ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ปิกัสโซ้กับไอ้แดงสวยคนละแบบimageไอ้แดง
    imageไอ้ตีนโต
    ไฟล์แนบ
    IMG_6796.JPG 75K
    IMG_7267.JPG 79K
  • แม่เบลูก้าคิดถึงนะลูก55555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7647.JPG 111K
    IMG_7639.JPG 115K
  • ใหญ่จริงๆ คับ
  • ไอ้แดงแน่น อย่างงามเลย
    ปิกัสโซ่ ยิ่งโต ยิ่งเหมือน น้าบิ๊ก เข้าไปทุกวันแล้ว

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ มีความสุขกันทุกๆคนนะครับ :039: :036:
  • ส่งท้ายปีเก่าชาวนนท์ ไปเที่ยวไหนเดินทางปลอดภัยทุกคนนะคร้าบบimage
    ไฟล์แนบ
    zhp.JPG 124K
  • ไอสามสีเนี้ย อยากเห็นตัวเป็นๆจัง ว่างๆมาเที่ยวนนท์บ้างนะครับ
  • ส.ค.ส...ปีห้าหก..ถึงน้อง พี่
    กุหลาบขาว..ร้อยกวี..มีความหมาย
    ส่งตรงถึง..สมาชิก..ทั้งหญิงชาย
    ทั้งไกลใกล้..หรือต่างแคว้น..สุดแดนดิน

ขออวยพร..น้อมประนม..ก้มเกศา
    อาราธนา..พระรัตนตรัย..ใจถวิล
    แลทวยเทพ..เทวา..ทั่วฟ้าดิน
    ปู่ฤษีทั้ง 108..หากยลยิน..โปรดเมตตา

เสด็จมา..ประทานพร..อันศักดิ์สิทธิ์
    ที่เรืองฤทธิ์..แด่มิ่งมิตร..ทั่วทิศา
    มีความสุข..ปราศผองภัย..ไร้โรคา
    ทั้งเงินตรา..มากมีทรัพย์..นับอนันต์

อีกหน้าที่..การงาน..จงก้าวหน้า
    โชควาสนา..เรื่องรุ่ง..พุ่งไพศาล
    คิดได้เพชร..ได้ทอง..มากองพลัน
    จงสุขสันต์..สุขี..ปีใหม่เทอญ...

(กลอนผม กอปเค้ามาน่ะ) ให้พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนในกลุ่มนนท์ มีความสุขตลอดปี56
    รักพิทของเราตลอดไป และรักกันตลอดไป

• สุขสนุก สุนสันต์วันปีใหม่นะครับพี่น้อง ร่ำรวยเงินทอง กรองด้วยความสุข หมดสินเรื่องทุกข์ หัวใจเบิกบาน อย่าเจ็บอย่าจน ไม่ต้องทนทรมาน สุขสันต์เบิกบาน ในวันสงกรานต์นะเอย 5555+ (แต่งสู้อาร์ตมันไม่ได้อ่ะ เอิ้กๆ) :036: image
    ไฟล์แนบ
    REDBULLY REDTATUS.jpg 216K
  • ตอนนี้นนทบุรีมีพ่อหมาแดงตัวไหนเปิดรับผสมบ้างครับ ขอที่ไม่ใช่สายสโตลนะครับ ^^
  • ลองติดต่อพี่เป้ดูครับ 0873782097 มีใหญ่ๆอยู่ครับ แต่เรื่องสายไม่แน่ใจครับ
  • เมื่อคืนผมก็คุยกับพี่เป้แล้วครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม
  • ถ้าสูงใหญ่หมดพี่เป้แล้วทางกลุ่มนนท์ก็สิ้นแล้วครับคุณตั้ว ไอ้ที่เหลืออยุ่เจ้าโมโม้ก็ยังไม่ถึงวัยครับ :033:
  • เจมส์อ่านผิดหรือ ตอนแรกเหมือนจะบอกว่าใหญ่ๆ ตอนนี้ใหญ่ๆหายไปถ้างั้ ติวเตอร์ของ superkim ได้ครับ พ่อพันธ์มากประสบการณ์ มีผลงานให้เห็นอยู่ตลอด ลองติดต่อดูครับ
  • ไอ้เตอร์ไม่ใช่แนวคุณตั้วเลยครับ สูงใหญ่ กับ เตี้ยล่ำ คนละเรื่องเลย :-D

เห็นคุณตั้วหาพ่อพันธ์ผสมอยุ่มาพอสมควรยังไม่เจอที่ถูกใจเลยเหรอครับ ทางกลุ่มนนท์ คอกพี่เป้ สูงใหญ่ ตั้งหลายสาย ไม่โดนใจเลยเหรอครับ ยังไงก็ขอเอาใจช่วยนะครับ (ขอโทษนะครับหากละลาบละล้วง อย่าถือสานะครับผม) :036:
  • image

image

ผสมกับพ่อนี้ไปแม่หนึ่งแล้วครับพี่คิม ยังเหลืออีกแม่ที่ฮีทเพิ่งจะมาวันนี้เป็นวันแรกครับ เลยมองหาพ่อหมาอีกสักตัวครับ วันนี้ได้คุยกับพี่เป้อีกครั้งพี่เป้แกก็แนะนำโมโม่ ให้ผสมแบบผสมเทียมดูแต่ผมไม่รู้ว่าโมโม่อายุเท่าไหร่ แล้วก็คุณเต้ยที่เป็นเจ้าของจะเปิดผสมรึป่าวครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    SAM_0914.JPG 200K
    SAM_0913.JPG 228K
  • อ๋อครับผม จะรอชมผลงานคอกแรกนะครับ :036:

ส่วนเรื่องโมโม่ก็คงต้องรอเต้ยมาให้คำตอบเองละครับ :033:

หมาฮีทพึ่งมาวันแรกยังมีเวลาอีกเป็นอาทิตย์นะครับ ขอให้ได้เจอตัวที่ถูกใจ ตามความคาดหวัง และเป้าหมายที่ตั้งเอาไว้นะครับคุณตั้ว :-D
  • ขอบคุณครับพี่คิม เดี๋ยวยังไงรอคุณเต้ยเข้ามาตอบอีกที ส่วนชุดแรกแม่หมาเป็นอินบรีดแจมแจมที่เกิดระหว่าง JIMMIE+JULIE พ่อหมาเป็นหลานของ JIMMIE เป็นลูกของ SUPER POWER "SEAGAME'' ถ้าติดออกมาก็จะได้ LINE BREED JIMMIE ครับแต่จะติดหรือไม่ติดต้องลุ้นต่ออีกทีครับพี่คิม
  • โทดทีคับตอบช้า โมโม่ประมาณ อายุ 14 เดือนกว่าคับ
  • เดี่ยวลงไล่สายมันให้นะคับ
  • Hazal2d0uS ครับ ชุดไลน์บรีดจิมมี่ พ่อพันธุ์คือตัวไหนครับ สนใจๆ :033: :033:

หมาถึงพ่อพันธุ์เป็นลูกเป็นลูกซีเกมส์กับใครครับ
  • พ่อเป็นลูกของซีเกมส์กับลัคกี้ครับ พ่อของลัคกี้คือชีโร่ แ่ม่ของลัคกี้คือน้ำตาลจะติดรึป่าวก็ไม่รู้ครับมีเหตุเอ็กซิเดนนิดหน่อยด้วย ต้องรอลุ้นครับถ้าไม่ติดก็รอเทิร์น เพราะพ่อหมาตัวนี้โดนใจผมสุดๆ ครับ ในรูปที่เห็นถ่ายที่บ้านผมผมรับพ่อหมามาดูแลที่บ้านครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    252954.jpg 155K
  • คุณก้อง ปิกัสโซ่หล่อมากครับ
    คุณก๊อก ไอ้แดงมุมขาหลังสวยมาก มีเคล็ดลับอะไรหรือเปล่าครับ

• รบกวนขอเบอร์คุณเต้ยด้วยครับ^^
  • ไม่มีเคล็ดลับอะไรพิเศษหรอก ครับ เลี้ยงตามปกติที่เคยเลี้ยง ออกกำลังกายเบาๆ สม่ำเสมอ แล้วก็ให้กินอาหารพอดีๆ แต่บางช่วงก็อัดให้กินแบบเยอะๆ บ้าง ขึ้นๆ ลง บางช่วงเลี้ยงผอม บางช่วงอัดให้อ้วนบ้าง มันจะได้ไม่ชิน ครับ
  • Hazal2d0uS ขอบคุณครับ จะติดตามชมผลงานครับ
  • ไลน์ กันหมดเลยนะ
    เฮ้อ !!! โลเทค อยู่คนเดียวเลย วัยรุ่นเซ็ง :o054: :033:
  • 55555 โดนยึด
  • พี่สู้ไล่สาย อาร์เทอร์ ให้หน่อยดิ จะส่งทำใบ
  • 555โดนยึด :-))
    แถมอุธรณ์ ไม่ได้ด้วย อิอิ :-D

เดี๋ยวจัดให้เจมส์ เคยหาเก็บไว้แล้วประวัติพร้อมภาพตอนเล็กๆ
    แต่น่าจะอยู่เครื่องคอมพ์ ที่กรุงเทพ กลับบ้านวันที่12 นะน้อง ลุยๆๆๆๆๆ งานใหญ่รออยู่ :062:
  • พี่สุ้กลับมาแล้ว :016:
  • ไม่ได้ไปไหนเต้ย :m51:

แอบฟิตอยู่ ว่ายน้ำเกือบทู้กวัน
    สระบนภูพาน หนาวมาก น้ำเย็นเจี๊ยบ อากาศ12องศา ซาดิสซ์ :m55: :-)) :-)) :-))
  • อาทเป็นไงบ้าง เรียบร้อยมั๊ย เงียบเลย :-c
  • อาทตอนนี้ไม่เหมือนเดิมแล้วนะ เพราะเคาคือ masterArt (ดินสอสีไม้555)
  • 5555555 นิวเคลีย100รอบ
  • อาท ไม่เคยยอมใคร :-)) :-)) :-))

สาย อาเธอร์ เตรียมใจไว้เลย ต้องหนักแน่น
    คุณเป้เราของจริงมั่นใจในแนวทางกิจกรรมเท่านั้น เรื่องไร้สาระปล่อยไป เบาสมองดีกว่า :-D :033: :062:

ขออนุญาตยีนนะครับ ผิดถูกเพิ่มเติมให้ด้วยก็ดี ขอบคุณครับ

เริ่มที่ พ่อเธอร์ก่อน TWO-CHAINS พี่น้อง TOW-CHAIN

พ่อแม่ เดียวกัน แต่คนละชุด

image

ในตาราง เป็น TOW-CHAIN เปลี่ยนเอาเจมส์

นี่รูป TWO-CHAINS พ่อเธอร์ ตัวลากในอเมริกา
    เพราะ ฉะนั้น ควรรู้หน้าที่กันนะว่าเราต้องทำอะไรกับอาเธอร์กันบ้าง :-))

image
    image

พ่อ TWO-CHAINS

image

และนี่ ต้นสาย ที่เกริ่นไว้ให้เตรียมใจ เชฟวี่ ตระกูลดัง
    ไม่เฉพาะทางพ่อนะ แม่เธอร์ mega rama3 ก็สายเชฟวี่ เข้มๆเหมือนกัน :063:

image
    ไฟล์แนบ
    272514.jpg 87K
    272513.jpg 91K
    316095.jpg 236K
    316097.jpg 51K
    316098.jpg 38K
    62.JPG 62K
  • แม่อาเธอร์ mega rama3
    ประวัติ ค้างไว้ก่อน ลองเข้าเว็บเก่า พระราม3แล้ว แต่เว็บล่มยังเข้าไม่ได้ เดี๋ยวกลับบ้านจัดให้

จำได้คร่าวๆว่าเคย เชพไว้แล้ว กับคอมพ์ตัวที่บ้าน

image
    image
    image
    image

ช่วงเวลาฟิตๆ ของ อาเธอร์ ยังมีเวลาอีกเยอะเนอะ เธอร์เพิ่ง 3 ขวบนิดๆ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1060550.jpg 59K
    P1060551.jpg 58K
    TWO-CHAINS 27 inches.jpg 56K
    av8.jpg 28K
    74.jpg 99K
    165.jpg 99K
    168.jpg 100K
    170.jpg 100K
    180.jpg 99K
    342.jpg 92K
    282.jpg 100K
    328.jpg 100K
    272.jpg 98K
    338.jpg 97K
  • เอ้า !!

แวะเข้ามาส่งงาน
    ก่อนจะหนีเที่ยวบ้างแล้ว ขากลับกรุงเทพ จะไปภูเรือ และเชียงคาน ซะหน่อย :X :-D

ครบแล้วนะ เจมส์ ฝากด้วยน้อง :033:
    นี่ เพด MEGA ขออนุญาต เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ ( ที่มาเว็บพระราม3 )

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of ped xx.jpg 86K
    R0010273.jpg 84K
    72.jpg 83K
    MEGA x ZOLO.jpg 58K
  • โดนแน่ !!!!! :-D

อาเธอร์ เอ๋ย :m01: :m01: :m01:
    งานนี้ ในฐานะ นักเรียน D1รุ่นเดียวกับ วินเซนต์ เดี๋ยวโดนพี่ก้อง จัดหนัก :-)) :-)) :-))

แมท ระทึกใจในอนาคต ยักษ์ ชน ยักษ์

รับรองมันส์แน่ แมทหยุดโลก พิตนนท์
    เรดบิ๊ก & โดยพี่เจมส์ ปะทะ อาเธอร์ & โดยพี่ก้องสุดหล่อ ยุส่งเลย คู่นี้ :063:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0933.JPG 113K
  • เต้ย เก็บเกี่ยวข้อมูล ฟิตไว้เยอะๆนะ
    เดี๋ยวกลับไปเที่ยวนี้ เทรนเนอร์ เต้ยช้วยจัดเต็ม ฟิตพี่ด้วยเน้อ :030:

เอาจริง เอาจริง ไปว่ายน้ำก่อนแระ :-bd
  • พาน้องใหม่มาเยี่ยมครับ รุ่นนี้ จากัวส์ สนใจมั๊ยครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    sexy.jpg 256K
  • วันที่เริ่มต้นฟิตวันแรง โปรแกรม 3 เดือน ระวังอาทให้ดีนะพี่สู้
  • อย่ามองข้าม ดุ๊กดิ๊ก ในชื่อใหม่ เดอะเฮอร์ริเคน ดุ๊ก 555
  • รอบนี้จะลองเป็นศิษคิดล้างครูดูสักที่ ว่าจะสำเร็จหรือเปล่า
  • เจมส์ขยันซ้อมนะน้องเจอของจริง55555
  • ตามตารางเลยพี่ จนถึงวันแข่ง ต้องเอากลับบ้านให้ได้อย่างน้อย 1 ถ้วย จองปฏิทิน 2 เดือน แน่นอนครับพี่เป้
  • คุณมากมากครับคุณสู้สำหรับประวัติอาเทอ
  • image

image

image

กระดูกชิ้นโต ของอาเธอร์ 555
  • ดุ๊กดิ๊ก ดุ๊กดิ๊ก :013:
    งานนี้ สงสัยต้องพาจากัวส์ ไปเยี่ยมเยียน พี่ดุ๊กดิ๊ก บ้างแล้ว =D> =D> =D>

OK ตามนั้นเลยครับ
    คุณปอม น้องเซ็กซี่ หัวอย่างงาม สวยครับ
    พบกันเชียงใหม่แน่นอน ว่าจะไปก่อนงาน ...ต้องพาเที่ยวไปกับ 2 ล้อคู่ใจคุณปอมด้วยนะ คร๊าฟ :019:

image
    image
    image
    image

งานนี้ อาจถูกเปลี่ยนตัว แฮนเดอร์กลางอากาศ ฝนกับคุณแม่ ฟิตม๊วก มาก ครับ :-)) :-)) :-))

แต่ไม่แน่อาจได้พบกับเด็กปั้นตัวใหม่ "ชีตาร์" ( น้องหน้ามึน ) นะครับคุณปอม แล้วพบกันครับ :033:

image

พบกัน ที่เชียงใหม่ 17 มีนาคม 2556 นะครับ ทุกๆท่าน :033: :X :062: :063:
    ไฟล์แนบ
    jaguar.jpg 89K
    IMG_9603.JPG 166K
    Copy of IMG_9515.JPG 159K
    guar.jpg 97K
    cta.jpg 103K