ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เงียบแท้เหลา :o069:
  • ลู่วิ่ง ๆๆๆ แนะนำหน่อยครับโผ้ม
  • update 5 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    1006345_10201833535064868_1103867695_n.jpg 123K
  • สวยมากคับ :m01:
  • ขอบคุณคร้าบ ว่าแต่ บอร์ดเงียบๆช่วงนี้ :-))
  • ตอนนี้กำลังซุ่มซ้อมนักกีฬากันคับ บอร์ดเลยเงียบไปหน่อย :m57:
  • สวัสดีครับ ห่างหายยยไป ไม่ได้เพราะอะไร แต่เพิ่งเข้าระบบได่อะนะพี่น้องงง คิดถึงๆๆๆๆทุกคน
    โอ้วววว หมาน้อยตัวนี้ สวยเลย ครับ หวังว่า คงได้เจอกันบนสนามลากนะครับ คุณ ImL มาๆ ฝึกๆได้แล้ววววส
  • พร้อมไปลุยนนท์กันยัง อย่าหักโหมมากนะ

งานนี้ เปิดตัวไอ่กาก เด้วจัดระเบิดให้1ตูมนะท่านประธานมด

:062:
  • 5555 เอาง้าน หราาา ขอระเบิด สองลูกนะ 5555
    พร้อมจัดทัพ
  • อยากไปแนะนำตัวอยู่ครับพี่มด ติดต่อทางไหนง่ายกว่าบอร์ดไม๊ครับพี่ เฟส หรือ จะLine น่าจะง่ายกว่า
  • Fb > Red X Supermod Sibmuean แอดมา คับ
    Line > id > redpit แอดมา ได้เลย ยินดีๆ คับ
  • =D> แอดไปแล้วนะครับ
  • อ้าวๆ พี่น้องพร้อมลุย ไหม สู้ๆ
  • พร้อมจะลุยกันมานาแล้ว วู้ฮู้ :m33:
  • อิอิ ลุยโลด :o056:
  • ขอแสดงความยินดีกะน้องนิค หนิงด้วยครับ ที่สามารถคว้า
    เบส งาน นนท์มาครองได้ สำเร็จ ที่เกิดจากความตั้งใจ
    มุ่งมั้นของน้องทั้งสอง สุดยอดครับ
    :o027:
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นกำลังใจให้คับ รางวัลความสำเร็จในวันนี้ไม่ไช่ของผมแค่คนเดียวคับ แต่เป็นของทุกๆคนในทีมต่างหาก รางวัลนี้ทำให้ผมมีกำลังใจในการเดินต่อไปบนถนนของ กีฬาลากน้ำหนัก และที่สำคัญพวกเราทุกคนจะไม่ได้หยุดที่งานนี้คับ เพราะพวกเราจะก้าวต่อไปพร้อมๆกัน พากันไปเอาชัยชนะกับมา และสร้างชื่อเสียงให้กับวงการลากน้ำหนักต่อไปคับ :m01:
  • image

ยินดีด้วย เช่นกัน นิค ดีเซล แต่สนามจริง ต้องออมมือให้ จากัวส์ น๊ะ พี่ฝนสั่งมา 555
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 157K
  • ขอบคุณคับพี่สู้ จากัวส์เก่งอยู่แล้วคับ ไม่ต้องออมหรอก ดีเซลยังต้องขอคำแนะนำจาก สาวจากัวส์อีกเยอะคับ บอกพี่ฝนปล่อยให้หนุ่ม - สาว นั่งคุยกันน่าจะดีนะคับ
    :033: :m81:
  • แวะมาเยี่ยม ฮรี่ๆๆๆๆ
  • ไปคับ เดินต่อไปด้วยกัน :m48:
  • ฟิตให้ดี พร้อมลุย อีสานนนน
  • :o071: หนาวๆ ฝนตก ดูแลสุขภาพกันด้วยนะ ทุกคน
  • ดีครับผมอยู่กบินทร์บุรีครับ หมาผมพิทบูลกำลังถึงวัยเจริญพันธ์ครับ เป็นประจำเดือน หมาแถวบ้านมาแอบหาทุกวันกลุ่มใจมากครับ ยาคุมก็ไม่ได้ทำไว เลยอยากได้พ่อพันธ์ หรือ ใครรับจ้างผสม หรือจะผสมแล้วแบ่งลูกกัน อย่างไหนก็ติดต่อมาได้เลยครับ 0865173956 ปล.ผิดถูกประการไดข้ออภัยด้วยนะครับครับ ในรูปตัวสีเหลืองขาวนะครับ
  • :o019: ไปๆลุยกันคับ
  • แนะนำ พาไปฉีดยาคุมคับ หรือเอาไว้ในกรง เวลาพาไปเดินเล่น ทำธุระให้อยู่ในสายจูงตลอดเวลา และให้อยู่ในความควบคุม ครับ เพราะถ้าพลาดเจอ หมาบ้านแอบมาผสม จะ กลุ้มครับ ขอบคุณครับ
  • ถ้ามีโอกาศจะไปด้วยครับ ท่านหนิงนิค

ครับท่าmofy ครั้งนี้หน้าจะพลาดนะครับ มีคนเห็นว่าแอบแซ๊บกันแล้ว 555 มีพี่คนอยู่กบินทร์ ไกล้กันมาดูเจ้าสาวแล้วครับ แต่ต้องรอผ่านก่อนครับ เจ้าสาวไม่แน่ใจว่าท้องยัง ขุบคุณครับผม
  • อะครับ เหอๆ :017:
  • 555555 :o019: :o019:
  • 555 พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว :o019: :m01:
  • คำนี้ เหมือนจะได้ยินกับเคาเตอร์ นะครับ 555 ลุยก็ลุยครับ
  • อยากพาน้องหมาไปรากมั้งจังครับ แต่ยังไม่เคยฝึกมันเลยยอิอิ
  • 555 ไช่คับฝึกเลยคับ แล้วจะรู้ว่าการลากน้ำหนักสนุกแค่ไหน :m01:
  • ทดสอบๆ

• อีกทีคับรูปไม่ขึ้น

เห็นหมูทีรัย ชอบเข้าไปช่วยไล่จับด้วย จับขังสะเลย

image
    ไฟล์แนบ
    409218_344494605585453_1362041182_n.jpg 86K
  • ถ้าสนใจอยากลองฝึก ก็ฝึกได้เลยครับ หมาดูแล้วหน่วยก้านได้ครับ เพราะในทีม ก็มี บลูลี่หลายตัวที่ลงลากนะครับ สนุกๆ ยามว่างครับ
    สนใจก็สั่งชุดสักอัน แล้วลองใส่ให้เคยชินครับ
  • ครับท่านmofy ว่าจะลองดูแต่เวลามีน้อย จะพยามพาน้องหมาเล่นดูครับ
  • เยี่ยมครับ
    สำหรับพี่น้องที่ ยกทัพขึ้นอีสาน ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพปลอดภัยนะครับทุกคน
    และ สู้ให้เต็มที่นะ สู้ๆ :o051:
  • สวัสดีกับเช้าที่ถูกหวยกินครับ 555
  • ขอแสดงความยินดี กับพี่เอกด้วย ที่เจ้ายักสามารถไปคว้าแชมป์ได้สำเร็จตามความขาดหมาย ปลื้มมากๆ
    ดีใจกับแฮนเลอ จีนด้วยน๊า ที่มุ่งมั่น มาตลอด
    สุดยอดครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่เอก

แฟนคลับเพียบๆ555
    image

งานเมืองทองส่งใจช่วยครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 197K
  • ขอบคุณท่านประธานมด ขอบคุณพี่ยุทธ์ครับ ทีมงานวางแผนได้เยี่ยมยอดครับ :063:
  • ยินดีด้วยครับ ตัวเดียว สองถ้วย..
  • ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์ ข่าวจากปราจีน ทีมเหนือสุดยอดมากครับ น้ำใจล้นเหลือ ไว้เจอที่งานเมืองทองนะครับพี่สมพงษ์
  • สุดยอดคับ พี่เอก,พี่จีน ดีใจกับชัยชนะ เดินหน้าต่อไปด้วยกัน สู้ๆคับ :063: :m01:
  • วันศุกร์ที่22นี้ เชิญร่วมสังสรรค์ เลี้ยงส่งจีนจบภารกิจ
    ที่พนมสารคาม โดยพร้อมเพียงกัน :033:
  • รับทราบ จัดไป ยาวๆ