ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • 55ท่าจุ้ยมีส่วนร่วม อยากรู้จักอาทิตย์นี้เจอกันครับ
  • 55ท่าจุ้ยมีส่วนร่วม อยากรู้จักอาทิตย์นี้เจอกันครับ
  • catpit โปรแกรมเมอร์
    art1 บรีดเดอร์
    awaji69 เมาอย่างเวอร์ :-))
  • เด็กกระทิงเอายัง
  • คิดฮ๊อทททท ทุกคนคร๊าบบบบพี่น้อง.....image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4915.jpg 52K
  • เด็กกระทิงร้องพร้อม แต่ไม่กล้ารับสายอ่ะ กิ๊วๆ
  • ใครอ่ะชะมาวววว
  • อยากรู้จักสิคับพี่อาท ผมขับผ่านวันนี้ พวงมาลัยมันแว้งจะเลี้ยวอย่างเดียว สงสัยท่าจุ๊ยของจะแรง ขอบคุนพี่ตี๋ พี่ปอ พี่บอลนะคับ วันนี้ผมว่าจะไปนั่งบ้านพี่บอล เรียนเชิญนะคับผม :)
  • พ่อกับแม่ มาเฟียกับจาบูไงลูกพี่
  • อ๋อ ชิโร่ + จากั่ว ปะชะมาววววววว
  • ยินดีที่ได้มิตติ้งเบาๆนะคับ พี่ตี๋ พี่บอล โอกาสหน้าคงเต็มกว่านี้นะคับ
  • คิดถึงเช่นกันครับ พี่ต้น ชะมาววพิท อิอิ
  • พรุ่งนี้มีไรกันหว่าไม่เหนรู้เรื่องเลย
  • เบสวันนี้ยินดีที่ได้พบคับ ยินดีมากๆคับว่างๆมาจัดหนักกว่านี้อีกนะ บอลกะออยขอบคุณมากๆนะคับย้งฝากที่เอามาให้เปนกับแกล้ม หนึ่งขอบใจที่วิ่งไปซื้อของมึนเมามา มันจริงๆ
  • ชะมาวปล่อยของแล้ว รอลุ้นๆ
  • วะโถวะเถวะเถาวา
  • พี่ปอครับ อยากกินเหล้า อุอะอิโอะแอะเอาะ อ่าครับ สั่งยังไงเหรอครับ เซี้ยนอยากโดน 55555
  • อยู่บ้านพี่อีกไหนึงอ่ะ มาเอาดิ ไม่มีบริการส่งนะ
  • สวัดดี พิทจัน
  • @ NEUNG_BURAPA แค่น้ำแถวบ้านก็จะพาร่างตัวเองกลับไม่ไหวแล้ว ยังกล้าถามหาน้ำที่พลิ้วมาเพิ่มอีก
    สุดยอดจิงจิ๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำอย่างเราไม่ได้ อะสิเรดพิต55555
  • เอ้าพวกเราลุย
  • เอาให้มัน
  • เวลาเอาก็มันส์อยู่แล้ว 5555image
    ไฟล์แนบ
    20100204093311_20100203200836_20100201161344_inbox-10128-6.gif 51K
  • มีมิสกันที่ไหนแนะนำ น้องใหม่ด้วยนะคร๊
  • พี่อาทคับ ผมไปด้วยได้มั้ย
  • โห เอามันกว่าที่คิดอีก อิอิ เบส จัดหนักนะคับ
  • สวัดดีคับผู้มาใหม่ning nick ผมตี๋ ผมอยากเปนคนด้านมืด แฮ
  • ผมเป็นคนจิงจังคับพี่ตี๋จัดหนักทุกเรื่อง ฮ่าๆๆๆ ยิ่งเรื่องแบบด้านมืดนี่ ยิ่งหนัก
  • เบสงั้นเรามาทางด้านมืดกัน อิอิ แฮ!!!!
  • โอ้วววววคนเมืองพูดไป๊
  • โอ้วววววคนเมืองพูดไป๊
  • ด้านมืดๆก้อเดินตามพี่ตี๋ไว้อุ่นใจ
  • ตามได้บางเรื่องนะเบส
    บางเรื่องอย่าตาม อย่างเช่น..... :027:
  • 5555 วันนั้นมันยังวัดอะไรไม่ได้มากนะพี่เนอะ
  • โห จะเอางั้นหรอ อิอิ เบสมาจันวันไหนอ่ะ ถ้ามาบอกล้วงหน้าด้วยนะ เราจะได้เตรียมตัวเข้าด้านมืด ไปบุกบ้านกะลอกเน่า อิอิ แฮ้!!!!!
  • ไปคับไปๆ เราจะไม่กินข้าวจนกว่าจะตีกระทิงแตก เช่นพระเจ้าตาก
  • กะลอกเน่า งานหน้ารับรอง งามหน้าแน่ๆ 2คนแห่งด้านมืดพร้อมบุกแล้ว แฮ้!!!!
  • ประกาศแจ้งสมาชิกทุกท่าน

เนื่องด้วยทางชมรมพิทบูลจันทบุรี มีกำหนดการจัดงาน MEETING CHANTHABURI PITBULL CLUB ครั้งที่ 2 เกิดขึ้นในวันที่ 22 ธันวาคม 2555 นี้

จึงใคร่ขอเชิญสมาชิกชมรมพิทบูลจันทบุรีทุกท่าน เข้าร่วมปรึกษาหารือ ในการจัดงาน MEETING CHANTHABURI PITBULL CLUB ครั้งที่ 2 อย่างเป็นทางการ ในวันที่อาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายน 2555 นี้ เวลา 15.00 น. - 17.00 น. ที่สนามทุ่งนาเชย บริเวณสะพานขาว (ที่เคยจัด Meeting ครั้งที่ 1)

รายละเอียดคร่าว ๆ สำหรับการจัดงาน MEETING CHANTHABURI PITBULL CLUB ครั้งที่ 2 นั้น เราจะจัดกันที่ชายทะเลครับ ตั้งแต่เย็นวันที่ 22 ธ.ค. ถึง เช้าวันที่ 23 ธ.ค. เป็นมีตติ้ง แบบแคมป์ปิ้ง เพื่อความมันส์โดยเฉพาะ ส่วนรายละเอียดลึก ๆ ในวันอาทิตย์นี้ ทางประธานชมรมจะแถลงในการรวมตัวครั้งนี้กันอีกที

เพื่อไปในทิศทางเดียวกัน สำหรับผู้ที่เห็นข้อความนี้แล้ว รบกวนบอกต่อคนที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดด้วย อยากให้มารวมตัวในวันอาทิตย์นี้ เพื่อได้คุยได้แชร์ ได้ร่วมแสดงความคิดเห็น ถึงเรื่องแนวทางกิจกรรมในการมีตติ้งครั้งนี้

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    catpit

ปล. รบกวนคอนเฟิร์มกันในบอร์ดด้วยครับว่าใครจะมาในวันอาทิตย์นี้บ้าง

ใครมีอะไรสงสัย แจ้งไว้ใต้กระทู้นี้ จะพยายามมาตอบทุกคำถามครับ
    ขอบคุณครับ

image
  • อึงปั๊กก้า
  • งานนี้งานใหญ่นะน้อง เชิญน้องๆมาคุยกันแบบถึงกึ๋นเลย เย้ๆๆๆๆ
    รูปนี้สวยงามที่สุอเท่าที่เคยเห็น
  • เราจะสร้างรูปใหม่ให้สวยกว่านี้ สู้ๆ
    L-)
  • ไม่มี หมาแล้วเฮ้อออ แต่จะไปร่วมด้วย :-(
  • เปียวมาเลยคิดถึง
  • นัดคุยวันที่18ไช่ป่ะคร๊ พี่อั้มไปไม่เรียกเลยนะ ไว้เจอกันฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊
  • เอ้าหมาพี่เปียวไปไหน?
  • เรื่องมัน ยาว คับ ผมก็ไม่รู้ มันรอยุ่ไหน ถ้ารู้ ผมไปเอามานาน แล้วว หึหึ :-@ โทษประหาร อย่างเดียว
  • ใครมีแบบ ลายสัก ลาย เส้น พิทบลู สวยๆ เอาลงให้ดู ทีคับ คิด ถึงไอ้โบ้
  • Ton_Chamao_Pit..คิดฮ๊อทททท ทุกคนคร๊าบบบบพี่น้อง.....
    ผมคิดถึงพี่ มาพัก นึงละคับ มีเรื่องหนักใจ