ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แต่นี่ไม่ต้องรอแล้วพี่อุ๋ย
    Goblin vs The Arenaimageimage
    ไฟล์แนบ
    91176579962.jpg 294K
    capture-20121013-212711.jpg 286K
  • ยังงี้ต้องติดตามผลงานแล้วครับพี่นัท เล็กจิ๋วแล้วสวยได้ใจเลย
  • เอาละเฮ้ยยยยย ปิศาจจะออกมาอาละวาดละเฮ้ยยยยย ^^
  • ผลงานน่าติดตามเสียเหลือเกิน เหอเหอ!!!
    เห็นแหละเก็บซะดีไหม ฮ่าฮ่า
    :030: :030: :030:
  • เก็บแหมเมาะตาเปรมมมมมม เก็บที่บ้านตัวเองดีกว่าก้าหา ^^
  • โหย..นัทเอาแบบนี้มาล่อ ตายเลย เตี้ยๆตันๆ ของโปรด เปรม เก็บหมาชุดที่บ้านก็ได้นิ อิอิ :019:
  • ชุดที่บ้านเป็นแบบ แพร่กระจายฉุกเฉิน >> ไม่รู้ว่าจะออกมาแบบไหนเลยเนี้ย
    :012: :012: :012:
  • สายดีมีชัยไปกว่าครึ่ง....เค้าขอดูตัวเมียหน่อยนะเปรม อิอิ
  • ยังงี้ต้องติดตามทุกชุกเลยคร้าบบบบ
  • เดียวค่อยกลับไปถ่ายรูปให้นะครับพี่ >> ตอนนี้รอให้แน่ใจก่อนว่าท้องแน่ๆ เหอเหอ
    :019: :019: :019:
  • พี่เปรมนี้ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนอ่ะคับ
  • ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ท้องแน่ ^^

ตาเปรมอยู่หล่ะปูนปู้นนนนน ^^
  • สงสัยต้องท้องให้สมใจตาโน๊ตซะแหละ >> เอ้า ท้องก็ท้อง เหอเหอ
    :013: :013: :013:
  • เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ สมใจแน่ตาเปรมมม แล้วมันขี่กันได้นานยังอ่ะตาเปรม
  • ท้องงงงงงงง......ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาเลย..... [-O<
  • ตาต้าก็ท้องนะ 5555555 เอาไงดีเนี่ย??? อ้ายสมเดี๋ยวจะเอิ้นไปหาเน้ออ้าย 55555(งานเข้าอีกแล้ว)
  • กะบ่าถังก่ะลวกเพี่ย เอิ๊กๆๆๆๆ
  • แจ้งทราบๆ
    โมโม่ (บิ๊กซี + L & M) ของพี่เล็ก ฟัดกับ ซำเหมา (ไอร่อนเก่า)
    โมโม่ จากไปเมื่อวานเย็น ซำเหมา จากไปเช้านี้ พี่เล็กเศร้าโคตร ใครสะดวก โทรไปคุยกะแกหน่อยนะ
    แกบอกจะเลิกเลี้ยง ออกจากวงการซะแล้ว ถ้าโทรเข้ามือถือไมไ่ด้ อย่าเพิ่งต๊กใจว่าพี่เล็กเป็นไรไป โทรเข้าบ้านเด้อ แกอยากปลีกวิเวก 054-352801 ครับผม

ไม่อยากให้พี่เล็กคิดมาก R.I.P โมโม่ และ ซำเหมา :039:
  • ขอแสดงความเสียใจกับพี่เล็กด้วยนะครับ
  • พี่เล็ก ....... เสียใจด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยนะครับพี่เล็กไม่นึกว่าจะถึงตายขนาดนี้ :022:
  • เสียใจด้วยนะครับพี่ชาย ทำใจซักพักแล้วรีบกลับมานะครับ น้องๆรออยู่ :024:
  • เสียใจด้วยนะครับ >> แต่อย่าเพิ่งออกจากวงการไปไหนเลยครับ
    เป็นพี่เป็นน้องกันได้เหมือนเดิมครับผม
    :039: :039: :039:
  • เสียใจด้วยนะครับ :039: :039:
  • เอาต้าอาบน้ำเย็นติ๊กๆเน้อ น้อง
  • ดีที่ไม่ไปกัดคนตายนะครับอา แต่คนรักหมาอย่างอาเลิกเลี้ยงคงยาก ผมเองก็จะจำเป็นบทเรียนราคาแพงๆ อันหนึ่งด้วย ถ้าเกิดขึ้นกับคนนี่ไม่อยากคิดต่อจริงๆครับ
  • แหนะ อาบน้ำเย็น หลุดไม่หลุดๆ อิอิ
  • พาไป คลีนิคชุมชนเลยแต๋น อิอิ :m58:
  • พี่นัด/พี่ต่าย ขอบคุณครับ ได้เอกสารละครับ ไปเอาบ้านพี่อุ๋ยมาแล้วครับ
  • ฝากความคิดถึง และเป็นกำลังใจให้พี่เล็กนะครับ
  • image
    Update The Arena สวดยวดเลย :063:
    ไฟล์แนบ
    The Arena.jpg 174K
  • งามแต้ๆเลยตัวนี้ Arena :063:
  • น้องอารีมาโชว์ตัวแหละ เหอเหอ
    :015: :015: :015:
  • เป็นสาวเป็นนางเก็บตัวหน่อยหน่ะครับเปรม 5555
  • ขาหลังงามมากครับหน้าตามุ่งมั่นมาก
  • ตามมาด้วยหัวนมสีชมพูซะด้วย
  • เล็งขนาดนั้นเลยเหรอครับเปิ้ล 5555
  • สวัสดีจ้า ชาวพิทลำปาง พึ่งได้มีโอกาสเข้ามาดู ^^ ยินดีที่รู้จักนะค่ะทุกคน
  • image
    ลูก เจ-ปัง + มีโชค น่ารักมั๊ยล่าาาาาา ^^
    อีกตัวๆ ^^
    image
  • สวัสดีครับ ถ้ามีมี้ตติ้งเมื่อไหร่เชิญเลยนะครับ :015:
  • ตัดหูเรียบร้อย...โอเค เลย แหล่มมาก ขอบคุณน้องหมออิ๋มด้วย =D>
  • เอามาอวดกันบ้างกะ พี่อุ๋ย
  • เดี๋ยวรอแห้งก่อนนัท สวยเลยหละ

• ยินดีรับใช้ค่ะพี่อุ๋ย 5555 เหมือนจะเป็นคนรับใช้เลยอ่ะ เดี๋ยวจะพยามพัฒนาฝีมือนะค่ะ ยินดีรับทุกคำติชมค่ะ
  • หูปห้งแล้ววว เดี๋ยวกล้องมาถ่ายรูปละ
    L-)
  • เอามาโชว์ๆ ^^
  • ตัดหูหนูกะเสี่ย
  • ตัดหูหมาเนี่ยก่ะอ้ายสม แต่เป็นทรงหนู "มิกกี้เม้าส์" นะ ^^ กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • 5555จะอั้นตัดหื้อกะได๋หลุ
  • กร๊ากกกกกกกกกก แต๊ก๊ะอ้ายสม