ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ฟิตซ้อม นักกีฬา ให้มีความ " พอดี " นะครับทุกท่าน

ระมัดระวังอย่าให้ " มากเกิน " นะครับ

เช้านี้วงการลากน้ำหนักของพวกเรา ได้ "สูญเสีย " นักกีฬาฝีมือเยี่ยม

ไปอีก 1 ตัว.....เดี๋ยวผมจะเปิดกระทู้เล่ารายละเอียดให้อ่านกันครับ
  • :O ปาดดดด คือพากันโหดๆแท้แต่ละอ้าย
    เมื่อไหร่จะถึงวันแข่งซักทีหน้อ อยากพ้อเด้ๆๆๆๆ :016: :016: :016:
  • รุ่น 28.1-32 นำโดย Tuxedo ลีโอ 1 ลัง ตามด้วย Zumo เบียร์ลาวหรือลีโอ 1 ลังและ Cutter เบียร์สิงห์ 1 ลัง จับบวกรุม Jergens เล้าใจจริงๆๆ ขี้หักในแน่ๆๆ เก้นเอยเก้น ฮิ้วๆๆๆ :062:
  • ส บ ม ครับท่านพี่เล็ก
  • รบกวนพี่ๆนิดนึงครับ ขอคั่นเวลาหน่อย

อยากทราบว่า ถ้าจบจากงานนี้แล้ว สังเวียนเดือดสนามต่อไป จะจัดกันที่ไหนครับ เพราะดูแววแล้วว่า งานนี้ชวดแน่นอน หรือจะเวียนไปที่ ล้านนาอีกครั้งครับ

ครั้งนี้ดูจากเหตุการณ์แล้ว ต้องมีคนผิดหวังและต้องรอแก้มืออีกเป็นแน่แท้ สนามหน้าคงยิ่งใหญ่ไม่แพ้ อีสานแน่นอน จึงอยากทราบล่วงหน้าก่อนเลยว่า ใครจะเป็นเจ้าภาพจัดครับ

ด้วยความเคารพครับ
  • ดูจากสถิติทั้งสี่ตัวแล้ว เจอร์เก้นน่าจะวินนะจ๊ะ ทั่นเล็ก..บางจะเกร็ง :-D
  • ใจอยากได้ เดือน พย อีกสักสนาม ส่งท้ายปี ใครจะเป็นเจ้าภาพบ้างครับ
  • พี่มาร์ค พี่ไพรฑูรย์ พี่หนุ่ม และท่านสมาชิกที่ผมถือหาง

วันนี้มาดูงานแถวอุดรฯ เลยนำเบียร์ลาว ตามที่ได้ตกปากรับคำกับพี่ๆ น้องๆ มาฝากน้องอาร์ม ไว้แล้วครับ จำนวน 5 ลัง (รูปถ่ายเนี้ยยย เหมือนพ่อจริ๊งๆ)

หลักฐาน
    image

นัท
    ไฟล์แนบ
    DSCN5784.JPG 103K
  • ท่านสมาชิก

(ขออภัยตก พ่อยก ไปครับ) 555

นัท
  • ว้าว..............สุดยอดเลย ขอบคุณมากๆครับ คุณนัท =D> :063: :039:
  • พี่หนุ่ม

เบียร์ถึงไม่ถึง ตามกับน้องอาร์มเอานะพี่ 555

นัท
  • ว้าวๆๆๆพึ่งจะเคยเห็นลังเบียร์ เบี่ยร์ลัง ของ เวียงจันทร์ ลังจริงๆๆๆ
  • เคยมีโอกาศไปเที่ยวลาวครั้งนึง ยอมรับเลยเบียร์ลาว อร่อยมาก
    พี่ๆน้องสิงห์นักลาก ทุกๆดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ระวังเจ็บไข้ได้ป่วยเด้อ :-D
    พี่หนุ่มครับเบาๆหน่อยเด้อ สงสารน้องพลอย สนามนี้ ระวังลูลู่จี้ตูด อาจจะแซงก้อได้เด้อ เฮอๆๆ จุ๊บๆ :X
  • ขอขอบคุณพี่หนุ่มมากๆครับผมสำหรับที่พักในคืนวันที่29 ตามที่คุยกันไว้เลยครับผมห้อง ราคา 550 2ห้องครับผม งานนี้พวกเรา Red dragon Team ต้องขออนุญาติ ผบ ที่บ้านปล่อยผีให้เต็มที่ซะแล้วครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    Logo2_RedDragonPitbull(cr).jpg 120K
  • ประธานหนุ่ม ของพี่หนึ่งห้องนะครับ มีหมาไปด้วย
  • ให่ผมเล่นนำแหน่เด้อครับ พอดีผมอยู่คุ้มนอกบ้าน หัวแต่เข้ามาในบ้านเห็นผู้ใหญ่บ้านติดประกาศไว้กะเลยว่าสิแวะมาเล่นนำสั่นดอกหวา อิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    99.jpg 16K
  • พี่นัท...

ขอชิมซักขวด สองขวด สามขวดได้ไหมพี่ มีแต่คนบอกว่าอร่อย ผมยังไม่เคยกิน
    เดี๋ยวจะแอบเปิดชิม แล้วกรอกเบียร์อื่นลงแทน ฮาาาาา

ปล.ลังเบียร์ได้ข่าวว่าหวงมาก งั้นผมขอเรียกค่าไถ่เลย เอาเบียร์ลาวมาให้ผมชิมก่อน แล้วค่อยเอาลังคืน อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5540.JPG 73K
  • น้องอาร์ม

จะชิมก่อนทำไมหล่ะน้อง วันอาทิตย์นี้ก็จะมาอยู่แล้ว มาชิมที่เวียงจันทน์ได้บรรยากาศเยอะกว่าครับ

นัท
  • เหลือไว้ให้สารคามทีมกินหน่อยเด้อ ส่วนไอ้ข้าวปุ่นเอามาจัดกับใบหยกซักลังดีมั้ยอาร์มเอ๋ย ใบหยก 23 กก.ข้าวปุ้นหนักเท่าไหร่กัน แต่ต้องเป็นโออิชินะหรือไม่ก็โค้กหรือน้ำอะไรก็ได้ที่ไม่มีแอลกอฮอ......ฮ่าๆๆๆ....ว่าไงๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06180.JPG 134K
  • เฮ๊ย! พระลูกวัดจ่งให้เจ้าอาวาสซีมด้วยนะ :o037:
  • อุยย! ลืมตัวว่าน้ำจันอยู่กุฏิท่านน้อง...ไม่น่าเอะอะเยย ฮิ้วๆๆๆ
  • คุณนัท ครับ วันงานจะเหลงเหลือให้ผมไดชิมเป็นบุญลิ้นไหม๊น้อ

ไม่เคยลอง อยากจะลองของใหม่ ๆ ว่าจะเมาเหมือนกันไหม 5++++
  • จุ จุ!! มีอยากลองของใหม่ด้วยนะพี่บอย..."เก่าเค้าใหม่เรา" อาาาา :-))
  • พี่นัท....เอางั้นเลยหรอครับ เซ็งแท้ไปกับคนไม่ดื่มหนิ จะดื่มกะเกรงใจคนพาไป ดื่มเยอะเดี๋ยวพูดมาก พี่นัทจะรำคาญเปล่าๆ ฮาา ลำบากใจครับ 555 (กดดันพี่คาวบอย) หรือว่าจะหิ้วกลับมาซักสาม สี่ขวดดีครับ อิอิ

พี่อุทัย....ไม่ปฏิเสธครับพี่(ข้าวปุ้นหนักประมาณ23โล) จัดมาทั้งสองอย่างเลย อย่างละลังก็ได้ครับ พอได้สนุกกัน งั้นพี่จัดมาก่อนเลยนะครับ พอลากเสร็จ พี่จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปหามาให้ผมอีก ฮาาาาา
    สรุป สิงห์1ลัง ข้าวปุ้น Vs สไปเดอร์, โออิชิ1โหล+โค้กเล็ก2โหล ข้าวปุ้น Vs ใบหยก แมนเนาะพี่ อิอิ

หลวงพี่เล็ก....เดี๋ยววันงานสิจ่งไว้ให้ซีมเด้อ เดี๋ยวผมสิกั๊กไว้ซักลัง เอาไว้สองคนเฮานั่งหัวจุ่มกันนี่หละเนาะ 55555++
  • 555++ น้องอาร์มสุดที่รักอาการ "หัวจุ่มกัน"มันถึงขั้น "หลงทีปหลงแดน" กลับบ่ได๋ไปบ่เทิงเลยเด่ท่านน้อง...แมนบ่อ้ายหนุ่ม อ้ายดามพ์ ตำแหน่ง ผู้ชำนาญการหัวจุ่มกัน ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • น้องอาร์ม

ตื่นเช้าจังน้อง เอางี้แหล่ะ พี่เป็นผู้สังเกตุการณ์ สังเกตุอย่างเดียวจะพาลหลับเอา เดียวแอบจิบแล้วกัน (เกรงใจพี่คาวบอยเนอะ)

นัท
  • บ่มีหมา บ่ได้แข่ง กะให้กินนำจัก 5 จัก10 แหน่เด้อครับผม...ส.แอมแปะ :-)) :-D :015:
  • อ้าว มาจังได๋นิหัวหน้า จัก5 จัก10 มันสิพอลือ
  • เลาะอ้อมแอ้ม นิล่ะครับ จอบบ้อนยุ ครับผม อิอิอิ :-)) :-)) :m53:
  • มันบ่พอดอกอ้าย จัก5จัก10หนะ เดี๋ยวสิเอาไว้หลังรถลากเด้อ ปลัดตู่เพิ่นกะมักคือกัน
  • :o024: กินเต็ม..
  • ได้เลยครับ พี่มาร์ค 1 ห้อง , ท่านกลอฟ 2 ห้อง ตามนั้นครับผม ขอบคุณครับ
  • AofMK ..................นายอ๊อฟมาช้าจังนะไอ้น้องชายแสนรัก

มีงานให้ทำนะ หน้าที่หลักเลย กรรมการโหลดน้ำหนัก มาด่วนเลยเด้อ มาตั้งแต่วันที่ 28/9/55 เลยนะไอ้น้อง

งานนี้มี พิท....ตี้ แสนสวยด้วยนะ จุ๊บ จุ๊บ พี่กำลังเลือกเครื่องแต่งกายให้น้องๆเค้าอยู่อ่ะ

คิดอยู่ว่าจะให้ใส่แค่ 2 ชิ้น ก็พอ ระหว่าง ใส่หมวก+แว่นตา หรือว่าเป็น ถุงมือ+รองเท้าสั้นสูง ดีน่าช่วยพี่เลือกหน่อย หุ หุ

เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ................................ว่ากันไปครับพี่น้อง.....................อิ อิ :">
  • สำหรับ " เรด ลูลู่ " นะครับ น้องพลอย บอกว่า ส.บ.ม.ย.ห. ครับน้องเบนซ์ 555 :-D
  • รับทราบครับพี่ชาย... :o040: :o040:
  • เพิ่มเติม รูปภาพที่พักและที่จัดเลี้ยงครับ ที่รีสอร์ท บ้านสวน imageimageimageimageimage

ปล.งานเลี้ยงช่วงกลางคืนวันที่ 29/9/55 เราจะจัดเลี้ยงกันที่รีสอร์ท บ้านสวน แห่งนี้เลยนะครับ เพื่อความสะดวก

เผื่อใคร " คออ่อน " ก็จะได้หิ้วปีกเข้าพักได้เลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

มีเครื่องเสียงพร้อมจอโปรเจ็กเตอร์ ชุดใหญ่ รอให้เหล่าศิลปินทุกๆท่านนะครับ

อ้อ อย่าลืมนะครับเราจะมารับถ้วยรางวัลกันที่นี่นะครับ ห้ามกลับก่อนนะครับ อ๊อด อ๊อด

ขอบคุณครับ :043: :010: :048:
    ไฟล์แนบ
    2012-09-11 13.00.26.jpg 69K
    2012-09-11 13.00.08.jpg 56K
    2012-09-11 12.59.47.jpg 78K
    2012-09-11 12.58.34.jpg 74K
    2012-09-11 12.10.10.jpg 69K
  • แจ้งผู้สนับสนุนโครงการอาหารกลางวันครับ " พี่คาวบอย และ พี่ไพฑูลย์ " ที่รักและเคารพ ของพวกเรา ได้มอบ

ข้าวกล่องเพื่อช่วยในงานช่วงกลางวัน วันที่ 29/9/55 นี้ เป็น จำนวน 150 กล่องครับ มูลค่ากว่า 6,000 บาท

( หกพันบาทถ้วน ) กระผมและสมาชิกทุกๆท่านจึงขอกราบขอบพระคุณท่านทั้งสองมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ด้วยความนับถือ ขอบคุณครับ

ขอให้ความดีงามที่พี่ทั้งสองท่านได้ให้มาจงกลับคืนผลแห่งความดีไปยังท่านทั้งสองตลอดจนครอบครัวของท่านด้วยเทอญ
  • ร้าน HI SPEED DOG NET AND GAME มอบเงินสดช่วยงาน จำนวน 5,000 บาท ( ห้าพันบาทถ้วน )

ขอบคุณ คุณต๊ะโหล มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ( ขอให้ สวย วัน สวย คืน นะครับ อิ อิ )image
    ไฟล์แนบ
    2012-09-01 09.54.27.jpg 60K
  • ยอดจองที่พัก

แบบบ้านริมน้ำ คืนละ 550 บาท มีทั้งหมด 11 หลัง

สะดวกสบายบรรยากาศดี มีที่จอดรถและให้นำบล๊อกใส่สุนัขเข้าพักได้ด้วยครับ

1.พี่มาร์ค 1 หลัง

2.พี่ไพฑูลย์ 1 หลัง

3.คุณกลอฟ502ทีม 2 หลัง

4.คุณสู้power_pit 3 หลัง

5.นัองอู๋ เลย 1 หลัง

6.คุณยุทธ บาร์เร่ 1 หลัง

สรุปยอดจองแบบบ้านริมน้ำ ตอนนี้วันที่ 13/9/55 เวลา 14.40 น. เป็นจำนวน 9 ห้องแล้วนะครับ เหลือเพียง 2 ห้อง

ส่วนแบบเป็นห้องพัก คืนละ 450 บาท มีทั้งหมด 16 ห้อง

ให้นำสุนัขพักในบล๊อกใว้ที่ข้างล่างอาคารได้ครับ ( ถ้าจำเป็นเพราะแบบบ้านริมน้ำอาจเต็มก่อนครับ )

หรืออาจอนุญาติให้นำบล๊อกใส่สุนัขแล้วนำเข้าพักในห้องได้แต่ต้องระวังห้ามให้สุนัขปัสสาวะใส่พื้น,ผนังอาคาร

ให้เวลาผมเจรจากับทางรีสอร์ทก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้งข่าวดีให้ทราบอีกทีครับ

ยอดจองตอนนี้

1.พี่คาวบอย 1 ห้อง

สรุปยอดจองแบบเป็นห้องพักในตอนนี้มีเพียงพี่คาวบอย 1 ห้อง แต่น่าจะมีอีกหลายห้องเพราะกำลังปรึกษากันอยู่ครับ

ขอบคุณครับ
  • ใครไม่มีที่พักหรือต้องการประหยัดค่าใช้จ่ายเผื่อมาหลายวัน มาพักที่บ้านผมก็ได้ (ประมาณ 2-3 ท่าน)ห่างจากตัวเมือง 6 กม.ผมไม่มีปัญหา ยินดีต้อนรับสิงห์นักลากอยู่แล้ว (เพราะผมคิดไว้เมื่อตอนไปแข่งที่กทม. หมาผมไม่ได้นอน มันเห่ากันทั้งคืน คิดไว้ว่าถ้ามีเพื่อนที่นั่น(ถ้าเขาสะดวก)จะขอนอนบ้านเพื่อนดีกว่า

ก็เลยมีความคิดว่าอยากให้เพื่อนมานอนที่บ้านเราเหมือนกัน ถ้ามานอนที่บ้านผมต่อไปเราก็จะสนิทสนมกันมากขึ้นไงคับ มีห้องว่าง 1 ห้องนอนและห้องโถง ไม่มีแอร์นะคับ ผมอยู่กันแค่ 3 คนพ่อแม่ลูก

แต่อยู่มหาสารคามนะคับ ห่างจากขอนแก่นประมาณ 70 กม.ขับรถไปขอนแก่นประมาณ 1 ชั่งโมง และที่สำคัญมีพื้นที่ซ้อมหมาเดินเล่นอีกเยอะ
    ผมเข้ากรุงเทพฯทีไรหาที่ปล่อยหมาเดินเล่นวิ่งเล่นหรือปล่อยไปขี่เยี่ยวอิสระก็ไม่มีเลย ซักที่เดียว....เซ็งเลย จะพาหมาเดินไปไหนก็ไม่ได้ ก็เลยรู้สึกอึดอัดคับ ถ้าใครจะมาก็เชิญได้คับ มาก่อนได้ก่อนนะคับ ติดต่อผมได้ที่ 081-9549220
  • เห็นบรรยากาศที่พักแล้ว น่าไปพักสักอาทิตย์ น้อ
  • จุ จุ!! มีอยากลองของใหม่ด้วยนะพี่บอย..."เก่าเค้าใหม่เรา" อาาาา
    -----------------------------------------------
    ธรรมดาพี่เล็กคนมันโฉด ต้องอยากลองอะไรใหม่เสมอ ขนาด(บางคน)ยังไม่โฉดก็ยังอยากลองของใหม่เลย 5++++

แมนบ่พี่น้อง เก่าเขาใหม่เรา ช่่างหัวมัน เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

• สรุปตอนนี้ยอดจองบ้านพักแบบริมน้ำเต็มแล้วนะครับ 14/9/55 เวลา 10:00 น.

1.พี่มาร์ค 1 หลัง และพี่อู๊ดD1 1 หลัง

2.พี่ไพฑูลย์ 1 หลัง

3.คุณกลอฟ502ทีม 2 หลัง

4.คุณสู้power_pit 3 หลัง

5.นัองอู๋ เลย 1 หลัง

6.คุณยุทธ บาร์เร่ 1 หลัง และคุณพ่อ 1 หลัง

ครบแล้วครับ 11 หลัง

เหลือแต่แบบเป็นห้องพักครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณท่านอุทัยmk และ น้องเบนซ์kk ด้วยนะครับ ที่ใจดีเปิดบ้านให้เหล่าบรรคาสิงห์นักลากได้พักครับ :063:
  • โอ๊ยยย! อยากแข่งแล้ว ขี้คร้านแล้ว พอแล้ว ยู้แล้วแมนบ่เฉินหลงใจตรงเน๊อะไทเฮา 555++ :o058:
  • ขออภัยในบางลีลา ฮิ้วๆๆ :062:
  • ครับพี่เล็กยโสโอหัง ขี้เกียจซ้อมแล้วล่ะ
  • เลื่อนมาแข๋งพรุ่งนี้เลยดีไหม????5555image
    ไฟล์แนบ
    Picture 638_resize.jpg 179K