ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่นิ่ง จับ 2 คนเลยครับ หาคนช่วยจับ ให้แฟนช่วยจับครับ หนุกดีนะ จริงๆ ^^
    ติดๆ ไปแม่งดิ้น เบี้ยว ก็ลอกออก ติดใหม่ เอิ๊กๆๆ กะลังจะแปะ หันหน้าหนี ติดตา เอ้าแปะใหม่
  • เหอะๆ ยิ่งเป็นอะไรที่ ยากส์ เข้าไปใหญ่ครับ ผมไม่มีแฟน (เศร้าครับ) ๕๕๕ กว่าจะได้แฟน หูเจ้าตัวแสบ คงไม่ตั้งละ ยังไม่รู้อีกนานแค่ใหน จะมีแฟน เหมือนคนอื่นๆ บ้าง เกิดมามีกรรม ก็เงี๊ยะ เง้อ :-((
  • image
    ไฟล์แนบ
    F303.jpg 244K
  • เอามาแจกก๊ะน้าดดดดด ^^
  • พี่อุ๊ยตัวนี้ชื่อไรอ่ะ ที่เอามาลงอะค่ะ
    คุณแม๊คสู้ๆนะ สู้ตาย ^^ เพื่อลูกบ่าว
  • จะเอาลูกสาวเค้ามาแจกหรอพี่น้าทททททท เด๋วโดนถีบนะพี่!!!!! 555555
  • กร๊ากกกกกก แตนจะถีบใครว่ะ ถีบนัด รึ ถีบโน้ตว่ะเนี่ยยยยย โหดขึ้นทุกวันๆๆๆ
  • ขอบคุณครับคุณหมอ :) สู้ครับ (แต่ตายนิ เอาไว้ก่อน ๕๕๕ ขืนตายไป ยมบาล ไม่ให้กลับมาเกิดอีกแน่ เขาจะหาว่า ไม่สร้างโลก >:-) )

ตอนนี้ เจ้าตัวแสบ กลับมาแสบ เหมือนเดิม หรือจะมากก่าเดิมหรือป่าว? ยาที่เป็นแคปซูนที่ได้มา ผมเผลอวางไว้แปบเดียว เขาเอาไปกินหมดเลย (ครั้งเดียวเลย แต่ไม่มีผลอะไร เหอะๆ) ตอนนี้ก็เหลือยาอยู่สองตัว ที่ให้กินอยู่

แต่ก็ยังไม่ได้ดามหูครับ อย่างที่บอก ไม่นิ่งเลยครับ อย่าว่าแต่ดามเลย ใส่ ยาก็ไม่ได้ แต่แผลเขาแห้งตกสะเก็ดแล้วครับ (แผลอยู่ในเกณฑ์ดี) ยังไงก็จะขอรบกวนคุณหมออีกที ตอนตัดใหม ครับผม ^:)^
  • พี่โน๊ต ถ้าโดดขาคู่นี่ โดนทั้งสองคนเลยป่าววววว หรือแตนจะหัวน็อคพื้นเจ็บเองหว่า?? 5555555
  • 5555 ยกขาคู่เนี้ย มันท่าอันนั้นหน่ะกะแตน บ่ไจ้ถีบละ 5555555
  • หัวฟาดดิ่ลวกเพี่ย เค้าก็หลบตีนตัวก่อนก่ะ ^^

นัดก็จะไปวกเข้าเรื่องนั้นแหนะ แตนไม่คุ้นกะเรื่องนั้น เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ (ห่างไปนานนน ^^)
  • นัท หูหมาไม่ตั้งแสดงว่าหมดน้ำยาต้องซื้อ ไวอากร้ามาช่วย รับลองตั้งแน่นอน อิอิ ( ล้อเล่น)
    ตัวที่เอามาโชว์ตัวไหนคับน้องอิ๋ง ถ้าตัวล่างสุด โซจาบอย คับ
    แต๋น มันยกมาถีบไหวกะ ท่าทางจะยกอย่างที่นัทว่าแหง ฮิ้วววว...
  • ละตัวบนอ่ะค่ะ ใช่ใช่โอดีนป่าวค่ะ
    @สิ้นเดือนนี้กลับคืนสู่ถิ่นบ้านเกิดซัก อิอิ ดีใจ ไม่ได้อยู่บ้านตั้งแต่เรียนปี1 TT คิดถึงเด็ดแม่..
  • ไม่ใช่คะ โอดินยังไม่เปิดตัวเลย 555 เหมามาฉีดยาได้ปะเนี่ย เดี๋ยวจะมีหมาเข้ามาอีกเป็น10 เลยไม่รวมของเก่า
  • ป๋าอุ๋ย ^^ อิ๋มตอนนี้ไม่มีอะไรซักอย่าง มีแต่ตัวอะพี่ พี่จะให้ฉีดยาอะไรค่ะ เดี๋ยวจะหามาบริการให้ค่ะ เดี๋ยวจัดให้ป๋าอุ๊ยสบายมากกก 55555
  • ยกขา รุ่นนี้บ่ยกเน้อ girl on top อย่างเดียว แน่นอนกว่า 5555555555555 พาวกอีกแล้วว!!!
    พี่โน๊ตว่าไปเรื่อย คบคนมีอายุก็ต้องทำใจ เค้าไม่ไหว ดูเสี่ยอุ๋ยเดะ อายุใกล้เคียงกันต้องซดไวอะกร้าซะแล้วอะ 55555555555
  • ตาอุ๋ยซดไม่พอ บดผสมข้าวด้วยนะลวกเพี่ย เอิ๊กๆๆๆๆๆ

girl on top คือไรอ่ะ เค้าไม่เข้าใจ ง๊ง งงงงงงงง เนี่ย ^^
  • โน๊ต แปลเป็นไทยง่ายๆว่า หนุมานขย่มตอ เอาตามหลักเลยนะเนี่ย 5555
  • ใช่ที่ไหนพี่อุ๋ย แปลว่า เด็กผู้หญิง ช็อปอยู่ที่ท๊อป 5555
  • อร้ายยยย.....บอร์ดหมากลายพันธุ์ 55555 พี่นัทป่ะดูหนังดีกว่าวันนี้ ว่างงงงงงงงงงง ม่ายมีเรียนด้วยอ่ะ
  • เดี๋ยวพี่ว่าโดนบล๊อกกันแน่ๆ ติด ฉ.
  • ติด ฉิ่ง ฉับ ฉึบ ฉุบ ฉาว .....ฉ อะรายเสี่ยอุ๋ย 555555555
  • ฉ. เฉียว ดิ่ลวกเพี่ย แต่ละเม้น โหยยยยยย
    หนุมานขย่มตอ เป็นท่าของไรอ่ะพี่อุ๋ย มวยไทยก๊ะ >,,< เค้าไม่รู้เรื่อง เค้าไม่เคยยยยย

ถ้าบอกว่า กบยองขอน นี่ อ๋อออไปละนะ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • แหม ไอ้ซามูไรพ่อลูกอ่อน คริคริ
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก อย่าดังไป ^^
  • อิจฉา.......อยากมีมั่ง!!!!!! ก่อนจะมีลูก ต้องมีสามีก่อน ก่อนจะมีสามีต้องมีแฟนก่อน เฮ้อออออออ........เหนื่อย!!!!! อยู่กับหมาต่อปายสบายใจก่าเยอะ!!!!
  • แล้วคนเฒ่าไปไหนแล้วอ่ะ เหอๆ ชอบปิดบังนะเราเนี่ยยยยย
  • คนเฒ่า......ก็บ่งบอกละนิว่า คนเฒ่า ก็หยั่งหมาเฒ่านะกะ มันจะท้อง มันจะผสมยังไง คอกไหนเปิ้นก็ปิดอู่ ไม่รับผสมนะกะ 5555555
  • ว่าไปเรื่อยยยยยยย อีฟ ยังเปิดอู่ถึง 8 ขวบก่อนลุลวกเพี่ยยยยย ถ้าพ่อพันธุ์น้ำเชื้อยังมีคุณภาพนะ ไม่ใช่ให้มันพุ่งออกจากท่อบ่ดายๆ ^^ บอกคนเฒ่าให้ออกกำลังกายแหนะ บ่ใช่กิ๋นก้าเหล้า อิอิ ^^

เปิดเพลง "มีเมียเด็ก" ให้ฟังบ่อยๆ เผื่อคึกๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • :m70: ว๊ากกกกกก..... อย่า อย่า อย่ามาวกเข้าเรื่องแตน เรื่องพี่นั่นแหละ!!!!! ฮิ้ววววว อีกหน่อย ซ้ายอุ้มเมีย ขวาอุ้มลูก เน้อออออออออออออออ 55555555555
  • ขวาอุ้มลูก ซ้ายจูงหมา ดิ่ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เสาร์ อาทิตย์นี้ มีงานหมาที่เซ็นทรัล ลป. มีทติ้งหน้าเซ็นทรัลดีก้า..สนใจกันป่าว โทรหากันรวบรวมสมาชิกหน่อยดิ
  • กี่โมงดี มีงานหมาหนิ ด้วยเอาอีจีนไป หน่อย สตาร์ทแล้วเน้อ 5555
  • กี่โมงค้าบ เลิกเรียนเร็วจะได้ไปแจม ^^
  • งานเริ่ม 6 โมงเย็นเวลากะลังดีเจอกัน ซัก 5 โมงดีไหมด้านหน้าห้างเลย อิอิ
  • เสาร์นี้แล่ เดี๋ยวส่งตัวแทนไป ^^ ติดงานเลี้ยงบริษัท แต่วันอาทิตย์ไปได้ทั้งวัน ^^
  • พอได้อยํ่อ่ะพี่ เลิกเรียนเร็ววันเสาร์อ่ะ
  • วันนี้ไปหน้าเซนทรัลกันมั๊ย ไปงานหมา เค้าเริ้มวันนี้อ่ะ อยากไป แต่พรุ่งนี้ติดงานบริษัทอ่ะ ไปวันนี้กันนะนะนะ
  • วันนี้ไม่ว่างอ่ะพี่ แต่เสาร์ อาทิตย์ สบายมาก
  • ไปคนเดียวก็ได้ T^T เชอะ
  • สรุปว่าวันอาทิตย์ดีก่าคุยกะนัท 1 คนโอเค คนอื่นว่าไงคับ เจอกันตอนกี่โมง 6.30 น. ดีไหม เอาหมามาด้วยนะจาได้คึกคัก
  • วันติ๊ด ไปตวยยยยยคน คราบบบบบบบ
  • งานปิดเวลา 18.00 น. เน้อ ไปบ่ายๆ ดีกว่ามั๊ย 15.30 น. มีแข่ง น้องหมากินเร็วด้วย เอิ๊กๆๆๆ เค้าจะให้ลงแข่งก่อนิ จะได้เอาเจปังไป เอิ๊กๆๆๆๆๆ

เมื่อวานไป 18.30 น. อดเลย งานปิดแล้ว เซงงงงงงง
  • แข่งกินเร็วส่งบ่าแตมป์ลง แข่งกิ๋นเหล้าเพวเจ้ามานจะลงเน้อออออ
  • เอ้อ นั่นก่ะ ท่าจะดี ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ

เอาไงๆ วันอาทิตย์ กี่โมงดีจ๊ะ
  • พรุ่งนี้เจอกันกี่โมงดีค่ะ พี่เล็กคอนเฟิร์มแล้วว่าได้วยคนจ้า แตนก็ว่าง พร้อมลุยยยยยย
  • อ้ายสม อ้ายเก่ง อ้ายจอนท์ ก้อมา 5 โมงบ้านเสี่ยอุ๋ย คราบบบบบบ
    เฮาจะเอาหมา ไปขบกั๋นตี้บ้านเสี่ยอุ๋ย ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ใครแน่จริง เจอกันที่ โรงพยาบาลก่อนได้มั้ย 5555 ช่วยกันบริจาคเลือดก่อนนะคราฟ ได้บุญๆ พอดีป้าเดียวไม่สบาย ผ่าตัดวันจันทร์ ต้องใช้เลือดจำนวนมาก เดียวบริจาคไปแล้วเมื่อวานดันให้เลือดได้แค่ครั้งเดียว อีก 3 เดือนกว่าจะให้ได้อีก รบกวนด้วยนะคราฟ