ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

####หมาแดงเมืองกาญจน์ แนวสปอร์ต39วัน####
  • กูว่าแล้ว...สันดานมึงมันขี้ไม่เลือกที่จริงๆ กลับไปดูดนมนอนไป๊
  • ขี้แล้วก็ล้างซะด้วยนะ เหม็นว่ะ
  • อิอิ กูจะล้างได้ไงอ่ะ ในเมื่อมึงเล่นแดกขี้กูหมดแล้ว :018:

แหม่ๆๆ เลียขี้กูซะเกลี้ยงเลยน๊ะ :032: :-)) เศษขี้ของกูติดข้างปากมึงด้วยอ่ะฮ่ะ เลียเก็บให้เกลี้ยงไปเลย

:o044:
  • อาวมึงเป็นพวกแดกขี้ตัวเองไม่ใช่เรอะ เก่งจริงๆในโลกออนไลด์เนี่ย เก็บขี้ไว้แดกเองเถอะไอ้ กาก
  • พิมพ์ด่าคนอื่นไปวันๆ คิดว่าเท่มั้ง ไอ้กากเอ๋ย
  • ขอชมภาพตัวผู้ล่าสุดด้วยครับ ที่โทรไปคุยตอนกลางวัน ขอบคุณครับ
  • engin_pit

อย่าไปให้ "ราคา" กับ คนไม่มีคุณค่าเลยครับ เกรงใจ "จขกท"
    ขออภัย "จขกท" ด้วย สำหรับ คำและประโยคที่ไม่สุภาพครับ [-O<
  • ขออภัย จขกท ด้วยครับ ลูกสนัขดูท่าทางแข็งแรงดีครับ หมดเร็วๆนะครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวพิทผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับแต่ควรเคารพสิทธิของผู้อื่น
    และให้เกียรติอย่าพูดอะไรให้ผู้อื่นเกิดความเสียหายหรือถ้าจะพูดก็ให้มีความชัดเจน
    เท่าที่ผมดูท่าน MRW ที่ผ่านมาทำหมามีแต่เก้าเจ้งกับเสมอตัวแต่ก็พยายามหาหมาดีๆเข้ามา
    พยายามหาพ่อพันดีๆมาผสมพยายามคิดริเริ่มสร้างสรรไม่ได้เห็นแก่เงินเพียงอย่างเดียว
    ถ้าหวังรวยคงไม่มานั่งทำหมาขายอยากเห็นหมาแดงสวยๆสายเลือดดีๆช่วยกันคิดเชิง+++++
    ครับพี่น้อง
  • สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน

ขออนุญาต ลงรูปเพิ่มเติมครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw1.jpg 85K
    mrw1.1.jpg 106K
    mrw1.2.jpg 165K
    mrw1.3.jpg 150K
  • ตัวที่ 2imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw2.jpg 96K
    mrw2.1.jpg 102K
    mrw2.2.jpg 106K
    mrw2.3.jpg 85K
    mrw2.4.jpg 102K
  • ตัวที่ 3imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw3.jpg 106K
    mrw3.1.jpg 106K
    mrw3.2.jpg 115K
    mrw3.3.jpg 103K
    mrw3.4.jpg 160K
  • ตัวที่ 4imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw4.jpg 84K
    mrw4.1.jpg 68K
    mrw4.2.jpg 90K
    mrw4.3.jpg 99K
  • ฝาก ตัวเมียให้ พี่กรีน ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw f2.jpg 86K
    mrw f2.1.jpg 98K
    mrw f2.2.jpg 100K
  • คุณเก้ว ผมพอจะตัดสินใจได้ 80% แล้วครับ อีก 20% ขอดูตัวจริงเลยครับ ขอบคุณมากครับ
  • สายเลือดครับ. สวยทุกตัวจริงๆครับ
    :o027:
  • ท่านที่ชอบใหญ่ๆสายเลือดดี
    ไม่ควรพลาดของดีๆมีน้อยครับ [-O<
  • งามมากคับพี่แก้วพร้อมส่งวันไหนบอกนะคับเพราะผมจะได้ส่งของพี่สมพงส์มาเลยจะได้ไปเที่ยวเดียวรับมาสองตัวเลยคับอิอิ
  • สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ และขอบคุณทุกๆ ความเห็นครับ

พี่กรีนตกลงตามที่ดิวกันนะครับ

ขออนุญาต ลงรูปเพิ่มเติมนะครับ

พี่โก๋ บางแค รอลุ้นสีที่หน้าอกนิด อาจจะโซลิดimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw.JPG 50K
    mrww.JPG 48K
    mrwww.JPG 51K
  • ตัวเมียตัวที่ 1 ขอบคุณพี่เบิร์ด อยุธยาครับ

ตัวจี๊ดimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrwf.JPG 35K
    mrwff.JPG 36K
    mrwfff.JPG 35K
    mrwffff.JPG 36K
    mrwfffff.JPG 38K
    mrwffffff.JPG 40K
  • ตัวผู้ตัวที่ 3 ไปอยู่บางบัวทอง ขอบคุณพี่พิชัย ครับ ^:)^
  • ขอบคุณอาจารย์แนน จี๊ดไปผิดหวังครับ
  • ผมอยู่ใกล้แยกพงษ์เพชรกับเดอะมอลล์งามวงศ์ครับ ไม่ใช่บางบัวทองนะครับ ตัวที่ 3 มาอยู่บ้านใหม่แล้วครับบบ
  • @ herabuna
    หากมีโอกาส เมื่อไหร่ โตขึ้น เอามาเที่ยวแถวกรมชล พิตนนท์บ้างนะครับ
    มี เรด พิกัสโซ M2ลูก ซีเกมส์ +เบลูก้า อายุไล่กัน ไว้รอต้อนรับ เพิ่งตัดหูมา
    เตรียมเทรนคำสั่งพื้นฐาน และ ฝึกกิจกรรม หากว่างๆ มีโอกาส เชิญนะครับ " มีพิต มีเพื่อน "

• ยินดีครับ ขอเวลาให้ M3 สักระยะ เพิ่ง 46 วันเอง มีโอกาสจะไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ไปเห็นลูกสุนัขมาแล้วครับ
    แดงๆสวยๆทุกตัวเลยอ่ะ
    ท่านที่สนใจรีบๆหน่อย
  • พรุ่งนี้เข้าไปเอานะครับ
    ++เบิร์ดครับ++^^
  • det_cm

อยากรู้จริงว่าเมิงเป็นใคร เห่าดีอยากได้ไปเฝ้าสวนปาล์ม ฝั่งแม่งเลยimage
    ไฟล์แนบ
    A902232.jpg 32K
  • ตัวพี่โก๋นี้มานจ๊าบจริงๆ ดูๆแล้วโซลิดแน่นอน

ได้ข่าวว่าไปหาเอฟวันไม่เจอกดอาหารพรีเมี่ยมโลละ200ก่าบาทไปกิน พร้อมน้ำยาเช็ดแห้ง(เพราะอาบน้ำมะได้) หมดไปวันแรกเกือบพันละ 555+

เด๋วรอดูตอนโตหาสาวสวยไปทับสักครอก
  • กะทู้รวมฮิตอารามด็อกเลยครับ เดือนกว่าสภาพยังขนาดนี้ ลูกผสมสายกัดรึเปล่า
  • แลกลูกพิตบูล บลูลี่ เตี้ย หัวใหญ่ สีบลู ผู้1ตัว เมีย1 กับหมาแดงครับ สนใจ
    สนใจคุยกันครับ อยู่ ก ท ม 086-6661571 วังครับ
  • พี่ power_pit อดใจไม่ไหวแล้ว หล่ะซิ..เจอสูงๆยาวๆ สายเลือดดีๆ
    ของพี่ เป้เข้าไป.. :063:
  • เพ่MRWฮ่ะ มีอีเมลมั้ย กระพ้มขอหน่อยซิฮ่ะ มีอะไรจะให้ดู
  • เอาเบอร์รองเท้ากูไหมไอ้ det_cm สาดมือไม่พายเอาเท้าลาน้ำรับประทานขนาด9mm. สักแม๊คน่าจะอิ่มดีนะเมิง ไปป่วนทุกกระทู้ไปไกลๆตีนไปimage
    ไฟล์แนบ
    8765387664769e83890a46.jpg 5K
  • เรื่องแบบนี้ชอบไครชอบมันครับไครเห็นว่าดีก็เอาไปไครเห็นว่าไม่ดีก็ไม่ต้องเอาไปครับทำไม่ต้องมาป่วนกันด้วยมันได้อะไรดีๆขึ้นมาไหมครับ
  • เสือกอะไรด้วยล่ะฮ่ะคุณ เอ็ม_ควย :p

แหกปากโว้ยวายเรียกหากระพ้มทำไมฮ่ะ หิ้วขี้เหรอ

ขี้กระพ้มอร่่อยจนถึงขนาดคุณ_ควยแหกปากแล้วดิ้นพล๊าดๆร้องหาเลยเหรอฮ่ะ :"> :-)) :032:
  • เวปนี้เค้าคุยกันเรื่องหมานะฮ่ะ คุณเอ็ม_ควย b-(

ไม่มีใครเขาเบ่งกันหรอกฮ่ะ
    ถ้าอยากเจอกูจริงๆ แล้วขี้ไม่ออก
    ขออันเชิญคุณเอ็ม_ควยมาเบ่ง ที่เวป http://www.gun.in.th ได้เลยฮ่ะ :-"
    รับรองคุณเอ็ม_ควยขี้ราดเต็มกางเกง วิ่งร้องไห้เรียกหาแม่แน่ๆ :013:
  • คน det_cm.หมาของคุนสวยมากหรอคับถึงได้ว่าหมาคนอื่นเสียๆหายๆคุนไม่ชอบก้อเรื่องของคุนดิคับทำไมต้องมาว่าหมาของคุนอื่นอะคับแม่งมือไม่พายเอาเท้าราน้ำแสรด
  • image
    ไปที่ชอบเถิดขยะสังคม ใครเค้าก็รู้ความสากกะเบือแบบมรึงน่ะใจตุ๊ดๆก็ไปใส่กระโปรงเถิดนะคุณแอบจิต det_cm กากเอ้ย

คุยเรื่องว่าหมามึงเทพสุดในโลกน่ะหรือ ตัวตนยังไม่มีอย่ามาเห่าเลย ไปไกลตีนเถิดไอ้คุณมึง 555+ จอก
    ไฟล์แนบ
    A902232.jpg 32K
  • นักเลงหลังคีย์บอร์ดเก่งนัก
  • ถึงคุณGreenpt
    เอ่อ ข้อความของกระพ้มตรงไหนในกระทู้นี้ ที่หยามเยียดหมาของผู้อื่นเหรอฮ่ะ ช่วยหามาให้หน่อย ถ้าหาไม่ได้คุณจะแสดงความรับผิดชอบอย่างไรที่มากล่าวหากระพ้ม :-?

ถึงอีหนูเอ็ม_ควย
    ถ้ากูใจตุ๊ด กูไม่อยู่เวปนี้มาถึง12ปีหรอกอีหนู มาพลามส้นตีนอะไร เกะกะตีนกู เดี่ยวกูให้เงินมึง5บาท เอาไปซื้อขนม แล้วไปวิ่งเล่นที่อื่น :032:
  • อย่าไปสนใจพวก เย็ด_ขี้หมา เลยฮะ ฮ่ะฮ่ะฮ่าาา
  • เงินไม่พอ + ลูกหมาได้ไม พิทบูลบูลี่ครับ ได้ 1 เดือนละ....อยากได้มากครับ
  • ท่าได้ไปพรุ้งนี้เลย
  • อ๋อเข้าใจละ det_cm ทำตัวสารเลวแบบนี้มาถึง12ปี ยังไม่ละอายเห่าได้เห่าดีเค้าคงรู้สันดารมึงทั้งเว็ปแล้วล่ะนะ ไปเถอะไปเถิด เว็ปเขาจะได้สูงขึ้น

ไปหลังคาแดงได้แล้วนะ เด๋วจะไม่ได้อยู่ยันแก่ 555+ :013:
  • อิอิ :-)) อีคนใจตุ๊ดอย่างมึง กระพ้มเจอมาเยอะแล้วฮ่ะ คริคริ :p
    เห็นชื่อ det_cm เป็นไม่ได้ เหมือนน้ำร้อนสาดโดนขี้เรื้อน :o023: ดิ้นแพรดๆๆ แต๋วแตกแหกปากร้อง กรี๊สๆๆ

:o022:
  • มันส์ดี
  • อยากจัดเพิ่มอีกตัวจัง
  • ให้พี่เก้วดู 1อาทิตย์ผ่านไปimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    131-10.jpg 179K
    13-10.jpg 205K
    132-10.jpg 61K
  • ใครสนใจโทรหา +จขกท +ได้เลยครับ
    ท่าน"Mrw"086-174-9466ครับ