpg 186K
  • และที่สำคัญ หนูอิ๊ง เตรียม เคเอฟซีไว้ได้เลย พี่สมพงษ์ เปย์ชัวร์ 55555555555image
    ภาพนี้อมตะจริงๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 163K
  • ห่วงจริงนะสาวๆพี่เรา ถ้าน้องอิงอยากกินไก่ผมพาไปเองก็ได้มั้ง อิอิ
  • โอ่วไม่ๆๆๆๆๆไม่ได้คับ กรามล๊อก ไม่ชนะเจ๊ทโด้ แล้วจาพาปายด้ายยางงาย ๆๆๆๆๆๆ ผ่านเจ๊ทโด้ก่อนเด่อะกราม 5555555
  • เดินทาง โดยสวัสดิภาพ ทุกท่านครับ :)

image

พร้อมเดินทาง
    ไฟล์แนบ
    T SHIRT 03.jpg 102K
  • ว๊าววว เช้านี้แล้วสินะ หนึ่งคน หนึ่งหมา จะออกเดินทางไกลไปตามล่าความฝัน อิอิ
  • พี่มาร์ค และท่านสมาชิก

วันนี้ทั้งพี่มาร์ค และสมาชิกบางท่านเริ่มออกเดินทาง สู่เมืองดอกคูณ เสียงแคน กันแล้ว ขอให้สิ่งศักดิโปรดช่วยปกปักรักษา เดินทางโดยสวัสดิภาพ ถึงที่หมายโดยปลอดภัย ปราศจากภัยอันตรายใดๆ ด้วยครับ สาธุ

นัท
  • เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ จะรอฟังผลและรูปภาพสวยๆจากเพื่อนๆครับ
  • ขอให้ทีมงานทุกๆท่าน เดินทางมาถึงจังหวัดขอนแก่น โดยปลอดภัยครับ