ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นั้งที่ไหน » แอบไปด้วยสิ เหอเหอ
  • ขอบคุณ จ้า ติดงาน อยู่เชียงใหม่ง่ะ ไว้ปีหน้าจะกลับไปทำงานที่บ้านละอาจจะมีโอกาสก่อได้นะ ^^
  • เดี๋ยวลงให้ แจ่มมากน้องหมอ เปรมหายไปไหน ไม่โทรมาอุตส่าห์รวบรวมพลรอ
    ;))
  • มิทติ้งหน้า น้องหมออิ๋มจะเอาแหนมคลุกเจ้าอร่อยมาฝาก จากตลาออัศวิน คริคริ ช่ายป่าว :o040:
  • เปรมเอามาเชยชม 1 ตัวลูก SAR [-O<
  • อ่ะตาเปรม B-King "ตูด" สวยป่าววว กร๊ากกก
    image
  • ผ่อนคันนี้หมดต้องสอยมาสักคันล่ะ :018:
  • 55555 อร่อยจิงอ่ะ แม่ฝากถาม รอคอยชมหูโอดีนอยู่ค่า ^^
  • จัดเลยนัด แล้วมาขี่ด้วยกัน ^^ จะพาไปขี่กินลมชมวิว ชิวๆ สัก 180 ก็พอละ ^^

แหนมคลุกหร่อยจริงป่าว ลอยๆ ไม่มีหลักฐาน ไม่น่าเชื่อถือนะพี่อุ๋ยยย
  • 5555 โดนละไงอ่ะ พิสูจน์ได้@ตลาดอัศวิน ถามได้เลย แหนมคลุกแม่แจ่ม อยู่ตรงไหน
  • OK จะไปจัดนะหมอออออ ^^
  • B-King นี้แหละ >> หวยช่วยได้ เหอเหอ
    :013: :013: :013:
  • ชอบดีแดง >> แบบนี้ เหอเหอ
    image
    ไฟล์แนบ
    30175431-01_big.jpg 33K
  • เดียวจะอัพเดตรูปลูก Sar ให้นะครับ
    ไม่รู้จะมาทรงไหน เหอเหอ
  • รีบซื้อๆ แล้วมาขี่ด้วยกัน ^^
    ชอบตูดจริงใช่ป่ะ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ความมันส์ออกกันมาแล้วสิบครับพี่น้อง :013:
  • อัพเดทใบบัวหน่อยครับ image
    ไฟล์แนบ
    Baibour.jpg 290K
  • ใบบัว ยังสวยเสมอนะนัท อ้าว..เดี๋ยวนี้จะหันมาขี่มอไซด์กันแล้ววว
    :m32:
  • ขี่หมาไม่ได้นินาพี่อุ๋ย ^^
  • แล้ววันนั้นก็ไม่ไปด้วยกันหน่ะพี่อุ๋ย
    ดิอารีน่า เมืองงาว ธานี 5555image
    ไฟล์แนบ
    ARENA.jpg 225K
  • ลักผ่อหัวนมอิบัว.......5555
  • พี่อุ๋ยเอารูปมาลงได้แล้วรอนานแล้วเดี๋ยวจะตัด บูลลี่อีก2ตัวอยากรุว่าตัดเปงไงมั่งจะได้แก้ไขค่าาาาา ด่วนเลยพี่เครื่องร้อนแล้วววว ^^ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะพี่
  • 555 คร้าบบบบน้องหมอออ
  • ตัดห้าตัวขึ้นเหลือตัวเท่าไหร่ครับหมอ
  • โอ้..มาแบบเหมาจ่ายเลยนะนัท เหมาล่วงหน้าด้วย
    :-))
  • เอาจิงหรอพี่นัด โทรมาหลังไมล์ดีกว่าค่า จะคุยรายละเอียดได้ด้วย
  • สวัสดีครับ ชาวพิทลำปาง ขอใช้พื้นที่สักเล็กน้อย เพื่อฝากรูป ตัวอย่างแบบตัดหู ให้คุณหมอ อุ๋มอิ๋ม ตามที่คุยกันเมื่อวาน ร๊อคกี้ ครับ

image

ระหว่าง b กับ c เลือกไม่ถูก เหอะๆ หรือว่าจะเอาอย่างล่ะข้างดี ๕๕๕
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู.jpg 48K
  • โอเค อย่างละข้างนะ แหล่ม ^^
  • อั๊ยย๊ะ! ขอเวลาตัดสินใจ อีกสักปี น่ะครับ รอผลโหวตแปบ อิอิ ยังไงวันศุกร์ ที่ 4 ปีหน้า เคลียร์ครับผม :)
  • ปีใหม่นี้ พี่ๆ พิทลำปาง มิตติ้งกันหรือป่าวครับหรือ จะไปเที่ยวที่ไหนกันบ้าง
  • มิน สนใจไปฉลองปีใหม่กะพี่ป่าว ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ ว่าจะไปรับลมหนาวที่แม่เมาะ
  • รับลมหรือเปลี่ยนที่กินเหล้าครับ 55+
  • ก็พูดให้ดูดีน้อยก่าบ่าอ้ายยยยยยยยย
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    546785_396681153735789_614824648_n.jpg 43K
    553400_119225518223844_1786910946_n.jpg 34K
  • สวัสดีปีใหม่ นะครับพี่ๆ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา ทุกประการ ปีใหม่วันใหม่ เจอสิ่งใหม่ๆที่ดีดีนะครับ สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าตลอดปี เงินทองไหลมาเทมา
  • อัพเดทลูกอารี มีสิบตัวแต่กรอบใส่ได้แค่ 9 ตัว 55555
    พรุ่งนี้ได้รูปแจ่มๆแน่ครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    Goblin X Arena.jpg 47K
  • รายละเอียด ฝากถึงคุณหมอ อุ๋มอิ๋ม ครับ เลือกแบบได้ล่ะครับ สรุป ตัดแบบ b
    image

ความ สั้น/ยาว เอาแบบ show crop
    image

;-) ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    cropchart.jpg 38K
    ตัดหู.jpg 48K
  • UPD. โครงการ เสริมหล่อ ลูกรัก...

Before...
    image
    Atter...
    image
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Logo_Rocky_For_Web.jpg 50K
    Rocky1_for_web.jpg 291K
  • งามดีๆ แต่ผมกลัวว่าพอโตมา จะสั้นไปนิดนะ ^^
  • ครับ ร๊อคกี้ โตมา คงไม่ใหญ่เท่า โอแฟมฯ ถ้าด้ามจนตั้งแล้ว คิดว่าคงเข้ากับ หัว และใบหน้า เขาครับ อีกอย่าง สำคัญมากคือ อันดู ไม่ได้แล้ว ๕๕๕ ขอบคุณ คุณ hnote ครับ :-D

ปล. รอเขาตัดใหม ค่อยดาม ยังทัน น่อครับ? เมื่อคืนลองดามให้ทีละ คงหมดฤทธิ์ยา เห็นเขาร้อง เลยไม่ได้ทำ
  • ปลุกกระแสบูลลี่บ้างดีก่าเรา อิอิ image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 51K
  • อีกซัก1 image
    ไฟล์แนบ
    image (1).jpg 157K
  • นี่พ่อมัน image
    ไฟล์แนบ
    199683_174986395886093_7952081_n.jpg 49K
  • 555 เดี๋ยวค่อยเอามาให้ดูอีกพี่น้อง
    :-h
  • ดามง่ายมากนะ ขอบอก ^^ ถ้าทกลัวยุ่งยาก จะแนะนำวิธีบ้านๆ ให้นะครับ

ผม โน้ต ครับผม ^^
  • สวัสดีครับ อิอิ
  • นี่ครับของจริง 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    420.jpg 31K
  • อั๊ยย่ะ คุณ Nat_Lampang เล่นซ่ะผมไปไม่เป็นเลยครับ ๕๕๕ ดาม ดัสกร เอิ๊กๆ :-))

ขอบคุณ คุณโน๊ต มากครับสำหรับน้ำใจไมตรี ผมก็พยายามหา วิธีการดาม (หู :-D ) อยู่ครับ คิดว่าจะดาม (หู :-D ) ให้เค้าเอง มีวิธีอะไร ที่ทำแล้วหูออกมาดี ผมก็พร้อมรับฟังครับ ^:)^

อ่อลืมแนะนำตัว อิอิ ผมชื่อแม็ก ครับอยู่ สันกำแพง เชียงใหม่ ไทยแลนด์ ครับ
  • เคิ้ววววววว นัด คนละดามแล้ว ไอ้บ้าเอ๊ยยย

อ้อ ครับแม๊ก ผมใช้
    - คอทตอลบัดหูละ 2 อัน
    - เทปเหนียว สามารถซื้อได้ที่ร้านขายยาทั่วไป ผมซื้อม้่วนละ 40 บาท
    - กรรไกร เอาไว้ตัดเทปเหนียว เพราะมันเหนียวสมชื่อ
    - ศิลปะในการแปะเทป ^^

เอาเทปเหนียวแปะลงบนหูก่อน 1 ชั้น เอาเทปเหนียวแปะ (แปะนะไม่ใช่พัน) กะคอทตอลบัดทั้ง 2 อันไว้กันเลื่อน แล้วก็เอาไปแปะกะหูที่แปะเทปเหนียวไว้แล้ว กะง่ายๆ วางคอทตอลบัดลงไป สำลีลงไปไม่ลึกมากก็ OK ละ และก็กดๆๆๆ ให้มันแนบๆ แล้วก็ตัดเทปเหนียวมาแปะกันมันหลุดอีกสัก 2-3 ชั้น เป็นอันเสร็จพิธีดาม ดัสกร เย้ย ดามหู แล้วก็ลองดูว่าหูมันตั้งดีมั๊ย ถ้ายังตั้งไม่ได้ดั่งใจ ก็ยกคอทตอลบัดให้สูงขึ้นอีกนิดนึง ก็เรียบร้อยยย

อาจจะมีที่ง่ายกว่านี้ รึยากกว่านี้ ลองดูเด้อ เคยเห็นคลิปของฝรั่ง เค้าทำง่ายมากกก แต่พอลองทำละ ยากโคตร เอิ๊กๆๆๆ
  • อ่าา ครับ ลองนึกภาพตาม พอออกครับ ขอบคุณ คุณโน๊ต มากครับ อุปกรณ์ พร้อมล่ะ ที่ไม่พร้อม ก็คงจะเป็นเจ้าตัวแสบ ขนาดใส่ยา ยังไม่นิ่งให้ใส่เลยครับ คงต้องรอ ตัดใหมก่อน ค่อยต่อสู้กันอีกรอบ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ^:)^