ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกครั้งกับ*หมาแดงอยุธยา**4J*
  • พ่อพันธุ์ *นายทองแท้*เป็นสาย JamJam เป็นสุนัขที่นิ่ง เชื่อฟังคำสั่งดี รูปร่างและกระดูกดีมีมุมขาสวยงาม
    แม่พันธุ์*C4 เป็นลูก JoJo เป็นหมาแดงที่มีแรงขับดี มีความมุ่งมั่นสูง

จุดประสงค์บรีดนี้เพื่อจะสร้างสุนัขขึ้นมาเพื่อทำกิจกรรมและเป็นนักกีฬา จึงเลือกพ่อพันธุ์ที่มีกระบอกปากค่อนข้างยาวเพื่อระบบการหายใจที่ดี มีรูปร่างสมส่วน กระดูกดี มีมุมขาหลังดี

ลูกสุนัขที่ได้มาชุดนี้ส่วนใหญ่มีมุมขาและรูปร่างที่เหมาะสมกับการทำกิจกรรม
    แต่ก็มีบางตัวที่หลุดออกไปทางสายเลือดบรรพบุรุษตัวอื่นๆก็ต้องพิจารณาเป็นตัวๆไปครับ

ถ้าสนใจในสายเลือดนี้ ติดต่อ 082 3333 545

และสำหรับชาวอยุธยาที่สนใจในกิจกรรมลากน้ำหนัก และมีเวลาพอสำหรับกิจกรรมนี้ให้ลองโทรมาคุยกันครับ เผื่อว่าเราจะได้ก้าวไปพร้อมๆกันimage
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ttt.jpg 170K
    ccc4.jpg 225K
    tt1.jpg 21K
  • สวยมากครับ น้องหมาคลอดยังครับอยากเห็นครับ
  • เริ่มด้วยตัวแรก *เสือใบ* นักกีฬาตัวแรกในสังกัดที่จะเก็บไว้ เพื่อเตรียมพร้อมจะเข้าร่วมกิจกรรมกับพี่ๆน้องๆ
    รูปถ่ายขณะอายุ 39 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    m1000.JPG 104K
  • ตัวนี้ใหญ่กว่าเสือใบ กินกระจายโตแซงหน้าพี่น้องไปแล้ว รูปถ่ายขณะอายุ 40 วัน
    เนื่องจากถ่ายบนเก้าอี้สูง ลูกหมามีอาการเก็งนิดหน่อย :-D image
    ไฟล์แนบ
    m201.JPG 202K
  • ตัวนี้ผิดจุดประสงค์การสร้างนักกีฬา ตัวเล็ก หางคิงค์ ฟันอันเดอร์นิดหน่อย แตหน้าอกกว้างดี :-D image
    ไฟล์แนบ
    m302.JPG 123K
  • มาที่สาวๆกันบ้าง image
    ไฟล์แนบ
    f102.JPG 192K
  • F2 image
    ไฟล์แนบ
    f201.JPG 167K
  • f3image
    ไฟล์แนบ
    F301.JPG 162K
  • f4image
    ไฟล์แนบ
    f401.JPG 170K
  • f5image
    ไฟล์แนบ
    f501.JPG 162K
  • มุมขาหลังสวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่ ใครชอบแนวกิจกรรมจัดไปครับ
  • จุดประสงค์การบรีดเป็นเพียงการตั้งความหวัง การคาดการณ์
    ไม่มีทางที่จะเป็นไปตามที่วางแผนตั้งใจไว้ได้ทั้งหมด สนใจลองโทรมาสอบถามเป็นตัวๆไปครับ
    ลูกสุนัขจัดทำใบ ABC ให้ครับ ราคาเปิดที่ 10,000 บาทครับ
    คิดว่าไม่สูงจนเกินไป และไม่ถูกจนหมดคุณค่าของพิทบูล
    และถ้าสนใจทำกิจกรรมร่วมกันจริงๆ มีความแน่วแน่ตั้งใจจริง พิสูจน์ได้ สำหรับผมราคาไม่เป็นปัญหา
    ลองคุยกันดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    tt2.jpg 26K
  • สวยมากเลยครับ ช่วยดันครับ ราคาสมเหตุสมผลครับ
  • คุณภาพเกินราคาจริงๆครับ กับหมาแดงอยุธยาคอกนี้ สวยครับพี่
  • อยู่แถวไหนของอยุธยาครับ ? ผมก็อยู่อยุธยาเหมือนกัน
  • มาช่วยเชียร์ด้วยคนจ้า ^^
  • แถวไหนของอยุธยาครับ ขอพิกัดด้วยครับ
  • อยู่ในเทศบาลนครเลยครับ
    บ้านพักดับเพลิงด้านหลังหอประชุม
    ถ้าจะเข้ามาโทรมาก่อนนะครับ
    ไม่ต้องซื้อหมาก็เข้ามานั่งคุยกันครับ
    รวมตัวกันไว้ :-D
  • แจ่มๆทั้งนั้นเลยครับพี่ มุมขาหลังก็สวยครับ คอกิจกรรมจัดด่วนครับ =D>
  • สวยครับ!!!
  • ครอกนี้หุ่นมาดีเลยครับ พี่โต :063: :063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    DSC00853.JPG 130K
  • แหล่มเลยคับพี่โต :063:
  • ราคาไม่แพงหมาสวย สายเลือดดี ขอชมครับ ขอให้หมดอย่างว่องไวครับ :063:
  • โอ้ หมาแดงสายเลือดดีๆ ราคาสุดคุ้มครับ รีบกันหน่อยก็ดีนะครับเดี๋ยวหมด อดเลยนะครับ =D>
  • เปลี่ยนแนวแล้วเหรอครับพี่. หมดไวๆครับ ผมเจ้าของขุนศึกครับ
  • พี่โตของดีคุณภาพเกินราคา :063:
  • สงสัยต้องจัดทริปไปต้อนรับ รางลาก อยุธยาเมืองเก่า ในไม่ช้านี้แน่นอนใช่มั๊ยครับ :063:
  • ว่างๆจะเข้าไปชม
  • ขอบคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงครับ
    คุณเก๊าไม่ได้เปลี่ยนทั้งหมดครับ ชุดนี้อยากได้หมาที่มีโครงสร้างที่มีประสิทธิภาพในการทำกิจกรรม แนวเดิมมีทีเด็ดเร็วๆนี้ครับ
    คุณสู้ น่าจะเป็นเจอกันที่นนท์มากกว่าครับ ทางนี้รวมตัวกันยังได้น้อยอยู่เลย
    หมอโบมาตัดหูไอ้เสือใบเลยดีมั้ย แต่ถ้าตัดไม่สวยเวลาโพสต์รูปจะมีใต้ภาพว่าตัดหูโดย... นะ :-D
  • ไปดูตัวจริงมาแล้วครุบสุดๆทุกตัว โดยเฉพาะ M2 มาดีมากๆ
  • เหลือตัวไหนมั้งคับผม
  • เสือใบหางได้ ตามาเลยครับพี่โต :015:
  • ชุดนี้ก็ :064: อยากเห็นทีเด็ดจังครับพี่โต
  • ลูกหมายังอยู่ที่บ้านครบ จองไปบ้างแล้ว2-3ตัวแต่ขอราคาเพื่อนกัน และอนุญาตให้ผู้ที่สนใจมาเลือกก่อนได้

พัฒนาการของลูกสุนัขชุดนี้ โตเร็วมากกินเก่ง อาทิตย์เดียวเปลี่ยนค่อนข้างเยอะ

M2 ตอนนี้ใหญ่สุดใหญ่กว่าไอ้เสือใบของผมเยอะ ต้องขยับขยายที่แล้ว เต็มกรง :-D
  • m3 ส่งมาปราจีนมั้ยพี่โต เด๋วปลุกปั้นให้ อิอิ
  • ว่างๆเดี๋ยวจะเข้าไปคุยด้วยครับ
    ผมอยู่โรจนะ
  • อัพรูปตัวเมียให้ดูหน่อยครับ dekdeeclub@hotmail.com สนใจ f1 แต่ขอดูรูปตัวเมียทั้งหมดปัจจุบันอีกทีนะครับ
  • เอา F 1 ไปดูก่อนนะครับ
    ถ่ายรูปยากมากกที่เหลือคงเป็นพรุ่งนี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    51dayf1.JPG 139K
    51dayf12.JPG 128K
  • พี่โต ขอดูล่าสุด M3 หน่อยพี่
  • ขาใหญ่จริงๆ
  • ผลงาน c4
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    iphone1.jpg 201K
    iphone2.jpg 178K
  • สวยครับ มีโอกาสจะขอเยี่ยมชมบ้าง