ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PEACE son of Hennessy x Nala newboy in my team EBB
  • image
    image
    before

image
    image
    image
    after
    ไฟล์แนบ
    Picture 005.jpg 78K
    Picture 009.jpg 43K
    Picture 020.JPG 72K
    Picture 011.JPG 71K
    Picture 026.JPG 66K
  • หล่อดีครับเอก
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อนะครับคุณเอก ^_^
  • อ้าวคุณเอกจัดแดงๆมา แจ่มเลยครับ

เด๋วขอเข้าไปชมตัวเป็นๆหน่อย :013:
  • /aod./ ขอบคุณครับ
    numhooker ขอบคุณครับ
    AB8 รูปมันหล่อเกิ๊นครับ คุณตั้ม
    roughsea ตัวนี้ ผมจะส่งไปฝึดเก็บกู้ระเบิดทาง 3 จังหวัดชายแดนใต้ครับคุณโน็ต
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 017.JPG 107K
  • สวยจัดจริงๆ ครับผม :063: :063:
  • ตาเอก หันมาเล่นแดงๆๆแล้วรึ :063:
  • ขอบคุณครับชาญ^:)^

ผมจะเอามาลากน้าเอ555 ส่งไปฝึกความอดทน
    ฝึกเก็บกู้ละเบิดที่ 3 จังหวัดชายแดนใต้ก่อน แล้วค่อยส่งขึ้นมา :o003:
  • ทำไมมันหล่อ สะอาดมาก ขอบอก
  • give me back pls 555 สวยจัดนะพี่ หมาพี่เนี่ย:032:
  • แจ่มๆๆๆๆ
    สงสัยวุ่นวือจะถึงคราวซวย55555
  • เอาเรื่องครับ..ตัวนี้
  • เชื้อไม่ทิ้งแถว Correct มาก ๆ
  • หมาสวยมากครับ แต่ถ้ามีใบ abc จะยิ่งสวยกว่านี้ฝากใบ abc ไว้ในอ้อมกอดด้วยนะครับ
  • ลูกหมาสวยมากครับ เอียงคอมองซะเมื่อยเลย :015:
  • :063: :063: :021: :021: :021: :063: :063:
  • สวยมากเลยครับพี่เอก :063:
  • เค้าไม่ได้ลงขาย ครับคุณred_dukeอย่าทำให้เสียสถาบัน แบบนี้เขาเรียกเรื้อนนะครับ หรือว่าเราจะออกกฏเล่นบอร์ดนี้ หมาที่บ้านต้องทำใบABCดีหว่า
  • Khoonpan ขอบคุณครับ
    pae มาเอาไปเลยหมวด $5000 นะ
    vespapink หนทางยังอีกยาวไกลว่าน เอามาแลกกันมั้ยอะ 5555
    samuraii ขอบคุณครับ
    a_rob0cop_9 ไม่ธรรมดาครับพี่เอ
    PitBullLive ขอบคุณครับพี่โต
    red_duke ขอบคุณครับผม
    TOB_RBP ขอบคุณครับ
    koy_o ขอบคุณครับ
    pitbull28 นี่แยมปะเนี่ย เอาของแยมมาโชร์บ้างซิ
  • เอาไปลากเหมาะมาก
  • ท่าทางจะมึน เอาเรื่องนะพี่เอก...แน่นมากครับพี่
  • KEN_ES_BKK เตรียมชุดลากไว้และ :o003:

Navy_Bully_Pit เอาเรื่องเลยแหละจ่า ตัวนี้ เลือดพ่อมันแรงจริงๆ
  • สวยมากเลยค่ะ สีเงาแว๊ปเลย :063:
  • เห็นด้วยกับพี่เคนครับ เอาไปลากเลยพี่เอก
  • sandy18 ขอบคุณครับ
    QuATH ฝ่ายสนับสนุนเลยนะน้อง
  • หล่อมากๆๆๆ :063:
  • lacoste_bull ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 021.JPG 113K
  • เชื้อไม่ทิ้งแถว งามมากครับ
  • stu2076 ขอบคุณครับ
    เอาพ่อมันตอนเด็กมาให้ดู
    image

นี่ลูก
    image
    ไฟล์แนบ
    326156.jpg 216K
    Picture 008.jpg 42K
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K