ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • image

ข้าวโพดทอด เผือกทอด สูตรไม่เจ อร่อยพิเศษใส่ใข่ กรอบนอกนุ่มใน พร้อมจำหน่ายแล้ว นะครับ แวะเวียนกันอุดหนุนได้ อิอิ
  • วัดระดับความเมา (มันส์) กันหน่อยนะครับ

image

แก้วหนึ่ง นงนุช

แก้ว 2 พุทธวาจา

แก้ว 3 แกล้วกล้าพูดจาองอาจ

แก้ว 4 เก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว

แก้ว 5 เมามัว พูดไม่กลัวผิด

แก้ว 6 มีฤทธิ์ พูดผิดทุกคำ

แก้ว 7 มืดคลำมือคลำหนทาง

แก้ว 8 เอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู

แก้ว 9 โอ้ว่า...โฉมตรู สุดรู้สุดคิด

แก้ว 10 มืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอ๋ย
  • ผมขอแก้ว6พอพี่ แล้วพี่แก้วไหน
  • เห้ยคนเล่าเพลงแก้ว4มั้ง555555
  • แก้วแรกละกัน
  • มีตุ๊ดปะน้อง 55 ขอแค่แก้วที่มีตุ๊ดอ่ะ 55
  • สงสัยแก้ว่11พี่ อิอิ
  • พี่คนไหนที่อยู่ปราจีนทักด้วยนะคร๊ พอดีบ้านก็อยู่นั่นเหมือนกัน ... เผื่อ ดีเซลจะได้มีเพื่อนบ้างอ่ะคร๊
  • พี่ตี๋..มันเป็นของพี่ทุกแก้วแหละ แต่แก้ว10เนี่ยผมเห็นบ่อย :-))
  • แก้ว11เลยตามเลยแก้ผ้าวิ่งรอบรถ
  • ขายที่ไหน Catpit
  • บอล อย่าลืมเราจะไม่๋ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน ไม่ข้ามคนล้ม (ถ้าไม่จำเป็น)

Ningnick คนที่อยู่ปราจีนคือ จ่าเจ๋งครับ 089-2497577image
    ไฟล์แนบ
    232666.jpg 291K
  • หน้าบ้านผมเองพี่เป้า
  • กำแก้ว11เปนแบบนี้นี้เอง ผมจำไรไม่ได้ผมมาววว
  • เงียบ สยบ ความเคลื่อนไหว พิทจันเปนแบบนี้นี้เอง 5555
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    541277_129692990514685_981754839_n.jpg 36K
    69784_130265687124082_681874428_n.jpg 4K
    69784_130265687124082_681874428_n.jpg 4K
  • เอาแล้วปล่อยของแล้ว
  • สวัสดีครับชาวพิทจันทบุรี
    คุณอาร์ตครับว่างๆ จะถ่ายรูปหลานๆ เดอะเฟี้ยว มาให้ดูนะครับ
  • ขอบคุณครับ พี่อุ๋ย

ตึ้งหนึ่งแมร่งสุดยอดเลย เล่นน้ำอยู่ปลาหมึกว่ายผ่าน
    มันจับกดน้ำซะตายเลย เอามาย่างกินซะ :063: :063: :063:
  • โหขนาดนั้นเลยหรือพี่
  • คนเมืองไม่มีใจ สงสัยกลัวกะทิง
    คนเมืองไม่มีใจ สงสัยกลัวกะทิง 5555555
  • โห เอาเลยไหม จะได้รู้ ใจที่ให้ไป มีเกินร้อย 55555
  • ลูกน้ำเค็ม สิงห์น้ำตื้น
  • ลูกน้ำเค็ม สิงห์น้ำตื้น ถูกต้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงงงงงงงงงงงนะคร้าบ

มันจับปลาหมึกกดน้ำตายเลย
  • เก็บภาพมาฝากครับ

image
  • ตัวก็ดำแถมยังโหดอีก เสียดายไม่ได้ไปดันติดขายของเสียดายจริงๆ งวดหน้าไม่มีพาดแน่ๆ อิอิ จัดหนัก
  • ถ่ายเองเรอะพี่เจ๋งอ่ะ
  • ไม่อ่ะ ไปก๊อปชาวบ้านมาครับ
  • คงโหดไม่พอแก๊งรับจ้าง ข่มขวัญ เขย่าหัวหรอกมั้งคนเมือง 55555 นำทีมโดย เอเจนซี่อาท
  • คิดถึง รสมือ ครัวคุณวา ครับพี่ปอทำไงดี อยากมานาน เห็นว่า เค้าเลิกทำอาหารไป เป็นดารา กันหมดแล้วมั้ง น่าจะใช่
  • หน้ามันโหดดีนะพี่ปอ
    เกินร้อยมาเท่าไหร่พี่ตี๋ ถ้า190 สำหรับกะทิงมันไม่พอนะพี่ :-))
  • เอายังอ่ะ มาเลยที่ถนนคนเดิน เดี๋ยวจัดกันหลังร้านเลยดิฝ่า ผมคือคนด้านมืดรับ ใครไม่อยากแก้ผ้าวิ่งรอบรถอย่าเสี่ยง ซ้อมให้หนักๆนะ
  • ท้าใครไม่ท้า..เดี๋ยวรอบนี้โดนไม้ช็อตยุงป่าว55555+6
  • ตึ๊งหนึ่งจะคิดถึงได้ไงครับ ยังไม่เคยสัมผัสเลย เหอ ๆ

ใช่ครับเสี่ยบอล พี่ว่าริ้วกล้ามเนื้อมันสวยดี
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • เออจิงเว้ย ถ้าเป็นรสอาหารกับข้าวยังพอเนอะ ฮ่าๆๆ
  • เอาน้ำมาขายครับ ขอบคุณประธาน รองประธาน และท่านสมาชิกทั้งหลายครับ
    image
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 196K
    33.jpg 195K
    44.jpg 193K
    444.jpg 175K
  • เข้ามาบ่อยๆก็ได้นะเบส
  • ขอบคุนคับพี่บอล ผมเข้าทุกวันคับ แต่ไม่ค่อยได้เม้นมาก ยังไม่่ค่อยรู้จักพี่ๆเลย เสาร์นี้ว่าจะไปทำความรู้จักพี่บอลซักลังนึงคับ >*<
  • ผมๆ ผมอยากรู้จักด้วยครับ ^^
  • หนึ่งพี่ว่าเมื่อวานก้อรู้จักไปแล้วนินา
  • ส่วนตัวผมไม่ใช่คนขี้เหล้าเมายาคับเบส
    แต่มีเด็กมาเมาที่บ้านบ่อยก็เลยต้องดูแลคนเมาคับ :-))
  • ผมก้อไม่ชอบกินเหล้าคับ แต่ชอบเสี่ยงดวง ในวงเหล้า ไงผมก้อฝากพี่ดูแลเด็กแถวนั้นด้วยคับพี่ กลัวมันอดคับ หมาอิ่มคนอดประจำ
  • 55555 อาหารหมามีแดกไม่มีหมด อาหารคนหมดไม่มีแดก
  • เอาๆคนด้านมืดมารายงานตัวคับ ใครแจ๋วมาเลย อะไรลังๆหว่า ใช้ยองมึนเมาปะผมไม่เอานะกินไม่เปน ถ้าเคยกินก็แค่มีเหตุการวิ่งรอบรถ กะดึงไข่เองคับ เบสผมตี๋คับผมคนด้านมืดคับ เบสอยากเจอคนด้านมืดไหมบ้านบอลไม่ต้องไปแล้วมาถนนคนเดินดีกว่า ผล้วจะรู้ว่าความเมาและมัน จะเปนยังไง 555เบสอย่าลืมนะบ้านบอลไม่ต้องเข้าไปหลอก มีแต่เด็กหัดกินเหล้า เอาง่ายๆกะเจี๊ยวผมตอยอ่อนๆยังแข็งกว่าคอเด้กกะทิงบางคนอีก ใครนะจำชือไม่ได้ไอ้ที่มาหมาชื่ออาร์ตี้แฝ้วอีกคนนึงมีหมาชื่ออีไก่น่ะ 2คนนี้คออ่อนมากๆ 5555
  • 55555555555หราคนเมืองด้านมืด ขายของเสร็ดแล้วก็ รีบตามมาสิ เด๋วจะกินจิบๆชิวๆรอ เพราะรู้ ว่า คนเมือง ตามไม่ทันหรอก ให้กินเหล้าไม่ใช่ให้ ดม5555555555
  • ยินดีต้อนรับสู่ชมรมอย่างเป็นทางการครับ ผมปอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ขอบคุนคับพี่บอล ผมเข้าทุกวันคับ แต่ไม่ค่อยได้เม้นมาก ยังไม่่ค่อยรู้จักพี่ๆเลย เสาร์นี้ว่าจะไปทำความรู้จักพี่บอลซักลังนึงคับ >*<<br />
    ถูกใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจัง
    อยากรู้จักพี่มั่งไหมเนี่ย...............