ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • คุณก้องพูดได้น่าร้ากก มากจัดไปอีกดอก

ประกาศ ให้โลกรู้ ว่า " น้องกวางดาว " เราไม่ธรรมดา ดูน้ำหนักซะก่อน :-))

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8752.JPG 100K
    IMG_8761.JPG 171K
    IMG_8764.JPG 162K
  • ขอบคุณสำหรับรูปไมร่าครับภาพคมชัด และมุมกล้องดีทำทำให้ไมร่าดูดีในแบบที่ผมเองยังไม่เคยเห็นเลยครับ :-D
  • ต้องยอมใจโมเน่มันแน่มากๆ
  • สงสัยผมคงไม่ได้ไปอีกแล้วมีงานด่วนทีอยุทยาอะคับคงเป็นวันอาทิตย์ อดเจอพี่ชายอีกและแย่จัง
  • ลงวีดีโอว้หน้า37 ครับ
  • ไม่เป็นไร ต้ายังมีอีกหลายโอกาส เอาใจช่วย สู้ สู้ :033: :062:
  • มีคนแถวนี้ เค้ากำลังเริ่มอิจฉา โมเน่ ซะแว้ววระวังตัวดีๆๆนะ

"โมเน่" อาจมีถูกแอบจิกก้น บิดหู เหมือน ชีตาร์นะะะะะะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-))
  • วันนี้โดนแอบให้แซนวิชกลับมาไม่กินข้าวเลย แต่ต้องยอมเพราะช่วงนี้ต้องให้ร่างกายฟิตๆ เลยต้องเอานมผสมอาหารเม็ดให้กิน ใจคิดว่ารอหลังแข่งก่อนเถอะ 3 วันขั้นต่ำถ้ายังซ่า ไม่กินอีกเก็บ อด หึๆๆๆๆ ก้องจอมโหด :o003:
  • จากัวร์ตันสอง.....โมเน่ต์จะสู้สุดตัว 5555
  • แจ้งเพื่อทราบนะครับพรุ่งนี้มาได้หลังบ่าย2นะครับ เพราะไม่มีคนอยู่บ้าน บ่าย2เจอกันครับ
  • รับทราบ
  • รับแซบ เที่ยวนี้เสือน้อยยอมอ่อยให้ก่อน 555
  • ภาพคุณเป้ พร้อมสถิติ พี่บิ๊ก ตันสี่ร้อยมาฝากคร๊าบบบบ :033: :062:

image
    image
    image

เมื่อคืน พี่เป้ โทรมาถามผลการซ้อม บิ๊กล่าสุด
    พี่เล่าให้ฟังว่าดีขึ้นมาก และจะขอเปลี่ยนให้เจมส์เรียกและพาซ้อมแทน
    พี่เป้เองก็ยินดี แล้วยังบอกเสริมอีกว่าสังเกตดู "บิ๊ก"มันจะรักและมีความสุขมากๆเวลาอยู่ใกล้ๆเจมส์เหมือนคุ้นกันดี

image

สู้ สู้ เจมส์ ทำให้ดีที่สุด เป็นกำลังใจให้ได้แค่ไหนก็สถิติใหม่แน่นอน :033: :062: :033: :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8742.JPG 87K
    IMG_8746.JPG 78K
    IMG_8747.JPG 132K
    IMG_8780.JPG 176K
  • กำลังจะลบภาพ เห็นมีรูป ไมร่า มุมอื่นๆที่ยังไม่ลง และ ...
    ลืม ลีลาใหม่ หัวใจดวงเดิมของพี่เซนต์ไปได้ยังงัย

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8789.JPG 115K
    IMG_8794.JPG 201K
    IMG_8775.JPG 155K
    IMG_8776.JPG 147K
    IMG_8777.JPG 103K
  • อาการเสือน้อย
    image
    image
    image
    image
    เมื่อวานกลับไปบ้านตาขวาบวมช้ำเลย
    ไฟล์แนบ
    20120922_094610(1).jpg 65K
    20120922_094502(1).jpg 54K
    20120922_094455(1).jpg 53K
    20120922_094430(1).jpg 56K
  • เสือน้อยอาการหนักเอาเรื่องเลยนะครับ ลองใช้พวกน้ำหมักชีวภาพดูก้อเวริกดีนะครับ
  • เจมส์พึ่เห็นแววตาบิีกมันชอบเจมส์เอา2000เลยน้อง
  • พยาธิในเม็ดเลือดครับ เอายามาแล้วครับ ขอบคุณที่เป็นห่วง
  • งานหน้าพี่ 2 แน่นอน กำลังขามันมาไม่ทัน ส่งช้าไปนิด เจมส์ก็ชอบมันเหมือนกัน
  • อาทิตย์ผมไปทํางาน. ไม่ได้ไปดูซ้อมลากอีกแล้ว แต่ติดตามเอาใจช่วยตลอดนะคับ เสือน้อยหายไวๆ เอารูปมาลงเยอะๆนะคับพี่สู้
  • มาแหละความสามารถใหม่ของเจ้าBig
  • ความน่ารักของโมโม่ หมาจอมโหดในกลุ่ม

• วันนี้วันเกิดโมโม่. เด็กเก่ง :033:
  • ครบ1ปีแล้ว
  • HBD โมโม่ ครบ1ปี ไม่บอกเมื่อวานจะได้ให้คาบลูกหมาเป็นของขวัญ หรือจะให้นิวเครียมาHBD โมโม่จะได้ดีใจ :-))
  • เสื้อมาแล้ว
    1ที่ไม่ใส่ นน ผมรู้สึกว่าผมไม่อยากแบ่งแยก
    2เผื่อคนอื่นอยากได้ด้วย หรือใครต้องการอย่างไรรีบบอกด่วนครับimage
    ไฟล์แนบ
    pitnon+.jpg 251K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    pitnon+2.jpg 253K
    pitnon+3.jpg 261K
  • พิมผิดรีบไปนิดขออภัยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    pitnon+3.jpg 263K
  • เสื้อสวยแล้วครับพี่ก้อง ถ้าเป็นคอวีจะดูดีขึ้นมาอีกนิดนึงครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0776.JPG 109K
  • สวยคับพี่ก้อง ชอบๆๆๆๆ ผมอยากให้ทำตั้งนานแล้วคับแต่ผมไม่กล้าเอ่ยเพราะผมเป็นผู้น้อยคับพี่ ผมเอาด้วย1ตัว เบอร์ L นะคับ ขอบคุณคับ
  • พี่อ้อย: โหลๆ พี่อ้อยนะ ไอ้หมาเมื่อวานชื่ออะไร
    ผม: new clear ครับ
    พี่อ้อย : อ๋อครูฝึกเขาไม่รู้จักชื่อมัน
    ผม: ครับ เย็นนี้เข้าไป
    พอตอนเย็น......
    ครูเป็ด: ไอ้หมาตัวที่เอามาเมื่อวานมันเป็นอะไร
    ผม : มันไม่ลากครับครู
    ครูเป็ด : ไม่ลากอะไรมันก็ลากนี่ เมื่อเช้าขนาดยังไม่รู้จักชื่อมันบอกลากๆไม่ๆมันยังลากไป20รอบ
    ผม&เจมส์ :555555 เอาหมากลับแล้วส่งคนมาแทนดีกว่า 55555

ดูเอาเองแหละกันครับนี่คือรอบที่ท้ายๆ หลังจากลากมาแล้วประมาณ10รอบ
  • เก่งๆๆๆ =D>
  • พี่เจมร์พูดได้ถูก :033: ผมมากเลยคับ แต่ว่าเค้ามากไม่ได้หมาผมยังไม่ได้เรื่องเลย พี่ท่าฝึกครอสแบบนี้เท่าไหรหรอคับ
  • แซวกันเล่นครับ.... จริงๆนิวเครียได้ผลดีจากที่อาทพาออกกำลังได้สภาพร่างกายที่อึดมากๆ แบบ10-20เที่ยวสบายๆ
    แต่พักหลังๆ อาทตั้งใจในการลากไปหน่อย หมาเลยรู้สึกเหมือนโดนทำโทษเลยไม่เดินครับ. ต้องปรับนิสัย ไม่งั้นอาจจะไม่ยอมลากเลยเพราะกลัว
  • อีกอย่างหมาอาทเป็นหมานิสัยดีครับ ทำให้มันขาดสมาธิเพราะต้องทักทุกคนรอบข้าง ของอาทนี่เอาไปฝากแบบชั่วคราวครับ6วันก่อนแข่งแค่นั้น
  • เรื่องเสื้อว่าไงว่าตามกันครับ ...สวยๆ
    อักษร นนทบุรีด้านหลัง ขอแบบเท่ห์ๆตัวพิมพ์ หรือแบบอักษรประดิษฐ์ได้มั๊ย

มีข่าวล่ามาบอก เรื่องน้ำหนักเรียกวันงานอาจมีการเปลี่ยนแปลง
    เมื่อวานแวะหาพี่หนุ่มและทีมงานอีสาน เค้าว่า นักกีฬาเยอะมากเกิน50แล้ว

พี่คาวบอยอาจให้เริ่มที่น้ำหนัก 500กก เลย
    เพราะนักกีฬาอาจเยอะกว่านี้เพราะเมื่อวานมีสมัครเข้ามาอีก
    กลัวเสร็จไม่ทัน สองทุ่ม แต่จะจัดยาง โซ่ ไว้ให้วอร์มนักกีฬาภายนอกอาคารก่อน
    และจะต้องเตรียมนักีฬา กันแต่เช้า จะเริ่มกันเร็ว ต้องเตรียมวางแผนกันดีๆนะเรื่องการออกเดินทาง :033: :062:
  • นิวเคลียร์ 3000ตัน :-)) :063:
    เยี่ยมเลยอาท หมานนท์เราเตรียมจัดโต๊ะเลี้ยงฉลองความสำเร็จกันเลยดีกว่า สู้ สู้ อาท :062: :036:

มาดูอีกที อัษรมันต้องสัมพันธ์กับด้านหน้า
    โอ๊ย แล้วแต่คุณก้องแล้วกัน คนไม่มีหัวศิลป์กับเค้า คิดมากเดี๋ยวพาลปวดหัว :016: :o024:
  • นิวเคลียร์ มันเดินดูดีขึ้นมากเลยนะ :m01:
  • พี่ก้องพูดถูก เจมส์ว่าในกลุ่ม ไม่มีตัวไหนซ้อมได้มากเท่านิวเครียแล้วแหละ. 20 รอบเดินไปได้
  • ไอ้เซ็น3รอบก็หอบแล้วโคตร ช่วงนี้คงซ้อมหนักดูจากหมาพี่แล้ว ส่วนนิวเครียเหมือนไปพักผ่อน 55555 นอนดีกินดีออกกำลังเบาๆ
  • เรื่องราคาค่าฝึกคุยกันหลังไมค์นะต้า
  • คับพี่เจมร์
  • :063: สุดยอดมดแดงเลย ทั้งเสื้อทั้งนิวเคลียร์ :033:
  • เจอกัน ขอนแก่นครับ :)
    image
    ไฟล์แนบ
    M 2-1.jpg 219K
  • ขอบคุณพี่ยุธมากนะครับ ที่สละเวลามาให้คำแนะนำครั้งที่แล้ว :-D
  • ขอบคุณคับพี่ยุธ
  • ขอบคุณครับผม เสียดายพี่ยุทธ กลับเร็วไปหน่อยยังไม่ได้ทานข้าวด้วยกันเลย ไว้โอกาสหน้านะครับพี่
  • ด้วยความยินดีครับ :)
  • พี่ๆๆคับใก้ลถึงวันแข่งแล้วนะคับฝิดหมาให้น้อยลงหน่อยนะคับเอาแค่ยึดเส้นยึดสายกันก็พอเดียวหมาเจ็บตัวก่อนแข่งนะคับ ด้วยความเป็นห่วงคับผม