ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • มอนสเตอร์จะผ่านหรือไม่ผ่าน 9 ธค นี้ จิมมี่ บูลลี่แก่อันตรายจะเป็นผู้ให้คำตอบคร๊าบบบบ 55
  • จิมมี่ บูลลี่แกตัวนี้ลากดีมากเลย เห็น 2สนามแล้ว สุดยอดเช่นกันครับ :063: =D>

:/ อาเฉิน อาแจ๊ก ตัวนี้ที่อยู่บ้านลุงแคส รึเปล่า ท่าใช่โตเร็วมากนะ หุ่นนายแบบเลยนะ สูงยาวเข่าดีแต่อย่าลืมตีเข่าเด้อจาน ศึกสุดยอดดาวรุ่งนี้ดุเดือดกว่าที่คิด เดี๋ยวก็รู้ว่าหมู๋ หรือจ๋า อิอิอิ
  • ทีมเหนือน พูม่า เดอะดุ๊ก บิ๊กซี ซูดโม่ เรดการ์ด(รออาจาร์ยว่าง??) อยากจับตัวใหนจิ้มเลย ทุกราคา555(ล้อเล่ง)
  • ขอแจ้งทราบนะครับ ยักษ์ ไม่ได้ซ้อมจักเทื่อเลย ตอนนี้ยักษ์ย้ายไปที่ขอนแก่น แต่จะนำไปด้วยเหมือนเดิม แต่ถ้ามีคนจับเบาๆ จะสนองให้ตามกำลัง ที่มี นะครับทุกท่าน อาศัยแรงฮึดที่มีครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอบพระคุณอย่างสูง(พี่หนุ่มครับ ตั้งแต่ยักษ์เกิดเป็นหมามานี้ ยังไม่เคยเสียเบียร์ให้ใครเลยนะครับ จัดไป)
  • สวัสดียามบ่ายครับทุกท่าน ขออนุญาติใช้กระทู้นี้มาอับเดทสถานการณ์กันต่อครับ ผมไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่ให้เปลืองเนื้อที่ ครับ ...

ผมตั้งใจจะให้งานนี้เป็นการเปิดศักราชใหม่สำหรับชาวพิตบูลทุกคน ผมอยากนำเสียงหัวเราะ รอยยิ้ม และการกระเซ้าเย้าแหย่ที่เคยมีระหว่างกันให้คืนกลับมา และผมก็ดีใจที่ผมได้ เพือ่นๆ พี่ๆ น้องๆ หลายๆคนของผมคืนกลับมาแล้วด้วย จึงทำให้ผมกล้าที่จะจัดงานในครั้งนี้ครับ

แต่ปัญหามันก็ไม่ใช่ว่าจะหมดไปเสียทีเดียว ถึงแม้ว่าบรรดาแกนนำหลักจะกลับสู่ภาวะปกติแล้ว แต่มันยังมีอาฟเตอร์ช๊อค ตามมาอยู่เรื่อยๆ จนผมรู้สึกเหนื่อย เบื่อ รำคาญ จึงคิดว่าจะขอใช้โอกาสนี้ ใช้พื้นที่ตรงนี้ ในการ จบปัญหาทั้งหมดทั้งปวง เพื่อที่จะได้นำสมาธิ แรงกาย แรงใจ ไปทุ่มกับการทำกิจกรรมสำหรับพวกเราโดยไม่ต้องมีอะไรตามมารบกวนครับ

ผมประกาศไปแล้วว่าผมจะไม่ยุ่งหรือก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวของใคร เพราะไม่ต้องการนำภาระมาใส่ตัว และไม่ต้องการสร้างศตรูรายใหม่ๆเข้ามาอีก วันนี้จึงพยายามลอยตัวหนีปัญหามาโดยตลอด ใครมีอะไรก็ให้ไปเคลียร์กันเอาเอง แต่ถ้ามีการร้องขอก็จะเข้าไปไกล่เกลี่ย แต่ต้องบนความสมัครใจของคู่กรณี ดังที่ท่านจะได้เห็นไปแล้วจากสองสามกระทู้ที่เพิ่งถอดหมุดไป ผมแก้ปัญหาให้คนอื่นได้ แต่ผมแก้ปัญหาให้ตัวเองยังไม่ได้ ปล่อยต่อไปงไม่ดีแน่ มันจะกลายเป็นน้ำผึ้งหยดเดียว เพราะในเวลานี้ ผมยังไม่สามารถเคลียร์ข้อกล่าวหาให้ตัวเองได้ ยังมีหลายท่านยังคาใจหาว่าผม อยุ่เบื้องหลังการโจมตี ค่ายพระรามสาม ในระยะหลังๆนี้

ดังนั้นผมขอพูด ชัดๆตรงนี้อีกครั้งต่อหน้าทุกคน และขอให้ทุกคนเป็นพยานว่า ช่วงที่เหตุการณ์ยังครุกรุ่น ผมเคยด่าเฮียใหญ่จริงๆ ผมด่าเพราะความไม่พอใจหลายๆอย่าง แต่ทว่าวันนี้ ทุกอย่างมันคลี่คลายไปในทางที่ดีหมดแล้ว เราก็ได้มีการพูดคุยปรับความเข้าใจ อธิบายถึงเหตุผลต่อกันจนหมดสิ้นแล้ว ดังนั้น หากใครมีหลักฐานว่าผมยังไม่หยุด ยังไม่จบก็โปรดช่วยนำมาแสดง ถ้ามันเป็นความจริง ผมจะนำพานดอกไม้พร้อมธูปเทียน เดินทางไปกราบขอขมาเฮียใหญ่ถึงที่บ้านเลยครับ

แต่ถ้าไม่มี ผมขอให้ยุติการยัดเยียดข้อกล่าวหาทั้งปวงนั้นในทันที เพราะผมจะไม่ทนแล้ว ผมพร้อมที่จะเปิดศึกกับทุกคนที่อยากจะมีเรื่องกับผม ผมบอกไปแล้วว่า ผมให้ความเคารพเกรงใจ เฮียใหญ่เสมอ แต่ถ้าเป็นเรื่องส่วนตัวของคอกพระรามสาม ซึ่งในกลุ่มประกอบไปด้วยคนจำนวนมาก และปัญหามันอาจจะเป็นเรื่องระหว่างคนใดคนหนึ่งแล้วลากพระรามสามทั้งกลุ่มเข้ามา ผมจะไม่ขอยุ่ง เพราะ มันเกินกำลังของผม และผมก้ไม่ต้องการสร้างศตรูเพิ่มอีกโดยไม่จำเป็น ดังนั้น โจทย์ใครโจทย์มัน ต้องเคลียร์เอง ผมพูดชัดเจนแล้วนะครับ
  • อีกเรื่องหนึ่งที่สำคัญมากๆ ผมให้เกียรติเฮียใหญ่ ผมเกรงใจเฮียใหญ่ เพราะเฮียใหญ่เป็นเพื่อนผม ผมไม่ต้องการทำอะไรให้เฮียใหญ่ไม่รู้สึกสบายใจ อะไรที่ผมเลี่ยงได้ผมก็จะเลี่ยง อะไรที่ยอมได้ก้จะยอม รวมถึงการไม่พยายามไม่ต่อล้อต่อเถียงกับคนของแก

แต่การยอม ไม่ได้หมายความว่าผมกลัว การเกรงใจไม่ได้หมายความว่ายอมให้ข่ม และการให้เกียรติไม่ได้หมายความว่าผมต้องหมอบราบคาบให้แก่ทุกคน โปรดอย่าเข้าใจผิดครับ สันดานผม หากว่าไม่ยอมแล้วก็พร้อมลุย ดังนั้นโปรดอย่ายั่วยุ เพราะมันจะทำให้ผมหมดความอดทน

ผมพูดชัดเจนขนาดนี้แล้ว ก็หวังว่าอ่านภาษาไทยกันออก ดังนั้น ใครที่ไม่ใช่เพื่อนผม ได้โปรดอย่ามากร่างหรือแสดงอาการที่ไม่เหมาะสมกับผมอีก

ขอบคุณครับ
  • ผมมีความเชื่อมั่นอย่างแรงกล้าว่า คนที่หมดศรัทธาแล้วต่อกัน ไม่ว่าผมจะทำตัวอย่างไร มันก็ไม่มีทางทำให้เขาเชื่อใจผมได้ ดังนั้นผมจำเป็นต้องปล่อยเขาไป จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาต่อกันทั้งสองฝ่าย ไม่ต้องทนฝืนปั้นหนาเข้าหากัน ผมอยากคบกับคนที่ยังศรัทธาและเชื่อใจในตัวผมเท่านั้น หลายปีมานี้ผมเหนื่อยมามากพอแล้ว วันนี้ผมอย่างมีโลกส่วนตัวที่สงบสุขตามอัตภาพ ได้สนุกสนานกับคนที่มีอุดมการณ์แบบเดียวกัน คนมีความชอบแบบเดียวกันเท่านั้นครับ

และเพื่อขีดวงให้คนที่ยังคาใจในตัวผมอยู่ให้อยู่ห่างๆ งานครั้งนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ ที่จะไม่เชิญนะครับ ผมไม่ต้องการมีปัญหา ผมไม่ต้องการสวมหน้ากากคุยกับใคร และอีกอย่างผมเชื่อว่า การคบกับใครบนความหวาดระแวง มันเหมือนกับระเบิดเวลา เราไม่รู้ว่ามันจะระเบิดขึ้นมาในวันไหนอีก ดังนั้นผมขอถอดชนวนระเบิดทิ้งเสียตั้งแต่วันนี้ อดีตยังเติร์ก ที่ยังทำตัวเป็นสายลับสองหน้า ยังปล่อยของ พยายามตอกลิ่มสร้างปัญหา คนที่ตามเฮ ตามกดไล์ ยามที่มีคนด่าผม ผมขอสงวนสิทธิ์ไม่ให้มาในงานนี้นะครับ ใครทำอะไรไว้ก็รู้อยุ่แก่ใจตนเอง ดังนั้นอย่าทำเนียนเกาะตูดใครมาเข้างานนะครับ

การถอดชนวนระเบิดเวลาทิ้งในครั้งนี้ ก็หวังว่า ผมจะได้มีช่วงเวลาที่สงบสุขอย่างแท้จริงเสียที

ขอบคุณครับ ^:)^
  • แข่งสปิงโพน่าสนใจคับ
    ของผมเป็นบูลลี้ ชื่อฮะเก๋า พิกัด 32 ก.ก.คับ
    หาคู่ให้ด้วยนะคับ
    ขอคำชี้เเนะซัก 2 ลัง :013:
  • ยินดีด้วยคับ...ปีนี้เปนปีแรกของป๋มที่เป็นสมาชิก
  • ขออภัยที่ ทำให้บรรยากาศตรึงเครียดไปนิดหนึ่ง แต่ขอให้มั่นใจ ผมได้คิดพิจารณาไตร่ตรองเป็นอย่างดีแล้ว ผมผมไม่อยากให้มีอะไรค้างคาอยุ่ในใจ ผมเชื่อว่าถ้าผมได้ทำอะไรอย่างมีสมาธิ โดยไม่มีอะไรรบกวน ผมจะทำมันได้ดีมากกว่าครับ

ก็ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้สนุกสนานกันต่อนะครับ :-D :033: :036:
  • ต่อไปก็เป็นการร่วมสร้างสีสันให้กับงาน

ใครสนใจจะแข่งแฮงกิ้ง (สปริงโพล์) ผมมีเพชรฆาตสามเขี้ยว เดอะคิลเลอร์ ไว้คอยรับมือครับ :-D

ถ้ากระโดดน้ำไกล ผมมี เดอะทริกเกอร์ ของน้องอ้น พร้อมให้ท่านทดสอบอีกเหมือนกัน :p
  • พี่มาร์คขอความรู้หน่อยครับแข่งแฮงกิ้ง(สปริงโพล์)เค้าวัดกันตรงไหนครับ กัดนาน หรือท่าสวยหรือกระโดดกัดสูง ขอบคุณครับ
  • กัดและแขวนอยู่ได้นานที่สุดครับ ใครจะร่วมประลอง ส่งรายชื่อมาเลย ค่าสมัครคนละลังเอง 55

ให้กัดคนละสามครั้ง จับเวลาหลังจากเท้าลอยจากพื้น เลือกเอาครั้งที่นานที่สุด ผู้ชนะได้ ดื่มฟรีครับ
  • ได้คับพี่มาร์ค
    ฮะเก๋า VS เดอะคิลเลอร์ 2ลังไปเลยคับ
    :007:
  • ถ้าเป็นการดวลระหว่าเราสองคน พี่ขอประกบไว้ที่สองลังตามขอครับ
    แต่ถ้ามีคนอื่นๆขอเข้าร่วมประลอง ลงขันมาคนละลัง ใครชนะไม่ต้องจ่ายครับ

เพราะว่าแข่งแฮงกิ้ง มันสามารถลงแข่งรวมกันได้ กติกาก็ง่ายๆ ใครชนะกินเรียบ
  • ได้คับพี่มาร์ค
    งานนี้เสาหักแน่ๆพี่มาร์ค
  • เจอจิ๊กโก๋ห้าวชลบุรีเสียแล้วเรา ต้องให้บทเรียนราคาแพงสองลังมันเสียหน่อย

พี่ยอมรับว่า ไอ้เก๋า มันเป็นคู่แข่งที่น่ากัว แต่ไม่กลัว อิอิ
    และจากสถิติที่มันทำไว้ ที่เขาอีโต้ ดีมาก แต่ มันก็ยังดีไม่พอ กร๊ากกกๆๆๆๆ
  • 9 ธ.ค. 55 นี้ เดอะเตี้ยมอนสเตอร์ ต้องผ่าน บูลลี่แก่อันตราย ได้แน่นอนครับ พี่มาร์คไม่ต้องห่วงนะครับ

พี่ได้จ่ายค่าเบียร์เชลยแน่นอนครับ อิ อิ

ส่วนการแข่งแฮงกิ้ง ทางอีสานทีม อาจส่ง " บักข้าวปุ้น " หรือไม่ก็ " นางชบาแก้ว " ลงชิงเบียร์ฟรีนะครับ

ให้ผมประสานงานกับน้องอาร์มก่อนครับ แล้วจะรีบมาให้คำตอบนะครับ
  • ขอบคุณน้องเบนซ์สำหรับภาพเก่าๆกับความทรงจำที่ประทับใจครับ :039:
  • อย่าประมาทนะครับ ยังเติร์กทีมนี้มีดีเสมอ ยิ่งแข่งในบ้านด้วย แพ้มีโดดลงน้ำ คงยอมแพ้ยาก 55
  • รับทราบครับผมและผมก็ซ้อมทุกวันครับ เบาๆครับ วิ่งบวกกับลากยางรถบรรทุกเล่นๆครับ

วันละ 30 นาที ถึง 1 ชั่วโมง สะบายใจที่สุดครับ

แถมตอนเย็นหลังซ้อมยังมีเครื่องสีอำพัน จิบ เบา เบา ซ้อมคอแฮนด์เล่อร์ สะบายใจสุดๆ ครับ :043: :"> :062:
  • กิจกรรมเจ๋งครับ สักวันนึงผมต้องไปทำกิจกรรมกับพวกพี่ๆๆ ให้ได้ครับ
  • กิจกรรมเจ๋งครับ สักวันนึงผมต้องไปทำกิจกรรมกับพวกพี่ๆๆ ให้ได้ครับ
  • ยังเติร์กไม่ต้องซ้อมเยอะ เดี๋ยวไม่มีใครกล้ามา 55
  • เลี้ยงพิตบูลเพื่อการสันทนาการในยามว่าง แล้วพามันทำกิจกรรม ได้ทั้ง เพื่อน ได้ทั้งมิตรภาพ สุขภาพเราก็ดีด้วย
  • ไอ้ตัวอยู่บ้านนอกจากไปวิ่งด้วยกันตอนเช้าแล้วยัง ตีมึนเป็นอาจิน ครับพี่เผลอเป็นหายครับ
  • พี่ๆๆครับอยากทราบว่าการฝึกลากน้ำหนักเริ่มจากจุดไหนดีครับ
  • หาดูวิธีการที่คลิปด้านซ้ายมือครับ
  • บรรยากาศ แบบนี้ ถ้าขาด "พิตนนท์" คงยอมไม่ได้คร๊าบบบบ :X

ขอร่วมทัพกรุงเทพ รับแขก ทุกประเภทกีฬา ทั้งทัพนักกีฬาเหนืออีสาน ไม่เกี่ยง "พิตนนท์" สู้ :062:

ก่อนอื่นต้องอภัยน้องเฉินหลงด้วย เตรียมจัด"โกโก้" 8เดือน ไว้รับ "อาแจ๊ก"
    แต่เนื่องจาก คุณพ่อ คุณซันเกิดอุบัติเหตุ อยู่ในช่วงพักฟื้น ทำให้ต้องขอบายไว้พบกันสนามหน้าครับ

image

บิ๊ก อาสา รับแขกเหนืออีสาน จะดุ๊ก จะยักษ์ หรือฮีโร่ บอยสารคาม วันี้บิ๊กพร้อมแล้วครับ

image

สำหรับมอนเตอร์พี่ปธหนุ่ม ถ้าคิดว่าจิมมี่ยังไม่พอ เดี๋ยวจัดวินเซนต์เพิ่มให้ครับ

image

ยังมี โมโม่ ลูกสกั๊ต ถ้าทีมเหนือพร้อม
    ลูกชายก็ขอ...วัดรอยเท้าพ่อ งานนี้เลยแหละกัน ไม่ต้องออมมือครับ

image

และถ้าใครคิดว่า อาท นิวเคลียร์จะเป็นแค่ทางผ่าน ก็ขอเชิญพิสูจน์ ซักครั้งอิอิ :-D

image

นาทีนี้ สปริงโพล จะเอาแบบนานแค่ไหนบูลลี่หัวใจเรดโนส พร้อมเปิดโต๊ะรับทุกตัวคร๊าบ

image
    image

สำหรับ กระโดดน้ำ ไม่ปล่อยให้..อ้น เหงาคนเดียวแน่น
    จัดไป เสือน้อย เจ้าผม และไตตั้น

image
    image
    image

แต่ขอเพิ่มนิดหนึ่ง
    กีฬาทุกประเภท หมาใครแพ้ เจ้าของต้องกระโดดน้ำตามไปด้วยได้มั๊ย...คร๊าฟ
    เหนือ อีสาน จะได้เตรียมชุดมาเปลี่ยนให้พร้อมเลยนะครับ :X :X :X :033:
    ไฟล์แนบ
    325912.jpg 166K
    325904.jpg 172K
    325920.jpg 159K
    325906.jpg 187K
    IMG_8642.JPG 133K
    IMG_3804.JPG 163K
    309609.jpg 58K
    325824.jpg 146K
    IMG_3640.JPG 69K
    IMG_8601.JPG 102K
  • โหด โหด ทั้งนั้นเลย ทีมนนท์ น่ากลัวมากๆครับ แต่ยังไม่น่ากลัวเท่า " อีสานทีม " เด้อพี่น้อง!!! :* :*
  • นึกว่าจะปล่อยให้ยังเติร์กรับศึกอยู่ทีมเดียวเสียแล้ว มีนนท์มาอีกทีม รับรองอีสาน(หน้า)เขียวแน่ 55
  • ลืมไปว่าพรุ่งนี้ลูกสาวมีแข่งแบด ถ้าได้เข้ารอบลึกๆ อาจจะกลับมาไม่ทัน ถ้าวันเสาร์ไม่ได้เข้าไป ก็เจอกันวันอาทิตย์นะครับ

ขออภัยจริงๆ
  • น่าสนใจแข่งกระโดดน้ำ หมาเปียกไม่เท่าไหร่ แต่คนเปียกนิเขาไล่ไปนั่งหลังรถกับหมาแน่ๆ :o067:
  • เจอมั้ยพี่เบ๊น ฮ่าๆๆ
  • ทีมนนท์น่ากลัวมากๆ
    งานนี้มันแน่ๆสงสัยต้องไปหาแนวร่วมมาปราบปรามซักหน่อยแล้ว >:-)
  • แล้วเจอกันนะคับ เจอแต่ทีมน่ากลัวนี่แหล่ะมันถึงจะสุดยอดคับ ถ้าเราผ่านไปได้นะฮ่าๆๆๆ
  • กรุงเทพคือเมืองหลวง ถ้าปล่อยให้หัวเมืองน้อยใหญ่มาลบเหลี่ยม บ้านเมืองจะระส่ำระสาย ดังนั้น นนทบุรีเมืองหน้าด่านต้องสกัดกัน. เดียวยังเติร์กช่วยตีโอบอีกด้าน 55
  • คุณเอ็กซ์ และ พี่ปธหนุ่ม
    ได้ข่าว ยักษ์ขาดซ้อม "บิ๊ก" อยากพิสูจน์ ว่าข่าวลวงหรือข่าวปล่อย จัดไปสิงห์ซัก 2 ลัง ดีมั๊ยครับ :X

เสียดายก็แค่เจ็ทโด้ หมา บ่มีแฮ่ง คน บ่มีไฟ คงจะเก็บไว้แค่ออกงานอบต หนุกๆแล้วมั้ง
    เย้ยหยันอย่างนี้แล้ว..ถ้าเปลี่ยนใจ บิ๊ก ของยืมเจ็ทโด้ เป็นบันได ก้าวสู่ดวงดาวหน่อยนะคร๊าฟ :-)) :-)) :-))
  • มันต้องแบบนี้ พันธมิตรเรา 555
  • มันใใหญ่แล้ว พิทนนท์ จัดเต็มตลอด
  • รับใว้ด้วยความยินดีครับ " ยักษ์ขาดซ้อมลูกข้าวเหนียว VS บิ๊กดาวรุ่งเมืองนนท์ "

ส่วนอาเจ็ทโด้นั้นต้องขออภัยจริงๆครับเนื่องจากพี่ไพฑูลย์ที่รักของอีสานทีมไม่สะดวกนำด้วย

เอาใว้เจอกันในสนามลากอย่างเป็นทางการเลยแล้วกันครับ :-D

และต้องขอบคุณที่ใว้วางใจให้เดอะยักษ์ได้ทดสอบฝีไม้ลายมือนะครับ รับใว้ด้วยมิตรไมตรีครับ สิงห์ 2 ลัง

ขอบคุณครับ :039:
  • เรียน ถึง พี น้อง ชาวพิทแรงลาก ทุกท่าน สำหรับเจ็ทโด้ ฤดูกาลนี้ ได้ปิดแมทซ์แล้วครับ ส่วนรุ่นน้องตัวไหน อยากปีนบันใด ก็ขยันฝึกซ้อมไว้ได้แล้วนะครับ เพราะอีกไม่นานก็จะถึงฤดูกาลแข่งสมัยหน้าแล้ว และขอเตือนไว้ด้วยว่า ความเก่า ความเก๋า ความแก่ เจ็ทโด้ยังมีให้ปีนเสมอครับ ยินดีรับสงัดดาวรุ่งอีกหนึ่งฤดูกาลหน้าทุกสนามครับ 555
  • ส่วนงานที่ดีวัน ไม่ได้นำไปด้วยต้องขออภัยครับ เพราะเลยติดต่อราชการที่กรุงเทพในวันทำการต่อครับ ไว้เจอกันในสนามเก็บคะแนนนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 202K
  • ให้ซุบตาร์โด้พักก่อนเถอะพี่น้อง เท้าบวมยังไม่หายดี คร้าบบบบบบ
  • :063: เยี่ยมยอดครับที่สมพงษ์ฯ รู้ได้ไง เท้าบวมจริงครับซ้อมในทุ่งนาข้าวที่เขาเกี่ยวข้าวเสร็จใหม่ๆๆตอซังข้าวยังแข็งอยู่ เท้าบวมจริงครับ555555555555image
    ไฟล์แนบ
    3687.jpg 120K
  • รับทราบ...คร๊าฟ อาทูล
    แต่เสียดายที่ เจ็ทโด้ อดีตจรวด ทบ. ไม่พร้อม
    "เรดบิ๊ก" เลยอดขึ้นบันไดเลื่อนฝังเพชรงามๆ ชั้นครูอย่างคุณลุง เจ็ทโด้ เลย

แต่ ..เรื่องเท้าบวม ตามภาพคงไม่น่าใช่นะครับ
    ใครๆเค้าก็รู้กัน ว่าแผลเท้าบวม เจ็ทโด้ แท้จิงแล้ว เกิดมาจากการเดินทางไกล ขอนแก่น -อุดร ฮับ อิอิ :X
  • :016: :013: มีเน็บนิดๆๆอีก เรดบิ๊กนะเรดบิ๊ก เด๋วปีหน้าจับสั่งสอนหมดพวกนี้นะimage
    ไฟล์แนบ
    do1200.jpg 129K
  • ไปด้วยครับ
  • อยากให้ถึงวันงานเร็วๆจังคับ :063: :063: :063: