ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ชาบูขอตัวครับ กะลังเพิ่มน้ำหนักอยู่..อิอิ
    ให้กินอาหารสูตรลับ+ว่ายน้ำ+วิ่งเล่น+รื้อข้าวของเล่นไปวัน ๆ
  • เจมขอยืมเต้นหน่อยนะ จะตามไปตอน6โมง
  • เยี่ยมมากมาย 55555 เดี๋ยวกางรอเสร็จสับเลย
  • เอาโมโม่ไปด้วยนะ
  • กลัวเหนื่อยสงสานคนจูง :011:
  • มีที่ล่าม ไม่ต้องกลัวหรอก พาไปเปิดตัวทีมนนท์ เยอะๆหน่อย :-D พี่เป้ กับพี่ซัน ไม่เปลี่ยนใจหรือครับ พาไปได้ทั้งครอบครัวเลยนะครับพี่ ห้องน้ำ ห้องอาบน้ำดี ทางโน้นเข้าบอกมา
  • :m01: กดไลท์ให้เลย คุณก้องเงียบเลยไม่รู้โบว์ไปด้วยมั๊ย
  • ท่ากลับทันไปแน่นอนคับ แต่ตอนนี้ยังอยู่ หางดง เชียงใหม่อยู่เลยคับ ใครจะยืมบ็อกเอาไปให้หมานอน พอดีตอนนี้มี 5 ใบ
    ยังว่างอีก2 พอดีของจีนมาพอดี
    image
    ไฟล์แนบ
    1352291551094.jpg 172K
  • ผมเลยใบเล็ก
  • โบว์ไม่ว่างอะ
  • ละออกเดินทางกันกีโมงอะคับ ขับรถตั้งไกล สายไฟหลุดเส้นเดียว ตอนนี้ขับกับละคับ
  • น่าจะเที่ยงๆวันเสาร์ครับ ทันอยู่แล้ว 55555 ได้เพิ่มอีก 1 ครอบครับ 555555555 พี่จะเอาเล็กทำไมพี่กล้อง ยังไงต่อไปมันก็ต้องใช้ใหญ่อยู่แล้ว
  • มารวมขบวนกันที่ดีวันไหม ออกเดินทางพร้อมกัน เผื่อแวะตีเมืองขึ้นตามข้างทาง ฮ่าๆๆ
  • ก็น่าสน แต่ไปทางรังสิต น่าจะใกล้กว่าครับป๋า
  • ไปทางมอเตอร์เวย์ไกลกว่าหรือ แนะนำเส้นทางหน่อย

• เคยฟังไหม เพลงนี้ อิอิ
  • ผมขอไปสมทบ ที่นครนายก ครับ

สรุป พิตนนท์ คร่าวๆ
    พี่ 2คิม2 เจมส์ อาท ก้อง ซัน4 เต้ย2

• คนเยอะดีจัง
  • เอ๊ะ ลงเต้ยผิดจำนวนหรือเปล่าพ่อหนุ่มเพลย์บอย
  • ห้ามลืมเอาโมโม่ไปด้วยเด้อ
    งานนี้เผื่อมีเปิดแมทล้างตา โมโม่ & นิวเคลียร์ ให้สมาชิกได้หนุกหนาน :-))
  • รู้แต่วิ่งเส้นรังสิต นครนายก ระยะทางประมาณ 130-140 โล ครับ ถ้าจะเจอมาเจอกันที่ BigC คลอง 6 ได้ครับ
  • ไม่มีหรอกตาสู้แมทล้างตาอ่ะ เพราะว่าไม่ได้เอานิวเคลียร์ไป
    ให้โมโม่กัด น้องมุ้ยเลย ดีไหม ตาสู้เจ๊ฝน 555+
  • ความเคลื่อนไหวล่าสุดimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7894.JPG 76K
    IMG_7895.JPG 59K
  • =D> =D> =D>

ทีมอะไร นะเนี่ยทำไม...ยอดเยี่ยมกันจังเลยคร๊าบ :m01: :m01: :m01:
  • ฝากเรื่องหนึ่งนะครับ Slope 5 เซนต์ โอกาสหมาเล็กเกิดแทบไม่มีเลย ผมว่าเราลดลงมาเหลือสัก 3 เซนต์จะดีไหม ?

อยากอนุรักษ์พิตบูล แท้ๆแบบดั้งเดิมเอาไว้ครับ
  • แว่วๆ มาว่า สาขา2 ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ สาขา3 เตรียมขึ้นโครงแล้ว เยี่ยมกันจริงๆ
    งานนี้เตรียมตู้โชว์เก็บถ้วยรางวัลกันเลยดีกว่า555 :-)) " พิตบูลโซนนนท์ " :033: :062: :033: :062:
  • 3 เซนยกหินกันไม่ไหวครับป๋า พิทนนท์ เทพเยอะ 5555555555 ตอนแข่งขัน เท่าไหร่เราก็สู้ครับ รางเสร็จอยากเชิญกรามล็อกมาทดสอบหน่อย
  • รางนี้ ทำแบบตายตัว สโลบ 5เซน ไว้ซ้อมก่อนแข่งครับพี่
    แต่มีอีก 2รางใช้แบบปรับสโลบได้ จะทำตามที่พี่มาร์คแนะนำไว้ฝึกหมาไซค์เล็กหรือยังเด็ก ครับ
  • ขอบคุณครับพื่มาร์คที่ช้วยแนะนำ ^:)^
  • น่าอิจฉาจริงๆเชียว อยู่ชุมพรอยู่เลย :002: :o040:
  • งานหน้าท่าที่ไกลๆ มายืมรถบรรทุกเล็ก ไปขนหมาก็ได้นะคับ ขับง่ายคับเหมือนขับกะบะ ขนทีหน้าจะได้15 ตัว จะได้ไปเทียวกันทุกตัว
  • เป็นความคิดที่ยอดมากเลยครับ
  • ส่วนคนก็ไปรถตู้ ไม่เหนือยด้วยคับ
  • ลองไปเที่ยวฟาร์มพี่สุ้กันก่อน
  • สุดยอดมดแดงเลยครับซัน แต่ใครจะอาสาขับหว่า ระวังตัวให้ดีนะครับเดี๋ยวโดนดักจับข้อหาส่งหมาไปแก้หนาวที่ประเทศเพื่อนบ้านเน้อ
  • รางลากสาขา 2 ใกล้เสร็จแล้ว กลุ่มนนท์ไม่ธรรมดาจริงๆ
  • ช่วงนี้แอบขยันทำงานทุกวันเลยครับสุดพลังปวดเมื่อยทั้งตัว :002:
  • ลากเสร็จวันไหน จะพาเดอะกรามเทพ ไปทดสอบก่อนเซ็นอนุมัติให้ผ่านหรือไม่ผ่าน 55
    เลียนแบบฟีฟ่า
  • เสร็จสมบูรณ์เมื่อ่ไหร่ขาดที่ปรึกษากิตติมศักดิ์ อย่างพี่มาร์คไม่ได้เด็ดขาดนะครับ :063:
    เพื่อหมาแอบโดดงานไปนาน พอแอบขยันหน่อยร่างกายเลยปรับตัวไม่ทันไงครับ...ก้อง :-))
    ขอบคุณครับ...ซันได้ใช้บริการแน่ แต่ช่วงนี้ โปรหลักและโปรเสริมยังเยอะกันอยู่ พิตนนท์จะเที่ยวทั่วไทย :X

กำลังคุยกับ ก้อง เจมส์ อาทไว้ โปรแกรมมิ้ตติ้งปราจีนมาด่วน เลยอาจเว้นไว้ก่อน

น่าจะหลังปีใหม่
    ระหว่าง พัทยา กับ มวกเหล็กที่ฟาร์มวัว ทั้งสองที่มีที่พักพร้อม
    เดี๋ยวใกล้ๆค่อยโหวตกันใหม่ว่าอยากพาหมาไปทะเล หรือ ไปสู้วัวบนเขา :033:
  • ไปไหนก็ได้ผมอะแต่รอกลับจากญี่ปุ่นก่อนแล้ว26
    เลี้ยงแต่หมางานไม่ทำเลยยยยย อวดลูกค้าว่าที่บ้านพวกเราทำหมากิจกรรมกัน ชวนมาเที่ยวอีก55555
  • 555 :-))
    งานก็ไม่รับทำให้เค้า แถมยังไปคุยอวดหมาเค้าอีก :m01: ยกให้เลยใจจริงๆ ฮ่าฮ่าฮ่า :-D
  • ลูกค้าจะได้รู้เสียที ว่าที่ไม่ค่อยทำงานเพราะยุ่งอยู่กับหมา 555555
  • วันนี้เข้าไปตรวจงานรอบสุดท้ายก่อนเทปูนครับ สัปดาห์หน้าใครว่างเข้ามาซ้อมได้แล้วครับ
  • เจมเปลี่ยนอาชีพเป็นผู้รับเหมาไปแล้ว555
  • ถ้าฟีฟ่า ไม่ผ่านให้อย่ามาฟ้องเค้านะ ฮา ....
  • ใครมีบล๊อกเหลือสักใบฝากเอามาให้พี่เตอร์ยืมจั๊กใบนะครับไม่มีไม่สะดวกไม่เป้นไรนะครับ ลองถามดู แต่ถ้ามีก็เอาน้าาา :033:

• ที่พี่ซันน่าจะเหลืออีกใบ แต่ดูก่อนว่าจะใส่รถไปได้เปล่า
  • เสาร์-ทิตย์นี้ จะมีใครไป D-1 กันม่างครับ
  • โกๆ
    ผมตามไปที่หลังนะ ขอบคุณคับ