ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • สิงสนามซ้อมพี่เศร้าาาาา
  • เอาคลิปคำสั่ง พี่ปธหนุม กับคำสั่งเณอมารย์ มาฝาก
    ฝึกเยอะๆ ไม่อายใครแน่นอน แถมอาจมีเซอร์ไพส์ ด้วยใช่มั้ย..เจมส์ ไซโคลน เทพจุติ :063:

• ซ้อมแบบไหน สไตล์ ใคร...
    ไม่ว่ากันขอแค่ลากๆๆๆ ด้วยความสนุก ดูอย่าง ลีลาเจ้าอะแจ็ก นี่ :-D

• แล้ว นี่ เจมส์เอาไปดูไว้ว่า ต้องทำไงดี

• ท่านปธ.หนุ่น ผมให้3คำ พี่ เทพ มาก :063:
  • ถ้าเทียมฟอร์มตอนนี้ของบิ๊ก ในคลิปถือว่าธรรมดามากอ่ะพี่สู้ พูดจริงๆนะ :o020:
  • เยี่ยมมากน้อง เจมส์ไซโคลนเทพจุติ
    งั้น สบายใจมากเตรียมขนถ้วยกลับนนท์
    พร้อม อาบเบียร์ อีสาน เหนือ กันได้เลย :m01: :m01:
  • เยี่ยมมากเจมส์ เป็นคำพูดที่ห้าวหาญมาก สมแล้วที่เป็นแม่ทัพนนท์ 55
  • นี้เป็นคำพูดที่ออกมาจากลูกหมู่ ถ้าแม่ทัพพูดรับรอง อีสานไม่กล้าไปเชียงใหม่เลยแหละ 555555
  • 5555. ตอนที่บิ๊กลาก2ตัน8สโลป5 ซม.พี่นี่ลุ้นแทบแย่ดีนะพี่สาวมาปลุกก่อน 5555
  • โห ขนาดพลทหารระดับปลายแถวยังฮึกเฮิมขนาดนี้ ถ้าแม่ทัพใหญ่ออกมาพูดเอง
    ทั้งวงการคงสั่นสะเทือน เลื่อมใสครับเลื่อมใส ฮา ....
  • กินเบียร์ทีมอื่นกินได้ แต่อีสานทีมกินยากคับ และใกล้วันงานเห็นว่าจะมีจับกันเป็นคู่ๆอีกมากมาย เตรียมตัวนักกีฬาของท่านให้พร้อมนะคับ ถ้าไม่อยากเล่นด้วย ก็ไม่เป็นไรไม่ว่ากัน เราเอาแค่หนุกหนาน แต่ยังไงได้กินแน่ไม่ใครก็ใครล่ะได้จ่ายแน่ๆ(หลายคนด้วย)ฮ่าๆๆๆๆ
  • kong26 กุมภาพันธ์ 4 Permalink ท่านปธ.หนุ่น ผมให้3คำ พี่ เทพ มาก :063:

.....................................................0.........................................................

ขอบคุณมากๆครับคุณก้อง ผมยังต้องฝึกอีกเยอะครับ อิ อิ ผมเชื่อว่าทุกๆท่านก็สามารถทำได้ครับ :">
  • เจอขุนศึก อย่างอีสานทีม ระวังจะหนาวนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ไม่กลัวครับเพราะไม่มีอะไรจะเสียแหละครับ555 แต่รับรองนะครับเวลาซ้อมจับได้ทุกตัว 55555
  • ใครรวมมือกันแอบเอาชีตาร์ไปเชียงใหม่ ตายๆๆๆๆ สถานเดียว ฮ่าๆๆ :m55:
    เซ็คความพร้อมล่าสุดต้องจากัวส์เท่านั้น แล้วทีมนนท์จะมีถ้วยติดมือ อิอิ ขอนะค๊าพี่ทัย งานนี้ ใบหยกเสร็จจากัวส์แน่ๆๆรุ่นไม่เกิน24ใครไม่เกี่ยวก็ถอยไป แชมป์จากัวส์ขอจองค่ะ :063:

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9971.JPG 183K
    Copy of IMG_9958.JPG 172K
    Copy of IMG_9963.JPG 165K
  • น้องพลอยประธานหนุ่ม เจ๋งมากๆๆๆ :063:
  • ฝากบอกพี่มาร์คด้วยกะอีตาเจมส์ แถมคุณก้องด้วยมั๊ย :027:

ไม่เคยลำเอียงชีตาร์นะค่ะแต่มันคือการฝึกสอนให้รู้จักคำสั่งเวลาลากโดยเฉพาะคำว่า "ไม่" :-)) :-)) :-)) อิอิอิ
  • จากั้วต้องเจอนิวเคลียร์นะ ระเบิดเวลาล้างโลก 55555
  • ลำเอียงเห็นๆ รักจากัวร์มากกว่า ชีตาร์ น่าสงสารจริงๆ
  • 555 :-))
    อยากไปแจ้งโรเจอร์ ด้วยคน เผื่อชีตาร์จะได้ไปเชียงใหม่กะเค้าบ้าง
    แต่คิดอีกทีถ้าชีตาร์ได้ไปเชียงใหม่ แต่ตัวเองมีหวังไม่ได้เข้าบ้าน งั้นตัวใครตัวมันแล้วกัน ชีตาร์เอ๋ย :O :003:
  • ไม่ต้องซุ่มมากนักเด้อ เดียวไม่แบ่งถ้วยให้ นะครับบบบบ
  • เอารูปวันนี้ให้ดูกันเล่นๆครับ กล้องไม่คุ้นมือเลยเดี๋ยวต้องเอามาเล่นใหม่imageimageimageimageimage ปิกัสโซ่ดำน้ำ ลึกมากๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0152_.jpg 205K
    SAM_0173_.jpg 254K
    SAM_0287_.jpg 258K
    SAM_0297_.jpg 250K
    SAM_0276_.jpg 244K
    Untitled-1.jpg 241K
  • งั้นใบหยกจะขอสู้สุดชีวิตแล้วคับ คุณฝนทิพย์ เพื่อไม่ให้ใครแย่งถ้วยสีทองไปได้คับ ผมไม่ยอมให้ใบหยกผสมเพราะงานนี้โดยเฉพาะคับ(เพื่อปราบจากัวส์)ฮ่าๆๆๆ
  • image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0120(2).jpg 193K
    paintle25(1).jpg 175K
    SAM_0482.jpg 243K
    SAM_0465.jpg 299K
    SAM_0547(1).jpg 268K

• image
    กิจกรรมอาทิตที่ผ่านมาคับ ช่วงเช้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_9879.jpg 207K
  • โอวันตินหุ่นดีมากมาย
  • งั้นก็ต้องซ้อมให้มากหน่อยนะคับจากัวส์ เพราะใบหยกจะขอถ้วยทองกลับบ้านฮ่าๆๆๆimageสู้ตายค่ะ...อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC06612.JPG 135K
  • มาแย่งถ้วยกันแถวนี้ ถามเจ้าภาพละยังอ้าย.....
  • โทรสับหายครับ
    เบอร์พวกพี่ก้อง ฯลฯ หายหมดเลย
    รบกวนขอใหม่ด้วยครับ(pmก็ได้)
  • 0856494433เบอร์ก้องนะคับ
    เสาร์นี้ถ้าตัมว่างเรามีมินิลีกแข่งลากกันเองภายใน
    บ้านซัน วัดลาดปลาดุก บางใหญ่ มานะตัม

ยังไงติดต่อก้องแล้วกัน :034:
  • หายไปเลยน้อง
  • กี่โมงครับ
  • อยู่ตั้งแต่9โมงเช้ายัน 3ทุ่มครับ
  • ขอดูหมาเตี้ยๆของเมืองนนท์กันหน่อยครับพี่น้อง พอดีผมกำลังมองหาเจ้าบ่าวให้ลูกสาวครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1328.JPG 300K
    sheta.JPG 152K
  • ณ ตอนนี้ทุกคนกำลังไปรวมตัวกันที่ศูนย์ฝึกสุนัขพิทบูลสำนักงานใหญ่ สาขาบางบัวทอง บ้านที่ซัน โดยมี อ.อาท ดีเซล กับ นิเคลีย หมาคู่บุญคู่บารมี มาเป็นผู้ให้ความรู้แก่น้องๆในครั้งนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 177K
  • วันนี้ สนุก มันส์ ลุ้นระทึก ทุกตัวมาดีครับ
    โดยเฉพาะจากัวส์ เอาใจน้อยๆหน่อยนะครับ 555
    มาดีมาก รอบหลังมีกั๊ก ไม่ให้ลาก
    อีกตัวเรดบิ๊กนี่ น่ากลัวสุดๆ สรุปจัดทุกตัว
    ขอขอบคุณ พี่ซัน สถานที่ฝึกซ้อม และเบียร์ลาว/จีน หวานๆ
    พี่ก้อง สำหรับสตูดิโอจัดเต็ม งานหน้าเตรียมถ่ายพรีเวดดิ้ง
    ของเรดบิ๊กได้เลยพี่ ดูแววแล้วเชียงใหม่มีเฮ
    พี่สู้ พี่ฝน อาร์ท เฮียเป้อาเทอร์3ก้าวถึง แบบนิ่มๆ
    เสียดายไม่อยู่ทานเย็นด้วย ไว้ครั้งหน้ายาวๆไปครับ :m01:
  • ทีมนนท์ยินดีต้อนรับทุกท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    _D8Z4860_.jpg 182K
  • ขอบคุณ คุณเอก และทุกๆท่านที่เสียสละเวลามาร่วมสนุกกันนะครับ
    ปธมด น้องโจ จีน คุณทัศ และแฟน จากปากเกร็ด คุณโจ้ และน้องรุท สมาชิกใหม่พิตนนท์

"มีพิต มีเพื่อน" ครับ

ขอบคุณซัน และน้องๆ พิตนนท์ทุกๆท่าน ในฐานะ โต้โผใหญ่ เจ้าภาพหลักครับ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0416.JPG 142K
    IMG_0307.JPG 130K
    IMG_0447.JPG 182K
    IMG_0376.JPG 165K
    IMG_0444.JPG 156K
    IMG_0454.JPG 150K
  • ภ่าพพี่ก้อง เท่ห์มากๆ(โคตรเท่ห์เลย)
    พรุ่งนี้ค่อยเปิดกระทู้แล้วกัน ง่วงนอนมั่กมาก :X
  • อ้อ ! เกือบลืม
    อาหารอร่อยจากครอบครัว เชฟก้อง น้องโบ พี่ส้ม พี่โอ และ ครอบครัว

เดี๋ยว เคลียร์กันนะ :033:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0417.JPG 220K
    IMG_0418.JPG 223K
  • ใช่ ภาพสวยมากๆ โคตรหล่ออ่ะ 555 เสียดายขาดพี่คิม กับ ต้า เต้ยด้วยมาช้า 555
  • อยากได้รูปใหญ่ ส่งเมล์ให้หน่อยพี่ก้อง
  • เมลมาเจมส์ อันนี้เท่ห์สุดๆ 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z4812_.jpg 185K
  • จัดไปพี่สู้ คนอื่นๆรอแปปนะครับ ไปวัดก่อนกลับมาดูให้image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z4690_.jpg 293K
  • รูปครอบครัวซันเท่ห์ดีชอบๆimage
    ไฟล์แนบ
    _D8Z4712_.jpg 235K