ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Isan weight pulling 2/11/2013
  • ถ้วยรางวัลสำหรับงานนี้นะครับ
    image
    image
    image
    ใครอยากได้ต้องฟิตนักกีฬามาดีๆนะครับ :X :039:
  • ถ้วยสวยมากๆครับ
  • ว้าวววว สวยคลาสสิคจริง ๆ ครับ :063:
  • บ๊ะๆๆสารคาม มีวันที่ 31 กันยายน นีหว่า งั่นรอเลย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากได้ๆ ถ้วยสวยๆ แบบนี้ ต้องมีเก็บไว้สักครั้ง :o036:
  • อยากได้ต้องขยันซ้อมนะครับ :X
  • เสียดาย ถ้วยรางวัลสวยๆๆอยากให้ตกไปอยู่ ที่อื่น ต่างจังหวัด ต่างภาค ตามซุ้มพิตต่างๆ แต่ที่ไหนได้ อิสานทีมเก็บกันหมดซะส่วนมาก 555555555555
  • ถ้วยสวยคับสวยไปดูมาแล้วฮ่าๆๆๆ แต่งานนี้ต้องขอบอกก่อนนะคับ ว่ายากเหมือนกันที่จะได้(ถ้วย)มาง่ายๆ และก็ยากเหมือนกันที่จะรั้งตำแหน่งเดิมที่เคยทำได้(ครั้งที่แล้ว)เก็บไว้ฮ่าๆๆๆ
  • เสียดายไม่เห็น นักกีฬาจากทีม อุดร เลยครับ เป็นเพราะหัวหน้าทีมหมดไฟไปรึป่าวครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    อา.JPG 130K
    อาม.jpg 89K
  • หัวหน้าทีมสมัครก่อนแล้วคับตัวแรกๆเลย
  • ตอนนี้ประสบปัญหาน้ำท่วมฟิตฯ...ไม่ทันขออภัยทีมงานผู้จัดทุกท่านด้วย....ครับ ^:)^ :022: ^:)^
  • ใครว่ะ เสือดำ เดินหันหลังให้ ซะด้วย5555555555
  • ในวันที่ 2 พ.ย 56 ทางอิสานทีมมีการถ่ายภาพนิ่งและภาพเคลื่อนไหว ให้กับนักกีฬาทุกตัวครับ
    นักกีฬาทุกตัวจะได้มีภาพสวยๆไว้เชยชม
    ขอบคุณครับ
  • ขอแบบหล่อ ๆๆ นะครับ แบบเมาๆ ไม่เอา นะครับ ขอร้อง วันงานจะไม่เมา ฮิๆๆๆ :m91: :o037: :m87: :m87:
  • เสียดายเจ็ทโด้ลาป่วย อิอิ.image
    ไฟล์แนบ
    322328.JPG 104K
  • 5555555555 ขอพักก่อน แป๊บหนึ่ง image
    ไฟล์แนบ
    2202.jpg 123K
  • คนหรือหมาครับอา ที่อยากพัก 555555
  • 555555555555 ทั้งหมาครับ คนขอไปเมาแบบสบายๆๆซะหน่อย
  • ก่อนอื่นขอสวัสดีพี่น้องทุกท่าน

เวลาก็ใกล้เข้ามาทุกขณะแล้ว ใครจะจับกับใครก็รีบๆหน่อยนะครับเดี๋ยวจะไม่มีคู่ครับ

ส่วนตัวผมมีอยู่ 2 ตัวครับ ขอเปิดราคาก่อนเลยแล้วกันครับ

1 คีย์ล่า โค้กกระป๋อง 1 ถาด
    2 โกโก้ โค้กกระป๋อง 1ถาด
    ขอบคุณครับ
  • สถานที่จัดงานครับ ลานหน้าห้าง SERMTHAI COMPLEX จังหวัดมหาสารคามimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0.JPG 129K
    00.JPG 156K
    000.JPG 112K
    0000.JPG 155K
  • เส้นทางเข้าสนามแข่ง หากท่านใดใช้เส้นทางจากขอนแก่น - ท่าพระ-โกสุมพิสัย เมื่อถึงแยกบายพาส ให้ตรงไป ผ่าน สถาบันการพลศึกษา ผ่าน ม.ราชภัฎ ฯ ก็จะถึงห้างเสริมไทย อยู่ซ้ายมือ ส่วนท่านที่ใช้เส้นทาง บ้านไผ่ - บรบือ เมือถึงบายพาส รอบเมืองให้ออกซ้าย ไปเจอบายพาสที่มาจากโกสุมพิสัย ให้เลี้ยวขวาร่วมกันกับมาจากโกสุมฯ นะครับ
  • โลตัสนั้นคือโลตัส สารคามเลยเปล่าครับ จะได้ตั้ง gps
  • ไม่ใช่โลตัสครับ เป็นห้างชื่อ "ห้างเสริมไทยคอมเพล็ก" ครับ
  • MAP

image
    ไฟล์แนบ
    l01.jpg 91K
  • jetdoud คิดฮอดลูกพี่แท่น้อ อากาศเช้าๆเริ่มเย็น หมอกก็มา บ๊ะๆๆ แลงๆมื้อได๋ว่างสิเอาเป็ดไปลาบเด้อครับ อิอิอิ คิดฮอดๆๆครับ
  • อยากไปกินนำเด้ ลาบเป็ดเนี้ย
  • ไผละเนี่ย Owenna นี่ พี่อู๋ซ่า มืองานแข่งเจอกัน ค่อยว่ากันเด้อ
  • ตัวอย่างเกียรติบัตรครับ
  • หายไปซ้อมหมาหมดแล้วมั้งเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • ตัวอย่าง......เกียรติบัตร สำหรับสนามภาคอิสาน ประจำปี 2556 สำหรับนักกีฬาลำดับที่ 1-3 ของแต่ละรุ่นน้ำหนัก พร้อมชื่อแอนด์เล่อร์ และสถิติ สำหรับนักกีฬาที่เข้าร่วมชิงชัยและเป็นผู้ชนะ ในวันที่ 2 พ.ย.56 นี้ ที่มหาสารคามครับ
    ..ขอยืนยันนี้คือตัวอย่างนะครับ.... image
    ไฟล์แนบ
    9845.jpg 125K
  • สวยคับยังไม่เคยเห็นมาก่อนและยังไม่เคยได้แต่ชอบคับ งานนี้ผมขอสัก 3 ใบนะคับฮ่าๆๆๆ
  • ใครอยากได้ ต้องฝึกๆๆๆๆๆๆซ้อมๆๆๆๆๆๆๆเท่านั้น555
  • พิมชื่อมดแดงลงไว้เลยได้มั้ยครับคุณอา เพราะถ้าถึงวันงานจะได้ไม่ยุ่งยากครับ
  • 55555555555555555555
  • สวัสดีครับ ผมอุ้ม แฮนเลอร์ของไลแค่น เนื่องจากไลแค่นเกิดอุบัติเหตุเหยียบเศษแก้วเมื่อเช้านี้ครับ ทำให้เท้าเป็นแผล หากหายไม่ทันจะขอถอนตัว แต่ถ้าหายทันจะขอลากสักรอบสองรอบน่ะครับผม
    **แจ้งเพื่อทราบ ขอบคุณครับ :001: :001:

image
  • โห เซ็งเลย แต่ก็ขอเอาใจให้หายทันงานที่เมืองทองนะครับ
    เผื่อจะได้ชม คู่หยุดโลก 55
  • สงสารมันอ่ะครับผมคงเอาไลแค่นมันไว้วิ่งเล่นเเล้วล่ะ อีกอย่างก็จะไม่มีใครชนะมันได้เพราะหยุดก่อน อิอิ
  • แบบนี้ก็ขาดแม่เหล็กอะดิ กำลังจะปั่น เด็กสร้าง มาปราบเสียหน่อย 55
  • ต้องขออภัยทีมงานที่อีสาน เนื่องด้วยผมติดภาระกิจ
    ส่งมอบต้นไม้ที่พวกเราร่วมกับจัดหาเพื่อปลูกให้กับวัด
    พระราม 9 ในโครงการ "โรงเรียนปลูกรากแก้วแผ่นดิน"
    ในวันที่ 3 พฤศจิกายน นี้ ตามที่ได้บอกบุญให้กับเพื่อนๆ

http://pitbullzone.com/community/discussion/36573/รวมกันสร้างร่มเงาให้กับเด็กๆ#Item_31

ดังนั้นจึงไม่สามารถไปร่วมเที่ยวชมงานลากในครั้งนี้ได้ ห้อง
    ที่จองไว้ รบกวนทีมงานผู้จัดงานมอบสิทธิ์ห้องพักที่ผมจอง
    ไว้ให้กับเพื่อนๆที่ยังไม่มีที่พักเข้าใช้สิทธิ์แทนผมได้เลยนะครับ

• อ้าวเฮ้ย ทิ้งกันเฉยเลย 55
  • เซ็งเลย!!! ชบาแก้วว่าจะประกบมู๊ดดี้ซะหน่อย อิอิ
  • อยากสอบถามคณะกรรมการผู้จัดนะครับ ถ้าจะเปลี่ยนตัวนักกีฬาตอนนี้ ยังจะทันรึป่าวครับ เพราะนักกีฬาที่สมัครลงแข่งไว้ เป็น ฮีท วันนี้วันแรกเลยอยากถามว่าจะเปลี่ยนตัวนักกีฬาตอนนี้ยังทันมั้ยครับ (นักกีฬาชื่อ มดแดง ขอเปลี่ยนเป็น คัตเตอร์ ครับ แต่ไงได้ไม่ได้หรือยังไง ผมก็จะขอไปร่วมสนุกเช่นเคยครับ

• ถึงพี่มุ. สำหรับห้องพักพี่มุ ทีมขอนแก่นขอใช้สิทธิ์ครับ
    สำหรับเงินค่าห้องพักจะฝากพี่มาร์คคืนให้นะครับ
    ขอบคุณครับ
  • เรื่องการเปลี่ยนตัวนักกีฬา เปลี่ยนได้คับ เพราะเป็นเหตุสุวิสัย ครับ :X
  • รับทราบครับ ฟราม