ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • อาทิตย์หน้า
    ไปเที่ยว D1 กันมั๊ยพิตนนท์ จับหมาถ่ายรูปใหม่ให้ครบทุกตัวเตรียมทำแบนเนอร์ด้วย

เอ้าลืมไป ! ก้องไม่อยู่วันไหนเอ่ย เอาไว้กลับมาค่อยนัดกันก็ได้ สรุปวันด้วยน๊า :X
  • รีบๆหน่อย อยากเห้นโฉมหน้า นักรบนนท์ ไวๆ ฮ่าๆๆ
  • พี่ๆๆคับผมไปด้วยคนนะคับอาทิตย์หน้าผมน่าจะว่างลูกสาวโตวันโตคืนยังไม่ได้เรื่องสักอย่างเลยขาดซ้อมอย่างแรงอยากให้พี่ๆๆเทนให้หน่อยคับช่วงนี้ทำแต่งานแทบไม่ได้จับหมามาฝึกเลยimageกลับมาก็มึดพอดีแย่จัง :002:
    ไฟล์แนบ
    P1000669_副本.jpg 101K
  • พี่เต้ยคับผมขออณุญาติเก็บรูปใว้นะคับ (แต่ไตตั้นผมหายไปไหนอะคับ55555) :063:
  • ผมบินวันที่14
  • ทําเล่นๆตาร์ ของจริงต้องไปถ่ายที่สตูดิโอ้ ^^. เปิดตัวครั้งยิงใหญ่
  • โอวัลติลเริมซ้อมแล้วคับ

• :"> วันนี้โกโก้เก่งมากเลยแซงหน้าหลายๆคนไปแล้ววันนี้ลากไปเกือบ20รอบสปริงโพลต่ออีกนิด แต่กัดเท้ากะขาผมถลอกเลย
  • โก้โก้ ตั้งแต่เห็นวันแรก อนาคตไกลมาก
  • ตอนนี้กลัวอย่างเดียวละคับ มานตืนเต้นละมานจะกัด ลากยางก็กัดยาง ลากบนรางก็กัดพรม กัดคนเรียก
    ตอนนี้ โกโก้เลยมี ฉายาละ "โกโก้ จิตรหลุด" วันนี้ต้องขอบคุณพี่ก้องมากคับ
  • ถ้าก้องบินวันที่14 งั้น นัดกันคร่าวๆเลย

ถ้าพร้อมกันหลายๆตัว อาทิตย์หน้า ลองดู จะถ่ายรูปกันที่บ้านก้อง หรือจะไปD1ก็ตามสะดวก
    นานๆต้าจะว่างเห็นใจต้าเอาไงเอากัน ไตตั้น ลัคกี้อยากถ่ายแบบหรือออกกำลังก็ตามใจเลยครับ

ตั้งแต่ ศุกร์หน้าจะเอาหมาทั้งหมด ..เข้ากรุงเทพไปอยู่บ้านซัก2อาทิตย์
  • :o071: โกโก้ "จิตหลุด" 555 :-))

หมาอย่างนี้รับรองได้ดีทุกตัว อิอิ ถ้าเจ้าของไม่โดนกัดตายไปซะก่อน :-)) :033:
  • ยินดีครับค่อยๆฝึกครับยังเด็กอยู่ เราไม่ได้ลงโทษเขาจนเกินเหตุครับ ดีกว่าให้เกิดเหตุการไม่ดี แต่ฝึกง่ายนะครับสองสามครั้งก็เริ่มเข้าใจ :063:
  • ที่บ้านผมจะดีกว่าครับพี่สู้
  • ตามนั้นครับก้องงานนี้ยาววววเสียดาย เป็นช่วงเจ้าของบ้านไม่อยู่ซะ
    ว่าแต่จะไป ประเทศอะไร จะได้ ฝันถึงของฝากถูก แฮ่ะ แฮ่ะ นิสัยเห็นแก่ได้ออกเลย

งั้น ! ลัคกี ไตตั้น อย่าพลาดโอกาสมาเป็นนายแบบ นางแบบ พิตนนท์เนอะ ;;)
  • อ้อ..ลืมถามไปนายช่างเจมส์ งานที่ควบคุมอยู่OK ดีมั๊ยครับ

ฝากด้วยนะ น้องเจมส์ผู้น่ารัก ไม่เหมือนใครบางคนเงียบกริบเลยใกล้บ้านแท้ๆ อิอิ อาทดีเซลโดนอีกแว้วว :X
  • ไม่มีปัญหาครับ รอทาสีกันสนิม เทปูนเรียบร้อย สโลป 5 เซ็นนะครับ
  • อาร์ทจะเปลี่ยนจากดีเซลเป็น ทอ. แล้วนะ 5555555
  • 555555 ทอ. คือ ทิ่มเอา,แทงเอา :p
  • จงระวังกันให้ดีครับ. http://www.clipmass.com/movie/1758414338355665
  • อาท ..ทิ่มเอา แทงเอา กร๊ากๆๆๆๆ :m86: :m86: :m86:
  • โกโก้เก่งมากๆคับ พี่ซัน :063: :063:
  • เก่งเพราะ ชุด gm เหมือนโมโม้ อะคับ ชุดยีห้อนี้ตัวไหน ใส่เก่งทุกตัว
  • โมโม่โชว์บ้าง
  • Gm รุ่นนี้เป็นรุ่นพิเศษ หาซื้อที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว เพราะเคาเลิกขาย^^
  • ของดีเก็บไว้ราคาขึ้นแน่นอน พร้อมๆสนิม 5555555
  • แถมกาวไว้หยอดกันน็อตหลุดเวลาลาก
  • แวะมาชวนไปงานมีทติ้งที่ปราจีน ไปกางเต้นท์เล่นน้ำกัน กลางคืนแค้มป์ไฟ โต้ลมหนาว
  • น่าไปมาก ดูบรรยากาศแล้ว
  • เจมส์ มาเล่นน้ำเป็นเพื่อนหน่อยดิ เอาเสื้อมาส่งด้วย ฮ่าๆๆ

ชวนมาทั้งแก็งค์เลยนะ พี่อยากกลับไปเป็นเด็กวัยรุ่นอีกสักรอบ
  • เรียนเชิญ กลุ่มนนท์ทุกท่านครับ มาว่ายน้ำ กางเต้น ชมดาววกันครับ. เรียนเชิญครับ
  • ไม่ไกลมากด้วยงานนี้
  • เอาไง เอากันครับ ตามน้องๆว่าเลย ...
    แต่ส่วนตัวก็อยากไปนะ :m01: :m01: :m01:
  • เอาละว่ะ งานนี้มันอีกแล้ว ฟูลทีม55
  • อย่าช้าอยู่ใย จัดสัมภาระ. ได้เลยป๋าาาา
  • ให้ลูกน้องค้นห้องเก็บของ รื้อเอาเต้นท์กับถุงนอน เตรียมไว้แล้ว. เที่ยงตรง เคลื่อนขบวน ออกจากดีวัน แวะเที่ยวตามทาง ใครจะร่วมขบวน มาเจอกันนะครับ ไปเป็นกลุ่มใหญ่คงสนุกครับ
  • อยากไป อยากไป แต่ใจไม่กล้าพอ
  • งั้นอย่ามาเลย เดี๋ยวจะเป็นภาระ ฮ่าๆๆ
  • งั้นเลยเหรอพี่ 555
  • ถ้าคิดว่าไม่ใช่ภาระ ก็มาซิครับ อิอิ
  • คุยกันมาเรียบร้อยแล้วครับ สรุปแล้วว่า กลุ่มนนท์ขอไป มิตติ้งที่ปราจีนด้วยครับผม
  • ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณในน้ำใจพี่น้องชาวนนท์ และดีใจกับ กลุ่มปราจีนด้วย หวังว่างานนี้จะสนุกและประสบความสำเร็จนะครับ :-D
  • ขอบคุณครับ. ทุกท่าน. มันส์แน่
  • เพื่อกิจกรรม เพื่อพิตบูลโซน เราพิตบูลโซนนนท์ ยินดีร่วมแรงร่วมใจเสมอครับ :X
    ฝากน้องๆ ด้วยครับ...
    กว่าพี่จะถึงกรุงเทพคงศุกร์เย็นหรือเสาร์เช้ายังไงฝากเตรียมอุปกรณ์เพื่อความปลอดภัยของหมาเราด้วย
    เที่ยวนี้หมาพี่ต้องเอาไปทุกตัว กลัวเหตุไม่คาดฝัน ฝากเตรียมสายจูงยาวๆเวลาลงน้ำ และหลักล่ามเผื่อด้วยครับ
  • มีพันธมิตรดี มีชัยไปกว่าครึ่ง 55
  • อยากไปด้วยแต่ลูกยังเล็กฮาๆimage
    เอาไวไป9ธันวางานป๋าไปแน่ขอเมียแล้ว :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_6156.JPG 72K
  • เสียดาย นานๆจะได้ไปนอนกลางดินกินกลางทรายกับหมาคู่ใจแบบนี้ จำได้ว่าเคยจัดงานแบบนี้ครั้งหนึ่งที่วังน้ำเขียว แต่มันนานมากแล้ว
  • งานเข้าอีกแล้วเที่ยวกันไม่หยุดไม่หย่อนเลยพิทนนท์เนี่ยอิอิ
    ตาอาทแกนนำใช่มั๊ย งั้นเดือนหน้าเชียงใหม่เตรียมแพคกระเป๋าเลยห้ามเบี้ยวล่ะ :m65:
  • น้องไฟเตอร์น่ารักทุกรูปเลยวุ้ย อิจฉาพี่เป้จัง :033: :*
  • เค้าป่าวแกนนำน่ะเจ๊ฝน แค่ถามเฉยๆ คนอื่นอยากไปก็ไปกัน หรอก
    :o019: :o019: