ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • พี่อาทิตย์คับ.............ฟิตมาตั้งเกือบ 2 เดือน เมื่อก่อนฟิตหมากัดยังไม่เคยทำขนาดนี้เลย ตอนนี้ตัวไหนก็สู้ๆๆอีสานทีมซะอย่างฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06178.JPG 139K
  • วิธีการเช็ดเนื้อเช็ดตัวของบิ๊กกลั๊บแน่นอนจริง เสียวว๊อยๆๆๆๆๆ
  • กล้ามสวยจัง 2ตัวนี้
  • ไปขอนแก่นเที่ยวนี้ ยอมรับว่าหนักใจจริงๆ มันเป็นศึกที่หนักมาก มีหมูให้เคี้ยวตัวเดียว หมูชื่อโด้ อิอิ :-D
  • ใครแพ้ จิ๊บกาแฟรอ ผู้ชนะเขาจะล้างเหงื่อ55555555555555เข้าที่ดีนะ แต่อดสงสาร บารอนมะได้ หนูถูกพ่อจัดทรง ลงเจอใครไม่ว่า แต่ดันมาเจอหมาบ๊องๆๆทำเหมือนจะนอนคาราง แต่ไหนได้ซุ่มไว้กินไก่อ่อน บารอนจอดสนิท ส่วนตัวน้องนักแสดงหนัง สายลากหลากสียังกะแท๊กซี่มิเตอร์ ถ้างานนี้ผ่านน้ำหนักบังคับได้ แสดงว่าซ้อมมาจริง :X
  • โด้ครับโด้ เวลาของเธอหมดแล้วววววimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0110.JPG 214K
  • 555555555555ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ image
    ไฟล์แนบ
    do19สคVigo.JPG 279K
  • คู่นี้หมาสูสีกันนะครับ ส่วนคนให้อาทูลศรี หล่อกว่านิดนึ่ง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    Soom-do-san.jpg 172K
  • กับพูม่า รู้จักกันมาสามสนามแล้ว สนามนี้ (29 ก.ย.)สนามที่สี่ (1.เมื่อ 1ก.ค.54 2.เมื่อ 10 ธ.ค.54 3.เมื่อ 30 มิ.ย.55 แต่แพ้พี่สันต์ทุกสนาม เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแพ้แม่ยกครับ)
  • จริงด้วยอาทลูหล่อกว่านิด5555 พึ่งรู้ว่าทำไมสาวขอนแก่น ยังบ่อมีมีแฟนบ้านแดนอิสาน5555

• พี่สมพงษ์เอา BigC คู่แข่ง Hero มา Update ให้ชมเป็นขวัญตาหน่อยพี่ งานเมืองทองผมไม่ได้ไปชม ติดอะไรหลาย ๆ อย่าง

Red_Dog Mk-Team
  • หมาใหญ่ มันส์ กันดีแท้ :022: อิจฉา ๆ

• image

หนุ่มน้อยวัยละอ่อน เดอะกรามเทพ หนึ่งตัน ผ่านไม่ผ่าน เอิ๊กๆๆๆ

• 1 ตัน ผ่านสบาย :)
  • ฝนทุกวันเลยครับ555image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0151.JPG 163K
  • ช่ายยยเลย ฝนตกอีกแล้ว เซ็งจริงๆ จะพาเดอะกรามเทพออกไปยืดเส้นยืดสายเสียหน่อย ต้องงดอีก
  • 1 ตัน ไม่ผ่าน รออีกสนามหน้าอาจจะ ผ่าน แต่ปีหน้าผ่าน5555555555555
  • โกอินเตอร์แล้วจ้า เจ้าสิงหาและหนูมะลิ ขอให้โชคดีนะครับ ว่างๆก็อัพเดทให้ชมบ้างนะครับพี่นัท
    อีก8เดือน พบในสนามลากน้ำหนักนะครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5863.JPG 101K
  • เมื่อไหร่จะถึงวันแข่ง ฟิตจนหมาผอมหมดแล้ว มันเลยสิป่วยก่อน
    ทุกวันนี้ไม่รู้จะเล่นอะไรกับมันละ ฮ่าๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5929.JPG 137K
    DSCN5927.JPG 131K
  • เมื่อไหร่จะถึงวันแข่ง ฟิตจนหมาผอมหมดแล้ว มันเลยสิป่วยก่อน
    ทุกวันนี้ไม่รู้จะเล่นอะไรกับมันละ ฮ่าๆๆๆ

กล้ามเนื้อมันสวยจริงๆ :063:
  • กล้ามสวยมาก ยอมรับเลยครับ :063:
  • ไอ้อามนี้มันเก่งจริงๆ จากหมาอ้วนๆ เหมือนหมู ทำจนเห็นกล้ามเนื้อ สวยติดใจจริงๆ =D>
  • ขอบคุณครับ...

ขึ้นอยู่กับบรรพบุรุษ80-90% นอกนั้นอยู่ที่อาหารและการออกกำลังกายครับเสี่ยอู๋
    ว่างๆลองจัดบักคัตเตอร์ดูเด้อ จิ๊บๆ

ปล.ถึงน้องชบาแก้วจะเป็นโรคนมยาน แต่หนูก็ยังฟิตเปรี๊ยยย อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5869.JPG 139K
  • กล้าม ขนาดนี้ไม่ได้ 2 ตัน จับส่งเวียดนามโลดดดดดดดดดดดด
  • หมามันผอมครับพี่ มันมีแรงลากถึงตันนึงก็สุดยอดแล้ว
  • แหนมซี่โครงบักข้าวปุ้นทอด 1 จาน เบียร์สิงห์ 1 ลัง ลงบัญชีเสี่ยอู๋ 555++ :-))
  • 5555 จัดไปท่านพี่ แต่ขอเล่นเอาเจอร์เก้น ขาหร่อยก่อนเด้อ ถึงจะยอมเสีย แบบว่าเอาจนนำ้ลายเหนียวก่อนค่อยจิบเบียร์ เด้ออ้ายเด้อ
  • เอาภาพมาให้เจอร์เก้น รู้ว่าต้องลงซ้อมเพิ่มอีกเยอะๆๆครับ อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 67K
    ซ2.jpg 106K
  • 555++ อันนิฮูปเก่าตั๊วนิ กินปลาหลายยูน้องอู๋สุดที่รัก ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • เอาภาพมาขู่แล้วยังไม่กลัวอีก งั้นเอาไว้เจอของจริงกันวันที่ 29 เลยกัน นะครับท่านพี่ 5555 (ไม่มีหลงกลเลยนะครับ)
  • น้องอาร์ม และพี่ๆ รวมทั้งท่านสมาชิก

ต้องขอบคุณสำหรับลูกๆ ของ พ่อข้าวปุ้น+แม่ชบาแก้ว นะครับ จากเหตุการณ์เมื่อวานนี้ คงทำให้น้องอาร์มสับสนนิสสสสสหน่อย เนื่องจาก พี่และผบ.เข้าใจกันผิดอ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ แต่ไม่เป็นไรครับ การเดินทางก็ถึงโดยสวัสดิ์ภาพครับ

ก้าวที่เหยียบแผ่นดินลาวครั้งแรก และบ้านใหม่
    image

เหนื่อยจากการเดินทางเลยหลับซะ
    image

จะเอาเข้ากล่องก็ไม่ยอมจะนอนตรงนี้อ่ะ ซ้ายมะลิ ขวาสิงหา ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    160912_01.jpg 45K
    160912_02.jpg 51K
    160912_03.jpg 48K
  • ว้าวยินดีด้วย 2ตัวเลย
  • เตรียมไว้สกัดความแรงเดอะกรามเทพแน่ๆ

• พี่มาร์ค lamphun natto

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่เป็นส่วนหนึ่งในการเลี้ยงพวกเค้าครับ รวมทั้งข้อมูลเนื้อหาประโยชน์สำคัญ ในการดูแล ตลอดจนการฝึก พิตบูล

พี่มาร์ค ครับ ก็พ่อของ มะลิ+สิงห์หา นี่แหล่ะครับ (เจ้าข้าวปุ้น) มาที่เวียงจันทน์ แล้วใครๆ ก็คิดว่า กรามเทพ มาเยือน (ตัวที่พี่ชมว่า กล้ามสวยอ่ะครับ) ผมและพี่ไพรฑูลย์ ถึงกลับยอมเลยครับ เรื่องกระแสของ กรามเทพ เนี้ยย

พี่lamphun อีก 10 เดือน คงได้ประกาศศักดา ตัวแทน พิตบูลเวียงจันทน์ แน่ๆ ครับ

แต่เดี๋ยวจะลืม
    พี่มาร์ค มีวางเบียร์ลาว 1 ลัง
    พี่lamphun ก็มีวางเบียร์ลาว 1 ลัง เช่นกันนะครับ

นัท
  • ยินดีด้วยครับคุณนัทและ ท่าน ผบ. อิ อิ

ไปถึงบ้านใหม่แล้วนะ สิงหา และ มะลิ เอาใจช่วยและรอชมผลงานนะครับ อีก 10 ข้างหน้า =D>
  • โห..................น้องอาร์ม บักข้าวปุ้น กับ นางชะบา นิ มันสร้างกล้ามเนื้อได้ดีจริงๆ

แต่แค่กล้ามสวยอย่างเดียว ไม่กลัวครับ อิ อิ เดี๋ยว สไปร์เดอร์ จัดให้แล้วข้าวปุ้นจะได้รู้ถึงความน่าสะพรึงกลัว

เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ..........................................( ไม่ต้องถึงมือพ่อมัน )
  • พี่มาร์คครับ ผมขอเสนอ " โปรลิศ VS ลิลลี่ " เบียร์สิงห์ 1 ลัง ครับ โอเคมั้ยครับ ( สนามที่แล้วโปรลิศแพ้ครับ )

:039: ................................................ =D> ................................................... :039:
  • พี่สันต์ , พี่สมพงษ์ ครับ สนามนี้ พูม่า ดูดีขึ้นเยอะเลยนะครับ แต่ บิ๊กซี นิสิ ....................( เติมเอาเองคำในช่องว่าง )

งานนี้ น้องบอยบอกว่า " ฮีโร๋ " มาแรงส์นะครับ................................แค่กระแอมหน่อยก็เดินแล้วครับ ;-)

ปล.มีใครสนใจจับกับ เดอะจิมมี่ พิกัด 35 กก. บ้างมั้ยครับ สิงห์ 1 ลัง
  • บรรดาลูกๆทั้ง 3 ตัว ของท่านอุทัยmk นิสิครับ สุดยอดแล้ว หมาอะไรก็ไม่รู้ครับ เดินอย่างเดียว เจ้าของแทบไม่ต้องทำอะไรเลย

ใครอยากรู้ต้องมาดูที่วันงานนะครับ ขอบอก กล้ามแทบแตกทุกตัวเลย สวัสดี , บิ๊กกั๊ป , ใบหยก เชื่อขนมกินได้เลย :063: :063:
  • num_mk ห้องพักยังมีว่างไหมครับรบกวนด้วยครับ
  • น้องอู๋ จัดเต็มๆ ให้เสี่ยเล็กได้ชมเป็นบุญตาหน่อยนะครับ แค่ สิว สิว แล้วมานั่งกินเบียร์รอเลยครับ :043:
  • firstpitbull 4:25PM Permalink num_mk ห้องพักยังมีว่างไหมครับรบกวนด้วยครับ

............................................... :039: ................................................

ยังว่างครับ จองได้ครับ เหลือแบบ อยู่บนอาคาร เป็นห้อง ห้องละ 450 บาท ต่อ คืน ครับ
  • โอ้ย เจอ ฮีโร่ ของแรงสื อีกละ 55แต่ชอบครับ
    เท่าไหร่เท่า นั้นครับนับวันยิ่ง แอ็บ?? ยิ่งเจอท่าปรมาจาร์ย เห่า หอน ก่อนออก จากอาจาร์ยโด้
    มิเป็นไรได้ร่วมแข่งขันผมกะมันก็ภูมิใจหลายแล้วเด้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    305700.jpg 169K
    DSC_0151.JPG 163K
  • ใกล้วันแข่งเข้ามาทุกที่เลยมารายงานตัวก่อนคับกับพี่่อีสานทีมทุกท่านเจอกันวันงานคับ
    ทีเด็ดขอแข่งด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    542454_2265354128722_1785556538_n.jpg 85K
  • ข่าวทางลับ แจ้งว่า "ทีเด็ด" ไม้ประดับเหมือนเดิม ว่างั่น จริงป่ะพี่อู๋ กร๊ากๆๆๆเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555image
    ไฟล์แนบ
    beb-aoo-tub-net.jpg 225K
  • ครูใหญ่ ทีมอิสาน ได้ข่าวไม่สบาย หายดีแล้วยังมะรู้ เห็นภาพนี้แล้วคงดีขึ้นนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    crowboy.jpg 208K
  • สวัสดีครับ น้องอู๋กาว สุดหล่อ kk team เข้าบอร์ดได้แล้ว ดีใจด้วยเด้อน้องชาย " ทีเด็ด " ฟิตถึงไหนแล้วอ่ะน้อง

มีเท่าไหร่จัดมาให้หมดเลยนะน้องพลอยรับกินหมดอยู่แล้ว..........เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

ปล.เวลาลงรูปภาพให้คลิ๊กซ้ายตรงคำว่า " แทรกภาพ " ทุกครั้งเด้อ เอ้าช่วยลงให้ก่อนแล้วกันเด้อ image
    บักเฉื่อยมาแล้ว...................... :063:
    ไฟล์แนบ
    318475[1].jpg 85K
  • นี่หราเจ้าชายโยกซ้ายขวา พี่อู๋ หน้าตาหล่อเหลาดี สมกับไม่ประดับจริงๆๆๆแหล่ะ
  • ทราบข่าวว่า พี่คาวบอย ไม่สบาย ตอนนี้ดีขึ้นเยอะแล้วครับ น่าจะหายขาดภายในสัปดาห์นี้ครับ พี่ไพฑูลย์

ปล. ทราบข่าวเจ็ทโด้ เข้าโปรแกรมโหดและหนักหน่วง ทั้งเรื่องลากฯ ทั้งเรื่องกิน อย่างนี้สิถึงใจ พ่อยก แม่ยก นักแล :063:

แต่ระวังหลังจบงานจะกลายเป็น " หมูแดง " นะครับ ..................... หุ หุ ( ว่ากันไปครับ )