ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • พอดีวันศุกร์ไปตั้งเครื่องที่สงขลาอะคับ ท่ากับมาทันเดียวแวะเข้าไปคับ ไปกันเยอะมะคับ ไม่ได้ไปในกรมชลตั้งนานละ
    ตอนเด็กผมเรียนชลประทานวิทยา
  • กลับทันรบกวนโทรแจ้งด้วยครับ :">
  • คับเดียวไงเสาร์นี้ผมโทรแจ้งพี่อีกทีคับ ผมว่าจะเอา สแนบลิง ตัวต่อ ตัวหมุน สแตนเลส ไปแบ่งคับ พอดีขากลับจาก
    ไปตรวจเครื่องจักร ขึ้นตู้คอนเทนเนอร์ เจอร้านขายพอดี เลยเอากลับมาแต่ใช้ไม่หมด โซ่เลสที่จีนถูกมากอะคับ
    6mm เมตรละ 16ยวน 80บาท เสียดายเอาโซ่กลับมาไม่ได้หนักเกิน

• image
    ไฟล์แนบ
    1347901037406.jpg 153K
  • ป๊าด!!! โธ่ ชีวิตช่างแตกต่าง
    คุณซัน เรียน ชลประทานวิทยา
    ผม กับ คุณก้อง มาจาก ชลประทานสงเคราะห์ แค่ ชื่อโรงเรียน ก็เศร้าแล้วครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-))

ดีใจจัง คนบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งนั้น
    ขอบคุณ สำหรับน้ำใจล่วงหน้าครับ

ขอบคุณ คุณยุทธ เช่นกันครับ เสาร์ อาทิตย์นี้ ซ้อมก่อนพักนักกีฬา
    หากได้พี่ยุทธ มาแนะนำ คงเป็นเรื่องที่ดีแน่นอน [-O< =D> =D> :021:
  • 55555 เป็นควานน้อยเนื้อต่ำใจของเด็กข้างๆโรงเรียน 55555 เป็นแบบนี้ทุกรุ่น 55555 :-))

ตอนนี้หาอยู่เลยครับผมทำหลักไว้ แต่ยังขาดตัวหมุนกะตัวล็อค เจมส์ได้ซื้อโซ่มาให้แล้ว ถ้าได้มาสมทบจะดีมากเลยครับ
    ขอขอบคุณไว้ก่อนเลยครับ :-D
  • กำลังเป็นที่ต้องการเลยครับ ช่างมันเถอะ เดี๋ยวถักสายจูงให้ครบคนเลย
  • วันอาทิต ไปกันประมาณกีโมงเหรอคับ เพือแวะเอาเข้าไปให้คับ ท่ากลับมาทันนะคับ แต่ท่ารีบใช้มาเอาก่อนที่โรงงานก็ได้นะคับ อยู่ในซอยวัดลาดปลาดุก ผมอยู่ถึงวัน พฤหัส ถึงไปสงขลา คับ แผ่นที่ดูใน
    http://www.chaisangcarbide.com/map.html
  • สงสัยว่าต้องขอรบกวนแล้วล่ะครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ สะดวดช่างเวลาไหนครับ เดี๋ยวเจมส์วิ่งเข้าไปเอาให้ครับ เบอร์เจมส์ 086-7799446 ครับ
  • วันเสาร์อาทิตย์ ส่วนใหญ่ เจมส์กับอาทเข้าไปบ่าย 2 ครับ
  • วันอาทิตไปได้ละคับพี่พอดี ลูกค้า ให้เปลี่ยนให้ไปวันอังคาร พี่ยุทธ ไปกีโมงเหรอคับ
    น้องเล็กของบ้าน "ไมโล" 3เดือน 12 kg กินเยอะกว่าทุกตัว แต่ผอมสุดเลย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    milo11.jpg 253K
    milo21.jpg 248K
  • ไมโลหน่วยก้านดีมากเลย
  • สวยทุกตัวเลยครับ งั้นเจมส์ไม่ต้องเข้าไปเอาของแล้วนะครับ รอวันอาทิตย์ก็ได้ 55555
  • วันอาทิตย์ บ่าย 2 โมงครับ
  • มาวันเสาร์ไม่ได้หรอคับผมอยากเห็นด้วยอะคับ พี่ยุทว่างมั้ยคับวันเสาร์
  • ต้าครับ..อย่าโกรธพี่นะ คิดซะว่าพี่สอนน้อง :X

พี่ๆเค้าสละเวลามาสอนมาแนะนำเรา ร่วมทั้งสมาชิกท่านอื่นๆด้วย

พี่เค้าสะดวกวันไหนก็วันนั้นแหละครับ
    เราต้องปรับวันเวลาของเราเอง ดีกว่าให้พี่เค้ามาเปลี่ยนเวลาเพื่อเรานะน้องครับ ^:)^ :033: :062:
  • ไมโลมีหวังกระดูกขาใหญ่กว่าแขน :033:
  • ครบ 9 เดือนมันไม่ปาไป 40 กก เหรอเนี่ย ขาใหญ่จริงๆ
  • คับพี่สู้ขอบคุณพวกพี่ๆๆที่คอยเตือนน้องคนนี้มาตลอดขอบคุณคับ พี่คิมวันเสาร์พี่มาเปล่าคับผมคิดถึงพี่ใจจะขาดแล้วไตตั้นแย่ใหญ่แล้วพี่5555
  • นั้นนะสิไม่เจอหน้าพี่คิมนานแล้วนะเนี่ย
  • ร่วมกดดันด้วย มาให้น้องๆเจอบ้างนะ
  • งั้นเจอกันวันอาทิต บ่าย2 คับ แต่อยู่ ตรงไหนของกลมชลเหรอคับ
  • อยู่ในกรมเลยครับเข้ามาแล้วโทรมาเลย 0856494433
  • วันนี้มีนักกีฬาแอบมาฟิตซ้อม ดีใจจังครับ :X
    พรสวรรค์ก็สามารถแพ้ความพยายามได้ผมเชื่อเช่นนั้นมาตลอด
  • แต่ข่าวรายงานมาว่าผิดฟอร์มมากๆ ลากได้แต่ไร้อารมณ์สุดๆ
  • ใครหรอคับพี่ก้อง ท่าให้ผมเดาน่าจะเป็น โมโม่ แน่เลย แต่ที่พี่เจมบอกว่าไร้อารมณ์นี่สิผมเลยงง555 หรือเป็น นิวเครีย ก็น่าใช่แต่เจ้านิวเครียไม่น่าไร้อารมณ์นะคับ งงอะ :028:
  • ไอเสือน้อยเองครับ ให้งงเล่น 55555 มันไม่มีอารมณ์ร่วมเลย เหมือน ไม่สบายไงก็ไม่รุ้
  • เจมส์ครับ แย่แล้ว
    รูปเสือน้อย ...ล่าสุดที่เจมส์เอามาลงน่าเกรงขามมั่กมาก
    ตอนนี่ มีพี่น้อง โทรมาขอจับประกบเสือน้อย 2 สายแล้ว คุณเบียร์ไชยปราการ กับ อีสานทีม ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

เป็นการยืนยัยว่าทีมเราเก่งมาก เรื่องสร้างภาพลักษณ์ คริ คริ :X

อ้อ วินเซนต์ก็ไม่เบา มีคนโทรมาถามว่าภาพที่ลงไปปัจจุบันยังเฟริ์มอยู่มั๊ย
    คุณก้องไม่ต้องห่วง...
    ผมโม้แทนไปแล้ว ว่าเฟริ์ม แน่นปึ๊กกว่าเดิมมากมายแถมล่าสุดน่าจะลากได้ไม่น้อยกว่าตันแน่นอน :-D
  • คุณก้อง พรุ่งนี้ผมจะเข้าดีวันช่วงบ่ายๆ
    พี่อู๊ดโทรมา บอกว่า ตอนนี้บิ๊กลากได้เกินตันแล้ว
    แต่อยากให้ คนเรียกไปเตรียมเรียกเองและสร้างความคุ้นเคยก่อนแข่ง เพื่อมันจะฮึดมากขึ้นวันงาน

วินเซนต์ไม่น่าห่วงเค้ารู้หน้าที่อยู่แล้วว่าจะต้องฟังใคร น่าลุ้นทีสุด :-bd
  • พี่สู้ก็ถามเขาไปเลยว่าอยากกินอะไร โออิชิ แลตตาซอย โค้ก หรือว่าอะไร จะได้ซื้อไปให้จาก กทมเลย 555
  • 555...จอมพูดได้โดนใจมั่กมาก....555

แต่เราอาจมี แถม เบคอน ฮอทดอก และไส้กรอกชีสให้ด้วย
    ไหนๆก็ออกไปซื้อน้ำแล้วจะได้จัดไปทีเดียว :-)) :-)) :-))
  • เอางั้นเลยหรือ แต่ก็โอนะ555555
  • เข้ามาสอดแนม..งฝ่ายตรงข้ามหน่อย... :063:

สู้ๆนะครับทุกท่าน
  • ไม่มีอะไรให้สอดแนมหรอก 55555555 เข้ามาพูดคุย แนะนำได้นะครับ มือใหม่เกือบหมดเลย
  • เป็นกำลังใจให้ครับ...สู้ สู้
    :-D
  • เย้ๆๆๆๆ วันเสาร์นี้พี่คิมมาแล้วคับดีใจจัง วันนี้ลูกสาวผมครบ4เดือนแล้วคับ หัว17 สูง18 หนัก19 (เลขเรียงสวยดีนะคับ) แต่รูปไม่ได้เลยอัพฝนตกตลอดเลยแย่จัง วันเสาร์นี้ว่าจะให้พี่สู้จัดเต็มรูปลักกี้ให้ผมหน่อยนะคับ อาทคับสงสัยอาทต้องเตรียมชุดมาเล่นน้ำด้วยสะแล้วผมว่าจะให้อาจาร์อาทฝึกลักกี้ว่ายน้ำให้หน่อยคับ ช่วงนี้ฝนตกหนักมีบ้านใครน้ำท่วมมั่งคับบ้านผมแล้วละ1คน พวกพี่ๆๆก็ระวังนะคับเดียวจะป่วยกันก่อนแข่งท่าฝนตกหนักก็พักบ้างนะคับ
  • superkim มาทั้งทีอย่าให้เสียโอกาส หาคนปักตะไคร้ ด่วน ด่วน ด่วน!!!!!!!!! :-D

marwin คุณเบียร์เป็นไงล่ะครับ สอดแนมอย่างงี้ เห็นฟอร์มเสือน้อย ตกใจเลยซิ 555 :o071:
    เป็นกำลังใจให้ ซูโม่ และ พิตบูล นอร์ทเช่นกัน สู้ สู้ คร๊าบบ ซูโม่ 2 ตัน :033: :062:
  • อย่าลืมนะครับพรุ่งนี้มาสิ่งแรกที่ควรทำคือพาหมาเดินคลายกล้ามเนื้อก่อนซ้อมนะครับ
  • พี่สู้ช่วยส่งรูปไมร่ามาทางเมลหน่อยครับ เห็นรูปแล้วอยากได้มาเก็บไว้หน่อยน่ะครับส่วนวันอาทิตย์เด๋วขอเช็คตารางเวลาหน่อยครับ ถ้าไปได้ผมไปแน่นอนครับ

Qoo_kimkung@hotmail.com
  • อยากทำเสื้อใสในวันงานมากๆ
  • ไหน ก็เรียกร้องมาแว้ววว โชว์ไปเลยครับ
    ต้อนรับสมาชิกใหม่ น้องหนู ไมร่า สุดสวย แต่ขอคั่นด้วยการซ้อมล่าสุดของ เจ้าผม อุ่นเครื่องหน่อยคร๊าบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8738.JPG 101K
  • ทันมั๊ยงะ คุณก้อง
    เอาไง เอากันนะ ถ้าทันงะ
  • หุๆ หมาทำมะดาๆจะเอามาอวดทามม๊ายยยย อายเขาน่ะครับ :">
  • ยั่ว น้ำลาย ไมร่า ด้วย แฮนเลอร์มือใหม่ ผู้ระเบิด พลังเจ้าบิ๊กแบบถล่มทลาย

น้องเจมส์ 1500 แต่ขอบ่นนิดนะ ลืมแชมพู เอฟวัน ให้จากัวส์ ได้งัย ไม่สงสารหนูเหรอ เน่าทั้งตัวแล้วนะ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8785.JPG 91K
    IMG_8782.JPG 133K
  • เจอที่D-1 นักลากแต่ละตัว กระดูกขา กระโหลกเบ้อเริ่มเทิ่มเลย ไมร่าผม6เดือนดลายเป็นลูกหมาไปเลย :-))
  • ทุกอย่างทันเสมอครับอยู่ที่การจัดการ อย่างคุณสู้สบายๆอยู่แล้วครับต้องมาประชุมกันพรุ่งนี้ครับ ผมน่าจะกลับมาตอนบ่ายโมง
  • โทษทีให้รอนานไปหน่อย จากัวส์ กินอาหารเม็ดได้
    แม่เค้าดีใจต้องแกล้งไปทำอารมณ์ร่วมดีใจด้วยคน :-)) :-)) :-))

ไม่ต้องถล่มตัวครับตี๋ สายเลือดระดับนี้ ไม่อายใครแน่นอน คู่ท้าชิง หนูทอง ในอนาคต
    image
    image
    image
    image
    image
    image

เพิ่งนึกขึ้นได้ คิดถึงพี่อาท กับนิวเคลียร์จังเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_8813.JPG 104K
    IMG_8790.JPG 143K
    IMG_8791.JPG 104K
    IMG_8792.JPG 110K
    IMG_8793.JPG 109K
    IMG_8807.JPG 189K
  • 1.ก่อนซ้อมควรพาหมาเดินเพื่อสร้างความกระตือลือล้น ออกกำลังกายเบาๆเพื่ออบอุ่นร่างกาย
    2.ซ้อมออกตัวเบาๆน้ำหนักคงที่ไม่ต้องเพิ่ม ออกคำสั่งน้ำเสียงจริงจังให้รู้ว่าหมากำลังทำอะไรอยู่
    3.หลังซ้อมเสร็จควรเดินคลายเส้นหรือพาทำกิจกรรมเบาๆ