ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • เยี่ยมเลยครับพี่ซัน กำลังใจแกคงดีเยี่ยมมากๆ ยังไงก็สู้ๆครับ
  • คุณซัน น้องคนนี้ตนหัวใจพิตของแท้
    นัดกับผมซ้อมลากหมาเมื่อวานซืนหลังเกิดอุบัติเหตุคุณพ่อแล้ว
    แต่ไม่มีผิดนัดมาซ้อมพร้อมโกโก้ตามปกติ เล่าเรื่องราวให้ฟังแบบคนเข้มแข็ง
    มองไปข้างหน้ากำลังใจดีมากๆ :033: :062: แถมพาไปดูโกดัง เพื่อทำลาง เป็นสนามซ้อมแข่งในอนาคต

ที่สำคัญ ตั้งใจจะซ้อมโกโก้เพื่อลงแข่งร่วมสนุก วันที่9/12/55 นี้ด้วย

แต่ในนามทีมนนท์
    จึงขอให้คุณซันพักเรื่องโกโก้ไว้ก่อนเพราะคงต้องให้เวลากับคุณพ่อมากขึ้น เยี่ยมจริงๆ :063:

• image
    image
    image

เพิ่งหัดลง วีดีโอ ครั้งแรกเลยนะเนี่ย ผิดพลาดเลย..ขออภัยด้วย อิอิ :-D

ไฟล์แนบ
    IMG_1054.JPG 187K
    IMG_1051.JPG 200K
    IMG_1043.JPG 184K
  • วันนี้แวะไปตามเรื่อง น้องเชอรี่คนดังมา สงสัยทางป่าละอูมีแววแห้วซะแล้ว
    ไม่มีใครรู้จักเธอ และ เรื่องราวพิตบูล6ตัวโดนวางยาเลย บนเขามีคนเลี้ยงพิตอยู่ 2บ้านรู้จักแต่เสธเจี๊ยบ :003:

เห็นใจคนที่โดน..ไปเต็มๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆ

ช่วงเย็นเลยมีเวลาพาผมไปลงทะเล มีของฝากมาให้อาท จอมหื่น และ เจมส์ ซะเลย :-)) :-)) :-))

ฝีมือการถ่าย คุณฝนทิพย์ อิอิ
    image

ภาพนี้ฝากเจมส์
    image

ภาพนี้ของอาทนะ 5555 :-)) :-)) :-))
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1126.JPG 105K
    IMG_1112.JPG 126K
    IMG_1103.JPG 162K
  • มองอีกมุมนึงผู้หญิงคนนี้อาจจะมาสร้างจุดเปลี่ยนดีๆให้เกิดขึ้นที่เว๊ปแห่งนี้ก็ได้ครับ เหมือนเธอมาชีดเชื่อโรคเข้ามาสร้างวัคซีนให้เว็ปแห่งนี้มีภูมิต้านทานมากยิ่งขึ้น

แต่ใจนึงก็อยากให้จับตัวได้ เพื่อว่าผู้ที่เสียหายจะได้เงินคืน

แต่ในเมื่อไม่ได้ทุกสิ่งย่อมล้วนเป็นไปตามกรรมครับ

โกโก้สุโค่ยมาก

รูปฝากเจมส์มีแบบซูมๆไหมคร๊าบบ (ด้านหน้าเต็มๆนะ)

รูปฝากอารต์ เอ๊อ อ่ำอึ่งนะ ขอผ่านครับ อารต์เค้าชอบของเค้านี่ รับได้น้าาาฮ้าาา^_^
  • เสาร์ อาทิตย์ นี้ไปไหนกัน
  • :)>- ขอแอบมาเที่ยวส่องดูทีมนนท์ก่อนตัดสินใจไปวันที่9ธันวาหน่อยนะครับ ว่าโมโม่น่ากลัวแค่ไหน อิอิ :-D
  • เสาร์นี้เจอกันบ้านพี่เป้จ้า และอาทิตย์ ตามตารางของเจมส์ สาย2
    เอ่อ อีกเรื่องนึง อาทสามารถตรวจสอบ ip net ของคนชื่อเชอรี่ได้ครับ
    แต่ปัญหาคือ กระทู้เก่า นังนี่มันหายไปไหน ถ้ามีกระทู้เก่าก็ตามได้แน่นอน
    เพราะแฟนเคยโดนโกงทาง เน็ต ไป แต่ไม่เอาเงิน เอาติดคุกไปเลย
  • อาทจัดดิ ถ้าไม่มีกระทู้เก่าจะจัดได้ไหม มันแฮกมาลบไปแล้วดิ
  • ตามนันคับพี่สู้ให้ไตตั้นลงแข่งกระโดดน้ำคับเบื่องบนสั่งมาท่าลงแข่งลากดูแล้วคงจะแย่5555
  • พี่ ๆ ทีมนนท์ครับไม่ต้องห่วงนะว่าจะไม่ได้เห็น พิทนอร์ท VS พิทนนท์ มีให้ได้เห็นแน่นอน เร็ว ๆ นี้ครับ ขอฟิตเจ้ากั๊ตให้เต็มที่ก่อน งานวันที่9ธันวาที่D1 ถ้าร่างกายสกั๊ตเค้าพร้อมผ่านการอนุมัติจากพี่ ๆ รับรองไปแน่นอนครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0214.JPG 223K
    IMG_0237.JPG 222K
    IMG_0139.JPG 209K
  • ดูท่าแล้ว คนพร้อมมากๆๆ 555555555
  • 5555 คนพร้อมใจเกินร้อยครับ ฮิ้วววววววว
  • เจ้าของโมโม่ก็ฟิต
  • พี่เจมร์คับพรุ้งนี้พี่ไปกี่โมงคับ
  • คิดฮอดพี่ก้องจังคับกลับวันไหนคับผม
  • 26 โครตคิดถึงบ้านเลย ;-)
  • เบื่อสาวญี่ปุ่นแล้วหรอพี่ก้อง.. อิอิ
  • บ่ายๆ 1 หรือ 2 ประมาณนั้น
  • ดูเจ้าของสกั๊ด แล้วคิดถึงเต้ยขึ้นมาทันทีจ้า หายไปไหนหว่า เงียบจริงช่วงนี้
    โมโม่ก็ฟิต แต่เต้ยฟิตกว่า
    :o018: :o018:
  • วันที่ 9 พร้อมเมาเลื่อนเดินทางวันที่ 10 เอาใว้นอนบนเครื่องอย่างเดียว....หมาไม่พร้อมแต่เจ้าของมันพร้อมสุดๆ

คิดถึงทุกท่านนะครับ...ท่านสู้อย่าไปหลงกลิ่นไอทะเลหรือคนที่เดินริมๆทะเลจนลืมมางานวันที่ 9 นะครับ

ก้องเอาของดิบแต่ดิ้นได้มาฝากบ้างก็ดีนะ เผื่อมีอะไรให้ตื่นเต้นบ้าง ฮ่าฮ่าฮ่า

ชอบแอบเข้ามาดูพิทนนท์...เขามีของดีให้ดูเรื่อยๆเลย :-D
  • อ่อคนนี้น้องผมเองครับ แกฟิตเปรี๊ยะ เลยแหละครับ เล่นทั้ง เวท มวยไทย คิกบ็อกซิ่ง ยูยิสสู มวยปล้ำ ว่าจะส่งขึ้นชกMMA อยู่นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0081.JPG 215K
  • เจมส์ก็เข้า พิทนอร์ธ ทุกวัน นักกีฬาเยอะดีแท้ อยากเมาอยากมันจนต้องเลื่อนวันบินเลยหรือ 5555
  • ขอกินด้วยคนเด้อ พิทนนท์ VS พิทน๊อต อิ อิ เรากินฟรี !!!

เริ่มเห็นแววความมันส์แล้วครับ
  • :063: คนฟิตหมาไม่ฟิต ^^ รายงานตัว

image
    ไฟล์แนบ
    602621_4668378384159_158339801_n.jpg 33K
  • ว้าว....น้องเต้ยฟิตมั่กๆเลยอ่า ตอนนี้กะว่าจะให้พี่สู้เข้าฟิตเนส ฟิตๆ ร่างกาย ซะหน่อยเห็นหยั่งงี้ยอมไม่ได้ 55 น่าจะเป็นแถวบ้านเปิดใหม่อ่ะ :m56:
    กลุ่มนนท์ วันนี้เป็นงัยกันมั่งแล้ว พี่สู้ใจร้ายให้อยู่บ้านไม่ให้ไปไหนเลยอ่ะ อดไปให้กำลังใจน้องหมาเลย :m15:
  • งั้นเจมส์,ก้อง,อาท,พี่จอมว่าจะกินคอยทุกคนฟิตท่าจะดี
  • 55++ เป็นงัยบ้างคุณก้องกะโบว์ เที่ยวกันสนุกเลยน้า แหม.... อิจฉาน้าเนี่ย :m98:
  • เที่ยวแต่วัด55555
  • ไปแต่วัด 555 มาๆๆเมื่องไทยไปปล่อยโคกัน 555
  • 55555เดี๋ยวจะชวนไปให้หมด พี่สู้แกก็อยากปล่อยโค 5555 ที่บ้านแกพม่าปล่อยแกคงอยากปล่อยเองมั่ง อาทไม่ต้องพูดถึงหน้ามันฟ้องตลอดเวลาว่าพร้อมแน่5555
  • น่าเสียดายค่าเครื่องบิน เที่ยวแต่วัด 5555555
  • พิทนนท์นี่ธรรมมะธรรมโมกันจิงๆ...คนบาปอย่างเราอายเลยวันๆเอาแต่เมา ศุกร์เมา เสาร์นอน อาทิตย์ถอน จันทร์ต่อเหมือนเดิม 555 :-D
  • วันนี้มีใครมาดีวันบ้าง
  • วันนี้น่าจะไปมิตติ้งสาย 2 ครับ เปลี่ยนใจได้นะครับป๋า
  • สกั๊ด อ้วนกว่าเดิมเยอะเลย
  • ตามสบายลยครับ พอดีจะเอาอาหารไปส่งดีวันเลยถามดูเฉยๆครับ
  • แง่ะ พี่ter911 ว่ากั๊ตอ้วนได้ไง เดี๋ยววันที่9ธันวาเจอกั๊ต อาจจะต้องเปลี่ยนคำพูดจากอ้วนเป็นหนาแน่นก้อได้นะครับท่านพี่ มีโอกาสได้ไป D1 90% แล้วครับพี่ ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0308.JPG 289K
  • ผมต้องขอไปดูตัวเป็นๆหน่อยแล้วคับ สุดยอดพ่อพันธ์หมาจากเมืองเหนือ ^^ :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    602511_4654784924331_614839333_n.jpg 113K
  • ถึงเวลาโมโม่ซ้อมลากอย่างจริงจังแล้ว พ่อมาเยี่ยมทั้งที โชว์ฝีมือเต็มที่หน่อย
  • โมโม่มันเป็นลูกหมาในดวงใจผมยุแล้วเห็นรูปทีไรอยากบอกว่ามันแจ่มสุด ๆครับ พี่ ๆ (ใจผมอยากเห็นโมโม่ตัวจริงมานานแล้วครับ)หากได้ลงไปลากแข่งคราวนี้ขอให้เป็นการแข่งเอามันส์ก้อพอใจแล้วครับ ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0193.JPG 185K
  • รบกวนพี่ter911 ช่วยแอดเฟสผมหน่อยนะครับ อยากเหนรูปโมโม่เยอะ ๆ อยากขอคำแนะนำจากพี่ ๆบ้างนะครับ
    http://www.facebook.com/peerapol.tonglom.9 หรือ Peerapol Tonglom Mos ครับ ขอบคุณมากครับ

• image
    ไฟล์แนบ
    281527_4516843435880_450250454_n.jpg 220K
    240937.jpg 169K
  • ฟิตหน่อยนะคะโมโม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0464.JPG 159K
    DSC_0467.JPG 158K
  • เต้ย เว้ย เฮ้ย!!!!

อย่ารอช้า เข้าโปรแกรม โมโม่ ด่วนจี๋ งานนี้มีแจ้งเกิดเรามองไปที่ถ้วย เบส เลยดีมั๊ย น้อง :030:

• พี่ๆๆคับงานวันที่9เดือนหน้าผมจะไปกับใครอะพี่เพราะอาทไม่เอารถไปอาทบอกว่าอาทจะไปเมา5555
  • แอบมาดูทีมนี้ นิดนึงเพื่อว่าวันที่ 9 จะมีแบบเด็ดๆ ซุ้มไว้ให้ชมกัน :m30: