ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • มันต้องอย่างงี้ซิครับท่านอุทัย เห็นใจวัยรุ่นหน่อยนะครับ กำลังร้อนวิชาครับ image
    แม่กะลูกคู่นี้น่ารักจังครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_2462.jpg 182K
  • ช่วงนี้ซีต้าร์แรงๆๆๆๆๆๆๆๆ.........ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆระวังเจ็บก่อนตัวก่อนวันแข่งนะคับ เพราะมันมักจะพลาดเสมอ เห็นหลายตัวแล้ว ผมเองก็งานที่ขอนแก่นคับ ไอ้สวัสดี(กะว่าจะเปิดให้เป็นตำนานซะหน่อยฮ่าๆๆๆๆ) ก็ได้เรื่องก่อนวันแข่งวันเดียว เล็บขาหลังหลุด ทั้งสองข้างเลย เซ็งสุดๆ...........ฮ่าๆๆๆๆ
  • ต้องสมดุลย์ครับ สนามนี้แค่ได้ลงสนามก็ดีใจแล้วครับ แต่สนามหน้าอาจได้แชมป์ก็เป็นได้ ใครจะรู้ อิ อิ

imageimage

คิดถึงวันนั้นจังครับ เอาหมาไปซ้อมเดินทรายจมน้ำประมาณหลังตาตุ่ม เกือบตายครับ ( ฮีตสโตรก )
    ไฟล์แนบ
    Monster 047.jpg 137K
    Monster 048.jpg 156K
  • พี่ทัยครับ ผมเชื่อว่าสนามเชียงใหม่นี้สวัสดีต้องได้สร้างตำนานเเน่ๆครับ

image

ใครอยู่รุ่นนี้หนาวเเน่ครับ ทั้งสวัสดี ทั้งไลแค่น สายนี้สายเเข็งจริงๆครับ เกิดมาเพื่อลาก ลาก ลาก เเล้วก็ลาก

image
  • เห็นจำนวนนักกีฬาและการฟิตซ้อมของอีสานทีมแล้วรู้สึกมันส์จริง ๆ
  • กรามล๊อค บ่นร้อนครับ มันบอกว่าอยากอาสาเป็นผู้สกัดดาวรุ่งครับ 55

image

รูปก่อนการฟิตซ้อมนะครับ รอดูหลังจากนี้อีกหนึ่งเดือน
  • ฮ่าๆๆๆแม่นแล้วน้องรัก ยังไงงานนี้พี่จะให้ไอ้สวัสดีเอาถ้วยรางวัลกลับมาให้ได้.......อิอิอิ
  • กรามล๊อค นี่มันเป็นหมาประเภทน่ารักน่ารัก อะไรประมาณนี้หรือป่าวครับพี่มาร์ค :">
  • พี่ทัยขอแผนที่บ้านพี่หน่อยครับ กลัวหลงแหะๆ
  • ท่านประธานหนุ่ม กรามล๊อค มันน่ารักเฉพาะกับสาวๆครับ แต่กับคู่ต่อสู้ มันคือเครื่องจักรสีแดง :-D
  • พี่เดินทางมาทางไหนคับ เอางี้นะคับให้พื่มาที่แยกบายพาสไปบรบือหรือไปกรุงเทพฯถ้ามาทางร้อยเอ็ดก่อนเข้าเมืองให้เลี้ยวซ้ายตรงสามแยก ผ่านปั้ม ปตท.(ทางขวา)ให้เลี้ยวซ้าย พอถึงไฟแดงแยกที่สองให้ตรงคับ พอถึงไฟแดงที่สาม ให้เลี้ยวซ้ายตรงไปเรื่อยๆประมาณ1.5กม. พอข้ามสะพานมาแล้ว ให้เตรียมเลี้ยวขวาตรงทางข้ามแบบถมดิน(ยูเทิร์นคนจน) ตรงข้ามศูนย์ประชุมแก่งเลิงจาน แล้วตรงมาสัก100เมตร (จะมีศาลาพักผู้โดยสาร)ให้เลี้ยวซ้ายเข้าหมู่บ้านเม่นใหญ่-เม่นน้อยคับ หรือมาไม่ถูกก็กด 081-9549220 คับผม
  • รับทราบครับ " เครื่องจักรสีแดง " มีการเว้นที่ให้สาวๆนะครับ แห่มๆๆๆๆ น่ารักที่ซู้ด กรามนะกราม ;;)
  • พี่หนุ่ม ฝากบอกพี่แจ็คด้วยนะครับสนใจบักมอมแมมไหมราคาหลังบอร์ด อยากให้เอาไปทำหมาลาก
    มันจี๊ดมากพี่
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3965_resize.JPG 102K
  • รับทราบครับท่านยศ เดี๋ยวบอกให้นะครับ
  • เอามอมแมมทำหมาลากเดียวต้องเจอถุงเง้้นน้องคอกเดียวกัน
  • ทางนี้ส่วนมากก็พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นคับ ที่ทำลากกันที่นี่(อีสานทีม)
  • จัดเต็มเลยครับ แล้วท่านจะพบกับความมันส์อย่างที่หาที่ไหนไม่ได้ :062:
  • อีสาน.................................สู้ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :063: :-D :062:
  • เสร็จภารกิจงานแต่งพี่มาเหนื่อยๆ ปีนี้มีแนวโน้มงานจะเพลาลง จะมีเวลาซ้อมหมามากขึ้นแล้วครับ เย้ๆๆๆ
    พี่ทัยครับ พี่เน็ทบอกว่ามีข่าวดีแน่ๆ แต่จะน้อยนะครับ :013:
  • เย็นนี้ก็เย้คือกันละหวา!! :p image :X :X
    ไฟล์แนบ
    Panorama 40.JPG 261K
  • โทษทีครับ พี่ทัย พี่หน่มที่ไม่ได้ตอบพอดีงานยุ่ง

วันที่สองเจอกันครับ จะได้เอาลูกชายไปให้พี่ๆช่วยสอน
    ด้วยครับ เบอผมครับ 0811390017
  • อดใจไม่ไหว "หัวใจมันขอมา" :"> :p imageimageimage :032: :030: :m62:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 45.JPG 208K
    Panorama 43.JPG 260K
    Panorama 44.JPG 196K
  • ข่าวดีเหรอเบนซ์เย้ๆๆฮ่าๆๆๆแสดงว่าต่อไปเราก็มีทีมงานสายปีศาจเพิ่มขึ้นอีกแล้วสิฮ่าๆๆๆ

เจอกันวันที่ 2 คับพี่แดง ยินดีต้อนรับคับ

พี่เล็กจัดหนักเลยนะ แหม...กลัวมันจะไม่เก่งเท่า Jergens เหรอคับ
  • ครับพี่ทัย อย่างนี้ต้องฉลอง ชิมิๆ ตอนนี้กำลังสั่งช่างทำกรงอยู่ อีกไม่นานก็จะแล้วเสร็จ เอาไว้รองรับสมาชิกใหม่ของบ้าน(นักกีฬาด้วย) :050:

:o043: โอ้ ท่านพี่เล็กซ้อมเหมือนผมเลย ใส่เกือบบูท ซ้อมหมาด้วย พื้นดินเป็นตาจิกเท้าดีเนาะอ้าย แต่ชุดลากมันคือยาวแท้ รึว่ามันเป็นสูตร
    :-D บักคีแกน หนักเท่าไหรอ้าย บักเจ ค๊อปมันจะสู้ได้บ่ตัวน้อยๆนึง 5555+image
    ไฟล์แนบ
    วิโรจ.jpg 14K
  • เบนซ์ภาพนี้ใครถ่ายตอนไหนดูเทห์มากเลย แต่งภาพหรือเปล่า
  • แอบมีทายาทปีศาจแดง เหรอ เหรอ อยากเห็นจัง กองกำลัง " เรดดิบรอน " โหปีนี้ปีหน้า อนาคต หมาลาก เกินร้อย

จัดหนักๆ เลยนะครับน้องเบนซ์

...............................................................................0..........................................................................

พี่แดง พาลูกน้องมากี่ตัวครับ ไม่ต้องเกรงใจนะครับ แล้วเจอกันครับพี่แดง :-D
  • อนาคตน้องพลอย ต้องทำรูปร่างให้ได้แบบนี้ครับ image
    เอารูปมาลงเพื่อเป็นแรงบันดานใจครับ
    ไฟล์แนบ
    316114[1].jpg 58K
  • วันที่ 2 ขอนุญาตพี่ปธหนุ่มพี่ทัยและพี่น้องอีสานทีมไปสอดแนมนะครับ

เดินทางกลับสกลไปรับ จากัวส์ มาเข้าโปรแกรมพอดี
    เสียดาย ชีตาร์ ฮีทกำลังมาอีก เลยอดไปทดสอบกำลัง พี่สวัสดี พี่บิ๊กกลัฟเลยครับท่านพี่ทัย

พี่สวัสดี พี่บิ๊กกลัฟ นี่ไอดอล ชีตาร์เลยนะครับ
    สงสัย ก่อนออกทัพลุยเชียงใหม่ ต้องให้คุณพี่ทัย เป่าปลุกเสกนวมชุดลากให้ชีตาร์บ้างแล้ว

ถือเป็นฤกษ์งามยามดีในการออกศึก แบบ จากัวส์ บูลลี่แวมไพส์ ฮ่าฮ่า :033: :X

image
    image

ไฟล์แนบ
    IMG_9853.JPG 195K
    IMG_9855.JPG 167K
  • เหมือนไอ้วีโก้เลย หมาปีศาลกัดแหลกไม่ไว้หน้าใครเลยฮ่าๆๆๆ
  • คราวก่อนก็ปลุกเสกชุดลากสูตรใหม่ให้แล้วไงคับ คราวนี้จะปลุกเสกอีกเหรอ ช่วงนี้สงสัยจะไม่ค่อยขลังเท่าไหร่คับฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีครับ ท่านสู้ เชิญครับ มาทานข้าวด้วยกันครับ

เจ้าตัวในรูปข้างบนนี้อ่ะ ดูท่าทางจะมาดีไม่เบาเลยนะครับ น่าจะสดใสครับ ลงสนามรับรองมีถ้วยติดมือกลับแน่

ปล.ชุดลากที่ปลุกเสกจากท่านทัย นิแจ่มอยู่แล้วครับ
  • ซีต้าร์คือจ้าวแห่งความเร็วอยู่แล้วคับ ถ้าได้สังกัดอีสานทีมอีกด้วยแล้ว จะยิ่งเร็วที่สุดเลยคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ฮ่าฮ่าฮ่า พูดโดนใจฝนทิพย์เลยครับ คุณทัย :-))

อีสานทีม :063:
    ขนาด ฉายา จากัวส์ ฝนทิพย์ยังตั้งซะยาวๆๆๆๆๆๆเลย
    "จากัวส์ ณ หนองหาร ศิษย์หลวงปู่มั่น อาจารย์ฝั้น อารจาโร" เลยครับ

• ขอบคุณ คำติชมครับพี่ปธหนุ่ม
    หมดฮีทเมื่อไหร่ ก่อนไปออกศึกทางเหนือ
    ต้องพาทั้งจากัวส์ ชีตาร์ ไปศึกษาวิชาเพิ่มเติม จากทางอีสานทีมแน่นอนครับ ทั่นปธหนุ่ม :*

• แน่นอน จริงๆ ซีต้าร์ จ้าวแห่งความเร็ว =D>
  • เฉินหลงหายไปไหน พาหมาซ้อมอย่างเดียวเลยเหรอไอ้น้อง รอก่อนดิพี่ยังไม่เริ่มเป็นจริงเป็นจังเลยฮ่าๆๆๆๆ
  • ตอนนี้ให้กินกับนอนอย่างเดียว เพิ่มน้ำหนักครับพี่ทัย
  • เพิ่ม นน.เหรอคนหรือหมากันล่ะฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ทั้งคนทั้งหมาครับ 5555555
  • อากาศหนาว ฝนตก เลยต้องงดซ้อมหมาอีกแล้ว ฮู้สบายจายยยยย :o058:
  • สบายจายยยยยย ฝนตก เฮอๆๆๆ ซ้อมหมาไม่ได้ซ้อมคอไว้แล้วกันเด้อเฉิน ฮิฮิฮิ
    =D> พี่สู้ครับ จะเอาลูกสาวมาเข้าแกงค์ปีศาจ อีสานทีมเหรอครับ ยินดีต้อนรับเลยคร๊าปปป :X มาเลยมาเลย นุกหนานๆครับ
  • ซ้อมเลย...ไม่เคยเห็นมิวสิควิดีโอเหรอพี่เบนซ์ฝ่าสายฝน ไม่ต้องรดน้ำมันหนืดดี :-)) :-))
  • โอ้ พระเจ้าช่วยกล้วยทอด เคยแล้วครับอ้ายเล็ก แบบผ่าสายฝน แบบในมิวสิคเลย โคตรเท่ขอบอก :o013:
    แต่เช้าหมาขี้มูกย้อยเลย ปัว(รักษา)บักโดน กว่าจะหาย เอิ๊กๆๆ

:o027: ฝากรูปนี้ให้พี่ทัยหัวหน้าแกงค์หมาปีศาจ เอิ๊กๆ รูปข้างบนโน้น ให้ทายเล่นๆครับ คิดว่าพี่น่าจะรู้(สมัยโน้น บูลวาไลตี้มั้งไม่เเน่ใจ)

imageimage
    รูปนี้ให้พี่เล็กสุดหล่อครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    321736.jpg 184K
    dsc_8713medium.jpg 30K
    พี่เล็ก.jpg 27K
    พี่เล็ก.jpg 25K
  • และขอแนะนำ อสูรกายขาว บารอน แอท โฮม อโลน

image
    รูปนี้ชื่อว่า เลียปากรอ เจ้ทโด้ ขนมหวาน
    image
    ข้าคือ อสูรกายขาว บรรลังค์ 36-40 ขอจองยาวทั้งปีเลยนะจ๊ะ
    image
    รูปนี้ชื่อว่า บารอน นอนมา ขาเท่าแขน ฮ่าๆๆ
  • ถ้าคิลเลอร์ยังหนุ่มจะจัดกับทุกตัวเลยฮ่าๆๆๆๆแค่บารอนหนมๆคับพี่ฮ่าๆๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    เลอร์60.JPG 23K
    เลอร์3.JPG 36K
  • เฌอมาลย์ อย่าซุ่ม!! :X :* image :031:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 64.JPG 214K
  • จัดไปครับ " เดอะจั้มเปอร์ " image

ส่วนนิสถานที่ซ้อมครับ
    image

สบายๆครับท่านจอมยุทธเล็กเสี่ยวหงษ์ ( ยังไงก็กินกับกินครับ )
    ไฟล์แนบ
    Monster 040.jpg 144K
    Monster 051.jpg 181K
  • สถานที่ซ้อม ทั่น ปธ.หนุ่ม สมบุกสมบันดีจัง แต่ระวังช้างป่าบ้างนะครับ :-D
  • อันนั้นเอา Ranger T6 4x4 ไปทดสอบเหรอครับ!! พี่หง ใช้เกียร์ 4L หรือป่าว :-)) :-)) :-)) :p
  • รู้ทันจังนะครับท่านจอมยุทธเล็กเสี่ยวหงษ์ ในภาพเป็นการบุกเบิกทางครับ

สวัสดีครับพี่สันต์ คิดถึงนะครับ image
    ปกติจะซ้อมแบบในภาพข้างบนอ่ะครับท่าน จอมยุทธเล็ก.................................. :">
    ไฟล์แนบ
    2012-10-12 23.53.14.jpg 55K