ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • น่าจะโด่งนะพี่เจมร์
  • รีบแก้ น่าจะหาย
  • แม้นแล้วครับเจมส์ :033:
  • รถญี่ปุ่นหน้าทิ่มตูดโด่ง
  • แอบอู้งาน 555image
    ไฟล์แนบ
    PICAS.jpg 252K
  • สมัยก่อนที่เคยทำไว้image
    ไฟล์แนบ
    vincent stud2-.jpg 234K
  • สวยเลย ลงอีกรอบได้เลย 5555 ปิกัสโซ่ น่าตาจริงจัง มันน่ากลัวเหมือนกันนะนั้น
  • สวยไปเลย
  • ต้า...ลัคกี้ใหญ่จังเลย สู้สู้มีของดีอยู่ในมือทั้งทีว่างเมื่อไหร่ลุยๆๆๆๆๆ เลย :033: :062:

อิจฉา ปิกัสโซ่ :m74: สวยเลย แต่ของ พี่เซนต์ เนียนมากเพอร์เฟคเลย :m01:
  • สุดยอดเลยพี่ก้องทำให้ผมมั่งสิ แห่ๆๆ
  • เสาร์นี้มีใครไป D-1 ม่างคร้าบ
  • เสาร์นี้ เปิดรางลากใหม่ บ้านพี่เป้ นะครับ ใครว่าง เรียนเชิญ ส่วนต้า ลัคกี้เป็นอย่างไร เอาเข้ามาดูก่อนนะครับ ใจเย็นๆ ค่อยๆแก้กันไปครับ
  • เสาร์นี้ จะมีการถ่ายทำสารคดี ใครว่างแวะมาหน่อยครับ แต่ไม่ว่างไม่เป็นไร อิอิ
  • ขอลายแทงบ้านพ่ีเป้หน่อยสิครับ เผื่อแว้บบบบไปเยือน
    พี่มาร์คครับ ถ่ายสารคดีไรหรอ
  • ไม่มีอะไรมากหรอกครับ มีน้องท่านหนึ่ง จะขอเขามาถ่ายภาพกิจกรรมไปเป็นงานส่งอาจารย์ครับ
  • กระตุ้นพี่สู้ กับพี่ฝนหน่อย
  • รางลากที่บ้านพี่เป้ครับ พร้อมแล้ว ป๋ามาร์คว่างเมื่อไหร่ มาเที่ยวได้นะครับ
  • ลายแทง จะพยายามทำให้นะครับ
  • เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปลอง
  • เสาร์นี้ไม่ทันอีกล่ะ กลับ กทม วันจันทร์นะครับพี่น้อง :)
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากนะครับ
  • ถ้าว่างผ่านมาบางบัวทองเชิญครับพี่และเชิญทุกท่านไม่เสียตังค์ไม่ต้องซื้อหมาก็มาได้มาเยอะๆสนุกดี555
  • พี่ บิ๊กน่ากลัวจริง
  • สวัสดีครับทีมพิทบูลนนท์

โอ้โห พี่บิ๊ก น่ากลัวมั๊กมากครับ อนาคตได้ขึ้นแท่นรับถ้วยแน่ๆครับ

สบายดีกันทุกท่านนะครับ คิดถึงทุกๆท่านนะครับ

ช่วงนี้งานเยอะครับวุ่นวายมากครับหาเวลาจะพาลูกน้องเดินเล่นแทบจะยังไม่มีครับ

แต่ยังไงยังไงก็จะไป D1 นะครับ 9/12/55 นี้เจอกันครับ

มีใครจะเอาบูลลี่มาลากกันบ้างครับ ผมเอามอนสเตอร์ไปด้วยครับ คุณสู้เอาจาร์กั้วส์ไปด้วยป่าวครับ ( หาคู่ประกบครับ :-D )
  • คุณยุทรผ่านมาเชิญด้วยครับ
  • คิดถึงพี่ยุทธจัง งาน D1 เดี๋ยวจะพาฝาแฝดเจ้าจูเนียร์ เด็กปั้นไปโชว์ฮาเอ็กๆๆ :o028: :o028:
  • พีครับอยุู่สวนไหนของบางบัวทองครับ

• อยู่ตรงหมู่บ้าน จันทิมาซิตี้ครับ ส่วนพิกัดให้เจมส์ส่งให้อีกที ไม่งั้นตอนมาโทรถามทางก็ได้ครับ เข้าทาง
    เดอะวันฟิตเนสก็ได้
  • พอถึงวันเสาก็คิดถึงเพื่อนๆทันที ที่นี่หนาวดีแท้ เห็นบิ๊กแหละก็อยากซ้อมหมาบ้างงงงง
  • ก้องต้องกลับมาซ้อมอย่างด่วน !!! แน่นอน เพราะพี่เซนต์ต้องออกงานแล้วครับ
    พี่ปธหนุ่ม... มาเคาะประตูท้าถึงหน้าบ้านเช่นนี้ต้องส่งพี่เซนต์ไปปราบมอนเตอร์ ญั๊กกะหนอย

จากัวร์อาจติดสัดช่วงเวลานั้นพอดีเลย นับตามวันไม่น่าพลาดครับพี่ปธหนุ่ม :002:

ตัมครับบ้านคุณเป้ อยู่ตรงข้ามซอยทางเข้าวัดลาดปลาดุกครับ หน้าทางเข้า แมคโดนัล เดอะวันฟิตเนส

บรรยากาศการซ้อมวันนี้เอามาฝาก...ก้องให้หายคิดถึงครับ
    พระเอกของงานวันนี้อาทและนิวเคลียร์เลย :063: สุดยอดผลงานดีมากแก้ไขปรับปรุงข้อด้อยแทบหมดสิ้น=D>

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0966.JPG 95K
    IMG_0969.JPG 177K
  • เห็นการ..ลากของนิวเคลียร์วันนี้แล้ว
    ต้องขอบอกได้คำเดียวเลย ความตั้งใจจริง ซ้อมซ้อมและก็ซ้อมของอาท
    พร้อมรับฟังทุกๆคำชี้แนะมาปรับหาความเหมาะสมให้นิวเคลียร์ในวันนี้อาททำให้นิวเคลียร์เปลี่ยนไปมากๆ :063:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0971.JPG 177K
  • น้องใหม่ ไฟเตอร์เคอร์เนล ในวัย 3ขวบเต็มพอดิบพอดี
    มือเก๋าหลายท่านต้องรู้จักเจ้าตัวนี้เป็นอย่างดี ยักษ์ใหญ่ใจดี " เดอะอาเธอร์ "
    วันนี้ มาอยู่กับไฟเตอร์เคอร์เนล และพิตนนท์ หน้าที่เดียวที่เจ้าจะต้องรู้คือ ลากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0916.JPG 133K
    IMG_0933.JPG 129K
    IMG_0935.JPG 181K
    IMG_0931.JPG 78K
    IMG_0932.JPG 85K
  • ท่าทางโซฟาจะนุ่มสบาย.. อิอิ
  • พูดถึงพระเอกแล้วต้องไม่ลืม นางเอกของงาน
    " เสือน้อย " นางงามสายเลือดเทพ...อิอิ นี่ขนาดไม่ค่อยได้ซ้อมนะ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0976.JPG 194K
    IMG_0979.JPG 105K
  • และพี่เจมส์ฝากมาบอก เรดบิ๊ก ไม่ใช่แค่น่ากลัวกันนะครับพี่น้องแต่ บิ๊ก คือของจริง :063
    มัน-เก่ง-มาก พระเอกอมตะนิรันทร์กาล ไม่ยอมใครง่ายๆแน่นอน ฟอร์มดีวันดีคืน เชียงใหม่นี้เห็นกันเต็มตา :X

น้องจากเทรนบิ๊กแล้ว
    พี่เจมส์ยังต้องเทรนผู้ช่วยเพิ่มเพื่อการเตรียมพร้อมที่ดีทีสุด เจมส์...ว่างานนี้บิ๊กต้องเกิดเท่านั้น

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0981.JPG 168K
    IMG_0982.JPG 169K
    IMG_0986.JPG 169K
    IMG_0988.JPG 157K
    IMG_0990.JPG 155K
  • พี่สู้ไม่มีรูปลูกๆๆผมมั่งหรอคับ ผมจะเก็บรูปอะคับพี่ :016:
  • สุดยอดเลยแต่และตัว
  • ก้อง...นี่คนหัวใจพิตจริงๆเลย ไปเที่ยวแท้ๆใจยังห่วงซ้อมอยู่สงสัยจะคิดถึง....
    พี่เซนต์ โมเน่ และไอ้ตีนโต ปิกัสโซ่ ซินะ เห็นอาทเล่าให้ฟังว่าหมู่บ้านศิลปินได้กรงกันใหม่สวยมากๆ :o001:
  • ภาพไตตั้น ดาวรุ่ง ดวงใหม่เก็บไว้ให้ ต้าถามแล้วค่อยลงไงน้อง 555 :-D

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1005.JPG 139K
    IMG_0998.JPG 188K
    IMG_0997.JPG 184K
    IMG_0999.JPG 189K
    IMG_0995.JPG 168K
    IMG_1016.JPG 168K
    IMG_1012.JPG 155K
    IMG_1019.JPG 146K
    IMG_1018.JPG 165K
    IMG_1009.JPG 193K
  • นี่ลูกสาว ต้า เพิ่ง5เดือนเอง ยังไปได้อีกไกล
    พาออกกำลังกายบ่อยๆหน่อย ต่อไปต้องเป็นนางแบบที่สวยแน่นอน :m01:

image
    image
    image

แบตหมดพอดี :016: :016: :016:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1003.JPG 191K
    IMG_1003.JPG 204K
    IMG_1031.JPG 141K
    IMG_1004.JPG 196K
  • เห็นภาพการฝึกซ้อมของทีมนี้แล้ว " น้ำตาซึม " เลยครับ ทั้งดีและทั้งอดไม่ได้ที่จะจับชุดลากมาเคาะสนิมครับ

เป็นอะไรที่ดีมากๆครับ " สู้ " กันต่อไปนะครับในสนามเราจะไม่มีคำว่า " ปราณี " เยี่ยมมากครับ " พิทบูลนนท์ "

:063: :063: :063: :063: :063:

ปล. เซนต์ VS มอนส์เตอร์ ดีมั้ยครับ คุณก้อง,คุณสู้ เอาฮ่าใว้ก่อนครับ แต่ว่าอย่าลืมเตรียมเบียร์สิงห์มาด้วยนะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • ขอบคุณคับพี่สู้กัลภาพสวยๆๆและจะตั้งใจหาเวลาทำให้ดีกว่านี้เพื่อไม่ให้เสียแต้มให้ทีมอื่นๆๆคับ
  • ต้องยกเครดิตในการลาก นิวเคลียร์ ให้ ครูก้อง กะ ครูเจมส์ แหละครับ พี่ก้องแนะนำดีมากๆครับ

นิวเคลียร์ถึงลากได้ ก็เพราะเจมส์อีกแหละชอบว่านิวเคลียร์ ไม่อยากโดนเจมส์ว่า มันก็เลยต้องลาก

:o019: :o019: :o019:
  • ทีมนนท์สู้ๆ c") ... เสียดายจังเมื่อวานไม่ได้ดูซ้อม.... :o040:
  • คำติ...เพื่อก่อ...ก่อผลดีให้ปรับปรุง :-D
  • ประทานหนุ่มหมาผมไม่ได้ซ้อมเลย55555ขายหน้าเปล่าๆ แต่ถ้าขำๆเอาสนุกก็โอครับ
  • ไม่ต้องคิดมากครับ คุณก้อง สนุกๆครับ ยังไงก็....มะ.......มะ..........มาวววววววววว.......ด้วยกานนนนนนคร้าบ

มอนส์เตอร์เพิ่งจะเดินลากโซ่ลากยางได้แค่อาทิตย์เดียวเองครับ แต่รับรองมีเฮ!!!ครับ หุ หุ

ปล.ทีมนนท์น่ารักอ่ะ :X
  • กลับจากญี่ปุ่น 26 ยังมีเวลาซ้อมถมเถ อ่ะพี่ก้อง 55555555555
  • พี่ซื้อเบียร์ไปให้เลยดีกว่า555555