ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใคร o ไปช่วยป้าของเดียวด้วย ส่วนกระผม ไม่ใช่กรุ๊ป o คราบบบบ ทุกวันนี้ยังไม่รู้ว่าตัวเองกรุ๊ปไรเลย 555
  • ป้าเดียวพรุ่งนี้ทันมั้ย วันนี้ผมคงไม่ทัน เลือดน่าจะลอยนอนน้อยมาก
  • @นัททันอยู่คราฟ ต้องใช้เยอะเลย
    @ต่ายกรุ๊บอะไรก็ได้ เอาไปแลกที่คลังได้คับ
    แจ้งว่าให้ นางพัชราวลัย เปี่ยมสุวรรณ
    ขอบคุณครับ
  • ตกลงวันนี้นัดเจอกันที่ไหนคร้าพี่น้อง!!!!!!
  • บ้านอ้ายอุ๋ย ใส่เสื้อ ลำปางสีน้ำเงิน กะ งานลากเชียงใหม่ดี หึ
  • ไปด้วยครับ
  • เงียบกริบสงสัยพี่พี่จะจัดกันหนักซินะครับเมื่อคืน
  • ดึกแก่ ไม่สบายเลย วันนี้ถึงจะมาทำงานได้ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • บ่สบายหรือโดนเมียบุบ 5555555
  • บ่สบายก่ะลวกเพี่ยยยย ^^
  • บ่ฮู้นะครับ เหลือผมกับอ้ายต่าย 2 คน ที่จำได้อะ 5555+ นอกนั้น หายแซ๊บบบ
  • สวัสดีครับ ผมเป็นสามาชิกไหม่นะครับ ชื่อตั้ม อยุ่แม่ทะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :)
  • อยากได้พิทบูลเรดโนสตัวผุ้ สักตัวนึงราคาไม่แพงมากสีน้ำตาลแดงๆสักตัวครับ ลำปางแถวไหนมีมั้งครับ สายโชว์นะ
  • มีน ได้ข่าวถึงตี 5 เลยช่ายปะอิอิ
  • กี่โมงบ่ารู้นะอ้ายอุ๋ย รู้แต่ว่า ปิ๊กเจียงใหม่ บ่ายโมงป๋าย ครับ อ้าย 555+
  • @tumzalpg แม่ทะบ้านไหครับผมก็แม่ทะ
  • ต้องขอสุมาตวยเน้อครับตี้บ่ะได้ไป กั้นหั้บปากเปิ้นเป็นท่าบ่ะได้ไปซักกำ มีเหตุด่วนนิดหน่อยครับ :012:
  • นั่นนะอ้ายเก่ง เพราะอ้ายเก่งเลยอิมินเลยต้องซดเหล้ากะป้อเลี้ยงงาวเต๊าแจ้งงงง เอิ๊กๆๆๆๆ
  • อยุ่บ้านป่าตันครับ seklampang
  • อี่ลุงกะลังมาแก้ข่าวกะโตดอ้ายเก่งเลยนะมีน อยากเห็นรูปที่ถ่ายวันงานจังเลยมิน
  • tumzalpgไกล้ๆกันนี่เองผอยู่ป่าจ้ำ อยากเห็นด้วยคนครับพี่อุ๋ย
  • seklampang อ่อครับ พี่มีกี่ตัวหรอครับ ไว้ว่างๆผมไปดูได้ป่าวครับ อิอิ
  • มาเที่ยวซิครับอย่าเรียกผมพี่เลย ผมน่าจะอายุน้อยที่สุดในนี้คับ22 盎
  • อ้าวเสก งั้นเรารุ่นเดียวกัน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อิมิน เอารูปลงแต่ในเฟสอ่ะ ไม่เอาลงในบอร์ดเลย ^^
  • ฮิ้ววววววววววว วันนี้วันเกิดเปิ้นอ่ะ!!!!!! ไผก่ะได้ปั๋นปอนจิ่มดุ๊!!!! 5555555
  • ขอให้มีความสุข...สมหวังทุกอย่าง...สุขภาพแข็งแรงครับ
  • HBD ครับพี่
  • สุขสันต์วันแก่นะลวกเพี่ย ขอให้ ... ประสพพบเจอแต่ของ
    ... แข็ง ... สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ... ใหญ่ ... อายุยืนยาว
    ... ยาว ... หน้าที่การงานเป็นเจ้าใหญ่นายโต นะลวกเพี่ยยย ^^ อิอิ (ฉลองไหนอ่ะ)
  • อายุ22เหมือนกัน ฮ่าๆ
  • เหอๆๆๆๆๆ ขอบพระคุณทุกท่าน มว๊ากกกก ไปฉลองกะพี่โก้กะพี่ๆ อะนะ ไม่รุเค้าจาพาไปไหน 555555
  • ไปกะพวกเสือเฒ่าตลอดดดด เอิ๊กๆๆๆ
  • รวบกวนโน๊ทด้วยครับพี่ วันนี้ตอน6โมงผมจะไปรับพิทบูลตัวผู้ตัวไหม่มา อยากทราบว่าตอนเด็กๆเอาไปเดินเล่นกับเพื่อนๆและคุณโน๊ทได้ไหมครับ สถานที่ที่ไหนหรอครับ เผื่อว่างๆจะได้ไปเที่ยวไปชมสุนัขของพี่ๆเพื่อนๆมั้งครับ
  • วันที่เท่าไรครับรือมีไปแล้วอยากไปเที่ยวจัง
  • ไปรับลูกหมาที่ไหน โทรหาผมได้เลย ^^ อยากเห็นหมาน้อยยย 0828925682 จัดมาเลย
    ถ้ากลับแม่ทะผ่านบ้านผมก็แวะได้ รึจะให้ไปดูลูกหมาด้วยก็ได้นะ สะดวกกก ^^
  • ได้ลูกหมาแล้วตัวใหญ่มาก ได้มาจาก art1 อะครับ
  • ลูกใครเอ่ย สายเลือดใหม่มาที่ ลป. อีก 1 ตัว รอชมคับ
  • พี่เล็ก สบายดีป่าว กลับมาแล้ววว...ยินดีต้อนรับพี่ :008:
  • สุนัขตัวใหม่ครับพึ่งได้เมื่อกี้เองครับ :*
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 297K
  • image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 297K
  • สบายดืแล้วครับจิตรใจกลับมาเป็นคนเดิมแล้วและขอโทษดัวยที่ทำให้ทุกคนเป็นห่วงตอนซำเหมากับโมโม่จากไปสุขภาพจิตรแย่มากๆ....เลยปลีกวิเวกอยากอยู่คนเดียวที่ทำอย่างนั้นเพราะอยากจะคิดถึงช่วงเวลาที่มีความสุขตอนมีซำเหมากับโมโม่มาถึงตอนนี้ก็ยังนึกถึงอยู่ตลอดเวลาเพราะพี่ผูกพันกับซำเหมาและโมโม่มากแต่ตอนนี้เช็งเม้งให้สมาชิกใหม่มาแล้วแต่ก็แทนกันไม่ได้ความสุขมันคนละอย่างกันแทนกันไม่ได้แต่ก็ดีขึ้นชีวิตสดใสขึ้นพร้อมลุยกับพวกเราแล้วครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7646.jpg 163K
    DSCF7725.jpg 201K
  • คิดถึงพวกพี่ๆ ลำปางจังครับผม มิตติ้งอีกเมื่อไหร่ ชวนด้วยนะครับ
  • บ่ชวนมินละ กลัวมินบ่มีรถกลับเชียงใหม่ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

ตั้ม เอามาเล่นที่บ้านมั่ง เหอๆ หุ่นมันน่าฟัดดีแฮะ
  • หายไปนาน พี่เล็กมีลูกหมาเพรียบเลยงะ 555 ลูกใครคับพี่
    :-D
  • คร้าบบบ มิน รอป้อเลี้ยงต่ายก่อนกะ บ้านไกลสุดละ สโลแกน ถึงบ้านไกลแต่หัวใจในเวียง คริ
    :m58:
  • เงียบจังเลยครับ เอารูปในเน็ตมาฝากเพื่อนๆครับ สวยจริงๆเลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    3695_436877543015177_949519441_n.jpg 104K
    46272_428466297189635_174646817_n.jpg 45K
  • เหอๆ ขอบอกว่าลูกชุดนี้ของเชงเมง มันน่าโดนเน้อ สิ้นเดือนจะเข้าไปดูนะพี่เล็ก ^^ พ่อมันไซค์ใหญ่ มันน่านัก อิอิ
  • พี่โน๊ทคร้าบบบ พาผมเอาหมาไปตัดหูหน่อยได้ป่าวครับ ว่างไหมครับพี่ :-D
  • วันไหนครับ ว่ามา
    คุยในเฟสบุคมั๊ยง่ายดี เสริทเลย teeratt jutharat รูปโพไฟล์เป็นรูปพี่ยืนไหว้กะพี่แมคโดนัล ^^
  • จัีดไปพี่