ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • image

เยี่ยมเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    577495_459876510759887_2031750504_n.jpg 73K
  • วันติ๊ดนี้เจอกั๋นครับอ้าย ;-) ;-) ;-)
  • imageimageimage :) :-D
    ไฟล์แนบ
    Panorama 106.JPG 272K
    Panorama 110.JPG 276K
    Panorama 111.JPG 260K
  • ไม่มีหมาลากมีแต่โคฯไว้ลากแขนป๋าๆ ดีใจแต้ๆสนามใหม่ใกล้กันจังเลย ติตนี้เจอกันคราบ
  • ช่วงนี้บ้านเราเงียบแต้เงียบว่าต่ะ 5555555
  • คึกคักหน่อยเหลือเวลาอีกแค่เดือนเดียวเน้อรีบๆซ้อมๆกันเน้อพี่น้องคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ เดี๋ยวเปิ้นจะหาว่าเฮาเอาบ่ะแต้เน้อคร๊าฟฟฟฟ 555555
  • เงียบ กันซะจิงๆ
  • อ้ายสมพงครับ พี่สันต์บอกว่าขอลงหินเพิ่มหน่อย เด๋ววันอาทิตย์น้องเข้าไปเอา นะครับ
    อีกเรื่องครับ พี่นิ่มเปิ้นปรึกษามาว่าจะทำชุดลากของทีมแบบ ใส่พิทบูลนอร์ท ข้างหนึ่ง อีก ข้างใส่โลโก้+กับชื่อหมาเรา พี่ว่าโอเคไหมครับ เรื่อง โลโก้ ผมเห็นภาพบล็อคสกรีนเสื้อที่บ้านอ้ายแล้วมันสวยดี เลยกะว่าจะขอยืมมาทำเป็นโลโก้ นะครับ พี่ว่าโอเคไหมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    350926.jpg 94K
  • โอเคครับตามนั้น จั๋ดก๋านโล้ด ครับปี้น้อง.....image
    ไฟล์แนบ
    sun.jpg 268K
  • ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆ ปล่อยให้เงียบมานานเกินแล้วนะ
  • ตอนนี้น้ำหนักที่เตรียมไว้ไม่พอลากสำหรับ สกั๊ด กับ เรดการ์ด แล้วครับป๋า :-D
  • อีกแระ 555

มีแต่คนบอกเชียงใหม่ยุบทีมไปแล้ว ไปรวมกับพิตบูลพนมเปญ 55
  • ฮ่า ๆๆ ยังอยู่ครบครับ

เที่ยวนี้ต้องไปพร้อมกับคำว่าต้องดีให้พอให้ได้ครับ :062:
  • ต้องดีเกินกว่าครับ พูม่าดีพอ เจอ โด้พอดี ผลเสมอนะครับ กร๊ากกๆๆๆ
  • คงต้องเจอกันไปอีกนานทุกที่ทุกสนามล่ะครับ :065:
  • ไม่แน่หรอก ขานั้นจ้องจะหาเรืองแขวนสายหลายครั้งแล้ว ถ้าไม่ติดแม่ยกสงสัยไปนานแล้ว 55
  • ยุบค่ายรวมกะเมี้ยม่าอิอิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    su.jpg 169K
  • พี่สมพงษ์ มีไรดีๆ รีบกระซิบก่อนนะ 55
  • ป๊ะป๋าอย่าหลับดึกน้อ เก็บแฮงไว้ผ้อง
  • ขอบอกงานนี้จัดเต็ม+กินเรียบ
  • บักเกมส์เป็นไงบ้าง พอจะปราบไอ้ตีนโตไหวไหม
  • โฮะ!! นึกว่าดับขันฑ์กันแล้ว...ดีใจจังที่ยังอยู่ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 132.JPG 227K
  • ใครบางคน...ถึงใครบางคน Step 1 ดันไม่ออกฟิตหน่อยนะ....เด๋วเป็นตัวถ่วงของทีมวะพี่ท่าน ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-))
  • ไฟดับยังหนอ...เอาภาพมาปลุกใจซักกะหน่อย!! :-D :-)) :-)) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 141.JPG 209K
    Panorama 142.JPG 189K
    Panorama 140.JPG 233K
  • ล่ำทั้งคนทั้งหมาเลยเนอะพี่เล็ก
  • พุงล่ำ กะนัท 555
  • เริ่มฟื้นกันละยัง หาเรื่องทำไรกันหน่อยไหมครับ
    Want !!! Makๆ
  • ทำอารายครับทั่น สว.ใหญ่

พรุ่งนี้วันอาทิตย์ ซ้อมลากที่เก่าเวลาเดิมนะครับพี่น้อง :065:
  • รับทราบค๊าบ พุ่งนี้เข้าไปเอาหินนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    233906.jpg 100K
  • 5555555ต่อมา500เขาจับแล้วดันไม่มาเอาเบียร์นี้ดิเสียดายจัง 555555
  • ทีมเหนือยังซ้อมกันอยู่มั้ยครับ อิอิ
  • ฮั่นแน่!! เบียร์เป็นหมันละซี ฮิ้วๆๆๆๆๆ สนมั้ยสนามหน้า PREAIRE and MURPHY ; RIDDECK จะเอาตัวไหน :-)) :-)) :-)) imageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 146.JPG 167K
    Panorama 140.JPG 233K
  • สนามนี้ ทีมเหนือไม่ร้อนแรงเท่าที่ควร สงสัยกลับบ้านมือเปล่าอีกตามเคย 55
  • น้องมอสครับ...
    ตกลงอะไรกันไว้ ห้ามขี้ตั๊วกันแฮ่มเน้อ

เจ้าผมรอเชือด ละอ่อนน้อย สกั๊ต อยู่เน้อฮับ :033: :X :019:

ว่าแต่ ทำไมเงียบกันจริงๆครับ พิตบูล นอร์ท
    น้องๆ นักกล้ามจะไม่มาช่วยกันโหลดหินแล้วเหรอครับ พี่สันต์ พี่สมพงษ์ จัดให้หน่อยคร๊าบบบบบบ :062: :-D
  • แอ่นแล่พี่สู้ ผมขอเชือด"เลโอ"ก่อนเลยได้ไหมครับ อิอิ
    เจอกันแน่นอนครับ สกัทVSเจ้าผม ไม่เคยลืมค๊าบพี่ อิอิ (ไปครั้งนี้ผลยังไงก้อได้แต่อย่าแพ้เจ้าผม คิคิคิ)
    ซุ่มซ้อมตลอดครับ คนขนหินเยอะแยะครับ เพียบเลยยยยยยย ฮ่าๆ ๆ ๆ :-D :X :)>-
  • เดทเกมส์ลงหรือเปล่าครับสนามนี้ ไอ้ตีนโตมือใหม่ไม่มีตัวประกบเลย อิอิ
  • พิตนนท์ แน่จริง :063:
    เดอะเดท คงจอดสมชื่อแล้วมั้งก้อง ฮ่าฮ่า :X :019:

เสียดายจริงๆ ไอ้ตีนโต ดังระเบิด ขาดตัวประกบเลย อิอิ

image

ผมหิวแล้วครับ เชือดสกัท ไว้รอเลยนะพี่มอส :o027: :o027: :o027:
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 97K
  • เป็นกำลังใจให้พิตนอร์ทสู้เค้าครับ...
  • เย้ย "เจ้าผม" มา แอบก่อนดีกว่า อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    418984_313269138807139_1859194368_n.jpg 95K
  • ชาวพิทเชียงใหม่กำลังหลับไหลหรือว่าซุ่มเก็บตัว???
  • ซุ่ม..ซ่อน.ก่อนแล้วก่อ.ซ๊อดแซ้ด อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0021.JPG 240K
  • ฟิตหมากันหน่อยนะครับพี่น้องทั้งหลาย เดินทางใกลนะครับ
  • ใครลากดีพี่จอนท์มีรางวัลกินก๋วยเตี๋ยวฟรี1ปีเลย ช่ายปะพี่ 555555
  • ป๊าดโท๊ะ กินก๋วยเตี๊ยวฟรี ที่กรุงเตบ แต่ค่าน้ำมันรถนี่ซิครับพี่เก่ง กินที่เชียงใหม่ได้หลายมื้อเลย
    :o065: :o065: :o065: :o065: :o065:
  • ดีใจจัง ยังไม่หลับ
  • 55555ของฟรีน่ะมอส เอาถึงวันซ้อมๆๆๆๆๆแล้วก็ซ้อมเราจะไปเมืองทอง 555
  • คิดถึงพี่ๆจังครับ...มีแต่งานๆๆๆอยากไป พบปะสังสรรค์อีกจัง
  • คิดถึงพี่คนไหน ? 55
  • ตั้งแต่ย้ายราง >> เลยไม่ได้ตามไปเลย
    ว่างๆ BigC สักทาวสองทาวไหม PG เค้าคิดถึง เหอเหอ
    :032: :032: :032:
  • จัดไปครับพี่เปรม...@ป๋า คืดถึงทู้กกกคน...