ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ่ะ เอาไปดูกันเล่นๆ ก่อนนะ ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    polo 1.jpg 120K
  • สีม่วงครับ :063: :063: :063:
    =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
  • งามครับอ้าย งามตึงกู้เลย :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd
  • แนะนำเข้ามาได้นะครับ จะได้แก้ไขให้ เพื่องานที่ยิ่งใหญ่ของหมู่เฮาชาวลานนาหมาแดง ^^
  • วันนี้มีคัยไปซุ้มไหมครับ
  • :m80: สีน้ำเงินงามขนาดงามแต๋ๆๆคราฟ :063: :063:
    =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
  • ทีม พิตนอร์ท เตรียมงาน แต่หัววันเลย ยอดเยี่ยมครับ :063:

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
  • :o021: วันนี้ไปบ้านพี่สมพง ไม่มีคัยอยู่เลย เลื่อนวันกันหรอครับพี่ ๆ
    พี่สมพงครับ ผมลืมหมวกไว้ที่รางลาก รบกวน ฝากพี่เก็บให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับบบ
  • แล้วลากเป๋นไดผ้องimageimageเอาพิตโซน ใส่ตวย ล้านนาหมาแดงบะเอา เดียวบลูลี่บะใส่แห๋ม 55 ตัวหมาถ้าแป่งใหม่ได่จ่วยกั๋นยะเตอะเน้อ
    ไฟล์แนบ
    120.JPG 268K
    329826.jpg 39K
  • ห้าๆๆๆ แก่ล้ำก่า
  • เริ่มลากที่ 800 - 1200 ครับ ตอน 800 - 1100 ออกตัวบ่ค่อยมีปัญหาครับ
    พอ 1200 เรียกให้เดิน มันเดินออกมาแล้วหยุดแล้วมองหน้าผมอ่ะครับ ผมก่อเรียกมาเรื่อย ๆนะครับ ซักกำมันก่อเดินออกมา แต่ว่ามาบ่ถึง เส้น ซักกำอ่ะครับอ้าย จากนนั้นก่อถอดชุดเก็บกลับเลยครับ
  • เอาโลโก้พิทโซนใส่ลงไปด้วยน่ออ้ายสม เดี๋ยวจัดให้ ^^
  • ลองดูกันอีกทีนะจ๊ะ ^^
    image
  • image
    ไฟล์แนบ
    68863_133698436681035_7591304_n.jpg 26K
  • อ่ะ ลองอีกที ^^
    image
  • สวัสดีปี๋ใหม๋ครับอ้าย ๆ ขอหื้อมีความสุขเน้อครับ สุขภาพแข็งสุดปี๋ มีเงินทองบ่ขาดมือเน้อครับอ้าย ๆ
    รักและเคารพอ้าย ๆ ทุกคนเน้อครับ ^^ :005: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001: :o001:
  • สวัสดีปีใหม่ นะครับพี่ๆ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา ทุกประการ ปีใหม่วันใหม่ เจอสิ่งใหม่ๆที่ดีดีนะครับ สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าตลอดปี เงินทองไหลมาเทมา
  • สวัสดีปีใหม่ครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ทุกท่านครับ
  • Happy new years everybody!!!!!!!!
  • สวัสดีปีใหม่คราฟพี่ๆๆน้องๆๆสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ทุกท่านครับ :-D
    Happy new years 2013
    ลายเสื้อสีม่วงสวยคราฟ :063: แต่ขอเสื้อสีน้ำเงินนะ5555
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้อง.....ลายเสื้อสีม่วง ok เลยสวยดี

image
    ไฟล์แนบ
    f5_resize.jpg 164K
  • เชียร์สีม่วงครับ :063: :063: :063: :063: :063:
  • สีม่วงสวยดีครับ จะแต่งจะเติมไรดีน้อ

• "อยู่ดีมีแฮงเน่อปี้น้องหมู่เฮา" :)
  • จะเป็นชาวสีม่วงกันใช่ป่าวปีนี้ ^^
  • สวัสดีปีใหม่ 2556 นะครับ คิดเงินได้เงินคิดทองได้ทองเน้อจาวล้านนาหมาแดง
    image
  • สวัสดีปีใหม่ 2556 นะครับ คิดเงินได้เงินคิดทองได้ทองเน้อจาวล้านนาหมาแดง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1227-17.JPG 73K
  • คุณสมพงษ์ กรุณาติดต่อกลับ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวันด้วยครับ ด่วนนะครับ!!!!ขอบคุณครับ
  • คุณเอ๊ด เจ้าของเฮคเตอร์ด้วยครับ กรุณาติดต่อกลับ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวันด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • หมาแดงแบบบูลลี่สไตร์ครับพี่น้อง :063: image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 275K
  • sหวัดดีปี๋ใหม่กุคนเน้อครับ
    ดีวันก่อขัยได๋เสื้อสีม่วง ปักชื่อทีมต้วย
    โลโก้เก่าไฟล์เต๋มที่อ้ายเก่ง มีอยู่ก้า
    stepวัน ถ้าว่างมาวันนี้ได๋เน้อครับ(วันพูกติดขึ้นเฮือนใหม่)
    หลานๆอีบัว ราคาพิเศษฮับปี้ใหม่เน้อ(ติดต่อป้อเลี้ยง ต่าย เน้อครับ)image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 150K
  • เดียวเซาะก่อนเน้ออ้ายผมเอาไว้ไหนแล้วบ่ะฮู้ล่ะอ้าย
  • เอาโลโก้เก่ากะงามครับ

ของลองสีม่วงโลโก้เก่า กำเน้อครับ ลองแปงผ่อ
  • จ๋านลูกหมาเป๋นไดผ่องหา
  • อ้ายเก่ง หาโลโก้เก่าเจอส่งมาให้โน้ตในเมลกำเน้อ tjhnote@hotmail.com จะลองใส่ดูเด้อครับอ้ายเก่ง ^^
  • สวัสดีปีใหม่นะครับ >> เหนื่อยจริงปีที่ผ่านมา ปีหน้า(จริงๆปีนี้) ก็สู้กันใหม่ครับผม
  • ฝากรูปนิดนะครับจาก นู๋ซ่า >> เป็นไอ้ซ่า
    image
    image
  • เอ ..... สาวไหน จูงหมาให้นะตาเปรมมมมมมมมมมมมมมมม
  • หง่ะ >> โปรดสนใจแต่หมาสิโน๊ต
    คนจูงอ่ะน้องสาว แต่หน้าแก่ ฮ่าฮ่า
  • เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ บ่มแหมเมาะหนาาาา ^^ อิอิ
  • หมาอยู่ดีครับ แต่ตังค์บ่พร้อมเตื่อเน้่อครับ อิอิ อ้ายเก่ง
    สุ่มไว้ ไอ่ตัวนี้ อิิอิ
  • ไอ้ซ่ามีลูกแล้วเอามาให้ยายดูหน่อยซิimage
    ไฟล์แนบ
    lm1.jpg 183K
  • อ้ายสมพงษ์ว่างวันใดโทรหาผมกำเตอะ»โทรหาอ้ายบ่เกยติดสักเต้้อ เหอเหอ
  • อ้ายก่อบะมีเบอร์ไผ่หายแซบหมด55imageimage
    ไฟล์แนบ
    118.JPG 261K
    560566_358447967571062_1312310854_n.jpg 75K
  • เปิกดีเปิ้นโทรหาตะวาก่บ่ะได้น้องจวนกิ๋นข้าว โทรแต้เนอจะไดก่บ่ะติด
  • วันนี้ขอเข้าไปซ้อมตี้ซุ้มเน้อครับอ้าย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0471.JPG 286K
  • อ้ายสมเบอร์เก่าก้อคับ » ปรึกษาเรื่องลูกหมาน้อยสักกำ
  • สงสัยโทรศัพท์หายแหมเมาะอ้ายสม555 เปรม หมานั่งโป๊งะ
    :-)) ใส่กุงเกงให้มันหน่อย
  • ใครชอบแนวนี้บ้าง อิอิ ปลุกกระแสบูลลี่ดีก่า image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 160K
  • อีกซักตัว image
    ไฟล์แนบ
    image (1).jpg 157K