ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เปิ้นล่องสะเปากันวันไดหา แอ่วบ้อ จาวหมู่
  • ลำปาง ล่องวันที่ 28 ครับอ้าย
  • เอามาให้ดู SOJABOY LIVE IN LAMPANG imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1327.jpg 172K
    IMG_1328.jpg 179K
  • มาเจอหนาวขี้มูกโป่งเลยยยย :-(
  • แหล่มเลยนิ » เลี้ยงบูลลี่เพิ่มดีไหมเนี้ย ฮ่าฮ่า
  • โอ้ววววว งามดีน่อพี่อุ๋ย ^^ มันกี่ขวบละแนะพี่
  • เอาป่าวเปรม สแตนดาร์ด XL บูลลี่
    :o016:
  • เอาครับบบบบ :033: :033: เคยได้เบสเจียงใหม่หลายปีก่อน
  • หยิบมาก่อนได้ไหมพี่อุ๋ย >> แล้วค่อยจ่ายคืน เรื่อยๆ เรื่อยๆ ฮ่าฮ่า
    :030: :030: :030:
  • ย้ายที่อยู่แล้วหรือเนี้ย เดี๋ยวเข้าไปดูตัวจริงหน่อยนะพี่อุ๋ย
  • เสือเฒ่า 5 หรือ 6 ปีนี่แหละ แต่จี๊ดอยู่ 555+ / สนใจกะอ้ายส. สแตนดาร์ดบูลลี่ :032:
  • มาเอาเดะ เปรม อิอิ
  • ช่วงนี้เสี่ยอุ๋ย บ๊อกเต็มบ้านเลยใครสนในเซ้งมือสอง ติดต่อไปเลยนะครับ :013: :030:
  • Box เยอะจริง >> ปล่อยกันที่หลักร้อยหรือป่าวครับพี่ อิอิ
    :018: :018: :018:
  • :032: image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 164K
    image.jpg 164K
  • ซื้อต่ออันนึงเสี่ยอุ๋ยยยย ^^
  • จ้าก หนูtan-ขอตั๋ว
    เอามาลากบ้อ เสี่ยอุ๋ย เป๋นลมต๋ายบะฮับผิดซอบเน้อ 55
  • อ้ายเอาแต้ก่ะ จะขนไปหื้อตึงคอกเลยหนา 55555555
  • อุตสาห์อู้เสียอุ๋ยจะเอาใส่เฟรนอะ 55หมดเลยความหวัง???
  • เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ได้อยู่ๆ รออีกซักครึ่งปีเน้ออ้าย จาดปายยยยยย 5555 ออกมา10ตัวก็ต้องเอาไปเลี้ยงหื้อหมดหนาอ้ายสม :032:
  • เซนทรัล เป๋นได ผ่อง หมู่เฮา ... อิอิ
  • ชอบเหมาเหมือนกั๋นมาเลย ห้ามมาลู่เน้ออิอิ
    เสี่ยอุ๋ยไข้ได๋ XXL อะมีก่อ
  • ซอยบ้านเสี่ยอุ๋ยกลายเป็นที่จอดรถหื้อคนมาแอ่วเซ็นทรัลไปละค้าบพี่น้อง เห่อหาต๋ายหยังกั๋นแต๊ว่าบ่าหู้!!! วันพูกจะไปพ่อง ตื่นเต้นขนาดดดด ริกๆๆๆๆ 5555555 :012:
  • ตะวาคนมากันค่อนลำปางก้าหา ^^ เซ็นทรัลลำปางแทบแตก ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    18322_3876717284328_2021717862_n.jpg 112K
  • บ้าเห่อไม่เบาเน้อจ้าวลำปางหนา อิอิ
  • อาจจะไม่ขี้เห่อนะตาเปรม อาจจะแค่อยากรู้อยากเห็นเฉยๆ ^^ อิอิ
  • โปดโท๊ะ ท่าเขาวางหละเบิดยะไดหนะ
  • เอาแต้กะอ้าย XL บูลลี่อ้ายขอน้องจะพยายามช่วยจัด เอาปายช่วยกันโปรโมท เอาไปลากดีก้า ;))
  • พี่น้องคับบ้านกรูจะเก็บค่าจอดรถดีไหมหว่าสงสัยได้หลายตังค์จอด ชม.ละ20 กลับรถครั้งละ 10 555+ รวยตายกรู
  • เปลี่ยนจากร้านตัดขน มาเป๋นลานจอดรถ ท่าจะดีอ้ายอุ๋ย... วันนี้ว่าจะไปแอ่วหา หันรถล่ะใจ๋บ่าดี
  • 555 ต่าย อ้ายยังออกบ้านบ่ได้เลยงะ รถปิดหน้าบ้านเซ็ง :m36:
  • พี่อุ๋ย มีบล็อค เยอะเหรอ
    แบ่งอันนึงดิ่ ^^
  • ของเค้ายืมใส่หมามาเดี๋ยวเค้าก็มาเอาคืน
  • ฮ่วยยยยยยยยยย อดเลยยย ^^
  • ที่นี้ไปแจกหนังสือลำปางบ่ะต้องวนรถไปเรื่อยล่ะแจกก่าในเซ็นก่ป่อล่ะ คนกึ่งลำปางตึงอยู่ในเซ็นอยู่ล่ะแม่นก่ 5555
  • ประมาณนั้นครับอ้ายเก่ง อิอิ
  • 5555 บะได่หากเลือดบ๊อกอะเอิ๊กๆๆๆๆๆนัทน้อนัท

• เหอๆ นัดมาจุ๊ แล้วก็จากไป
  • 55555 มาอำพี่อุ๋ยเล่นบ่ดาย
    เป็นว่า ไคได้กัน หมดกะหนิ 555
    พี่อุ๋ยเอามือสองมาขายพี่ กำไร ชัวร์
  • นั่นไง มันมาเขี่ยอีกแล้ววว ไอ้บ้าเอ๊ยยยยย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
  • ไปลำปางวันพฤหัสฯนี้ » ใครว่างมั้งไหมหนอ เหอเหอ
  • อ้ายได้กับนัทคนละไบ คนอื่นรอล็อดใหม่เตอะๆอิอิ ช้าไปต๋อย
  • มากี่วันตาเปรม เดี๋ยวพาทัวร์ ^^

อ้าว เป็นงั้นไป ทำไมอยู่ลำปาง แต่ไม่ทันลำพูนเนี่ยยย ^^
  • คืนพฤหัสฯคืนเดียวเนอะ
    ศุกร์ไปเชียงราย » ปิดงานก่อนปิดยาว ทำงานอีกทีปีหน้า เหอเหอ
  • คนใต้อ่านเหนือบ่เข้าใจ๋
  • คืนเดียวก็เสียวได้ตาเปรม ^^ จะจัดป่าวววว เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • เคเค » ตอนนี้หลงทางอยู่เซ็นทรัลลำปาง
    เดินไปเดินมา 15 นาที ก็ครบทุกชั้นแล้ว อิอิ
  • พี่อุ๋ย ขอชมหู โอดีน หน่อยค่ะอยากเห็นผลงาน อิอิ
  • โห ตาเปรม เดินไป ชมน้องนางไป เดี๋ยวมันก็ครบชั่วโมงเองแหละ เหอๆ

คุณหมอ วันนี้สนใจมีตติ้งพิทบูลกะคนกันเองมั๊ยครับผม ^^