ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันหน้าป่าก๋อยลำพูน
    ยืมมาเช็คพม่าเชียงรายพ้องเน้ออ้ายสมพงษ์
  • หมู่เฮาสเตปวันตันห้าวันนี้ตี้เก่า เวลาเดิม
    ไผคี่ค้าน หระวัง :)] imageimage
    ไฟล์แนบ
    kapook_world-235451.jpg 51K
    07806_093.jpg 46K
  • บอยป่าก๋อยจนต่ำหมู่นี้ ยาขี้แฮ้เหม็นนัก555
    ใครว่างมาซ้อมเน้อครับ
  • อาทิตย์นี้ขอตัวนะครับ...ไปกราบหลวงปู่สังข์ ;;)
    image
    ไฟล์แนบ
    p1_resize.jpg 170K
  • อ้ายฮูปเสื้อส่งไปฮื้อดูเป๋นไดผ่องครับงามเกาะอ้าย ผมว่าตั๋วขาวน่ะงามขนาด
  • ครับงามแต้ๆ ทีมเหนือไผ่จะสั่งเสื้อบอกมาได้เลยเน้อครับ
  • อ้ายสมครับกลุ่มประท่านหนุ่มเปิ้นจะพักตี้แม่ริมเน้อครับที่พักเฮาก่เหลือโดม2โดมอย่างเดิมแม่นก่จะได้อ้ายลองถามเปิ้นดูกำเน้อจะได้จัดให้ลงตัวครับ
  • สองโดมกับบ้านต้นไม้หนึ่งหลัง
    จัดงานวันที่ 16 กพ 56
  • ืี่พักเหลือโดม บ้านยกให้พี่มุ
    จะไปจ่ายตังรีสอร์ท จิ๊บเบียร์วุ้นเย็นๆ สนก่อ
  • ที่พักเสี่ยเล้ง 2 ห้อง+น้องๆเน้อเซาะตวย
  • ขอนอนต้วยคน ได่ก่ออ้าย นอนคนเดี๋ยวบ่อม่วนฮ่าๆๆๆ
  • อ้ายไค้ไปหาอิน้องตี้รินเบียร์ฮื้อก่า อิอิอิ ขอบอกว่ามีเด็กรินเบียร์น่ารักน่ารักเน้อปี้น้อง 55555
  • น้องๆหน้าตาดี แต่เรียนแย่ จองหมดแล้ว เหลือน้องหน้าตาแย่แต่เรียนดีเอาก่ออ้ายทัย
  • บ่กึดเติงหาน้องๆๆ ที่บิ๊กซีดอนจั่นผ่องก่า อ้ายๆๆๆ
  • เสาร์นี้ซ้อมใหญ่นะครับพี่น้อง :062:
  • image หมายักษ์
    ไฟล์แนบ
    bus4show6.jpg 41K
  • เสาว์นี้ไผบะมาซ้อม บะได้อาบน้ำฟรีเน่อ :020:
  • แต้ก๋าครับอาจาร์ย :030:
  • อั่นก็บ่อเป็นหยังเน่ออ้ายฮ่าๆๆๆ บ่อยากฮื้อนเปิ้ลเสียละอ่อนนะอ้ายฮ่าๆๆๆ
  • image

ยังเติร์กพร้อม นักรบเราทุกตัวใช้อาหารรุ่นนี้ในการเก็บตัวก่อนทำศึก
    เรามาดูกันว่า เอฟวันเปอร์ฟอร์มานซ์ สีแดงจะแรงฤทธิ์จริงหรือเปล่า 55
    อาหารรุ่นนี้ออกแบบสูตรมาสำหรับ สุนัขกิจกรรมโดยเฉพาะ มั่นใจว่าแรงดีไม่มีตก
    ไฟล์แนบ
    f1 per.jpg 96K
  • อาบน้ำปิงบะต้องเซี่ยงซะตังลอมอส
    :013:
  • สีแดงแรงจริงครับ เดือนนี้กดไปถุงที่สามแล้ว ตอนนี้พูม่าโคตรฟิตเลย
  • เดือนละ 3 ถุง สงสัยจะฟิตจัดเลยนะครับ พี่สันต์
  • ประมาณ 2 ถุง กับหมา 2 ตัว ครับ เซฟ
    ถ้าถึงสามเป็นหมูชัวร์
  • ป๊ะป๋า ส่งมาให้เดอะเกมส์ด่วน จะลาก1ตันโชว์ในงานลากคร้าบ..............ตัวสูงเท่าเจ้าซันแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    ถ้วย.JPG 106K
  • เสี่ยใหญ่ พี่น้อยมาเมื่อไดเข้าไปอู้ เปิ่นน้อ ที่พั อาหาร ดนครี โคตี้ นักศึกษา อาจาร์ย อิอิอิ
  • lamphun 3:02PM Permalink
    ป๊ะป๋า ส่งมาให้เดอะเกมส์ด่วน จะลาก1ตันโชว์ในงานลากคร้าบ..............ตัวสูงเท่าเจ้าซันแล้ว

--------------------------------------------------------------

งั้น ต้องจัดโชว์นอกรอบ
    เดอะเดดเกมส์ ปะทะ ไอ้ตีนโต ปิกัสโซ่ ครับพี่สมพงษ์

คู่ยักษ์ ใน อนาคต
  • จะรอชมคับ
  • หมาสวยimage
    ไฟล์แนบ
    154320_1602848683989_2148831_n.jpg 73K
  • ได้เลครับ แต่ไอ้เกมส์มันยังไม่ถึงปีครึ่ง เอาแอดวานซ์ไปก่อน ผสมด้วย เอกซ์ตรีมนี่ก็สุดๆแล้วครับ
  • พี่น้องสั่งเสื้อ เข้้ามาได้เลยนะครับ เบอร์หยั่ง
  • พี่เต้ คุณตู่ จ่ายตังค์แล้วครับ แจ้งน้ำหนักหมาตวย ต้องพิมพ์บัตรครับพี่
  • รีบๆกันหน่อยนะพี่น้อง เหลือเวลาอีกไม่มากแล้ว คณะกรรมการจัดงานจะได้มีเวลาเตรียมตัวนานๆครับ
  • อ้ายสมตัวเท่าใดนะ
  • งานนี้ถือว่าทีมเหนือเราเป็นเจ้าภาพร่วมกันทั้งหมด ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ :062:
  • เสื้อไซค์ 3XL นี่รอบอกเท่าไหร่อ่ะอ้ายสม ^^ ตัวกี่บาทครับผม
  • เซาะซื้อยังบะได๋เตื้อ 2xl 3xl บะฮู้เขาจะกินอะหยั่งปะหล้ำ ปะเหลือ 5555 300 บาทปะม่า
  • อ๊ากกกก ก็เค้าตัวใหญ่ ^^ อยากขอสูตรลดน้ำหนักจากพี่ตั้ม
  • ไผ่แป๋งใบปลิวห์อกำเมาะ เอาตั๋วหนังสือ ใหญ่ๆน่อย อันนี้ปริ๊น มาอ่านบ่อหั๋น เฒ่าละตาบ่อดี ได๋ก้าซวามimageimage
    ไฟล์แนบ
    งานลาก.jpg 122K
    puma.JPG 124K
  • เปิ้นไปอู้ในเฟสอ้ายมาอยู่นี้ก่า
  • เอา XL กะ M จาดมา 2 ตัว เสื้อเด็กน้อยมีก่อ้าย :009:
  • ใบปลิว นี่เอาตัวหนังสือขนาดใหญ่มอกใด ขนาดกระดาษใหญ่มอกใดดีครับอ้ายจะลองยะหื้อดูครับ เอาซักกี่ใบดีครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    272736.jpg 200K
  • เอาเท่าA4เลยครับทำมาหลายๆใบหน่อยเน้ออ้ายจะเอาไปติดตามร้านขายอาหารกับคลินิคหมาครับ
  • ได้ครับ จะลองทำด่วน ๆหื้อเลยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    345949.jpg 122K
  • จีนเกรเข้าร่วมแข่งตวยเน้ออ้ายปีเตอร์ นน. 35 กิโลกรัม
    รอลงรางอย่างเดียวละครับ ลำปางมีรางอยู่แต่ตี้งาว
    เดี๋ยวเอา มันกลับลำปูนสักกำเลาะ :015:
  • ขนาดเต็มแผ่นกระดาษ A4 แบบนี้ได้ไหมครับอ้าย (ลองทำดูบ่ดายนะครับ ภาพที่ตัวหมามันขยายอาจจะดูไม่ชัดกล้องโทรศัพก่อบ่าชีดตวย พรุ่งนี้จะเอาไปให้ดูกันที่บ้านพี่สมพงนะครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    525109_374199876020672_1873164582_n.jpg 83K
  • เยี่ยมครับมอส
  • ทำไปไล่ฝากตำร้านอาหารหมา แจกบนห้าง ต่ารถเมล์ รถไฟ เครื่องบินทุกสายการบิน และ สามล้อถีบ
    ขอบคุณหลายเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0161.JPG 170K
  • ฝากตำร้านอาหารหมา แจกบนห้าง ต่ารถเมล์ รถไฟ เครื่องบินทุกสายการบิน และ สามล้อถีบ อันนี่อู้แต้ก๋าครับอ้าย (ผมเป๋นคนบักเดียวแต้เน้อ ) :013: :013: :013:
  • 555เอาบะอ้ายว่าเต๊อะ
    เสื้อเน้อ........ขจั๋ยโว้ย.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ