ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามพี่มาร์คและพี่ๆในบอร์ดครับ
  • คื่อว่ากระทู้ที่ลงขายเครื่องวิ่งแล้วโดนโกงมันหายไปไหนครับผม และมีพี่ๆท่านใคก๊อฟปี้กระทู้ไว้เปล่าครับพอดีจะเก็บไว้เป็นหลักฐานครับผม
  • พี่ก็กำลังปวดกระบาล ไม่รู้ว่ากระทู้มันหายไปได้อย่างไร ใครมีข้อมูล ก๊อปไว้ ช่วยนำมาลงหน่อยครับ
    มันไม่น่าจะเป็นไปได้ที่จะมีใคร แฮกเข้ามาลบมันทิ้งไป ผมไม่เชื่อว่าเขาจะมีความสามารถทำได้ถึงขนาดนั้นครับ
  • น่าจะโดนมือดีแฮ็กมาลบแล้วครับถ้าแบบนี้

http://pitbullzone.com/community/discussion/32944
  • ช่วยกันหาด่วนเลยครับ คนเลวอย่าปล่อยให้มันรอด :m43:
  • แบบนี้แสดงว่าไม่ใช่โจรธรรมดา X(
  • ไม่ธรรมดานะนี้
    :025:
  • แมร่งนี้เรากำลังโดนภัยคุกคามขั้นรุนแรงเลยนะเนี่ย สมัครเข้ามาวันที่ 18 แค่กระทู้เดียว เข้ามาเล่นทั้งหมด 8 ครั้ง ฟาดไปรหลายหมื่น มันต้องมืออาชีพแน่ๆ
  • ลบไปแล้วจริง ๆ
  • ใครยังมีข้อมูลเขาอยู่เอามาลงหน่อยครับ เซ็งจริงๆ
  • เช็ค log files ดูยังครับพี่มาร์ค มือดีมาจากไหน บุกถ้ำเสือได้ไปหลายหมื่น ยังมาล้วงคองูเห่าถึงฐานข้อมูลเวปได้อีก
  • เกือบโดน ดีนะที่โทรไม่ติด แมร่งสุดๆไอ้คนประเภทนี้...................
    ช่วยกันหน่อยครับพี่น้อง
  • ตอนนี้กำลังให้คนตรวจสอบอยู่ครับ มันมีคนแฮกเข้ามาลบครับ
  • ผมช่วยเเชร์ทางเฟส อีกคน ครับ เเต่ รูปเป็น รูป เค้า จริงๆเลยไช่ไหม ครับบบ
  • ผมว่างานนี้พี่มาร์คปล่อยไม่ได้ละพี่ โกงยังไม่พอนี่แฮคเข้ามาลบข้อมูล อาชญากรทางคอมพิวเตอร์ชัดๆ
    เก่งแต่โกงนี่น่ากลัวจริงๆ
  • กำลังตรวจสอบครับ แต่น่าจะโดนแฮกเข้ามาลบจริงๆ
    แต่ฝีมือใคร ตอนนี้ยังตรวจสอบไม่ได้ครับ
  • ตอนนี้ใครสมัครสมาชิกเข้ามา กรุณาแสดงความเป็นตัวตนให้หน่อยครับ
    ถ้าพิมพ์แบบส่งๆ สมัครเล่นๆ ผมไม่อนุมัติให้อีกแล้วครับ
  • อย่าปล่อยไปนะครับต้องเอาให้ถึงที่สุด
    ปล่อยไปไม่รู้มันจะไปทำกับใครอีก

คนไทยด้วยกันเองแท้ๆ
  • เจ็บคอมาก โดนคนเอาตีนล้วงคอ สาดดดดด
  • http://webcache.googleusercontent.com/search?q=cache:Lt4Np6CezDgJ:www.xn--42c6aon7c9a9c.com/home-space-uid-32776-do-profile.html+&cd=1&hl=th&ct=clnk&gl=th

อะนี้ครับ ลองเช็คดู อันอื่นเหมือนจะโดนลบหมดแล้วนะครับ เซฟเก็บไว้กันด้วยนะครับ
  • เย็ดโด้ เจอของแท้แฮ็กข้อมูลชิบหายงานงอกแล้วครับ รายกาจสุดๆ
  • หน้ากลัว... :026:
  • พิทบูลโดนเล่นซะแล้ว แค้นนี้พิทบูลจำจนตาย กัดไม่ปล่อยแน่ๆ
    เอาใจช่วย
    เกือบเป็นเหยื่อเหมือนกัน ว่าจะซื้อลู่วิ่งแต่ไม่มีตัง เลยโชคดีไป
  • ว่าแต่ในรูปนั่นใช่ตัวจริงรึป่าวเนี่ย ดูไม่น่าร้ายขนาดนั้นเลย
  • แม่ง ขั้นเทพ จริง
  • ทำอย่างนี้นี่มันตั้งใจมาโกงโดยเฉพาะเลยนี่หว่า เหี้ยจริงๆๆ :o019:
  • อย่าปล่อยไห้มันลอยนวล ผมจะช่วยอีกแรง
  • รอให้จับได้ก่อนอีน๊องเอ๋ย... โดนลงเเขกเเน่มึง...

อุตส่าห์ให้รีบมาคืนเงินพี่ๆเขา ครั้นยังไม่สำนึก เสือกส่งเเฮกเกอร์มาลบกระทู้อีก

อีน้องโดนลงเเขก... ส่วนไอ้เเฮกเกอร์ ต้องโดนตีนครับ...

ถึงเวลาที่พวกเราชาวพิตโซนต้องตามไล่ล่าเเล้วครับ เจอตัวกัดเเม่งให้ใส้เเตกเลย

หมาบ้านจะสู้กับพิตบูลให้รู้ไป...
  • มาตรา ๙ ผู้ใดทำให้เสียหาย ทำลาย แก้ไข เปลี่ยนแปลง หรือเพิ่มเติมไม่ว่าทั้งหมดหรือ
    บางส่วน ซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ของผู้อื่นโดยมิชอบ ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกิน
    หนึ่งแสนบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    มาตรา ๑๐ ผู้ใดกระทำด้วยประการใดโดยมิชอบ เพื่อให้การทำงานของระบบคอมพิวเตอร์
    ของผู้อื่นถูกระงับ ชะลอ ขัดขวาง หรือรบกวนจนไม่สามารถทำงานตามปกติได้ต้องระวางโทษจำคุก
    ไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกินหนึ่งแสนบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

ไปแจ้งความที่ ปอท. ด่วน โทรติดต่อ พ.ต.ท.ณรงค์ แม้นเหมือน 0818659039
  • มันคงเป็นความซวยส่งท้ายปีของผมมั้ง ช่วงนี้มีแต่เรื่องปวดหัวเข้ามา
    แต่ขอให้ทุกท่านอดทน อดกลั้นและใช้สตินะครับ

ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า มันจะทำกันได้ง่ายถึงขนาดนี้ เซ็งจิต
  • ถึงกับเเฮกข้อมูลได้ ไม่ใช่โจรธรรมดาเเล้วน่ะเนี้ยยยย
  • มันไม่ง่ายนะครับการแฮ็กเนี้ยอ่ะ แต่ประเทศไทยมีมือแฮกเป็นที่สองของโลก แต่อย่างว่าครับถ้าอีหนุนี้มันแอกได้ก็เก่งเกินครับ ต้องมาแกะตัวอักษรมันไม่ใช้เรื่องเล่นๆนะครับ
  • คิดว่ามันคงเดาพาสเวิร์ดผมถูก เพราะดันมักง่ายตั้งง่ายไปหน่อย
    เชื่อว่ามันอาจจะไม่ได้แฮกครับ ถ้าแฮกจริงมันต้องทำลายเสียหายหนักกว่านี้ครับ
  • แม่งเก่งเกินไปแล้ววว
  • งานนี้เจอสุดยอดฝีมือซะแล้ว B-)

เลขที่บัญชีเป็นหลักฐานเดียวที่จะตามตัวจอมโจรผู้นี้ได้ แต่ก็คงไม่ง่ายอีกเช่นกัน...

กลุ่มผู้เลี้ยงอเมริกันพิทบูล โดนล้วงคองูเห่า...เรื่องเด่นเย็นนี้ครับ
  • โอ้ข้ามคืน! คุณเธอเอาเงินไปกินและขี้ลงส้วมแล้วเว๊ยเฮ๊ย! :-((
  • ภาษาอิสานเรียกว่า "เหยียบดัง" ปอมปอม!! :-((
  • นางโจร............. :o019:
  • เข้ามาที่นี่ เป็นปีแล้วต้องบอกว่าเพิ่งเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้เป็นครั้งแรก แล้วก็คิดไม่ถึงจริง ๆ ว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ เล่นแรงนะเนี่ย
  • ต่อไปขายของยากขึ้น คนคงไม่กล้าโอนเงินให้ใครง่าย
  • มนุษย์ยากแท้หยั่งถึงจริงๆ

คนเก่งนิก็น่ากลัวอยู่แล้วแต่นิทั้งเก่งทั้งเลว สุดยอดโจรครับ
  • วันนั้นก็เห็นกระทู้นี้อยู่ ก็ว่าแปลกๆ หมาตายทีเดียว 6ตัว ไม่มีอธิบายแต่มาขายของอย่างเดียว [-(
  • ขอโทษทุกคนด้วยที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น เราชะล่าใจจนเกินไป
  • สามัคคีคือพลังครับ ชาวพิทบูลโซนสู้ๆ ผมไม่มีความรู้เรื่องคอมเรื่องกฏหมาย ขอเป็นกำลังใจให้น่ะครับ แต่ผมแอบเห็นสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นน่ะครับ พวกเราดูรักกันมากขึ้น ขอให้จับนางโจรได้เร็วแล้วกันครับ
  • พี่มาร์ค น้องกลุ่มผม. แชร์ ประกาศไปแล้วครับ. น่าจะทางเฟชรอะครับพี่ๆ ปล่อยไว้ไม่ได้พี่ ไงต้องรัดกลุมให้มากๆแล้วพี่ตรวจสอบบบด่วนครับ. ขอบคุณครับ
  • ปกติ ที่นี่ไม่มีไงครับ เรื่องโกง ทำให้เราไว้ใจมากเกินไป ทำมิจฉาชีพแฝงตัวเข้ามา ต่อไปต้องเป็น บรรทัดฐานในการซื้อของผ่านเน็ตครับ แต่จริงๆ ถ้ามีตำรวจรับทำคดี ผมว่ามันไม่ยากหรอกครับ
  • อีกหน่อยขาย ของต้อง มีIP Address ของเจ้าของกระทู้ ผู้ขาย ไปเลย จะได้ ตามได้ นี่เรากำลังเจอ กับอะไร กันแน่ ผญ ตอแหล หรือขบวนการ องค์กรห่าไรเนี่ยทำได้ ขนาดนี้ ขอโทษที่หยาบคายครับ
  • มหา โจร ชัดๆ :o019: :o019:
  • ผมว่ามาเป็นทีมเป็นขบวนการลำพังผู้หญิงแค่คนเดียวคงคิดไม่ลึกขนาดเข้ามาแฮ็กค์ได้ขนาดนี้ จับได้จัดให้หนักครับ มันเลือกที่จะลบอะไรก็ได้ไม่จำเป็นต้องทำให้เวปรวนเค้าเรียกว่าวิธีการเนียนแบบใสๆครับดูสะอาดตาเวลาโดนเช็ค
  • ป๋าแอดมินทุกคนเปลี่ยนพาสเวิร์ดกันแล้วใช่ไหมครับ :o034: