ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    405081_371837682910272_731573357_n.jpg 122K
  • นำเสนอแบบผิดๆครับ ที่เห็นเหล่านี้เป็นญาติของพิทบลูครับไม่ใช่ประเภทพิทบลู แล้วอีกประการคุณเข้าบอร์ดพิทบลูควรสะกดคำว่า PITBULL ให้ถูกด้วยครับ
  • พี่บีนหายไปเลย!!! สบายดีป่าวพี่ คิดถึง เมื่อวานงานสาย2 ใกล้ๆก็ไม่มาเนอะ -*-
  • ตก L ไปตัวโทษด้วยคับเดี๋ยวนี้จับผิดกันจังน่ะ
    ผมเปลี่ยนเป็นตระกูล Terrier น่าจะถูกน่ะ
  • ถูกต้องคับ :063:
  • อยากเห็นรูป Stafford Bull Terrier ในบ้านเราบ้างครับ :-D
  • สวัสดีครับ
    อยากทราบว่า
    American Staffordshire
    Staffordshire Bull Terrier
    American Pit Bull Terrier
    แตกต่างกันยังไงครับ เท่าที่ผมทราบมาคือ สมาคมทำให้ชื่อมันเปลี่ยนไป
    แต่โดยสายเลือดแล้วก็ยังไงก็เป็นพิทบูล หรือบางคนอาจจะคิดว่า สายกัดคือพิทบูล สายโชว์คือแสต๊ป
    ผมอาจจะปล่อยไก่ก็ได้นะครับ ยังไงก็ลองแลกเปลี่ยนดูนะครับ