ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันนี้ยังไงกันครับพี่ ไปไหนที่ไหนอยู่กันถึงกี่โมงง่ะ ผมรอคอยยยย อยู่ตรงนี้ T__T
  • สงสัยวันนี้ท่าทางจะงดแล้วครับ โทรไปเมื่อสักครู่ สมาชิกยังไม่ฟื้นกันเลย เพราะเมื่อคืนลุยกันจนถึงตีสี่ 55
  • ตกลงวันนี้โปรแกรมเป็นอะไรบ้างครับ กำลังซิ่งเข้ามาแล้ว อีกสามชั่วโมงถึงครับ
  • อ้ายเฮามาจ๊าขนาดเน้อบ่ะตันรถล่ะ 5555555555
  • มาไม่ทันหมู่แหมแล้ว ขอจิบเบียร์ย้อมใจอยู่ข้างวัด...เน้อ
  • งง จริง งง จัง ผมไม่ได้ไปว่า อะไรกับสาย Dagger & Whopper เลยซักคำ แล้วพี่เขามาว่าผมทำไม
    ยังสงสัยอยู่จริง ๆ ครับ
  • ใจเย็นๆครับ กลับมาถึงบ้านรีบโทรไปถามข่าวคราว ทราบว่าเคลียร์กันเรียบร้อยแล้ว และ จบลงด้วยดี ก็ดีใจครับ :-D

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
  • ต้องกราบขอโทษน้องๆพี่ๆ ในกลุ่ม มานะที่นี้ด้วย การกระทำไดๆกระผมขอรับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียว
    ไม่เกี่ยวอะไรกับใครในกลุ่มทั่งสิ้น
    เป็นความเข้าใจผิดของข้าพน้อยแต่เพียงผู้เดียว
    กราบขออภัย ท่านเก่ง น้องปอม น้องปาล์ม เอสป่าตอง มา ณที่นี้ด้วย
  • เอาหน่าครับ พี่สมพงครับ อย่างที่พี่เคยกล่าวไว้ว่า "ไม่มีใครนำใคร เพราะเราก้าวไปพร้อม ๆ กัน" ถ้าเราผิด ผมก้อต้องขอโทษและขออภัย พี่เก่ง พี่ปอม พี่ปาล์ม พี่เอส พี่อิ้งค์ ด้วยเน้อครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^ :-(( :-(( :022:

• น้องฮีโร่ ต้องเป็นตัวของตัวเองนะจ๊ะน้องรัก ไม่ต้องต้วยอ้ายเน้อ เดี่ยวเดื่อดฮ้อนหนาครับน้องฮักเบนไปเตอะ
  • เยี่ยมมากพี่ เดือนมีนาคม อยากให้กลุ่มเชียงใหม่ทุกคนช่วยกันเป็นเจ้าภาพ และอย่าให้แพ้สิงห์นักลากจากอีสานนะครับ :063:
  • มีมวยครับ แต่เป็นมวยทะเล 5555
  • คืนนี้ขอตัวก่อนครับ ง่วงมากกกกกกกกกกก
    ขอนอนชดเชยเมื่อคืนเสียหน่อย

ฝันดีครับทุกท่าน :039:
  • ขอโทษพี่มาร์คด้วยนา ที่ข้อน้อยทำให้เสียบรรยากาศนิสนึง แต่เมื่อคืนได้จุ๊บพี่ทั้งขี้ห่าเหล้าคุ้มโว้ยคุ้ม555
  • แง่ะ พี่สมพง รักเบนก่ออีกอย่าง(จุ๊กู๊ จุ๊กู๊) รักพี่ ๆ ในกลุ่มก่ออีกอย่างก่าครับอ้าย จะใดอ้าย ๆ กู้คน ก่อคือคนที่ผมว่านี่แหละคือพี่ ๆ ที่ควร รักและเคารพ มาก ๆเลย :022: :o060:
  • อ่าวเมื่อคืนไปเที่ยวกันมาไม่โทบอกน้องซักคำเลยนะครับได้ยินแว๊บ ๆ ว่าไปคาราโอเกะด้วยอยากไปมั้งครับอิอิ มาเชียงใหม่ต้องให้ มอสแม่ริมไปต้อนรับ เน้อครับอ้าย (ไปอย่างคนโสด อิอิ)
  • เกือบไปแล้วมิละ บัวสม ป.ประมุข แหม่กั้นน้ำแทบแตก วุ๊ย!! :062:
  • อ้ายบะเต้าได น้องๆเขาน่ากะ 5555 หาสมยาตี้บะหาเรื่องเจ็บบะมีกะ สันทัด
  • ยืมคำเค้ามาพิมพ์ "รอยแผล...สร้างความแข็งแกร่ง" ยืนหยัด...ยืนยง โว้ยพี่ท่านบัวสม ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • โค๊ะอ้ายนี้ลุ้กเจ๊าต่ะ บัวสม 5555 สันทัดเค้าก็ตั้งให้ไ้ด้เนาะ กร๊ากกกกกกกกก
  • เรื่องนี้จบลงด้วยดีน้องทุกคนก็คงดีใจกันล่ะครับ งานที่จะถึงเราทุกคนจะได้ช่วยกันจัดงานกันครับ :063:
  • สวัสดีครับพี่น้อง อยู่กับคนที่ศรัทธาดีกว่าครับ อย่าไปคาดหวังอะไรจากคนที่ไม่ศรัทธาเราเลย จะเหนื่อยเปล่าๆ
    ไม่อธิบายก็ยิ่งเข้าใจผิด พออธิบายก็กลายเป็นการแก้ตัว ดังนั้นถ้าเขาขาดความเชื่อมั่น ปล่อยเขาไปเถอะครับ

โดนผีด่าครั้งหน้า ก็ขอให้คิดว่า เขาไม่กล้าพูดต่อหน้าเขาจึงพูดลับหลัง ก็ปล่อยให้เขาได้ระบบายบ้าง นึกว่าทำบุญ 55
  • ขอขอบคุณ พี่สมพงษ์ ในความเปนลูกผู้ชาย ตัวจริง

ทาง RBS รวมตัวแบบครอบครัว เพื่อเลี้ยงสนุขทำกิจกรรม ไม่ต้องการขัดแย้งกับแนวคิดของใคร หรือกลุ่มบุคคล บุคคลใดทั้งสิ้น ที่ผ่านมาแล้วก้ให้แล้วไป

จึงเรียนมาเพื่อ ทราบ
  • ในฐานะคนที่เผอิญอยู่ในเหตุการณ์ บอกตามตรงว่าดีใจที่เห็นทุกอย่างคลี่คลายลงด้วยดี
    แต่ขออภัยที่ต้องรีบเดินทางกลับไม่ได้อยู่ร่วมวงสนทนาต่อ

ท้ายสุดขอขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
  • ไม่รอยแผลอะ เพิ่มแผลให้อัวะตายชิวะสันทัดเอ่ย
    ต้องยกสปิริตให้น้องๆที่ใช้ความอดทนเป็นอย่างยิ่งขอบใจแต้ๆ ไม่มีอีกแล้วจร้าๆ
  • นี้ล่ะครับที่เค้าเรียกลูกผู้ชายทำผิดขอโทษเมื่ออีกฝ่ายขอโทษอีกฝ่ายก็อภัย ขอคาราวะทุกท่านครับ
  • ป๋าไม่อยู่ต่อกลัวได้อยู่คนเดียวในห้องเหรอครับป๋า 55555 ตื่นตั้งแต่ 7โมงเช้ากว่าจะมีคนมารับตั้งบ่าย2เนาะป๋า อิอิอิ
  • เมาสลบ 1 วัน 1 คืน » สงสัยจะร่ำสุราไม่ได้อีก 2 วัน
    ¤ แต่วันนั้นร้องเพลงจนเส้นเสียงอักเสบจริงๆ ¤ เหอเหอ
  • ใจร้ายมาก ให้นอนตีห้า หลอกให้ตื่นมาแต่งตัวรอตั้วแต่เจ็ดโมง บ่ายสองยังไม่มีใครมา
  • มาเฉียดก้นป๋านิดเดียวเองนะครับ ถ้าเครื่องบินขึ้นช้าอีกวันจะพาทัวร์ซะหน่อย
    ........จะโชคดีหรือโชคไม่ดีไม่รู้เนาะที่มาไม่ทันงาน ......
    แต่ยังถือว่ามาทันเช็คชื่อนะป๋าๆครับ.

ถึงแม้ว่าช่วงหลังๆนี้ ไม่ค่อยมีเวลาใกล้ชิดกันแต่อยากจะบอกจากใจว่า .....
    อยากเก็บรักษาบรรยากาศ วันชื่นคืนสุข ที่พี่น้องเราได้ร่วมสร้างสมกันมา
    และจะขอปกป้องสังคมของพิทบลูที่เรารัก ไว้ให้นานที่สุดครับ
    ฝันของเรา เป้าหมายของเรา อย่าให้ใครมาทำลายนะครับ

......มีพิทมีเพื่อน.....จำได้ไหมพี่น้อง คำนี้อยู่ในใจเราเสมอนะครับ
    งานนี้ขอโทษจริงๆครับ ติดภาระกิจด่วน กว่าจะโดดมาถึงได้ก็ค่ำแล้ว
    งานหน้าขอวางแปลนกันดีๆ เพื่อพี่น้องพิทบลูหมู่เฮาจะได้ม่วนกั๋นอีกนะครับ
  • รักพี่น้องเราทุกคนนะครับ
  • ไม่ต้องห่วงครับ เรายังมีงานใหญ่รออยู่ งานนี้นักกีฬารุ่นใหม่คงเพียบ วงการลากน่าจะบูมสุดก็คงช่วงนี้ละครับ
  • เจอไรไม่รู้ออฟๆ น๊อคกลางทางเลยแหละไว้ก๋อยปะกั๋นน้อ yai cm
    แต่ที่แน่ๆลืมถอดแหวนไปหาเองเด้อพี่สันต์ไม่รู้อยู่ใหน???? อย่าให้สันทัดรู้เด็ดขาด
    ป่า จัดงานลากเมื่อไหร่ หนึ่งสมอง สองมือสองขา เอาไปเลยครับ ร้อยป๋าย
    image
    ไฟล์แนบ
    327641.jpg 266K
  • ยังความลับอีกฤาพี่ท่าน "บัวสมซาฟารี" ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • ความลับขอแบบเรทอาร์ ฝันเปียก บู๊ล้างผลาญขอผ่าน ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • หลงไปในหุบเขาหนองโพคู่ » เรื่องนี้ใครไม่โดนไม่รู้จริงๆ อิอิ
  • คำนี้สุดยอดมาก
    นี้ล่ะครับที่เค้าเรียกลูกผู้ชายทำผิดก็ต้องขอโทษเมื่ออีกฝ่ายขอโทษอีกฝ่ายก็ให้อภัย
    ขอคาราวะทุกท่านครับ :063: :-D
  • ตะวาเอาสกั๊ตไปว่ายน้ำเก็บลูกเทนนิสที่ห้วยตึงเฒ่ามาครับ ชั่วโมงแรก มีกลัวน้ำลึก ชั่วโมงต่อมา โดดใส่ ๆ อย่างเดียวเลยครับ =D> =D> =D>
  • สุดยอด แต้ๆๆๆ ไอ่กั๊ด
  • เอ๊หมาสำนักไชยปราการไปไหนกันหมดเนี่ย........
  • หัวหมู่หายหน่อยเดียวลูกน้่องหายหมดเลย 5555 :-D
  • ยังอยู่ๆ อิอิ
  • ลูกบ่าวสอบ ต้องช่วยเขาหน่อย ขออนุญาติหัวหมู่ลากิจซักติดย์เน้อครับ อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    261275_107893845969621_808184_n.jpg 112K
    380505_153420541425179_1667048098_n.jpg 100K
  • ไผถ่ายฮูปหื้อครับอ้าย ยะหยังมาดูดีแต้ว่า 5555
  • พอดีหมาที่บ้าน ฮีทมาอะครับ อยากได้พ่อพันธุ์เรดโนส ผสม แบ่งลูกกันอะครับผม
    ผมอยู่หางดง 087-1908598 แชมป์ครับ
  • อยากให้เจ้ารอสซี่ว่ายน้ำเปงบ้างจังต้องให้พี่สกั๊ตสอนสะแล้ว555 :-D image
    บ่าวน้อยรอสซี่
    ไฟล์แนบ
    563710_501846066504620_1222539144_n.jpg 95K
  • พี่เสี่ย ส. มีข่าวว่าร้านเล็กคอร์นเนอร์ มีเด็ก17ต้องการติวหนังสือเป็นการส่วนตัว ช่วงเวลาเลิกงาน หลังตี1 ผมกำลังจะลองสมัครเป็นครูพิเศษอยู่พอดี ถ้าพี่เสี่ย ส ติวที่บ้านเสร็จแล้วเราไปพร้อมกันมั้ยครับ55555
  • ว้ากๆๆๆมีครูใหญ่อยู่หัวฮั้นแล้ว(เล็กฆ้อนเน้อ)
    เดียวไกล้สิ้นไปนัดกั๋นใหม่ ไปช่วยกันตามหาแหวนพี่สันต์ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    334386.jpg 206K
  • มันไม่ใช่แหวนอ่ะดิ แต่ดันเป็นนาฬิการาคาต่างกันเยอะ :003:
  • รอก่อนเดีํยวไปช่วยตามหานะพี่.....